Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !

Go down 
hoàng tử thành rome
tiep_dai_hiep
caihuuthanhvn
heokool
bassluck
hellangel
King of Loves
bachlong139
ngocnhi_264
tinhnguyenhuu.90
14 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue5/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 29, 2012 6:12 pm

Anh chém phát nhé :

- Bao h anh em mình phát thiệp mời nhỉ ????? ^^
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44918

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue9/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue10/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 29, 2012 8:38 pm

tiep_dai_hiep đã viết:
Anh chém phát nhé :

- Bao h anh em mình phát thiệp mời nhỉ ????? ^^

chừng nào sinh nhật thì anh em mình phát thiệp...hihi Wink Wink tongue

Hai năm rồi anh có còn nhớ
Trái tim em đang bừng tình giấc
Vẫn rộn ràng thấp thỏm không yên
Em sợ một mai trời sẽ sáng
Đôi chân em lẻ bước trên đường
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue5/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 29, 2012 10:55 pm

Sn con chúng ta áááááákkkkkkkkkk ???? sao em lo xa thế =)) =)) =))
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51416

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeTue May 29, 2012 11:27 pm

Anh xin pé thêm tí huyết nữa nhá!
1)Trong 4rum vnthutinh em ghét ai nhất? Em kết mem boy và mem girl nào nhất?
2)Nếu có cuộc thi "cặp đôi hoàn hảo" trong vnthutinh. Em là thí sinh,em sẽ chọn anh nào cùng thi với em?
3)Nếu được 3 điều ước,em sẽ ước gì?
4)Nếu 1 buổi sáng nào đó em thức dậy,em thấy mình là boy. Em sẽ như thế nào?
5)Anh đố em số điện thoại của em là số mấy?
6)Em nói câu: "em yêu anh" bao nhiu lần rồi?
7)Em có hay khóc nhè như bachlong kô?
8)Em thích và ghét ăn những món gì nhất?
9)Tối ngủ em có ngáy to như Angel hem?
10)Nếu xui xui trúng vé số độc đắc em có cho anh chút đỉnh nào hông?
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue9/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 30, 2012 9:07 am

bassluck đã viết:
Anh xin pé thêm tí huyết nữa nhá!
1)Trong 4rum vnthutinh em ghét ai nhất? Em kết mem boy và mem girl nào nhất?----em không ghét ai cả người nào em cũng kết hihi...
2)Nếu có cuộc thi "cặp đôi hoàn hảo" trong vnthutinh. Em là thí sinh,em sẽ chọn anh nào cùng thi với em?----em xin thua
3)Nếu được 3 điều ước,em sẽ ước gì?----sẽ là...
1/ ước cho thế giới an bình
2/ ước cho những người bất hạnh kia có chút may mắn
3/ điều còn lại sẽ dành cho những ai biết mình cần sống và cần gì...

4)Nếu 1 buổi sáng nào đó em thức dậy,em thấy mình là boy. Em sẽ như thế nào?---chưa nghĩ tới...
5)Anh đố em số điện thoại của em là số mấy?----z em đố anh số điện thoại của anh số mấy...
6)Em nói câu: "em yêu anh" bao nhiu lần rồi?----rất nhiều lần đôi lúc ngồi kế anh trai mình thì nói z....hihi
7)Em có hay khóc nhè như bachlong kô?---ko
8)Em thích và ghét ăn những món gì nhất?----thích á thấy ngon là ăn à...
9)Tối ngủ em có ngáy to như Angel hem?---méc angel nè anh nói xấu angel
10)Nếu xui xui trúng vé số độc đắc em có cho anh chút đỉnh nào hông?----chưa dám mơ xa

ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeWed May 30, 2012 9:08 am

anh tiếp đại hiệp để em sống yên nhá axit chào đón là em quoánh anh đó nghen

King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue7/0Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeFri Jun 01, 2012 9:00 am

Chém tiếp em coi như là món quà 1/6 nè:

1.Tự bản thân mình em sẽ cho mình bao nhiêu điểm về ngoại hình? Bao nhiêu điểm về tính cách? Xét trên thang điểm 10?

2. Gọn gàng, ngăn nắp và sạch sẽ có phải thói quen của em hay ko hoàn toàn thế?

3. Nếu em là 1 người có thói quen sạch sẽ cho anh hỏi câu này: Tại sao ngta nói ở hai bàn tay con người có hàng triệu con vi khuẩn và khuyến cáo mọi người nên rửa tay trc khi ăn, vậy tại sao trong nước bọt của con người cũng có hàng triệu con vi khuẩn như thế mà không ai khuyến cáo phải đánh răng xúc miệng trc khi hôn? Có gì khác chăng?

