Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !

Go down 
hoàng tử thành rome
tiep_dai_hiep
caihuuthanhvn
heokool
bassluck
hellangel
King of Loves
bachlong139
ngocnhi_264
tinhnguyenhuu.90
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44918

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Left_bar_bleue9/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Left_bar_bleue10/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (10/10)

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:55 pm

phức tạp như thế nào thì phải chỉ rõ để mọi ng vượt qua
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46603

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Left_bar_bleue0/0Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Left_bar_bleue0/0Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty_bar_bleue  (0/0)

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 10:32 pm

hi. cho chị tham gia với nhé!
1. Bé nhi đã lên thành phố nhiều lần chưa? cuộc sống ở thành phố với ở quê em thích ở đâu hơn? vì sao?
2. bé nhi thích một công việc thế nào? có tính chất cạnh tranh nhiều không?
3. trong tình yêu, em có đặt cho mình một hình mẫu trước không? hay tự nhiên.
4. chị thấy em rất mạnh mẽ, lúc buồn nhất em sẽ làm gì để vơi đi nỗi buồn đó.
chị chỉ hỏi thế thôi! chúc em vui nha!

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé