Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.

Go down 
Trần Thị Bảo Ngọc
tinhnguyenhuu.90
key.lock
heokool
hoàng tử thành rome
Hikaru8x
thiên hạ đệ nhất công tử
marucohamhoc
caihuuthanhvn
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53380

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 2:29 pm

ANH CÓ SỢ CHẾT KO????

anh rất sợ chết, bởi vì cuộc đời đang nợ anh nhiều lắm, bây giờ mà chết thì không đòi được những khoản nợ ấy, anh không đành lòng

NẾU BÂY GIỜ ANH CHỈ SỐNG ĐƯỢC THÊM 24 TIẾNG ĐỒNG HỒ NỮA, ANH SẼ LÀM GÌ???

nếu như chỉ còn 24 h nữa để sông thì cũng đành phải tiếp tục sống thôi, đi thăm bạn bè làm những gì mình có thể làm, ăn những gì có thể ăn và 1h trước khi chết có lẽ làm vài viên thuốc ngủ choc cái chết đỡ đau chút, sợ đau ....
hỏi riêng:
vì đây là diễn đàn về thơ ca tình cảm, nên 2 anh thử làm 1 bài thơ nhá
bài thơ có thể tùy chọn thể loại, dài ngắn khác nhau nhưng bắt buộc phải có những từ sau:
anh Thiên hạ đệ nhất công tử
CON MÈO, HÒN ĐÁ, BUỒN NGỦ, TRỜI MƯA, ĐI CHƠI, ĐÓI BỤNG, HẾT TIỀN!!!:p
anh Hoàng tử thành Rome:
sấm sét, ăn trộm, chăm chỉ, đau chân, đẹp trai
SẤM SÉT, ĂN TRỘM, CHĂM CHỈ, ĐAU CHÂN, ĐẸP TRAI, CON GẤU, BÁNH BAO!!!

rồi thì mưa đổ trời giăng
người ta đem dấu bóng trăng khuất tàn
rồi thì sấm sét dàn hàng
trời đêm ăn trộm bóng nàng đi đâu
cuộc đời đến tận bể dâu
con thoi chăm chỉ hai đầu lại quay
một mình cô quạnh bàn tay
rồi thì đếm những tháng ngày mong manh
đếm bao ký ức đoạn đành
xưa trời kỷ niệm ngày xanh đâu rồi
ước mơ thuở ấy chung đôi
em cười anh cõng suốt đời tình thân
tẽn tò anh nói đau chân
người ta ai cõng người dâng bao giờ
trò chơi xưa thật là xưa
cõng mưa còng nắng cõng vừa hoa niên
đôi mươi đến tuổi tìm duyên
đèn hoa rợp ngõ theo thuyền em đi
chuyện xưa đâu có kể gì
tóc thề em để chia li mất rồi

qua mấy năm ở trong đời
chuyện tinh chẳng chịu theo thời phôi phai
chuyện chàng xưa ấy đẹp trai
cô nàng nũng nịu một vài cành hoa
gấu bông tặng nhỏ làm quà
bánh bao bánh hỏi cũng là ngày xưa
nhắc chi cái nỗi bằng thừa
tinh duyên đã ướt dưới mưa cuộc đời

mấy từ đã cho rời rạc nhau quá, khó mà làm được một bài thơ hay, nên tàm tạm vậy nhé

Được sửa bởi hoàng tử thành rome ngày Sat Apr 07, 2012 7:40 am; sửa lần 1.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53127

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue1/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue2/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 4:38 pm

Tiễn hai bác lên đường vui vẻ nha!
rome trả lời câu chẵn . còn Công tử trả lời câu lẻ nha !
kaka cứ suy nghĩ kỹ na ! không trả lời được là bị cô phù dung mỏng không có ăn cớm đâu !

1. Tại sao người ta chỉ tay vào cổ tay để hỏi giờ mà không chỉ tay vào đũng quần để hỏi toilet ở đâu?
2. Người mù bẩm sinh khi ngủ có mơ không?
3. Tại sao người ta chia 1 ngày ra làm 24h mà không chia ra làm 10h?
4. Tại sao người ta vẫn cố bấm cật lực vào điều khiển từ xa khi đã biết rằng điều khiển đã hết pin?
5. Tại sao người ta vẫn tiệt trùng kim tiêm để tiêm chất độc khi hành quyết các tù nhân bị án tử hình?
6. Tại sao Tarzan không có râu?
7. Tốc độ của ánh sáng là 300k km/1s vậy tốc độ bóng tối là bao nhiêu?
8. Nếu hôm nay trời lạnh 0 độ C, ngày mai trời lạnh gấp 2 lần thì ngày mai trời sẽ lạnh đến mức nào?
9. Tại sao trong ngăn tủ lạnh có bóng đèn mà ngăn tủ đá lại không có?
10. Khi đợi thang máy thường ai cũng ấn nút gọi thang máy mấy lần, ấn đi ấn lại như vậy có làm thang máy tới nhanh hơn không?
11. Tại sao ngành điện biết mất điện thiệt hại kinh tế và ảnh hưởng xã hội rất lớn mà vẫn cứ cắt bụp?
12. Tại sao có kỷ niệm 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà không có kỷ niệm 4000 Năm lịch sử Việt Nam?
13. Bên trái đường có một căn nhà xanh, bên phải đường có một căn nhà đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ?
14. Ai cũng biết đỉnh núi Everest cao nhất thế giới, vậy trước khi đỉnh Everest được khám phá, đỉnh núi nào cao nhất thế giới?
15. Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên?[b]
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 4:39 pm

