Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
tinhnguyenhuu.90
key.lock
heokool
hoàng tử thành rome
Hikaru8x
thiên hạ đệ nhất công tử
marucohamhoc
caihuuthanhvn
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53380

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:31 pm

1. Nếu bạn là cà chua trong nước sốt, làm thế nào bạn sẽ thoát khỏi bát để tránh bị ăn thịt?

nếu mình là trái cà chua trong nước sốt thì chắc không sao, tự người ta vớt mình ra thôi, chứ nước sốt mà còn nguyên trái cà chua thì ai mà ăn làm gì, đúng không ?

2. Bạn có thể "nhìn chằm chằm vào không gian" khi bạn đang ở trong không gian?

không thế , khi ở trong không gian thì lo chuyện thở trước cái đã, chứ không nhìn được vào không gian đâu

3. Đàn ông muốn gì trong phòng ngủ?

muốn ngủ

4. buồn ngủ quá xin hai người cho tôi biết tôi sẽ ngủ với ai?
hic, hóc thế , chắc là ngủ với người ở cùng phòng bạn thôi
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:34 pm

Em hỏi 2 anh nè:
1. Nếu có một trận động đất xảy ra, đất bỗng dần nứt thành rãnh và tách rộng ra. Phía bên kia đang lún và sụp đổ dần. A ở bên này, chỉ có thể cứu được 1 người, hoặc mẹ, hoặc vợ. A chọn ai?

cứu mẹ thôi, tình huống khó nhưng trả lời cả trăm lần vẫn thế , cứu mẹ

2. Một con chó và một con lợn cùng bị tai nạn và xuống gặp Diêm Vương. Diêm Vương mới phán rằng, ta sẽ biến 1 trong 2 ngươi thành món nhắm hôm nay. Hai ngươi nghĩ ai sẽ là người bị làm thịt. Nếu là anh, anh nghĩ là con nào sẽ bị "xử"?

chịu, câu đố nguy hiểm
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:37 pm

thiên hạ đệ nhất công tử trả đao đúng rồi nhưng mấy câu sau chưa đúng và đầy đủ.
1. điền 6 từ còn thiếu vào câu định nghĩa sau cho đúng nghĩa. ( Học, học nữa, học mãi.|1...||2...||3...||4...|,|5...||6...| học tiếp.)câu này như vầy mới đúng nghĩa nè ht (học học nữa học mải. "Năm nay ở lại sang năm" học tiếp) chứ không phải (Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!! Học, học nữa, hộc máu.
4. Có hay xem phim Lý tiểu long không? Anh ta có cái tên trung hoa là gì? Vì sao? Anh có tên gọi riêng theo tục lệ người trung hoa là Tiểu Phượng. Là tên của con gái để tránh sự theo dỏi của hung thần trả lời của ht cho câu này là có ....hay...và tên là 布鲁斯 vẫn đúng nhưng chưa đủ.
7. Mã ký hiệu sau nói về câu thành ngữ nào?
\_~_/ <)))>< \_x_/ câu thành ngữ này là: cá khôn chọn chậu có nước, người khôn chọn bước mà đi
http://www.vuonyeuvn.com
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44514

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:53 pm

hoàng tử thành rome đã viết:
Em hỏi 2 anh nè:
1. Nếu có một trận động đất xảy ra, đất bỗng dần nứt thành rãnh và tách rộng ra. Phía bên kia đang lún và sụp đổ dần. A ở bên này, chỉ có thể cứu được 1 người, hoặc mẹ, hoặc vợ. A chọn ai?

2. Một con chó và một con lợn cùng bị tai nạn và xuống gặp Diêm Vương. Diêm Vương mới phán rằng, ta sẽ biến 1 trong 2 ngươi thành món nhắm hôm nay. Hai ngươi nghĩ ai sẽ là người bị làm thịt. Nếu là anh, anh nghĩ là con nào sẽ bị "xử"?

chịu, câu đố nguy hiểm

Cái này đúng là sự khôn ngoan của người trả lời sau mà. Lần sau e sẽ rút kinh nghiệm, để 2 người cùng trả lời rồi mới công bố đáp án. Hức hức
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54439

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 12:25 am

hic hic...bị chui vào rọ...hic hic...gét lắm hrt
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 11:33 am