4. Nhiều ng cho rằng nước mắt là một vũ khí cực kỳ lợi hại của phái đẹp, em cũng là 1 bóng hồng của 4rum, hãy cho anh 1 gợi ý nho nhỏ để thoát ra khỏi tình cảnh khó xử khi con gái khóc, và làm thế nào để nhận biết con gái khóc thật và khóc giả khi nào?

5. Có câu mật ngọt chết ruồi, nhưng anh đem mật ra trưng trên bàn thì lũ ruồi nhà anh sau 3 ngày con nào con nấy béo ú ko bay nổi, anh lại thử đem câu này áp dụng lên mấy đứa bạn, sau 1 thời gian đứa nào đứa nấy đều dư đường trong máu. Thế nên anh ko tin vào câu đó nữa, thế nên khi nói chuyện với cô bạn gái anh quyết định nói cộc lốc, khô khan, cô nàng lại tỏ ra khó chịu. Thằng cha tình địch của anh nó chơi ngược lại nói ngọt ngào thế là cổ theo hắn. Thế là sao?

Tạm thế đã, hehe
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53187

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue1/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 7:03 am

Chúc bé Nhi một ngày vui vẻ ! Anh rất vui vì có được Em trong phòng chém này ! và chẳng có gì tuyệt bằng khi được thịt một con gà béo hơn cả con Heo mà tự nó đã mọc sừng đó nghe !< béo heokool đó !

Em đỡ nhé !

1. Em có phải người phụ nữ đa tình không?

2. Nếu bây giờ thế giới biến mất đi đâu đó một nửa mà em cần ? thì em sẽ làm thế nào

3. Nếu Anh gọi điện điện thoại cho Em, Em có cần phải dùng câu hỏi để xác minh nữa không? và nếu có thì đó là câu hỏi nào? Em nói luôn dùm để anh còn nhớ câu trả lời là gì luôn

4. khi một người lạ tới nhà Em, cứ khăng khăng nói là người ta yêu Em thì em sẽ làm sao?

5. giả sử em mới tới lớp. vừa bước vào cửa lớp thì có một anh chàng quỳ xuống nói ! "Anh yêu Em" thì em tính sao khi đó là sự tập trung của cả lớp, họ túm tụm lại làm Em không có chỗ chạy nữa !

Tạm thời 5 câu ! trưa về chém tiếp ! giờ phải đi làm cái đã !
tưởng nghỉ hè về có thời gian rảnh hóa ra ngày làm 10h, về tới nhà thì mệt muốn chết .. xong thằng em thì suốt ngày gunny nữa. buồn ghê cơ !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
bassluck
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bassluck

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì mình!
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51416

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/100
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 8:05 am

1. Em có tin dị đoan hem? Em có tin trên đời này có ma hem?
2. Ắt hẳn em rất iu quí cha mẹ mình đúng kô? Nếu lỡ như cha mẹ em bắt em phải lấy anh làm chồng,em có bất hiếu kô?
3. Nghe nói em nhậu dữ lắm? Có kô?
4. Nếu mai là ngày tận thế thì hôm nay em sẽ làm gì? Em có cho anh ôm 1 cái hem?
5. Đó giờ bao nhiu người tỏ tình với em ùi? Em đồng ý mấy người ùi?
6. Giữa bach,hac va king e thấy ai háo sắc nhất?
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 8:48 am

[quote="ngocnhi_264"]anh tiếp đại hiệp để em sống yên nhá axit chào đón là em quoánh anh đó nghen

tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53187

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue2/10Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 9:18 pm

Anh đang chờ câu trả lời của em đó nếu sáng mai em mà không trả lời anh là chiều mai anh tặng em một 1000 câu luôn đó ! hihi
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53440

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 11:41 pm

cho anh ké

1 * em nghĩ như thế nào về chuyện ăn cơm trước kẻng ? anh hỏi thì không nên trốn nhé ? tuổi 17 đang là chuyển giao của một giai đoạn vì thế suy nghĩ về chuyện này rất quan trọng và anh muốn nhỏ trả lời
2_ nhỏ nghĩ gì về tinh yêu online ? ấn tượng với ai nhất trên thế giới ảo ?
3 : nếu được hôn một người khác giới trên 4rum thì nhỏ hôn ai ? và tại sao?
4 nhỏ hãy chọn 1 cặp đôi hoàn hảo trên 4 4rum đi