Sư phụ tiếp chiêu
1. Sư phụ đang nghĩ cái giề ?
2. Sư phụ khi nào có sư mẫu để đc ăn kẹo nhở?
3. Đồ đệ nợ ăn sữa chua nợ nhìu oy , sư phụ có trả xiền cho đồ đệ hok?
4. Sau nì vẫn đc tiêu xiền của sư phụ chớ =))
5. Sư phụ muốn để đầu cua hok

1 : anh đang nghĩ là tại sao nhỏ chỉ có chém nhẹ nhàng thế này thôi. thái độ hơi hơi khác lạ

2. Sư phụ khi nào có sư mẫu để đc ăn kẹo nhở? tháng 12 anh cưới , khi ấy mới nhỏ và tất cả mọi người đến dự nhé,rất thích cưới vào tháng 12 nên nhất định sẽ như thế ,còn năm nào thì tuỳ đối tác quyết đinh,mà giờ chưa tìm ra đối tác .ai thấy chỉ giùm tôi ....

3. Đồ đệ nợ ăn sữa chua nợ nhìu oy , sư phụ có trả xiền cho đồ đệ hok? ăn một mình không rủ anh đi ăn với lại còn đòi trả tiền , xấu nhá, khi khi đi ăn thì không nhớ tới sư phụ đang héo hon chời đợi đây trời

4. Sau nì vẫn đc tiêu xiền của sư phụ chớ =)) : nhất định rồi,mà càng được tiêu nhiều nếu như đệ tử có mặt trong đám cưới của anh, hơ hơ , và đứng trên sân khấu cùng anh .

5 : đầu cua thú thật là không biết đầu gì, nhưng chắc là không muốn để , mái tóc bây giờ là đẹp nhất rồi
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue1/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue2/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 4:42 pm

Mình biết 2 bạn có tài văn thơ lên muốn Rome làm tặng công tử một bài thơ mà trong đó có ít nhất 10 lần nhắc tới công tử.

công tử hãy làm tặng maylangdu một bài thơ tỏ tình với cô nhé !
mình nghe nói maylangdu thích công tử lắm đó .
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 4:53 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:

Tiễn hai bác lên đường vui vẻ nha!
rome trả lời câu chẵn . còn Công tử trả lời câu lẻ nha !
kaka cứ suy nghĩ kỹ na ! không trả lời được là bị cô phù dung mỏng không có ăn cớm đâu !

1. Tại sao người ta chỉ tay vào cổ tay để hỏi giờ mà không chỉ tay vào đũng quần để hỏi toilet ở đâu?
2. Người mù bẩm sinh khi ngủ có mơ không?
3. Tại sao người ta chia 1 ngày ra làm 24h mà không chia ra làm 10h?
4. Tại sao người ta vẫn cố bấm cật lực vào điều khiển từ xa khi đã biết rằng điều khiển đã hết pin?
5. Tại sao người ta vẫn tiệt trùng kim tiêm để tiêm chất độc khi hành quyết các tù nhân bị án tử hình?
6. Tại sao Tarzan không có râu?
7. Tốc độ của ánh sáng là 300k km/1s vậy tốc độ bóng tối là bao nhiêu?
8. Nếu hôm nay trời lạnh 0 độ C, ngày mai trời lạnh gấp 2 lần thì ngày mai trời sẽ lạnh đến mức nào?
9. Tại sao trong ngăn tủ lạnh có bóng đèn mà ngăn tủ đá lại không có?
10. Khi đợi thang máy thường ai cũng ấn nút gọi thang máy mấy lần, ấn đi ấn lại như vậy có làm thang máy tới nhanh hơn không?
11. Tại sao ngành điện biết mất điện thiệt hại kinh tế và ảnh hưởng xã hội rất lớn mà vẫn cứ cắt bụp?
12. Tại sao có kỷ niệm 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà không có kỷ niệm 4000 Năm lịch sử Việt Nam?
13. Bên trái đường có một căn nhà xanh, bên phải đường có một căn nhà đỏ. Vậy, nhà trắng ở đâu ?
14. Ai cũng biết đỉnh núi Everest cao nhất thế giới, vậy trước khi đỉnh Everest được khám phá, đỉnh núi nào cao nhất thế giới?
15. Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên?[b]

những câu hỏi không đáp ăn cuối cùng ...hai xaaaa ,tạm mượn người ra câu đố làm một nhân vật nhé

1. Tại sao người ta chỉ tay vào cổ tay để hỏi giờ mà không chỉ tay vào đũng quần để hỏi toilet ở đâu? tại vì tay đeo đồng hồ chỉ giờ còn quần thì không hề đeo thứ gì đó để báo lần đi toalet

2 : người ta chia ra như thế để dễ chia ra những giờ làm việc trong ngày hơn. như ở việt nam thì gồm có 8 giờ làm việc, 8 giờ học tập,8 giờ nghỉ ngơi, thủ hỏi nếu chỉ có 10h thì làm sao mà chia ........

4. Tại sao người ta vẫn cố bấm cật lực vào điều khiển từ xa khi đã biết rằng điều khiển đã hết pin? để chắc chắn là nó đã hết pin

6. Tại sao Tarzan không có râu? vì anh ta vẫn cạo râu mỗi ngày

8. Nếu hôm nay trời lạnh 0 độ C, ngày mai trời lạnh gấp 2 lần thì ngày mai trời sẽ lạnh đến mức nào? ngày mai chắc là trời sẽ lạnh gấp đôi ngày mai,cỡ 00 độ

10. Khi đợi thang máy thường ai cũng ấn nút gọi thang máy mấy lần, ấn đi ấn lại như vậy có làm thang máy tới nhanh hơn không? có , nhanh hay chậm là do cảm giác của con người, khi có việc gì đó để làm thì thời gian sẽ có cảm giác là trôi nhanh hơn

12. Tại sao có kỷ niệm 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà không có kỷ niệm 4000 Năm lịch sử Việt Nam? tại vì 1000 năm thăng long thì ông bà có ghi lại ngày tháng cụ thể còn mốc 4000 năm thì không biết nên tổ chức vào ngày tháng nào nên không tổ chức

14. Ai cũng biết đỉnh núi Everest cao nhất thế giới, vậy trước khi đỉnh Everest được khám phá, đỉnh núi nào cao nhất thế giới? đinh everest

hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 4:56 pm

1. từ nhỏ tới lớn, cái gì (ai) làm 2 vị vừa yêu mà vừa ghét nhất? tại sao?
2. thứ gì 2 vị rất thích (đã từng sở hữu) nhưng phải bỏ đi? tại sao?
mới 2 nhát đao của muội đã bớt bén rồi. hẹn ngày tái ngộ

thứ mà mình vừa yêu vừa ghét thì hơi hiếm, nhưng có lẽ là tiền , yêu vì có nó thì cuộc sống thật thoải mái, ghét nó vì chẳng khi nào có nhiều

thứ 2 : cũng là tiền, nguyên nhân thích thì ai cũng biết còn nguyên nhân thứ 2 thì có tiền thì phải tiêu thôi, điều bắt buộc rồi, để mà làm gì khi bụng đói mắt hoa
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54439

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 5:42 pm

Hikaru8x đã viết:
Còn 5 câu cuối cho cả 2 bạn :
6.Bạn có tin vào tình yêu trên mạng không? Dù là chưa gặp, dù là ảo!
7. Lần gần đây nhất bạn nói dối điều gì ?
8. bạn ghét gì nhất?
9.Bạn dự định đi đâu vào tháng tới (nếu đi xa)?
10. Bạn muốn làm gì ngay lúc này ?

Cám ơn công tử, mình cũng mới tham gia cũng chưa biết nhiều, mong học hỏi , vậy chắc 2 người là bạn của nhau
Cám ơn hoàng tử : Bạn đã gặp heokool ngoài đời lần nào chưa mà lại muốn gặp nhiều lần sau nữa ?
hì hì...cảm ơn hikaru đã chiếu cố mà đêm thêm vài nhát cho chít lun nhá...giờ trả lời bạn nè!
6. Bạn có tin vào tình yêu trên mạng không? Mình chắc chắn là có. Bởi vì người mình yêu bây giờ cũng là ở thế giới ảo mà, cũng chưa từng 1 lần gặp mặt nhau,dù mỗi lần nhìn thấy cô ấy nói cười cũng chỉ là ảo ảnh, nhưng lại cho mình cảm giác thật ấm áp và nụ cười đã trở lại với mình. Theo mình nghĩ dù là thế giới ảo hay là thế giới thật thì cũng chỉ là câu nói vô hình thôi, ảo nhưng có tình cảm thật lòng và hướng về nhau còn hơn ở sát cạnh bên nhau mà chẳng thật lòng với nhau, chẳng thể yêu nhau bằng sự chân thành và tử tế, Một khi tình cảm đã chín mùi thì việc gặp mặt nhau ở thế giới thật và tỉ lệ đơm hoa kết trái của tình cảm trên mạng cao hơn ở ngoài đời, vì đâu đó ở trên mạng thì ít những mâu thuẫn hơn, và ngta hiểu nhau hơn, khi gặp ngoài đời thì sẽ chẳng còn những bỡ ngỡ và lúc đó người ta dễ bỏ qua những khiếm khuyết mà đến với nhau hơn...hì hì
7. Lần gần đây nhất bạn nói dối điều gì ? lần gần đây nói dối nhất là lúc ba mẹ mình gọi điện vào hỏi sao dạo này con tiêu nhiều tiền thế? đáng nhẽ câu trả lời phải là do con mua sắm và đi chơi nhiều quá...nhưng mình lại nói là dành cho việc học tập. Có lỗi ghê á!
8. bạn ghét gì nhất? Mình gét nhất là những người thân bên cạnh mình phản bội mình, người yêu thương mình quay lưng lại với mình....bởi những người đó là những người quan trọng nhất với mình, mình có thể làm tất cả vì họ....
9.Bạn dự định đi đâu vào tháng tới (nếu đi xa)? Mình có dự định sẽ đi thăm họ hàng nhà mình ở trên daknong hoặc là đi thăm những học sinh thân yêu của mình...nhớ chúng nó quá...suốt ngày các em nhắn tin hỏi bao giờ thầy về thăm chúng em...hic hic
10. Bạn muốn làm gì ngay lúc này ? Điều mình muốn làm ngay lúc này là mượn cuốn tài liệu của ai đó về học...1 tuần nay ko học rồi!
hì hì...cảm ơn những câu hỏi của bạn nhé..hiruka
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10000/1Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 5:43 pm

Mình với hoàng tử thành rome là 2 thèng bạn thân...hì hì
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 5:50 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Tiếp tục vung đao cho 2 đại diện của chúng ta nè.
1. Câu này lâu rồi ai cũng từng nghe. Trả lời nhé. Gà sinh ra trứng hay trứng sinh ra gà?
2. Con đường người ta thường có nhiều tên khác nữa, vậy là tên gì, nêu rỏ chi tiết?
3. Con người cũng có những cách gọi khác vậy những cách gọi đó như thế nào? Nêu rỏ chi tiết?
4. Có bao giờ bạn thấy mình lên cung trăng chưa? Trên đó có gì? Vì sao lên được đó?
5. Bạn sẻ nghỉ và hành động như thế nào nếu có 1 ngày bạn nhận được những cú điện thoại và những tin nhắn đe dọa đến tính mạng của mình?
6. Người đầu tiên bạn nghỉ tới những lúc bạn gặp khó khăn buồn tủi và cô đơn nhất.? Khi nghỉ về người đó thì cảm giác của bạn sẽ như thế nào?
7. Có bao giờ cuộc sống của bạn túng thiếu đến mức phải lượm nhặt đồ ăn ven đường để chóng đói? Cụ thể?
8. Trong cuộc sống tình yêu và sự nghiệp điều làm bạn quan tâm nhất là gì? Vì sao?
9. Giả sữ trong giờ làm việc bất ngờ bạn nhận được tin lệnh của cảnh sát mời bạn về cơ quan c a để điều tra vụ cướp của thì lúc đó bạn sẽ như thế nào? Có sợ hay là không?
10. Nêu đặc điểm chung của người giàu và người nghèo?
Góp thêm 10 câu lúc nào có vốn góp tiếp.
hic hic...chém mạnh dữ ta!!!
câu 1: chắc chắn là gà sinh ra trứng trước. Các nhà khoa học của trường Đại học Sheffield và Warwick, Anh đã giải đáp được bí ẩn: “Trứng có trước hay gà có trước?” vào ngày 13 tháng 7 vừa qua. Các nhà khoa học đã lý giải được rằng vỏ trứng hình thành phụ vào một loại protein chỉ có ở buồng trứng của gà, như vậy trứng gà tồn tại và được sinh ra từ buồng trứng của gà.
Theo nghiên cứu thì loại protein này có tên là protein OC-17 và là chất xúc tác để hình thành vỏ trứng, bảo vệ lòng đỏ trứng gà và giúp hình thành trứng. Để nghiên cứu được điều này các nhà khoa học đã sử dụng một máy tính đặc biệt để quan sát sự phát triển của một quả trứng gà, từ đó phát hiện ra rằng OC-17 có vai trò quan trọng trong việc hình thành quả trứng.
Dưới tác dụng của OC-17 canxi cacbonat đã chuyển hóa thành canxi để cấu tạo nên vỏ trứng. Tiến sỹ Colin Freeman của đại học Sheffied cho biết: “Nhiều người cho rằng trứng có trước gà nhưng những chứng cứ khoa học lại chứng minh ngược lại.”

