Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
tinhnguyenhuu.90
key.lock
heokool
hoàng tử thành rome
Hikaru8x
thiên hạ đệ nhất công tử
marucohamhoc
caihuuthanhvn
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54439

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 2:33 pm

Do hôm nay đi với mẹ nên hem coá lên mạng dc...hì hì...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 3:32 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Anh luyện võ công ở trung quốc về mà maru.
Tiếp đến chém thiên hạ đệ nhất.
1. Là một nhà báo vậy bạn biết bao nhiêu thứ tiếng?(ngôn ngữ nước ngoài.) nêu chi tiết.
2. Có mấy loài động vật con mà đực mang thai và đẻ con? Nêu tên diễn tả sự chi phối của nó.
3. Có bao giờ nhận hối lộ chưa? Kể rỏ sự việc?
4. Bạn nhìn 1 cô gái rất đẹp, trong lúc đang nhìn thì cô ta hỏi bạn một câu rất lạnh lùng và chua ngoa. "nhìn cái gì?" Lúc đó bạn sẻ sử trí ra sao và sau đó bạn sẽ làm gì?
5. Có 1 người mù nói với bạn "anh đẹp trai thật" thì bạn sẽ trả lời với người đó như thế nào?
6. Nhìn vào hình thức bên ngoài của một người, bạn có cánh tính nào để biết người đó có thông minh hay không?
7. Hiện tại bạn ở cùng với ai? Là trai hay gái? Có mối quan hệ như thế nào?
8. Bạn có tin tháng 12 năm nay là ngày tận thế hay không? Vì sao?
9. Dự định lúc nào cưới vợ? Nếu có thì muốn sinh bao nhiêu con, thích trai hay gái?
10. Lên máy chém đời mới thấy thế nào? Có đau hơn 3 máy trước không?
Trả đao hết đi rùi chém tiếp nhé.
hì hì...giờ mới trả đao nè!
1. Là một nhà báo vậy bạn biết bao nhiêu thứ tiếng?(ngôn ngữ nước ngoài.) nêu chi tiết? Hiện tại thì mình chỉ biết nói tiếng Anh thôi. đang chuẩn bị học thêm tiếng Hàn, nhật và trung nữa là có thể tạm ổn rồi... he he..
2.Có mấy loài động vật con mà đực mang thai và đẻ con? Nêu tên diễn tả sự chi phối của nó.
Tớ chỉ biết mỗi loài đó là cá ngựa mang thai và đẻ con.Cá ngựa đầu trông giống như đầu ngựa, thân lại giống con rồng, từ đoạn thân thẳng góc với đầu cho đến chót đuôi uốn cong lại là một cột xương sống với những đốt rõ rệt. Lúc bình thường, cá ngựa lấy đuôi quấn vào rong biển để nghỉ ngơi, khi bơi thân thẳng đứng trong nước dùng vây lưng để bơi, lên thẳng xuống thẳng.

Cá ngựa sinh con rất lạ: Con đực làm nhiệm vụ mang thai và đẻ. Đuôi cá đực có một cái túi, gọi là túi ấp trứng. Túi này gồm có 2 lớp da cá. Trước túi có một lỗ, đó là lỗ để con cái đẻ trứng vào đó và đẻ cá con mới nở chui ra. Mỗi lần đẻ, con cái thường nhồi vào túi ấp trứng của con đực đến hàng trăm trứng.
t
3. Có bao giờ nhận hối lộ chưa? Kể rỏ sự việc?
Đang là sinh viên thì làm sao có hối lộ được hả bạn...hic hic...tương lai thì hên xui á geek geek

4. Bạn nhìn 1 cô gái rất đẹp, trong lúc đang nhìn thì cô ta hỏi bạn một câu rất lạnh lùng và chua ngoa. "nhìn cái gì?" Lúc đó bạn sẻ sử trí ra sao và sau đó bạn sẽ làm gì?
Lúc đó mình sẽ trả lời là: " Nhìn cái gì kệ tôi, miễn sao không nhìn cô là được, mắt tôi sinh ra là để nhìn chứ có phải để nhắm mắt như cô đâu". Sau đó mình sẽ quay mặt đi và cười 1 cái...he he...cô ta đã động vào tổ kiến lửa rồi.
5. Có 1 người mù nói với bạn "anh đẹp trai thật" thì bạn sẽ trả lời với người đó như thế nào?
Lúc đó mình sẽ nhã nhặn cảm ơn và nói: " Cảm ơn bạn đã khen, bạn đã nhận thấy ngkhac bằng chính cảm nhận của tâm hồn mình, một tâm hồn đẹp...biết cảm nhận và nâng niu, cảm ơn nhé"!- nói thêm: vẻ đẹp tâm hồn bằng vạn lần vẻ đẹp của thể xác. thể xác dù có đẹp như thế nào đi chăng nữa mà tâm hồn vẩn đục thì nó chẳng còn là đẹp nữa,vẻ đẹp thể xác chỉ đẹp lúc trẻ, còn lúc già thì mọi người đều như nhau, còn vẻ đẹp tâm hồn thì luôn đẹp mãi...không chỉ đẹp trong lòng mình mà còn đẹp trong lòng ngkhac nữa.
6. Nhìn vào hình thức bên ngoài của một người, bạn có cánh tính nào để biết người đó có thông minh hay không?
Thông thường nhìn hình thức bên ngoài thì khó có thể biết được ngta là 1 người như thế nào, nếu có thì cũng chỉ là phong cách của ngta, còn tâm hồn của ngta thì lại được phản chiếu bằng đôi mắt và khuân mặt, mọi thứ đều có hiện lên trên đó...nếu thông minh thì cái trán người ta sẽ zô lên và sáng hơn những thứ khác, đôi mắt ngta long lanh hơn, và đôi mắt ấy không chỉ nhìn về 1 phía mà 1 lúc ngta có thể nhìn vào nhìu phía để thăm dò và hiểu mọi thứ trước ngkhac thì người đó là người thông minh, cũng có thẻ thông qua cách trả lời 1 vấn đề gì đó thì mình cũng có thể biết người đó là người thông minh hay không.
7. Hiện tại bạn ở cùng với ai? Là trai hay gái? Có mối quan hệ như thế nào?
hiện tại mình ở với thèng em của mình, là con trai...he he...nó là em con cậu của mình, là thằng em, vừa là bạn thân, vừa là chí cốt.
8. Bạn có tin tháng 12 năm nay là ngày tận thế hay không? Vì sao?
Cái này thì mình không biết, có nhiều tin đồn về chuyện này, nhưng kì thực mình cũng chẳng biết nên tin hay không, tốt nhất là cứ sống hết mình vì những ngày mình có thể sống trên thế gian này là được rồi...

9. Dự định lúc nào cưới vợ? Nếu có thì muốn sinh bao nhiêu con, thích trai hay gái?
năm 28->30 gì đó...khi nào mình lấy được bằng thạc sĩ thì lúc đó sẽ nghĩ đến vợ con...mình thì chắc chắn sẽ sinh con gái rùi, con gái vừa dễ thương, vừa dễ nuôi, dễ dạy, hơn đám con trai cứng đầu cứng cổ...hì hì...mình làm nhà nước nên luôn tuân theo những chuẩn mực nhất định...đó là dừng lại ở 2 con để nuôi dạy cho tốt...hì hì...dù gái hay trai...chỉ 2 là đủ
10. Lên máy chém đời mới thấy thế nào? Có đau hơn 3 máy trước không? Máy chém đời mới có vẻ nhiều tính nhân văn hơn lần trước, câu hỏi cũng khá chua và thú vị...he he yhe....đau thì cái gì mà chả đau
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 3:33 pm

Trả lời mấy câu hỏi mà toát hết mồ hôi hột...hic hic...khiếp quá!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 3:43 pm

heokool đã viết:
Bà con cứ mạnh tay muk chém Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 10
Không thì cứ để 2 người đó thế nì nì Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 121
Nào cùng chém Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 119Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 44

1. Hoangtuan hum nay ra đường đâm vào mấy cái cột điện
2. Nhan sắc dạo nì sao oy
3. Có mún mặc váy đi chơi với bạn gái không ?
4. Anh đã lên rừng làm taczang mấy lần oy
5. Gặp nàng kingkong xinh đẹp anh sẽ xử sự ra sao ?
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 MURI_temp_6b1cc85a

Sư phụ tiếp chiêu
1. Sư phụ đang nghĩ cái giề ?
2. Sư phụ khi nào có sư mẫu để đc ăn kẹo nhở?
3. Đồ đệ nợ ăn sữa chua nợ nhìu oy , sư phụ có trả xiền cho đồ đệ hok?
4. Sau nì vẫn đc tiêu xiền của sư phụ chớ =))
5. Sư phụ muốn để đầu cua hok Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 MURI_temp_e335c154
con pé heo ngok này...đấm cho bây giờ...he he
1. Hoangtuan hum nay ra đường đâm vào mấy cái cột điện? ặc ặc...sao trù ẻo anh dữ vậy bé...anh có đối xử với bé heo thế nào mà pé nỡ lòng nào nói anh thế...có 1 quả trứng trên đầu là quá đủ rồi...thêm 1 quả nữa thì về nam định nhận xác lun đi :((
2. Nhan sắc dạo nì sao oy ? nhan sắc phai tàn goy`...huhu...mấy ngày trước còn định đi thi người đẹp ở trong bv rồi...he he...nhưng do ra sớm quá...ko kịp giành giải...he he
3. Có mún mặc váy đi chơi với bạn gái không ? Heo ơi là Heo...ác nó vừa thôi nhá...hỏi câu này...làm sao mà trả lời được...để anh gọi điện cho ba mẹ để mượn tạm bộ váy mặc đi chơi với ngyeu nhá scratch

4. Anh đã lên rừng làm taczang mấy lần oy?
Hình như là 3 lần thì phải...trèo cây...bị té...lăn xuống mà ko chết...he he...trời sinh trời dưỡng có khác geek
5. Gặp nàng kingkong xinh đẹp anh sẽ xử sự ra sao ?hì hì...thì có cái đẹp thì mình cũng phải ngắm và cảm nhận cái đẹp chớ...ngta cũng là con người mà...ngta cũng yêu thích cái đẹp mà..he he4. Sau nì vẫn đc tiêu xiền của sư phụ chớ =))
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 3:51 pm

key.lock đã viết:
cho cả 2 vị
muội muội tài hèn sức mọn
đao giương không nổi
có cái đoản đao xinh xinh
hai vị cho thử độ bén nha:
hmm hmm
1. từ nhỏ tới lớn, cái gì (ai) làm 2 vị vừa yêu mà vừa ghét nhất? tại sao?
2. thứ gì 2 vị rất thích (đã từng sở hữu) nhưng phải bỏ đi? tại sao?
mới 2 nhát đao của muội đã bớt bén rồi. hẹn ngày tái ngộ
lol!
he he...giờ mình lại có thêm 1 muội muội nữa hả ta...he he
1. thì vừa yêu vừa gét nhất chính là ngyeu của mình mà...hehe...còn bên ngoài...1 là yêu...2 là gét thôi...yêu là khi tình yêu lên tiếng...gét cũng là khi tình yêu lên tiếng...he he
2. thứ anh rất thích mà phải bỏ đi thì chưa có...vì anh đã thích cái gì là anh làm bằng được...bất kể đó là cái chi chi...
he he...hân hạnh làm quen với muội muội mới nhá... lol!
key.lock
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
key.lock

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : bẻ khóa tương lai-mã hóa cuộc đời-khám phá tin yêu
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 44331

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:30 pm

eo, tiểu nữ tài hèn sức mọn, đâu dám làm bằng hữu với công tử
uhm. 2 vị nhận đao của muội xong, lại nổi hứng tí. hì hì Wink

1. có người cho rằng: người hay nói từ "chớ khách khí" lại chính là người vô cùng khách khí, 2 vị nghĩ sao?
2. love = 54
friends = 108
theo 2 vị dựa theo kí hiệu gì mà có đáp số trên?
và 2 vị nghĩ gì về kết quả này?
3. nếu có 1 con mèo và 1 con chó đánh nhau, con gì được lợi nhất?
4. khỉ thì phải suốt ngày leo cây, thế khỉ nào suốt ngày không leo cây?
5. trăng tròn là thời điểm khiến "ai" buồn nhất?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 9:22 pm

Câu thứ 4 ht nên nói như thế này thì mới có thể cho cô ta nằm trên tổ kiến lữa nè. (nhìn em định khen em đẹp nhưng sao thấy em zô duyên qúa) cái này mình bị rồi nên mình nói sỏ như vậy cô ta tức lắm, lần sau gặp là hỗng dám chảnh chẹ luôn hihi.
http://www.vuonyeuvn.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 10:12 pm

2 vị đở tiếp đao nhé.
1. điền 6 từ còn thiếu vào câu định nghĩa sau cho đúng nghĩa. ( Học, học nữa, học mãi.|1...||2...||3...||4...|,|5...||6...| học tiếp.)
2. Ông bà ta có câu "tắt đèn nhà tranh cũng như nhà ngói". Giải thích câu nói này (nói về con người).
3. Vì sao máy bay người ta không gọi là xe bay, chim bay, mây bay...vv mà gọi là máy bay.
4. Có hay xem phim Lý tiểu long không? Anh ta có cái tên trung hoa là gì? Vì sao?
5. Bạn sẽ nghỉ sao về người mang bệnh HIV/S? Vì sao? Nếu 1 ngày bạn bị mắc bệnh thì việc đầu tiên của bạn là sẻ làm gì?
6. Thích nghe chuyện ma lắm phải không? Kể tên những câu chuyện có thật mà Nguyễn Ngọc Ngạn kể?
7. Mã ký hiệu sau nói về câu thành ngữ nào?
\_~_/ <)))>< \_x_/
8. Bia huda nói về tên của thành phố và đất nước nào?
Chừng đó thôi mai chém tiếp.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 11:45 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:

Tiễn hai bác lên đường vui vẻ nha!
rome trả lời câu chẵn . còn Công tử trả lời câu lẻ nha !
kaka cứ suy nghĩ kỹ na ! không trả lời được là bị cô phù dung mỏng không có ăn cớm đâu !

1. Tại sao người ta chỉ tay vào cổ tay để hỏi giờ mà không chỉ tay vào đũng quần để hỏi toilet ở đâu?
2. Người mù bẩm sinh khi ngủ có mơ không?
3. Tại sao người ta chia 1 ngày ra làm 24h mà không chia ra làm 10h?
4. Tại sao người ta vẫn cố bấm cật lực vào điều khiển từ xa khi đã biết rằng điều khiển đã hết pin?
5. Tại sao người ta vẫn tiệt trùng kim tiêm để tiêm chất độc khi hành quyết các tù nhân bị án tử hình?
6. Tại sao Tarzan không có râu?
7. Tốc độ của ánh sáng là 300k km/1s vậy tốc độ bóng tối là bao nhiêu?
8. Nếu hôm nay trời lạnh 0 độ C, ngày mai trời lạnh gấp 2 lần thì ngày mai trời sẽ lạnh đến mức nào?
9. Tại sao trong ngăn tủ lạnh có bóng đèn mà ngăn tủ đá lại không có?
10. Khi đợi thang máy thường ai cũng ấn nút gọi thang máy mấy lần, ấn đi ấn lại như vậy có làm thang máy tới nhanh hơn không?
11. Tại sao ngành điện biết mất điện thiệt hại kinh tế và ảnh hưởng xã hội rất lớn mà vẫn cứ cắt bụp?
12. Tại sao có kỷ niệm 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà không có kỷ niệm 4000 Năm lịch sử Việt Nam?
13. Bên trái đường có một căn nhà xanh, bên phải đường có một căn nhà đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ?
14. Ai cũng biết đỉnh núi Everest cao nhất thế giới, vậy trước khi đỉnh Everest được khám phá, đỉnh núi nào cao nhất thế giới?
15. Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên?[b]
he he...lại có quy định trả lời chẵn lẻ nữa hả? hic hic...
trả đao nà!
1. Tại sao người ta chỉ tay vào cổ tay để hỏi giờ mà không chỉ tay vào đũng quần để hỏi toilet ở đâu? chưa vào trả lời đã thấy củ chuối rồi...hic hic...tại vì đồng hồ đeo ở tay còn toilet ko treo ở đũng quần...hic hic...trả lời bừa...ko biết có đúng ko nữa...tại nó chuối quá mà...hic hic
3. Tại sao người ta chia 1 ngày ra làm 24h mà không chia ra làm 10h? tại vì chu kỳ của mặt trời và mặt trăng là 12 tiếng đồng hồ, nếu chia làm 10h thì sẽ lệch các chu kỳ của hệ mặt trời và mặt trăng đi...và khi đó sẽ làm mọi thứ đảo lộn nên ngta phải chia chính xác chớ
5. Tại sao người ta vẫn tiệt trùng kim tiêm để tiêm chất độc khi hành quyết các tù nhân bị án tử hình? Để khỏi lây bệnh của ngkhac...cùng nghĩa trang Basketball
7. Tốc độ của ánh sáng là 300k km/1s vậy tốc độ bóng tối là bao nhiêu?tốc độ của ánh sáng bằng tốc độ của bóng tối =300km/1s
9. Tại sao trong ngăn tủ lạnh có bóng đèn mà ngăn tủ đá lại không có? Tại vì bia người ta hay để ngăn lạnh. Mà khi uống bia để trong ngăn lạnh thì đâu cần thêm đá làm chi. Cho nên suy ra người ta không cần lắp bóng đèn trong ngăn đá.
11. Tại sao ngành điện biết mất điện thiệt hại kinh tế và ảnh hưởng xã hội rất lớn mà vẫn cứ cắt bụp? tại vì ngta phải cắt điện để nâng cấp cơ sở hạ tầng trang thiết bị điện, bởi vì xã hội ngày càng gia tăng nhanh mà điện thì vẫn ở trạng thái thô sơ thì làm sao cung ứng đủ điện để sài được, với lại làm thế để mấy ông thợ điện có việc mà làm, tránh trả tiền cho công nhân mà ngta ko làm ý mà king
13. Bên trái đường có một căn nhà xanh, bên phải đường có một căn nhà đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ? nhà trắng thì chỉ có ở Mỹ thôi...hehe.
15. Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên? Con người
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 11:46 pm

Trả lời xong mà toát hết mồ hôi hột...hic hic...chuối quá...chuối ko chịu dc! hrt
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 11:55 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Mình biết 2 bạn có tài văn thơ lên muốn Rome làm tặng công tử một bài thơ mà trong đó có ít nhất 10 lần nhắc tới công tử.

công tử hãy làm tặng maylangdu một bài thơ tỏ tình với cô nhé !
mình nghe nói maylangdu thích công tử lắm đó .

Thủa trăng tròn Lãng Du cùng trăng gió
Cùng với Mây phiêu bạt khắp muôn phương
Cùng quện mình vào mùi hương lúa mới
Của nếp xuân đang độ chín đôi mươi
Cùng cánh én...ta cùng em phiêu bạt
Bay khắp muôn nơi chẳng sợ chi

Em còn nhớ tuần trăng anh ngồi cạnh
Mái tóc dài buông xõa xuống vai anh
Đêm đó lòng anh sao rạo rực
Không nói lời yêu nói với em

Em nhẹ nhàng bên khung trời khuya ấy
Ánh mắt buồn che giấu giọt sương đêm
Một giọt lệ vương trên làn môi tím
Khép nép hờ đôi bóng của trái tim

Anh Lãng Du tìm chân trời biển lạ
Anh phiêu du tìm ngọn gió uyên ương
Nhưng không bằng bên em tình duyên ấy
Dẫu rằng buồn nhưng anh mãi yêu em
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:13 am

marucohamhoc đã viết:
hai vị nài luyện chưởng sắp thành tinh rồi @@
ai cho em mượn đao với, đao em nát rồi:((
thơ 2 anh hay lắm:x
em cố ý lây mấy từ nó"ngơ ngơ" tẹo và ko liên quan để bắt bí ấy mà:P
mà 2 anh vẫn làm ngon lành thế kia =.=
cho em hỏi chung 2 ng tiếp nhá, cái này nhẹ hều nè
tại sao lại nói CÁI KÉO mà ko phải là CON KÉO???
àh, câu hỏi về cái chết ấy, em nghĩ là ko việc gì phải sợ chết cả
hì, nếu còn nuối tiếc việc gì chưa thành mới sợ thôi
thầy giáo em nói: nếu sợ chết thì thay vì chết 1 lần, người đó còn chết nhiều lần hơn nữa...
he he...đứa 3 lần lên thớt, đứa 4 lần lên thớt nên thành tinh là đungòio nhok à...he he
nhok đi mài dao tiếp đi./...mấy câu nhẹ quá...sợ trả lời không được...hehe
Ở quê anh hay gọi là cây kéo...hoặc cái kéo...he he...
tại vì các cụ nói từ xưa tới nay rồi....mình là đời con cháu thì làm sao dám trái lời các cụ chớ...vì thế cho nên cứ gọi cái kéo đê...he he
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:14 am

heokool đã viết:
Hoangtuan ngok đã trả lời câu hỏi của Heo chưa hả Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 MURI_temp_9bf9dc85
Heo mới là đồ ngok ý...tỉnh dậy đi ngok...có ngưòi trách anh là ko quan tâm tới em kìa...huhu
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:40 am

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
Hoàng tử thành rome và thiên hạ đệ nhất công tử hãy trả lời nhé

1.Khi nào muốn chết?
2. đã hôn bao giờ chưa
3. hôn lâu nhầt là kéo dài bao lâu
4. đã bóc tem ai chưa
5. có thích bị chém ko
6.có anh trai hay em gái gì ko?
7. làm nghề gì
8. thích ai nhất trong vnthutinh
9. ghét ai nhất?
10. có bao giờ nằm mơ gặp người yêu đi chơi với kẻ khác chưa
11.muốn thay đổi gì cho vnthutinh
12.niềm đam mê lớn nhất của bạn là gì?
13.bạn tin tưởng ai nhất ở vnthutinh?
14.lúc bạn buồn bạn muốn tâm sự với ai nhất? hay muốn viết bài ở chuyên mục nào nhất
15.cảm giác lên máy chém lần này so với những lần trước ra sao?
hehe...bảo ngọc chém mềnh hơi bị nhiều đó nhá...hớ hớ.
câu 1: khi nào tớ làm xong hết việc tớ cần phải làm thì tớ mới chịu nhắm mắt xuôi tay được.
câu 2: hôn từ hồi lớp 2 rồi...he he...lúc đó đã biết gì đâu...đang chạy nhảy...tông ngta đến rầm 1 cái...rồi chụt...hức hức...thế là đã nổi tiếng từ hồi lớp 2...về đến quê nghe cái tên ko mà đã thấy đủ nổi tiếng rồi...heh e
câu 3:. hôn lâu nhầt là kéo dài bao lâu? khi hôn ai mà biết kéo dài bao lâu được...chẳng nhẽ lúc hôn lại bảo ngyeu là em ơi bỏ đồng hồ ra tính giờ xem mình hôn dc bao lâu à...hic hic
câu 4: hic hic..hỏi câu đã bóc tem ai chưa? hic hic...khó đỡ quá...hic hic...biết trả lời sao đây trời...hic hic...1 3 4 nằm 1 trong số 3 chữ số đó...chỉ có thể nói thế thôi!
câu 6: có 1 anh trai...đáng nhẽ phải là thiên hạ đệ nhất thái tử nhưng do mềnh chỉ làm em nên đành phải có cái tên là thiên hạ đệ nhất công tử thôi...huhu
câu 5: hừ hừ...bị chém là điều chẳng ai muốn cả, nhưng mà nếu bắt buộc phải bị chém thì vẫn sẵn lòng lên đầu đài...mình là con trai...sóng gió là chuyện thường tình ở....ngoài chợ mà...he he
câu 7: làm nghề nói ra tiền...hehe...ăn rồi chém gió để kiếm tiền thôi nà....
câu 8: thích ai nhất trong vnthutinh thì ko trả lời dc...vì tình cảm mình dành cho mỗi người khác nhau mà...hì hì...ai cũng quý...ai cũng yêu...thành ra ko có câu trả lời chính xác nhất...
câu 9: ghét nhất là mấy đứa dèm pha chuyện ngoài cuộc sống của mềnh...ko biết mà cứ tỏ ra nguy hiểm đó mờ....diễn đàn có quy định là ko bán xấu hay bêu nhọ thành viên khác nên ko thể nói..he he
10. có bao giờ nằm mơ gặp người yêu đi chơi với kẻ khác chưa ? ui giời ơi...chuyện đó xảy ra như cơm bữa...cần giề phải mơ...nhìn cũng thấy mà...he he..nhưng kệ...đi đâu được thì cứ đi...miễn sao vui là được...
11.muốn thay đổi gì cho vnthutinh? điều này cũng đem lại khá nhiều trăn trở cho tớ...thay đổi thì nhiều lắm...chủ yếu về hình thức và cách quản lý của vnthutinh thôi...có điều tớ chưa chắc chắn nên chưa thể nói điều gì cả...với lại đây là phòng chém nên nói không tiện...hì hì...
câu 12:Niềm đam mê lớn nhất của tớ là viết thật nhiều bài báo hay, có ích cho xã hội, tớ được đóng góp với nghề thật nhiều, thật nhiều, và muốn được cống hiến thật nhiều.
câu 13: ở vnthutinh thì tớ tin tưởng nhiều người lắm...những ai đã làm bạn của thì tớ tin tưởng và đặt niềm tin vào họ...hì hì...vì đã làm bạn thì phải tin tưởng nhau mới làm bạn được chứ...he he
câu 14:lúc bạn buồn bạn muốn tâm sự với ai nhất? hay muốn viết bài ở chuyên mục nào nhất? lúc buồn tớ hay tâm sự với người tớ yêu nhất, tớ muốn viết bài ở chuyên mục thông điệp yêu thương nhất...sống không yêu thì đó chỉ là tồn tại chứ chẳng phải là sống nữa...hì hì
15.cảm giác lên máy chém lần này so với những lần trước ra sao? cảm giác vui vui...vì có nhiều câu hỏi mới...thú vị và cũng chua không kém gì mấy lần trước...nhưng được cái...lên máy chém nhiều nên quen...càng đông càngh vui...càng khó càng thích mà...he he
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:48 am

Tưởng trả lời hết rồi...soát lại...thì còn nhiều quá...các hạ thật là *** chưởng Rolling Eyes chữ đâu mà đẻ lắm thế ko biết nữa?aaaaaaaaaaa
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53127

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue1/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Left_bar_bleue2/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:08 am

vâng bạn công tử đã vượt qua kỳ thi lấy bằng lặn lội trong bóng tối với 6/8 câu trả lời đúng một nửa.
chúc hai ái khanh lên đường vui vẻ!
1. Nếu bạn là cà chua trong nước sốt, làm thế nào bạn sẽ thoát khỏi bát để tránh bị ăn thịt?
2. Bạn có thể "nhìn chằm chằm vào không gian" khi bạn đang ở trong không gian?
3. Đàn ông muốn gì trong phòng ngủ?
4. buồn ngủ quá xin hai người cho tôi biết tôi sẽ ngủ với ai?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44514

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 6:02 pm

Em hỏi 2 anh nè:
1. Nếu có một trận động đất xảy ra, đất bỗng dần nứt thành rãnh và tách rộng ra. Phía bên kia đang lún và sụp đổ dần. A ở bên này, chỉ có thể cứu được 1 người, hoặc mẹ, hoặc vợ. A chọn ai?
2. Một con chó và một con lợn cùng bị tai nạn và xuống gặp Diêm Vương. Diêm Vương mới phán rằng, ta sẽ biến 1 trong 2 ngươi thành món nhắm hôm nay. Hai ngươi nghĩ ai sẽ là người bị làm thịt. Nếu là anh, anh nghĩ là con nào sẽ bị "xử"?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 8:26 pm

Sao không thấy 2 vị đở đao của mình vậy ta. Gần hết một ngày rùi đó ha, không trả lời là đề nghị bank nick đó nghe.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 8:51 pm

key.lock đã viết:
eo, tiểu nữ tài hèn sức mọn, đâu dám làm bằng hữu với công tử
uhm. 2 vị nhận đao của muội xong, lại nổi hứng tí. hì hì Wink

1. có người cho rằng: người hay nói từ "chớ khách khí" lại chính là người vô cùng khách khí, 2 vị nghĩ sao?
2. love = 54
friends = 108
theo 2 vị dựa theo kí hiệu gì mà có đáp số trên?
và 2 vị nghĩ gì về kết quả này?
3. nếu có 1 con mèo và 1 con chó đánh nhau, con gì được lợi nhất?
4. khỉ thì phải suốt ngày leo cây, thế khỉ nào suốt ngày không leo cây?
5. trăng tròn là thời điểm khiến "ai" buồn nhất?
hic hic...toàn câu nhìn thoáng qua là chua rồi!
câu 1: hì hì...sở dĩ người ta nói vậy vì người ta đã tự biết trình độ của mình hơn hoặc ngang cơ người khác rồi nên người mới tự tin nói ra những câu như thế...nói chung là trên cơ đó mờ...
câu 2: hic hic...chua chua chua....chanh chua quá...5 p trôi qua mà ko có câu trả lời...phút thứ 6 7 8 9 cuối cùng thì phút thứ 10 mới có thể trả lời dc.... xét theo hệ chữ cái thì có 26 chữ cái...và nếu ta coi a=1 b=2 c=3 d=4....z=26 thì ta có L+O+V+E=54 và F+R+I+E+N+D+S= 108....kết quả này cho thấy tình bạn gấp đôi tình yêu...nhưng theo anh nghĩ thì tất cả tình bạn mới chỉ bằng 1 nửa tình yêu mới đúng....
Câu 3:. nếu có 1 con mèo và 1 con chó đánh nhau, con gì được lợi nhất?
con chó thấy mèo là nhảy zô vườn liền. mà con mèo khi thấy bị tấn công là cũng nhảy zô chiến.Mà mèo nhanh hơn chó nên khả năng chó bị mèo vả mấy cái vào mặt là điều tất nhiên, chó thấy vậy là khiếp không dám nhảy zô nữa=>suy ra mèo luôn thắng
4. khỉ thì phải suốt ngày leo cây, thế khỉ nào suốt ngày không leo cây? Đó là đồ con khỉ...ngta hay nói nhau vậy..nó đi ngoài đường chứ có leo cây đâu...hehe
5. trăng tròn là thời điểm khiến "ai" buồn nhất?...hichic...khiến mấy thằng con trai buồn nhất lol!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 9:29 pm

caihuuthanhvn đã viết:
2 vị đở tiếp đao nhé.
1. điền 6 từ còn thiếu vào câu định nghĩa sau cho đúng nghĩa. ( Học, học nữa, học mãi.|1...||2...||3...||4...|,|5...||6...| học tiếp.)
2. Ông bà ta có câu "tắt đèn nhà tranh cũng như nhà ngói". Giải thích câu nói này (nói về con người).
3. Vì sao máy bay người ta không gọi là xe bay, chim bay, mây bay...vv mà gọi là máy bay.
4. Có hay xem phim Lý tiểu long không? Anh ta có cái tên trung hoa là gì? Vì sao?
5. Bạn sẽ nghỉ sao về người mang bệnh HIV/S? Vì sao? Nếu 1 ngày bạn bị mắc bệnh thì việc đầu tiên của bạn là sẻ làm gì?
6. Thích nghe chuyện ma lắm phải không? Kể tên những câu chuyện có thật mà Nguyễn Ngọc Ngạn kể?
7. Mã ký hiệu sau nói về câu thành ngữ nào?
\_~_/ <)))>< \_x_/
8. Bia huda nói về tên của thành phố và đất nước nào?
Chừng đó thôi mai chém tiếp.
câu 1: Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!! Học, học nữa, hộc máu.
câu 2: câu này nói về quan hệ của con người, nói thẳng ra là quan hệ của 2 người khác giới, nói về người con gái, dù xấu hay đẹp thì đến đêm ngta ở bên nhau thì cũng chẳng nhìn thấy gì cả, vì lúc đó sẽ nói nhà tranh cũng như nhà ngói :D
câu 3: vì nó có động cơ và dùng phản lực để bay nên người ta gọi là máy bay!
Câu 4: có ....hay...và tên là 布鲁斯
câu 5: người mang bệnh HIV cũng như những người khác thôi, vì thế không nên dũ bỏ họ cũng như xa lánh họ, họ là con người, họ có quyền sống và bình đẳng với tất cả mọi người...mình đã đi thực tập điều trị tâm lý cho rất nhiều người bị HIV nên mình hiểu họ nghĩ như thế nào và họ muốn như thế nào...nếu mà mình bị thì chẳng sợ nhá...tại vì hiện tại đã có thuốc chữa HIV rồi...hiện tại ở Nga đang lắp đặt nhà máy sản xuất đó...
câu 6: thích nghe truyện ma lúc đi ngủ,,,ko sợ mà còn ngủ ngon nữa...chỉ biết những câu truyện như cánh đồng hoang, đêm trong căn nhà hoang, căn nhà số 24...nói chung nhiều mà...
câu 7: chịu...
câu 8: huda huế...thương hiệu đan mạch nhưng sản xuất tại việt nam
hic hic....cảm ơn nhé
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 10:34 pm