5 : nhỏ hãy định nghĩa về tình yêu ?

câu cuối : hãy nói về hiện tai và dư đinh tương lại của nhỏ ?
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44816

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 7:21 am

em chém nữa:x
chị Ngọc Nhi thấy trong cuộc sống của chị, việc gì mà chị cảm thấy ko thích làm nhất? việc gì mà chị cảm thấy hứng thú khi làm nhất?

nếu ng khác bắt chị làm 1 việc chị ko thích làm để làm hãi lòng ng ta mà chị ko thể ko làm thì chị sẽ làm thế nào ạ?

xong, hì:x
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 46020

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Left_bar_bleue0/0Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 7:55 am

em cx mún tham gia nèk :P
1. Nếu một ngày trước cửa nhà chị có một bức thư tình của một chàng trai không quen biết. Chị sẽ làm gì?
2. Người ta nói yêu là hi sinh chứ không phải là chiếm hữu, theo chị định nghĩa này đúng hai sai, và nếu đúng thì chị có thể nêu cảm nhận của mình một tý nhé?
3. Trong tình yêu người ta thường hay ghen, và người ta cho rằng đó làm biểu hiện của tình yêu " có yêu mới ghen". vậy nếu chị yêu một ai đó chị có ghen không? Nếu có chị sẽ làm gì?
4. Trong một cuộc tình thì không thể có người thứ 3, nhưng tại sao trong nhiều cuộc tình có người thứ 3 mà vẫn hạnh phúc và sống đến bạc đầu?
5. Chị có tin vào định mệnh không? tại sao?
6. Tại sao người ta thường uống rượu khi buồn? Mặc dù người ta biết mình sẽ chẳng hết buồn.

@@ tạm thời nghĩ được có nhiêu đó thôi, hjx
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:01 am

King of Loves đã viết:
Chém tiếp em coi như là món quà 1/6 nè:

1.Tự bản thân mình em sẽ cho mình bao nhiêu điểm về ngoại hình? Bao nhiêu điểm về tính cách? Xét trên thang điểm 10?----ngoại hình cho là 6/10---tính cách ko bik nhung chac la 7/10---nếu quá cao đừng chê nhé...hihi

2. Gọn gàng, ngăn nắp và sạch sẽ có phải thói quen của em hay ko hoàn toàn thế?---hihi ko hẳn thế

3. Nếu em là 1 người có thói quen sạch sẽ cho anh hỏi câu này: Tại sao ngta nói ở hai bàn tay con người có hàng triệu con vi khuẩn và khuyến cáo mọi người nên rửa tay trc khi ăn, vậy tại sao trong nước bọt của con người cũng có hàng triệu con vi khuẩn như thế mà không ai khuyến cáo phải đánh răng xúc miệng trc khi hôn? Có gì khác chăng?----câu này anh chơi mẹo em à...z em đố ngược lại anh đó

4. Nhiều ng cho rằng nước mắt là một vũ khí cực kỳ lợi hại của phái đẹp, em cũng là 1 bóng hồng của 4rum, hãy cho anh 1 gợi ý nho nhỏ để thoát ra khỏi tình cảnh khó xử khi con gái khóc, và làm thế nào để nhận biết con gái khóc thật và khóc giả khi nào? --- em ko bik vì em ko dùng nc mắt bao giờ....

5. Có câu mật ngọt chết ruồi, nhưng anh đem mật ra trưng trên bàn thì lũ ruồi nhà anh sau 3 ngày con nào con nấy béo ú ko bay nổi, anh lại thử đem câu này áp dụng lên mấy đứa bạn, sau 1 thời gian đứa nào đứa nấy đều dư đường trong máu. Thế nên anh ko tin vào câu đó nữa, thế nên khi nói chuyện với cô bạn gái anh quyết định nói cộc lốc, khô khan, cô nàng lại tỏ ra khó chịu. Thằng cha tình địch của anh nó chơi ngược lại nói ngọt ngào thế là cổ theo hắn. Thế là sao? ----câu mật ngọt chết ruồi chỉ dùng trong cách giao típ nc thôi...con gái d0a số thích nghe nói ngọt ngọt như mật ý như z nếu làm gì cũng dễ ví dụ như anh đi cua gái chẳng hạn hihi...nói cộc lốc, khô khan, cô nàng lại tỏ ra khó chịu đó là điều hiển nhiên nói z thì sẽ gây nhàm chán và khiến cho ko khí nc ko vui tươi ko có hứng nc

Tạm thế đã, hehe
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:05 am

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Chúc bé Nhi một ngày vui vẻ ! Anh rất vui vì có được Em trong phòng chém này ! và chẳng có gì tuyệt bằng khi được thịt một con gà béo hơn cả con Heo mà tự nó đã mọc sừng đó nghe !< béo heokool đó !