bận xíu...tí trả lời típ nà!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 6:42 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Tiếp tục vung đao cho 2 đại diện của chúng ta nè.
1. Câu này lâu rồi ai cũng từng nghe. Trả lời nhé. Gà sinh ra trứng hay trứng sinh ra gà?
2. Con đường người ta thường có nhiều tên khác nữa, vậy là tên gì, nêu rỏ chi tiết?
3. Con người cũng có những cách gọi khác vậy những cách gọi đó như thế nào? Nêu rỏ chi tiết?
4. Có bao giờ bạn thấy mình lên cung trăng chưa? Trên đó có gì? Vì sao lên được đó?
5. Bạn sẻ nghỉ và hành động như thế nào nếu có 1 ngày bạn nhận được những cú điện thoại và những tin nhắn đe dọa đến tính mạng của mình?
6. Người đầu tiên bạn nghỉ tới những lúc bạn gặp khó khăn buồn tủi và cô đơn nhất.? Khi nghỉ về người đó thì cảm giác của bạn sẽ như thế nào?
7. Có bao giờ cuộc sống của bạn túng thiếu đến mức phải lượm nhặt đồ ăn ven đường để chóng đói? Cụ thể?
8. Trong cuộc sống tình yêu và sự nghiệp điều làm bạn quan tâm nhất là gì? Vì sao?
9. Giả sữ trong giờ làm việc bất ngờ bạn nhận được tin lệnh của cảnh sát mời bạn về cơ quan c a để điều tra vụ cướp của thì lúc đó bạn sẽ như thế nào? Có sợ hay là không?
10. Nêu đặc điểm chung của người giàu và người nghèo?
Góp thêm 10 câu lúc nào có vốn góp tiếp.
2. Con đường người ta thường có nhiều tên khác nữa, vậy là tên gì, nêu rỏ chi tiết? con đường có nhiều tên khác như là hẻm, ngõ,dong,lộ... và còn nhiều lắm...nhưng tớ chỉ biết tiếng địa phương của tớ thôi!
3. Con người cũng có những cách gọi khác vậy những cách gọi đó như thế nào? Nêu rỏ chi tiết? hình như là theo sinh hoạt thì con người là dạng động vật bậc cao nhất, tiến hóa từ loài khỉ,vượn....he he...đôi khi ở ngoài đời người ta hay nói là cái con khỉ...he he...hay ngta thường gọi con người là chủ của siêu nhiên, của nhân loại này chẳng hạn...biết sơ sơ thui....
4. Có bao giờ bạn thấy mình lên cung trăng chưa? Trên đó có gì? Vì sao lên được đó? he he...bạn nghe tác phẩm nói về chuyện phạm tuân lên cung trăng chưa...he he...là tớ đó...mặc dù chỉ khác cái họ thôi... he he...trên đó có chị hằng...he he,...ngày xưa thích và yêu chị hằng lắm...nghe nói chị ý chẹp lắm...heh e...nên mê...suốt đời chỉ yêu chị hằng thui...he he
5. Bạn sẻ nghỉ và hành động như thế nào nếu có 1 ngày bạn nhận được những cú điện thoại và những tin nhắn đe dọa đến tính mạng của mình? hì hì...câu này hơi chua...để nghĩ 10s coi xem sao...mình sẽ xem kỹ lại xem liệu người đó thực sự là ai...người đó có ý gì...và đó chỉ là giỡn hay là thật rồi mới có thể quyết định mình nên làm j và làm j bạn à! có mất bình tình hãy tức tối cũng chẳng giải quyết được việc gì cả.
6. Người đầu tiên bạn nghỉ tới những lúc bạn gặp khó khăn buồn tủi và cô đơn nhất.? Khi nghỉ về người đó thì cảm giác của bạn sẽ như thế nào? đó chính là gia đình thân yêu của mình. Khi nghĩ về gia đình thì cảm giác bình yên lại trở lại...hì hì...mình sống không chỉ vì bản thân mình mà còn cả cho gia đình thân yêu của mình nữa!

7. Có bao giờ cuộc sống của bạn túng thiếu đến mức phải lượm nhặt đồ ăn ven đường để chóng đói? Cụ thể? Cuộc sống sinh viên thì đâu phải lúc nào cũng đầy đủ và sung túc đâu, nhưng không đến nỗi phải lượm lặt đồ của ngkhac mà ăn như vậy đâu bạn à!Mình còn có những người bạn sẵn sàng giúp đỡ mình khi mình gặp khó khăn mà bạn ...hì hì
8. Trong cuộc sống tình yêu và sự nghiệp điều làm bạn quan tâm nhất là gì? Vì sao? Trong 3 cái đó nếu bắt buộc mình phải chọn 1 trong 3 thứ thì mình sẽ chọn tình yêu, bởi đơn giản con người sinh ra là để yêu và thuộc về nhau,nếu bạn giàu có mà bạn chẳng thể nào vui vẻ hạnh phúc được thì giàu có để làm gì, đằng sau một người bình thường nhất cũng có người phụ nữ và đằng sau thành công của 1 người đàn ông thì cũng có hình bóng của phụ nữ...từ điều đó suy ra tình yêu quan trọng hơn. nhưng nếu mà mỉnh có thể cân bằng và dung hòa được 3 thứ đó thì sẽ tốt hơn....hì
đã có lệnh thì mình phải thực hiện thôi...nếu mình không có tội thì việc gì phải sợ nhỉ, nếu mình có tội mà đã bị công an sờ gáy thì có chạy đằng trời cũng chả thoát nổi đâu...vì thế nên mình cứ bình tĩnh là được mà.
10. Nêu đặc điểm chung của người giàu và người nghèo? người giàu và người nghèo có đặc điểm chung là họ đã và đang được sống ở trên thế gian này, được tiêu những đồng tiền của họ, mặc dù người nghèo tiêu tiền 1 cách tiết kiệm còn người giàu thì có thể phung phí tiền bạc, Nói chung họ cố gắng để kiếm được nhiều tiền, và có 1 điều quan trọng nữa đó là dù thế nào họ cũng khao khát có được tình yêu, được sự đồng cảm từ người khác.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:09 pm

marucohamhoc đã viết:
@ có mấy câu anh Thanh hỏi khó hiểu ghê anh ơi:-S
@@
ah, giờ em mới phát hiện ra tên 2 anh có 1 điểm chun:)), đó là đều có chữ"tử":p
em hỏi nhé, hỏi chung:
ANH CÓ SỢ CHẾT KO????
NẾU BÂY GIỜ ANH CHỈ SỐNG ĐƯỢC THÊM 24 TIẾNG ĐỒNG HỒ NỮA, ANH SẼ LÀM GÌ???
hỏi riêng:
vì đây là diễn đàn về thơ ca tình cảm, nên 2 anh thử làm 1 bài thơ nhá
bài thơ có thể tùy chọn thể loại, dài ngắn khác nhau nhưng bắt buộc phải có những từ sau:
anh Thiên hạ đệ nhất công tử
CON MÈO, HÒN ĐÁ, BUỒN NGỦ, TRỜI MƯA, ĐI CHƠI, ĐÓI BỤNG, HẾT TIỀN!!!:p
anh Hoàng tử thành Rome:
sấm sét, ăn trộm, chăm chỉ, đau chân, đẹp trai
SẤM SÉT, ĂN TRỘM, CHĂM CHỈ, ĐAU CHÂN, ĐẸP TRAI, CON GẤU, BÁNH BAO!!!

Chết thì ai mà chả sợ em...hì hì...cuộc sống vốn dĩ tươi đẹp lắm mà...chết làm gì...để uổng phí công cha mẹ đã sinh thành và dưỡng dục à....chẳng dại... hêh
Nếu bây giờ anh chỉ sống được 24 tiếng nữa anh sẽ ....sẽ làm gì ta,....sẽ....sẽ....sẽ....viết ngay 1 cuốn hồi ký dài thật dài để lưu truyền cho con cháu đời sau....giống như 300 năm nữa ai khấp tố như chăng ý? he he

bài thơ mà toàn từ chua thế...hic hic

Tôi tặng em lá thư tình gửi muộn
Để đẹp lòng khi em bước sang ngang
Để tình mình luôn ngàn năm đẹp mãi
Để lòng anh thổn thức mỗi sớm mai

Em còn nhớ hay quên người bé nhỏ
Dáng hao gầy khẽ nép ngực vào anh
Thì thầm nói anh ơi đừng xa nhé
Để em buồn khóc suốt đó nghe không?

Anh còn nhớ con mèo bông ngày đó
Tặng cho em để kỉ niệm duyên ta
Em khẽ cười đôi môi kia nở vội
Nụ hôn thầm em đã tặng lại anh.

Nhớ một lần anh vô tình qua ngõ
Hòn đá nào đã chắn lối anh đi
Và anh ngã pha thêm màu của đất
Cựa quậy mình bỗng chợt thấy đau đau
Em đứng đó tựa cười rồi khúc khích
Ai bảo anh : "nhìn em quá làm chi"

Rồi những hôm em ôn thi buồn ngủ
Anh lại ngồi hát tặng khúc ca vang
Kể cho em những chuyện tình bất hủ
Chuyện đời đời luôn thắm mãi tình yêu.

Bỗng một ngày trời mưa như giông bão
Sóng ập vào bên nhà lá lung lay
Anh đã đến che chở mưa giông đó
Để cùng em vượt sóng gió trùng dương.

rồi mai sau trên những nẻo đường dâu bể
những khoảng trời nắng gắt hay lạnh tái tê
ta vẫn yêu và suốt đời yêu nhứ thế
nguyện cùng nhớ và cùng giữ những câu thề
trọn niềm duyên và mái ấm trong ngôi nhà nhỏ

hành phúc là thế thôi chỉ thế thôi
chiều nhìn con trẻ cùng dắt nhau đi chơi
bên khói lam chiều em cười trong bếp lửa
chỉ là thơ thôi cũng đói bụng đến thèm

thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:11 pm

chờ tí...chưa viết xong...tí nữa viết tiếp nhé!
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:27 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Mình biết 2 bạn có tài văn thơ lên muốn Rome làm tặng công tử một bài thơ mà trong đó có ít nhất 10 lần nhắc tới công tử.

công tử hãy làm tặng maylangdu một bài thơ tỏ tình với cô nhé !
mình nghe nói maylangdu thích công tử lắm đó .

bài thơ như bạn nói,10 lần nhắc đến từ công tử, viết thì không khó nhưng khó mà viết hay, tài năng thì có hạn ,vì thế thay vi bài thơ như bạn yêu cầu,mình xin viết tặng các bạn một bài thơ khác cũng là về công tử nhé .

em nhớ anh hỡi người công tử
bao đêm buồn nỗi nhớ tương tư
người có đến dài đêm nhưng nhớ
tình đã đưa sao mãi chần chừ

em vẽ anh hỡi người công tử
màu trắng đen mộc mạc thôi mà
thật gần lắm chẳng phải nơi xa
sao không đến sao mà không đến

em vẽ anh hỡi người công tử
ước mơ hồng và những phong thư
chàng là ai bên bờ cuộc sống
em đi tìm suốt mấy tâm tư

ước mơ em về anh bé nhỏ
chẳng cao sang lọng gác lầu vàng
giản đơn thôi yêu em là đủ
như công tử bao ngày em mơ

Được sửa bởi hoàng tử thành rome ngày Fri Apr 06, 2012 7:58 pm; sửa lần 1.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:49 pm

2 người trả lời sai và thiếu đao mình nhé.
1 là đặc điểm chung của người giàu và nghèo là họ đều là con người. Tiền bạc không phải nhé.
2. Con người gọi theo cách khác là con ngài, con đường gọi theo cách khác là con đàng. Nếu có dự định Lấy vợ miền trung là phải biết mấy từ này nhé, nhà báo hoàng tuấn cũng cần thiết những từ này lắm đó.
Riêng rome giải câu này chỉ có 1 đáp án duy nhất. Hành động mà người đàn ông làm đứng 2 chân mà con chó làm đứng 3 chân là bắt tay. Người và con chó cùng làm với nhau, không nghỉ bậy đâu nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 7:56 pm

caihuuthanhvn đã viết:
2 người trả lời sai và thiếu đao mình nhé.
1 là đặc điểm chung của người giàu và nghèo là họ đều là con người. Tiền bạc không phải nhé.
2. Con người gọi theo cách khác là con ngài, con đường gọi theo cách khác là con đàng. Nếu có dự định Lấy vợ miền trung là phải biết mấy từ này nhé, nhà báo hoàng tuấn cũng cần thiết những từ này lắm đó.
Riêng rome giải câu này chỉ có 1 đáp án duy nhất. Hành động mà người đàn ông làm đứng 2 chân mà con chó làm đứng 3 chân là bắt tay. Người và con chó cùng làm với nhau, không nghỉ bậy đâu nhé.

--răng mà thích dùng tiếng địa phương rứa hè,mình nói tiếng phổ thông chưa được mà còn quay về với tiếng địa phương trên ngôn ngữ viết thì biết chừng mô cho đặng, mấy câu hỏi nớ chỉ trên tương đối và theo nhìn nhận của từng người chớ mần răng mà đúng hết được ,phải không bạn nì ,
-- cái đáp án mà bạn muốn nói tới thì mình biết nhưng mà thấy nó vô lý nên không muốn trả lời thôi, khi bắt tay thì con người làm mà đứng bằng 2 chân còn con chó đứng 3 chân, cái này vô lí ở chỗ con chó không có tay ,những câu đố vui trên mạng hầu như mình đã giải qua, vì thế không muốn đi theo lối mòn ấy
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue8/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue10/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 8:02 pm

caihuuthanhvn đã viết:
Anh luyện võ công ở trung quốc về mà maru.
Tiếp đến chém thiên hạ đệ nhất.
1. Là một nhà báo vậy bạn biết bao nhiêu thứ tiếng?(ngôn ngữ nước ngoài.) nêu chi tiết.
2. Có mấy loài động vật con mà đực mang thai và đẻ con? Nêu tên diễn tả sự chi phối của nó.
3. Có bao giờ nhận hối lộ chưa? Kể rỏ sự việc?
4. Bạn nhìn 1 cô gái rất đẹp, trong lúc đang nhìn thì cô ta hỏi bạn một câu rất lạnh lùng và chua ngoa. "nhìn cái gì?" Lúc đó bạn sẻ sử trí ra sao và sau đó bạn sẽ làm gì?
5. Có 1 người mù nói với bạn "anh đẹp trai thật" thì bạn sẽ trả lời với người đó như thế nào?
6. Nhìn vào hình thức bên ngoài của một người, bạn có cánh tính nào để biết người đó có thông minh hay không?
7. Hiện tại bạn ở cùng với ai? Là trai hay gái? Có mối quan hệ như thế nào?
8. Bạn có tin tháng 12 năm nay là ngày tận thế hay không? Vì sao?
9. Dự định lúc nào cưới vợ? Nếu có thì muốn sinh bao nhiêu con, thích trai hay gái?
10. Lên máy chém đời mới thấy thế nào? Có đau hơn 3 máy trước không?
Trả đao hết đi rùi chém tiếp nhé.

thiên hạ đệ nhất đâu
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 8:22 pm

hoàng tử thành rome đã viết:

--răng mà thích dùng tiếng địa phương rứa hè,mình nói tiếng phổ thông chưa được mà còn quay về với tiếng địa phương trên ngôn ngữ viết thì biết chừng mô cho đặng, mấy câu hỏi nớ chỉ trên tương đối và theo nhìn nhận của từng người chớ mần răng mà đúng hết được ,phải không bạn nì ,
-- cái đáp án mà bạn muốn nói tới thì mình biết nhưng mà thấy nó vô lý nên không muốn trả lời thôi, khi bắt tay thì con người làm mà đứng bằng 2 chân còn con chó đứng 3 chân, cái này vô lí ở chỗ con chó không có tay ,những câu đố vui trên mạng hầu như mình đã giải qua, vì thế không muốn đi theo lối mòn ấy
ở đây mình hỏi cho nên chưa đúng theo yêu cầu thì mình bổ sung. Mà Thôi không có chi mô. Mình mài rạ rùi phang tiếp cho mà đở nữa nì. Hjhj
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44756

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 9:28 pm

hai vị nài luyện chưởng sắp thành tinh rồi @@
ai cho em mượn đao với, đao em nát rồi:((
thơ 2 anh hay lắm:x
em cố ý lây mấy từ nó"ngơ ngơ" tẹo và ko liên quan để bắt bí ấy mà:P
mà 2 anh vẫn làm ngon lành thế kia =.=
cho em hỏi chung 2 ng tiếp nhá, cái này nhẹ hều nè
tại sao lại nói CÁI KÉO mà ko phải là CON KÉO???
àh, câu hỏi về cái chết ấy, em nghĩ là ko việc gì phải sợ chết cả
hì, nếu còn nuối tiếc việc gì chưa thành mới sợ thôi
thầy giáo em nói: nếu sợ chết thì thay vì chết 1 lần, người đó còn chết nhiều lần hơn nữa...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 9:55 pm

Công tử đây...công tử đây...nãy giờ bận nói chuyện với ba mẹ nên hem thể trả lời được...giờ trả lơi liền nè!~
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45102

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue9/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue5/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 10:06 pm

Hoangtuan ngok đã trả lời câu hỏi của Heo chưa hả Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_9bf9dc85
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue9/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Left_bar_bleue5/10Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 10:16 pm

hoàng tử thành rome đã viết:

1 : anh đang nghĩ là tại sao nhỏ chỉ có chém nhẹ nhàng thế này thôi. thái độ hơi hơi khác lạ

2. Sư phụ khi nào có sư mẫu để đc ăn kẹo nhở? tháng 12 anh cưới , khi ấy mới nhỏ và tất cả mọi người đến dự nhé,rất thích cưới vào tháng 12 nên nhất định sẽ như thế ,còn năm nào thì tuỳ đối tác quyết đinh,mà giờ chưa tìm ra đối tác .ai thấy chỉ giùm tôi ....

3. Đồ đệ nợ ăn sữa chua nợ nhìu oy , sư phụ có trả xiền cho đồ đệ hok? ăn một mình không rủ anh đi ăn với lại còn đòi trả tiền , xấu nhá, khi khi đi ăn thì không nhớ tới sư phụ đang héo hon chời đợi đây trời

4. Sau nì vẫn đc tiêu xiền của sư phụ chớ =)) : nhất định rồi,mà càng được tiêu nhiều nếu như đệ tử có mặt trong đám cưới của anh, hơ hơ , và đứng trên sân khấu cùng anh .

5 : đầu cua thú thật là không biết đầu gì, nhưng chắc là không muốn để , mái tóc bây giờ là đẹp nhất rồi

Khác lạ giề đâu sư phụ ?Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_20e9cb7e
Ờ lúc ăn cũng gọi oy đó chớ muk có thấy mặt mũi sư phụ đâu, mất tích ở chốn núi rừng hoang vu nào oy cũng nên
Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_d2c994e6

Sư phụ bị ai chém nặng nhất? Sư phụ thích chém ai nhất?
Oy , dĩ nhiên là có mặt trong đám cưới sư phụ oy, là đồ đệ muk , cái nì khỏi phải bàn hô hô, Sư phụ nhớ nhá, đến lúc đó hok cho tiêu thì lại đổ tại chưa nói Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_6b1cc85a đứng trên sân khấu làm MC hả sư phụ , oy cái nì cũng đc đó kakaka lại có thêm 1 khoản oy Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_e335c154
Đầu cua là đầu trọc đó sư phụ ak Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_173924ba sư phụ cứ để thử đi oy biết liền xẹp zai lắm sư phụ akCùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_8bd0c664
sư phụ bị ai chém nặng nhất? Sư phụ thích chém ai nhất ?Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_a1150aba
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 06, 2012 10:18 pm

Sao chỗ nì hem cho sửa bài ak Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 MURI_temp_999e3232
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 7:54 am

hây za hây zaaaa hôm qua là ngày vất vả với những nhát chém của quý vị bằng hữu,thật may là đã qua được qua được ,

rất thích những câu hỏi của tinhnguyenhuu và maruco, đau đầu và nhức óc mới vuợt qua được, hôm ni mong quý vị lượng thứ nhẹ tay dùm
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54220

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:17 am

Hoàng tử thành rome và thiên hạ đệ nhất công tử hãy trả lời nhé

1.Khi nào muốn chết?
2. đã hôn bao giờ chưa
3. hôn lâu nhầt là kéo dài bao lâu
4. đã bóc tem ai chưa
5. có thích bị chém ko
6.có anh trai hay em gái gì ko?
7. làm nghề gì
8. thích ai nhất trong vnthutinh
9. ghét ai nhất?
10. có bao giờ nằm mơ gặp người yêu đi chơi với kẻ khác chưa
11.muốn thay đổi gì cho vnthutinh
12.niềm đam mê lớn nhất của bạn là gì?
13.bạn tin tưởng ai nhất ở vnthutinh?
14.lúc bạn buồn bạn muốn tâm sự với ai nhất? hay muốn viết bài ở chuyên mục nào nhất
15.cảm giác lên máy chém lần này so với những lần trước ra sao?
http://http//:vietgiaitri.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:20 am

Công tử hổng thấy trả lời mình gì hết ta. mình đang muốn được đọc những dòng thơ bạn viết tặng maylangdu đó. và nhớ là có ít nhất 10 lần nhắc tới maylangdu nhé .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.   Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước. - Page 2 Icon_minitime

Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Lòng người thờ ơ.( cùng thảo luận nhé...)
» liệu ai còn nhớ thiên hạ đệ nhất công tử?
»  thiên hạ đệ nhất công tử đã trở lại và ăn hại gấp ngàn lần...hehe!
» Nhật ký...thiên hạ đệ nhất công tử!
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!