2 vị đở tiếp đao nhé.
1. điền 6 từ còn thiếu vào câu định nghĩa sau cho đúng nghĩa. ( Học, học nữa, học mãi.|1...||2...||3...||4...|,|5...||6...| học tiếp.)
2. Ông bà ta có câu "tắt đèn nhà tranh cũng như nhà ngói". Giải thích câu nói này (nói về con người).

tắt đèn nhà ngói cũng như nhà tranh, câu này không phải là ông bà nói, chẳng ông bà nào nói câu này cả, đây chỉ là 1 câu quán ngữ được hình thành từ một vở kịch do diễn viên hài kịch Hoài Linh nói và dần dần được đem ra sử dụng thôi,cái này có nhiều nghĩa nhưng có lẽ mình sẽ trả lời theo đúng cái nghĩa mà bạn muốn mình trả lời, đó là khi gần nhau mà trời tối thì không phân biệt được cái đẹp hay cái xấu. trai đẹp hay trai xấu cũng như gái đẹp gái xấu, khi này cái đẹp về hình thức là vô nghĩa.

3. Vì sao máy bay người ta không gọi là xe bay, chim bay, mây bay...vv mà gọi là máy bay.
4. Có hay xem phim Lý tiểu long không? Anh ta có cái tên trung hoa là gì? Vì sao?
5. Bạn sẽ nghỉ sao về người mang bệnh HIV/S? Vì sao? Nếu 1 ngày bạn bị mắc bệnh thì việc đầu tiên của bạn là sẻ làm gì?

đối với mình, thật sự thì chưa gặp người nhiễm HIV nhưng trong thâm tâm mình cũng không thể xem đó là bình thường được, có thể các bạn sẽ lên án mình về suy nghĩ này nhưng bình tâm lại các bạn có thể nhìn thấy. khi chúng ta đang bàn về vấn đề này, đang nói về những người bị nhiễm hiv, thì chúng ta đã xem đó là vấn đề bất bình thường rồi, hơn nữa hiv là một bệnh bệnh dễ lây lan và rất nguy hiểm, bất cứ ai trong chúng ta khi tiếp xúc đều có những phản e dè ,tránh bị lây nhiễm cho cả mình và người thân ,thêm nữa một ý kiến chủ quan của mình : đa số những người bị nhiễm hiv đều có những quá khứ không tốt với những tệ nạn, không nhiều người trong số đó thực sự thoát khỏi điều ấy và ,muốn hoàn lương.

người bị nhiễm HIV họ vẫn là người, họ có quyền được sống và quyền được đối xử công bằng,điều đó mình không phủ nhận, nhưng họ cũng là đối tượng dễ lây nhiễm cao tệ nạn ấy cho người khác, vì thế khi nhận được những cách nhìn và đối xử thận trọng của người khác thì cũng không nên lên án những hành động ấy.
Nếu môt ngày biết mình bị nhiễm HIV thì chắc việc đầu tiên mình sẽ khóc quá, và sau đó tìm ra cái đứa khốn nạn phản bạn nào đó đã lây cho mình ........... xử ngay

6. Thích nghe chuyện ma lắm phải không? Kể tên những câu chuyện có thật mà Nguyễn Ngọc Ngạn kể?
7. Mã ký hiệu sau nói về câu thành ngữ nào?
\_~_/ <)))>< \_x_/
8. Bia huda nói về tên của thành phố và đất nước nào? bia hu da là tên viết tắt của thành phố Huế và đất nước đan mạch
Chừng đó thôi mai chém tiếp.

các câu còn lại đã có đáp án cũng như hoàng tuân đã trả lời
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 11:50 am

muathang3 đã viết:
hoàng tử thành rome đã viết:
Em hỏi 2 anh nè:

chịu, câu đố nguy hiểm

Cái này đúng là sự khôn ngoan của người trả lời sau mà. Lần sau e sẽ rút kinh nghiệm, để 2 người cùng trả lời rồi mới công bố đáp án. Hức hức

cái này thì đơn giản thôi, anh Linh không những đẹp trai mà thông minh, không thể làm khó được anh những câu này đâu, không cần đọc đáp án mà thực tế là chưa đọc đáp án cũng phát hiện ra âm mưu này rồi .