Em đỡ nhé !

1. Em có phải người phụ nữ đa tình không?---ko bik

2. Nếu bây giờ thế giới biến mất đi đâu đó một nửa mà em cần ? thì em sẽ làm thế nào---ko hiểu câu này lắm...

3. Nếu Anh gọi điện điện thoại cho Em, Em có cần phải dùng câu hỏi để xác minh nữa không? và nếu có thì đó là câu hỏi nào? Em nói luôn dùm để anh còn nhớ câu trả lời là gì luôn---- thôi ko cần nữa hihi

4. khi một người lạ tới nhà Em, cứ khăng khăng nói là người ta yêu Em thì em sẽ làm sao?--- anh bị điên à bik anh ấu mà nói người yêu...đi đi cho trời nó đẹp...giờ anh mún gì...

5. giả sử em mới tới lớp. vừa bước vào cửa lớp thì có một anh chàng quỳ xuống nói ! "Anh yêu Em" thì em tính sao khi đó là sự tập trung của cả lớp, họ túm tụm lại làm Em không có chỗ chạy nữa !---điên hả tránh ra cho mình vào lớp...tránh ra mún gì

Tạm thời 5 câu ! trưa về chém tiếp ! giờ phải đi làm cái đã !
tưởng nghỉ hè về có thời gian rảnh hóa ra ngày làm 10h, về tới nhà thì mệt muốn chết .. xong thằng em thì suốt ngày gunny nữa. buồn ghê cơ !
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:06 am

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
Anh đang chờ câu trả lời của em đó nếu sáng mai em mà không trả lời anh là chiều mai anh tặng em một 1000 câu luôn đó ! hihi

ko bik sao mà xoá bài ko đc máy tính bị điên chơi trò trích dẫn
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:18 am

hoàng tử thành rome đã viết:
cho anh ké

1 * em nghĩ như thế nào về chuyện ăn cơm trước kẻng ? anh hỏi thì không nên trốn nhé ? tuổi 17 đang là chuyển giao của một giai đoạn vì thế suy nghĩ về chuyện này rất quan trọng và anh muốn nhỏ trả lời---ukm có 2 nghĩa ...thứ nhất là ăn cơm trước khi kẻng đánh ...như z phải đợi kẻng đánh báo ăn cơm mới đc ăn hihi...đùa thui nhé....nghĩa thật là ăn cơm trc kẻng nói về 1 người con gái đã...trc hôn nhân...ok...chứ...17 ak bình thưòng thui bik giữ để ko mang tiếng là ok...gái thời giờ ko nhiều ng ngu âu nhé...
2_ nhỏ nghĩ gì về tinh yêu online ? ấn tượng với ai nhất trên thế giới ảo ?---cho chút ít nè...khi mình nói chuyện với 1 người trên thế giới ảo
: ngta chỉ biết đến những người khác
: bởi những điều tốt đẹp
: họ dễ dàng che giấu mọi khuyết điểm của mình
: và biến mình thành thiên thần
: nó làm những người con gái mới lớn
: cứ ngỡ đang rơi vào trạng thái hạnh phúc
: và nó khiến trái tim của 1 người bị kích thích mạnh mẽ bởi những cái gì là ảo tưởng
: là vô vọng đó
: đến khi biết được sự thật người ta thế nào
: thì lúc đó
: có chăng là đã muộn
: nên tốt nhất ko nên dây vào----1 người bạn đã cho nhi lời khuyên như z nên các bạn đọc đi nhé...

3 : nếu được hôn một người khác giới trên 4rum thì nhỏ hôn ai ? và tại sao?---ko hôn ai hết...có hôn đc âu mà hôn
4 nhỏ hãy chọn 1 cặp đôi hoàn hảo trên 4 4rum đi---là chưa nghĩ ra...