muathang3 đã viết:
Em hỏi 2 anh nè:
1. Nếu có một trận động đất xảy ra, đất bỗng dần nứt thành rãnh và tách rộng ra. Phía bên kia đang lún và sụp đổ dần. A ở bên này, chỉ có thể cứu được 1 người, hoặc mẹ, hoặc vợ. A chọn ai?
2. Một con chó và một con lợn cùng bị tai nạn và xuống gặp Diêm Vương. Diêm Vương mới phán rằng, ta sẽ biến 1 trong 2 ngươi thành món nhắm hôm nay. Hai ngươi nghĩ ai sẽ là người bị làm thịt. Nếu là anh, anh nghĩ là con nào sẽ bị "xử"?
hứ hứ...định xử đẹp anh lun hở?????
câu 1: Chắc chắn người anh cứu sẽ là mẹ, bởi vì gia đình là nơi thân yêu và đáng kính trọng nhất, mẹ đẻ và nuôi anh, công sinh dưỡng cả đời anh chẳng thể trả đủ, vì thế dù có chết anh cũng cứu mẹ...anh tin một người con có hiếu sẽ luôn làm cho anh và chắc rằng ngyeu anh cũng sẽ hiểu tình cảm trong anh lớn đến nhường nào. Và cô ấy dù có chết cũng sẽ luôn yêu anh và hiểu cho anh...hì hì.
câu 2: theo anh , con lợn sẽ bị xử trước...vì người đời có câu...sống trên đời không ăn miếng thịt chó, thì xuống âm phủ không có thịt chó mà ăn...hì hì./.,.vì thế dù diêm vương có như thế nào cũng ko xử con chó trước được...mặc dù hắn ta thèm lắm...hehe
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 10:43 pm

phù phù,...cuối cùng cũng chỉ còn 1 câu....he he...
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44514

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:03 pm

thiên hạ đệ nhất công tử đã viết:
muathang3 đã viết:
Em hỏi 2 anh nè:

hứ hứ...định xử đẹp anh lun hở?????

câu 2: theo anh , con lợn sẽ bị xử trước...vì người đời có câu...sống trên đời không ăn miếng thịt chó, thì xuống âm phủ không có thịt chó mà ăn...hì hì./.,.vì thế dù diêm vương có như thế nào cũng ko xử con chó trước được...mặc dù hắn ta thèm lắm...hehe

A đã có suy nghĩ...giống con chó!!! ^^
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:10 pm

ÁC khẩu quá,,,,trời ơi....! hrt
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53380

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitimeSun Apr 08, 2012 11:27 pm

1.Khi nào muốn chết?

hic, câu hỏi gì vậy trời, chưa bao giờ có cảm giác muốn chết nên cũng không biết nữa , bây giờ đang yêu người yêu đời nên chẳng nghĩ gì đên chuyện chết chóc hết

2. đã hôn bao giờ chưa

:">:">:">:">:"> , vừa mới có nụ hôn đầu tiên lần thứ 2900 vừa nãy xong, rất nồng nàn và say đắm , ôi cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao

3. hôn lâu nhầt là kéo dài bao lâu

đông ý với hoàng tuân , chưa bao giờ kiu người yêu căn đồng hồ để yêu cả, mà khi ý thì nghĩ j đến thời gian lâu hay mau chứ

4. đã bóc tem ai chưa

cái này không hiểu nè , ngọc giải thích rõ hơn câu hỏi này đi

5. có thích bị chém ko

không, bị chém đau lắm, đã bị chém ít thì chảy máu bị đi vá vài mũi mà nặng thì cụt tay cụt chân, xui xui nữa thì bay đầu, eo ui , ớn quán không dám nghĩ tới đâu

6.có anh trai hay em gái gì ko?

không có anh trai cũng không có em gái

7. làm nghề gì

làm nghề xây dựng , buôn bán nắng gió và bụi

8. thích ai nhất trong vnthutinh

thích nhất heokool

9. ghét ai nhất?

ghét nhất bảo ngọc
10. có bao giờ nằm mơ gặp người yêu đi chơi với kẻ khác chưa

rồi, khóc trong mơ luôn ấy

11.muốn thay đổi gì cho vnthutinh

...............................................
12.niềm đam mê lớn nhất của bạn là gì?

đá banh

13.bạn tin tưởng ai nhất ở vnthutinh?

trong vnthutinh không tin ai cả nên không có ai là nhất, à chắc là LUNA và dập dìu sóng vỗ, không biết các bạn có nhớ 2 thành viên này không

14.lúc bạn buồn bạn muốn tâm sự với ai nhất? hay muốn viết bài ở chuyên mục nào nhất

khi buồn có lẽ muốn nói chuyện với keylock , dập dìu , doley và LuNa, thích viết bài ở mục thơ nhất, tâm sự chia sẻ suy nghĩ là thứ nhì

15.cảm giác lên máy chém lần này so với những lần trước ra sao?

uhm , lần này nhiều câu hỏi mang tính kiến thức quá nên cũng khá đau đầu,nhưng cũng may, anh Linh không những đẹp trai mà còn thông minh, nên mọi chuyện ổn thoả, hì hì

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 3 Icon_minitime

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.
Trang 3 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Lòng người thờ ơ.( cùng thảo luận nhé...)
» liệu ai còn nhớ thiên hạ đệ nhất công tử?
»  thiên hạ đệ nhất công tử đã trở lại và ăn hại gấp ngàn lần...hehe!
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!