để thay đổi không khí phòng chém , Linh xin phép kể một chuyện cười và kèm theo một câu đố để các bạn giải nhé

ở trong thành phố nọ , có hai chàng lãng tữ hào hoa giàu có bậc nhất vùng , ăn chơi xa hoa khét tiếng , không có ai kém cạnh ai , mỗi ngưòi một vẻ ... họ đã khiến biết bao ngưòi ngưõng mộ mình , nể phục mình , đó là công tử nhà rùa và anh cả nhà thỏ
nhân ngày dỗ tổ của mình , thỏ vốn tính kiêu căng , lại hay chơi nổi , chàng ta rất bực mình vì ngày xưa ông tổ mình vì quá khinh thưòng đối thủ nên đã để thua ông tổ của họ rùa . lần này chàng quyết định báo thù cho cả dòng họ , anh ta bày binh bố trận xong ung dung lái chiếc nouvo cáu cạnh của mình sang biệt thự của rùa ,
thỏ : đi đua xe mày
rùa :( cưòi mỉm sau khi nhìn thấy thỏ chỉ lái chiếc nouvo quèn mà đòi đua .....)ừ , đua thì đua , cả đời mày chả thắng dc tao , nhất là môn tốc độ ... ha ha
nói xong rùa vào nha dắt chiếc diland ra , cả 2 cùng phóng xe tới nới đua .
vì đã sắp xếp trứơc nên khi tới nơi , nguời nhà thỏ đã mang sẵn chiếc mec 4 chỗ mui trần trên vạch đua ,thỏ vứt chiếc novou sang 1 bên và lên mec phi thẳng 1 mạch , rùa ức lắm nhưng không biết làm gì , rú diland vù theo , nhưng chẳng mấy chốc mà thỏ đã vựot qua rùa xa quá xá là xa . thỏ đắc chí lắm , lần này nó thắng là chắc , khi tới cách đích khoảng 10 cây số , nhìn GPRS định vị thấy rùa còn ở xa ơi là xa , thỏ hãm ga từ từ và rút điện thoại gọi cho lethilinh báo tin chiến thắng , mời anh Linh đi nhậu ăn mừng vì đã trả thù thành công cho cả dòng họ . chàng thỏ khoái chí đến nỗi đề nghị LINH kể chuyện cưòi cho nó nghe , đang xung vả lại dc đề nghị đúng sở trường nên linh đồng ý ngay , thỏ chăm chú nghe linh kể chuyện cười mà quên mất cuộc thi , đến khi nhớ lại thì hình như đã quá muộn , nó rú ga về đích thì đã thấy rùa ở đó tự bao giờ ,

đố các bạn , vì sao thỏ lại thua rùa ?
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue0/0Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue0/0Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 11:55 am

Vì thỏ nhiều chuyện, và anh Linh kể chuyện cười hay. ( chắc vậy, không biết đúng sai, thấy anh Linh hay lể chuyện cười đoán bừa vậy. haizzz...)
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 2:05 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
vâng bạn công tử đã vượt qua kỳ thi lấy bằng lặn lội trong bóng tối với 6/8 câu trả lời đúng một nửa.
chúc hai ái khanh lên đường vui vẻ!
1. Nếu bạn là cà chua trong nước sốt, làm thế nào bạn sẽ thoát khỏi bát để tránh bị ăn thịt?
2. Bạn có thể "nhìn chằm chằm vào không gian" khi bạn đang ở trong không gian?
3. Đàn ông muốn gì trong phòng ngủ?
4. buồn ngủ quá xin hai người cho tôi biết tôi sẽ ngủ với ai?
câu 1: giống câu trả lời của hoàng tử thành rome
câu 2: lúc đang ở trong không gian thì ko nhìn chằm chằm vào ko gian thì nhìn xuống mặt đất à...
câu 3; ngủ
câu 4: ngủ với ai thì ai mà biết....hức hức
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 11:24 am

Tình hình sao mà im lặng qúa vậy. 2 người đở đao nữa ha.
1. Tại sao khi 1 người đang ngủ lại thấy mình đang đi.
2. Ghét gì nhất, nắng hay mưa? Vì sao? Và ngược lại thích gì nhất? nắng hay mưa? vì sao?
3. Nhà bác học Đức nổi danh nhất thế giới bây giờ là ai.?
4. Bài thơ sau của tác giả nào viết?
Chẳng làm thông vút trên đồi.
Thì làm cây cỏ bên ngòi dưới thung.
Thông kia đẹp nhất trông vùng.
Tôi tuy bé nhỏ sánh cùng thông xanh.
Làm cây chẳng được cũng đành,
Tôi làm ngọn cỏ xanh xanh bên đàng.
Thân không hóa kiếp cá vàng.
Thì làm tôm tép thung thăng trong đầm.
Có tướng mà cũng có quân.
Ai lo việc nấy, dưới trần cùng vinh.
Có việc trọng, có việc khinh.
Miễn tròn bổn phận trọng khinh sá gì.
Rộng hẹp cũng thể đường đi.
Mặt trời, sao nhỏ, khác chi, bạn hiền.
Việc gì tận mỹ là nên.
Thành công chẵng kể sang hèn, thấp cao.

5. Giải thích bài thơ trên nói về sự việc gì? Làm một bài đối lại bài thơ trên.
Chúc vui vẽ.
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44216

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 12:26 pm

Để tớ tham gia tẹo .

Câu đố này hơi vui một tí : Người ta dùng cách này để xác định 1 thằng điên hay tỉnh: đem thằng này tới bể bơi, cho nó chọn giữa 1 cái thìa và 1 cái bát, bảo nó múc cạn bể bơi. Đố bạn , thằng tỉnh chọn cái nào?

lll lll lll

hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:18 pm

caihuuthanhvn đã viết:

người đang ngủ chả thấy gì, càng ngủ say thì lại càng không thấy gì,
2. Ghét gì nhất, nắng hay mưa? Vì sao? Và ngược lại thích gì nhất? nắng hay mưa? vì sao?

tôi ghét nhất bị lừa dối , chứ không ghét nắng hay mưa ,nếu phải chọn 2 thứ đó để ra một trong 2 thứ để ghét hơn thì ghét mưa hơn, mưa buồn lắm, với lại trời mua thì mình hay bị ốm , và như thế thì mình thích nắng hơn mưa và nguyên nhân cũng tương tự

từ trước hay bây giờ thì nhà bác học nổi tiếng nhất của đức cũng như thế giới là albert anhstanh

bài thơ nì của một tác giả nước ngoài , tên gì nhỉ

Dale Carnegie

Việc gì tận mỹ là nên.

Chúc vui vẽ.

để phân tích bài thơ nì thì dài lắm, nhưng đại ý của nó là mỗi con người sinh ra thì đều có trách nhiệm và bổn phận riêng của mình, không phân biệt sang hèn miễn là mỗi người đều sống tròn và hoàn thành trách nhiệm thì vinh hay nhục là ở đó,
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:19 pm

một bài thơ thì để hoàng tuân trả nợ các bạn nhé, vì đây là câu hỏi chung nên chia nhau trả lời, hì hì
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:45 pm

Đây là dành cho cả hai vị yêu cầu trả lời đầy đủ. Không biện lý do à nha.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54220

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:47 pm

Chém bằng thơ mình lại ước 1 điều nhỏ nhoi nhất....ước gì anh Nguyễn Hoà quay trở lại để mình và các thành viên mới được xem anh đỡ đao 1 lần nữa
Các bạn tham khảo cách chém bằng thơ ở topic này nè Wink

http://forum.vnthutinh.com/t6812-topic

http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:51 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Việc gì tận mỹ là nên.

Chúc vui vẽ.
1. Tại sao khi 1 người đang ngủ lại thấy mình đang đi? tại vì người ta mơ
2. Ghét gì nhất, nắng hay mưa? Vì sao? Và ngược lại thích gì nhất? nắng hay mưa? vì sao?nắng và mưa đều không ghét, bởi đó là quy luật tuần hoàn của tụ nhiên, mình không thể làm biến đổi nó được.Nếu biến đổi được thì nó sẽ làm mất cân bằng tự nhiên. Nếu có thích thì thích trời mưa...vì lúc đó ngủ ngon...xua tan đi cái oi bức của mùa hè này.
câu 3 4 đều có chung đáp án với hoàng tử thành rome.
câu 5: bắt đầu nà....
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 1:55 pm

he he bảo ngọc yên tâm,,,cái gì chớ...thơ văn thì phình phường thôi...hêhe
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 6:27 pm

thiên hạ đệ nhất công tử đã viết:
[color=red]
Việc gì tận mỹ là nên.

Cánh buồm ra khơi thuyền viễn xứ
Một con sóng nhỏ mãi lênh đênh
Thuyền kia đẹp mãi trời xanh đó
Tôi tuy bé nhỏ vẫn hiên ngang
Không làm thuyền được đành bỏ bến
Để làm sóng nhỏ khẽ lướt qua
Tuy rằng nhỏ bé nhưng nên nhớ
Không có sóng này chẳng bình yêu
Sợ chi gió lạnh cùng thuyền lớn
Ta vẫn lênh đênh chẳng sợ chi
Miễn sao giúp ích ngư dân nhỏ
Đưa thuyền phiêu bạt đánh cá to
Để cho đời thắm niềm vui mới
Ôi chao mùa này biển lợi ghê
Nhờ tôi mà sóng yên bể lặng
Gieo rắt vần thơ điệp khúc cười
Đừng khinh nhỏ bé ai kia hỡi
Tuy nhỏ mà vui còn sá chi.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 6:42 pm

Bốn lần chém gió chả sợ chi
Miệng lưỡi thế gian lắm đủ điều
Tinh thần bất khuất biên niên diệt
Vạn đời thương nhớ khúc gian lao

Các hạ tài tình ra tay quá
Để tôi què quặt lắm vết thương
Vết thẹo trên đầu chưa chấm dứt
Lại thêm cái thẹo gắn zô tay
Cái chân lê lết ta đây mệt
Nhưng vẫn nhiệt tình xẻ dọc ngang

Cảm ơn các hạ cùng câu đố
Thách đố tụi tui hà xá chi
Lòng này vui lắm bình yên lạ
Thế gian đâu đó có niềm vui

Cùng trang thơ ta lưu mình sử sách
Cùng vần thơ bao nắng ấm tình thương
Cùng thư tình bao niềm thương nỗi nhớ
Sánh bước bên ai hé nụ cười.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 6:56 pm

forsythia đã viết:
Để tớ tham gia tẹo .

Câu đố này hơi vui một tí : Người ta dùng cách này để xác định 1 thằng điên hay tỉnh: đem thằng này tới bể bơi, cho nó chọn giữa 1 cái thìa và 1 cái bát, bảo nó múc cạn bể bơi. Đố bạn , thằng tỉnh chọn cái nào?

lll lll lll

hì hì...cảm ơn em nè...hì hì...rất vui vì em đã tham gia phòng chém gió với tụi anh ha...hì hì...anh trả lời em nè...
Nếu là thằng tỉnh nó sẽ không chọn cái thìa hay cái bát mà nó sẽ đi thuê người có máy hút nước để hút nước trong bể bơi ra...hi hi
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44756

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 10:26 am

em hỏi nữa ạ:x
hỏi chung ạ, chứ giờ ko nghĩ ra câu gì @@
ANH NGHĨ ANH SỐNG TRÊN ĐỜI NÀY ĐỂ LÀM GÌ???ANH ĐÃ LÀM ĐƯỢC ĐIỀU GÌ CÓ ÍCH CHO CUỘC ĐỜI NÀY CHƯA??? ĐÓ LÀ NHỮNG VIỆC GÌ???
NẾU BÂY GIỜ, ĐỊNH GIÁ CHO CHÍNH MÌNH, THÌ ANH NGHĨ, ANH ĐÁNG GIÁ BAO NHIÊU TIỀN???
forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ
Châm ngôn sống : " ... Đã biết sẽ không có tương lai ... nhưng nếu trong tim ấm áp ... ... Thì dù phía trước có u ám ... cũng không còn đáng sợ nữa ... "

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 11:51 am

thiên hạ đệ nhất công tử đã viết:
forsythia đã viết:
Để tớ tham gia tẹo .

lll lll lll

hì hì...cảm ơn em nè...hì hì...rất vui vì em đã tham gia phòng chém gió với tụi anh ha...hì hì...anh trả lời em nè...
Nếu là thằng tỉnh nó sẽ không chọn cái thìa hay cái bát mà nó sẽ đi thuê người có máy hút nước để hút nước trong bể bơi ra...hi hi

Okie tỉnh thấy sợ , hic lol! lol! lol!

forsythia
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
forsythia

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 11:56 am

Tiếp tục . Lần này yêu cầu cả 2 bạn đều trả lời nhé ! có 100 câu thôi, haha, cố lên qqq

Code:

1. Đã hôn ai bao giờ chưa?
2. Có ý định lấy vợ/chồng không? Năm bao nhiêu tuổi?
3. Đi ngủ có bao giờ nude không?
4. Điều ám ảnh nhất từ bé đến giờ là ?
5. Mối tình đầu là ai?
6. Có bao giờ ngắm sao một mình chưa?
7. Có yêu thích sự tĩnh lặng của màn đêm không?
8. Thích vị gì?
9. Tên những con pet ở nhà?
10. Có biết lái xe ôtô không?
11. Có ý định giết một ai chưa?
12. Hình mẫu nào muốn trở thành?
13. Màu đen và màu trắng thích màu nào hơn?
14. Vàng hoe có phải là ngu dốt không?
15. Thích tóc thế nào?
16. Mùi nước hoa ưa thích là gì?
17. Thời trang để lại nhiều ấn tượng nhất?
18. Bài nhạc hay nghe gần đây nhất?
20. Thích ngồi ngắm mưa không
21. Những lúc buồn hay làm gì?
22. Những lúc vui hay làm gì?
23. Đã từng yêu đơn phương một ai chưa?
24. Số đo 3 vòng?
25. Tự hào điều gì nhất ở bản thân
26. Ghét điều gì nhất ở bản thân?
27. Món ăn nào cảm thấy khó nuốt nhất?
28. Món ăn nào kết nhất?
 29. Dậy thì lúc bao nhiêu tuổi?
 30. Đi tắm cởi áo trước hay cởi quần trước?
 31. Có bao giờ hành động như một con nít giữa chốn đông người chưa?
32. Có lúc nào khóc trong lớp học chưa?
33. Thầy cô nào ngưỡng mộ nhất?
 34. Tác phẩm văn học nào ưa thích nhất?
35. Có thích đọc truyện trinh thám không thế?
36. Thích lái xe hay để người khác chở?
37. Thích màu gì nhất?
38. Loài hoa gì ghét nhất?
39. Có biết Marc Levy là ai không?
 40. Ai là người yêu quý nhất trong nhà?
41. 1 nam và 1 nữ đang sắp chết đuối, sẽ cứu ai trước nào?
 42. Đã đua xe bao giờ chưa?
43. Trốn nhà đi chơi với bạn bao giờ chưa nhỉ?
44. Nếu chỉ còn có thể sống được 1 ngày thì sẽ làm gì?
45. Đêm dài hơn hay ngày dài hơn?
46. Đất nước nào muốn đến nhất?
47. Nơi nào ở Việt Nam muốn ở suốt đời?
48. Đã bao giờ có ý định tự tử chưa?
 49. Có nghĩ rằng tiền bạc là đi đôi với hạnh phúc không?
50. Đêm trung thu có thích rước đèn không?
51. Thích làm gì trong ngày 14/2?
52. Sẽ làm gì nếu có 1 triệu đô?
53. Lúc này đang nghĩ về ai thế?
54. Giữa thương 1 người mà không nói ra được và thương 1 người mà không được đáp lại, điều nào sẽ buồn hơn?
55. Thích ngắm bình minh trên biển không?
56. Giữa tình bạn và tình yêu nếu phải lựa chọn sẽ chọn cái nào?
57. Trước tới giờ làm điều gì cảm thấy hối hận nhất?
58. Nếu bây giờ được 1 điều ước, sẽ ước gì?
59. Thích ngày nào nhất trong năm?
60. Bánh mì và tình yêu, sẽ chọn cái nào?
61. Giả sử có một người chạy đến bên bạn tát cho một phát rõ đau rồi nói: “Em/Anh yêu anh/em!” – Bạn sẽ làm gì?
62. Có bao giờ nghĩ mình sẽ mang 1 giới tính khác chưa ????
63. Con chó dại là con gì?
64. Những lúc vui nghĩ đến ai?
65. Có bao giờ hỗn láo với ba mẹ chưa?
66. Đã từng có bao nhiêu người yêu rồi?
67. Giả sử con vật nuôi thân yêu bị chết, có khóc nhiều không?
68. Có niềm tin vào tình yêu vĩnh cửu không?
69. Con mèo hay con chó trung thành hơn ?
70. Việc điên nhất từng làm?
71. Có thích để đầu trọc lóc cho yêu đời không nhỉ?
72. Biết chơi nhạc cụ nào không?
73. Thích nhạc cụ nào nhất thế? Vì sao?
74. Đã từng đoạt huy chương của bất kỳ môn thể thao nào chưa?
75. Vấn đề quan tâm nhất hiện nay?
76. Hay tự dằn vặt mình bằng những chuyện không đâu?
77. Có giỏi trong chuyện an ủi và thấu hiểu bạn bè không?
78. Thế nào là một người bạn tốt?
79. Làm gì khi biết một người bạn tìm cách hãm hại mình? Có buồn không?
80. Nghĩ gì về les or gay?
81. Trứng có trước hay vịt có trước?
82. Thích ma hay những chuyện kỳ dị lạ thường không?
83. Đã bao giờ gặp ma chưa?
84. Món quà quý nhất từ bé đến giờ?
85. Nấu ăn giỏi không!?
86. Muốn điều gì nhất ở những người bạn?
87. Có bao giờ đi một mình trong đêm không?
88. Nghĩ gì về việc tai đeo headphone, bước đi một mình trong mưa?
89. Thường tự an ủi bằng cách nào?
90. Điều không bao giờ quên?
91. Có nghĩ rằng mình đẹp không?
92. Quay cóp lần đầu tiên là khi nào thế?
93. Thích hôn không?
94. Hôn lips on lips hay tongue on tongue?
95. Có biết Cô giáo Thảo là gì không?
96. Định nghĩa tình yêu đi nào?
97. Bạn xấu nhất khi nào?
98. Khi nào thì bạn thấy mình dễ thương nhất?
99. Điều bạn muốn làm nhất lúc này?
100.Điều muốn nói nhất lúc này?

caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 1:30 pm

Thở đi rùi trả lời nhé 2 anh chàng.
1. Hôm nay ngày tốt hay ngày sấu?
2. Số điện thoại của bạn là gì?
3. Có bao nhiêu con chí trên đầu?
4. Có hay ở truồng tắm mưa?
5. Biết bắn máy bay không?
6. Lần đi bia ôn gần đây là lúc nào?
7. Thích trẻ con không?
8. Có thói quen ăn cắp vặt không?
9. Đến nhà bạn bè chơi bạn sẽ nhìn cái gì trước?
10. Có bao giờ làm biếng tắm không? Nếu có thì bao nhiêu ngày?
11. Ngày nói láo năm ngoái có bao nhiêu người tin bạn?
12. Thần tượng nhân vật nào nhất?
13. Bạn dành cho cha mẹ bao nhiêu % tình thương?
14. Trái dâu hứa có bao nhiêu múi? (mẹo)
15. Bông gì không gọi là hoa? Nêu ít nhất 5 kết qủa?
16. Số 35 theo bạn biết là số gì?
17. Có bao nhiêu long chân?
18. Có nốt ruồi không? Ở mặt bao nhiêu cái?
19. Có bao nhiêu cái răng? Sâu bao nhiêu cái?
20. Có hay lấy tay móc mủi không?.
Hết
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54220

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitimeWed Apr 11, 2012 2:15 pm

Nghe đồn đệ nhất thích ăn chơi
Cờ bạc rượu chè khắp mọi nơi
Gái gú tùm lum nghe oải quá
Đêm về trằn trọc ngủ không ngon

Công tử gì mà hư quá đỗi
Chơi bời lêu lổng thấy ớn luôn
Có phải phá tan đời trai trẻ
Vỗ ngực khoe khoang đệ nhất chăng?
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 4 Icon_minitime

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.
Trang 4 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Lòng người thờ ơ.( cùng thảo luận nhé...)
» liệu ai còn nhớ thiên hạ đệ nhất công tử?
»  thiên hạ đệ nhất công tử đã trở lại và ăn hại gấp ngàn lần...hehe!
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!