5 : nhỏ hãy định nghĩa về tình yêu ?ty là 1 thứ ko có định nghĩa nó dùng trái tim và tấm lòng để cảm nhận..nó dùng linh hồn và thể xác để chứng minh..nó dùng hành động để nói lên tất cà và tình yêu lun gắn liền với thù hận và lí trí...ty phải dùng sự thấu hiểu-cảm thông-chia sẽ-lòng tin để làm nền tảng

câu cuối : hãy nói về hiện tai và dư đinh tương lại của nhỏ ?
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:22 am

marucohamhoc đã viết:
em chém nữa:x
chị Ngọc Nhi thấy trong cuộc sống của chị, việc gì mà chị cảm thấy ko thích làm nhất? việc gì mà chị cảm thấy hứng thú khi làm nhất?---vc cảm thấy thích làm nhất đó là giúp đỡ hoặc đi thăm các bé như mồ côi, khuyết tật...---vc ko thik làm nhất đó là ...nịnh bợ ng khác

nếu ng khác bắt chị làm 1 việc chị ko thích làm để làm hãi lòng ng ta mà chị ko thể ko làm thì chị sẽ làm thế nào ạ?---điều gì nhi ko thích thì đừng ép ko bao giờ nhi làm 1 lá 1 2 là 2 đừng có mơ nhi làm ko thik thì dù có chết cũng ko làm

xong, hì:x
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:31 am

cánh phù dung mỏng đã viết:
em cx mún tham gia nèk :P
1. Nếu một ngày trước cửa nhà chị có một bức thư tình của một chàng trai không quen biết. Chị sẽ làm gì? ---giữ nó lại và bình thường...
2. Người ta nói yêu là hi sinh chứ không phải là chiếm hữu, theo chị định nghĩa này đúng hai sai, và nếu đúng thì chị có thể nêu cảm nhận của mình một tý nhé?---đúng ty ko phải chiếm hu734 như z là lòng ích kỉ nhỏ nhen chứ ko phải ty...hy sinh ở đây ko có nghĩa là sinh mạng là có thể nhìn thấy ng mình yo hp thì mình sẽ zz chúc cho họ hp...hoặc mình thik 1 ng mà ng đó ko thik mình lại thik bạn mình mình sẵn sàng tác hợp cho họ...nhiều định nghĩa về hi sinh lắm em à...hihi phù dung bik yêo rồi đấy...hihi
3. Trong tình yêu người ta thường hay ghen, và người ta cho rằng đó làm biểu hiện của tình yêu " có yêu mới ghen". vậy nếu chị yêu một ai đó chị có ghen không? Nếu có chị sẽ làm gì?---chị chưa ghen nên ko bik
4. Trong một cuộc tình thì không thể có người thứ 3, nhưng tại sao trong nhiều cuộc tình có người thứ 3 mà vẫn hạnh phúc và sống đến bạc đầu?---đó áp dụng cho câu yêu là hi sinh chứ không phải là chiếm hữu
5. Chị có tin vào định mệnh không? tại sao?...tin chút ít...ko bik
6. Tại sao người ta thường uống rượu khi buồn? Mặc dù người ta biết mình sẽ chẳng hết buồn.--rượu giải sầu khi sây sẽ quên hết nhưng càng uống càng nhớ chỉ có khi ng ta say nằm ngủ thôi hihi haha

@@ tạm thời nghĩ được có nhiêu đó thôi, hjx
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44816

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 10:09 am

thế nếu việc đó chị ko thích làm mà bố mẹ bắt chị làm thì sao ạ??? em cũng thử mấy lần roài, cuối cùng em toàn bị ăn mắng oan uổng thôi:))
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 10:13 am

marucohamhoc đã viết:
thế nếu việc đó chị ko thích làm mà bố mẹ bắt chị làm thì sao ạ??? em cũng thử mấy lần roài, cuối cùng em toàn bị ăn mắng oan uổng thôi:))

tuỳ thôi bạn à...tuỳ trường hợp ba mẹ mà hihi
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43705

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 4:30 pm

D tham gia nữa. Nếu bé Nhi yêu 1 anh chàng nào đó, rất rất nhiều nhưng ba mẹ Nhi ko cho phép thì em sẽ cư xử như thến nào trong trườngb hợp này? Giữa chữ hiếu và chữ tình em sẽ làm sao đây?
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:36 pm

em ko chọn ai và bỏ ai em sẽ chứng minh cho ba mẹ thấy tất cả nếu có thể nếu ba mẹ phản đối v62 phương diện gì đó ạ
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43705

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:42 pm

ví dụ như người đó đối với Nhi thì rất tốt nhưng gia đình anh ta thì có phần phức tạp.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !   Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé ! - Page 2 Icon_minitime

Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Cặp đôi chém gió đầu năm mới haclong137 và chuột nhỏ, mọi người vào chém thật mạnh nhé
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé