Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé

Go down 
Natasa
langtuhoaanhdao1112
_nguyenVIETchung_
sweet_sweet
hoàng tử thành rome
Thanh Diệp
__Kay_
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53470

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 1:25 am

2, Đk là ng vui tính và hay chọc mọi ng vậy đã có bao nhiêu ng bạn mà đk quen bị đk chọc cho tới mức khóc nhè rùi?????? hì...hì....

3, Đk làm thơ giỏi thật đó! có thể cho mọi ng biết bí quyết luyện thơ của đk đc k?

4, đk ơi ới ời đk đã bao h iu chưa nhỉ??? ooo đk đã iu bnhiu ng rùi và mối tình nào để lại cho đk nhìu cảm xúc nhất!!!!!!!!

2 :cũng nhiều người bị linh đem vào tình huống giở khóc giở cười ròi , hì hì, nhiều khi chọc ai đó thấy mặt họ méo xẹo ra, tội ghê .. hờ cũng may là mình dễ thương nên không ai giận mình và chẳng có ai can gián trò đùa của mình cả , buồn ghê ... hì hì , mà HA nè , linh hay đùa nhưng mà tình iêu linh và sự ngưỡng mộ của linh nói với HA ;à thật đó, toàn là lời nói thật 100% không á :D , HA đừng xem đó là đùa và cho linh 1 cơ hội nha .... hớ hớ hớ . hi vọng có 1 ngày dc hát chung nhau bài " thương nhau lí tơ hồng " hoài anh dễ thương đáng yêu , xinh đạp nhỉ :D
cẩu 3 :hờ ,chẳng bao h luyện thơ cả , hồi nhỏ thich thơ , nhất là lục bát , rồi thơ 5 chữ . 4 chữ , sau lớn lên không có nhiều điều kiện để yêu thơ nữa , kể từ khi tham gia thế giới ảo , cũng hay viết thơ để tán gái và thấy hiệu quả ghê , tán cô nào là dính cô ấy , từ đó sinh ra kết luận là thơ sinh ra mục đích lớn nhất của nó là tán gái , hờ hờ ,...... , cứ tưởng tượng là trong mỗi bức thư , nỗi tin nhắn hay là cầu hôn của anh chàng nào đó là 1 bài thơ lục bát dc viết và trang trí dễ thương , cầu kì , lời lẽ mộc mạc đi xuống tận đáy lòng người ..... hờ hờ , trừ khi anh chàng đó cầu hôn với ĐÁ ra , còn nữa tỉ lệ lớn là đổ rạt rạt hết , nhất là mấy cô nàng thời nay nữa ..... hớ hớ , thấy thế là ham lắm ............
3 :yêu ...... yêu rồi chứ, yêu mạnh luôn ấy chứ , mỗi ngày tớ dành hẳn 8 tiếng để hì hục yêuy , ấy thế mà vẫn cảm thấy thiếu mới buồn ấy chứ .....
tớ có 1 câu thề là : thề cả đời sẽ yêu và chung thủy với 10 người , không bao giờ gái gú lăng nhăng lít nhít , không bao giờ phản bội bất cứ 1 ai hết /.........." ấy vậy mà vẫn chưa thực hiện dc lời thế ấy nè , mới tìm dc có 2 ng để yêu và ấn tượng 2 ng , hic hic..... quát ít cho sự nghiệp tán gái lẫy lừng của linh phải không nà ........ hờ hờ
mối tình để lại cho linh nhiều cảm xúc nhất có lẽ là mối tình đầu , hic hic , hai đứa yêu nhau ngấu nghiến hơn 5 năm trời , ấy thế mà linh bị tai nạn gãy chân chưa đầy 2 tháng , cô ấy nói chia tay rồi tót về nhà chồng , đau ......... bị lừa 1 cú quá đau .... hic hic , nhưng mà nhớ .. lúc đầu nhớ da diết , quên cả học hành , quên cả nhậu nhẹt , hic hic ,...........buồn ........
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 1:46 am

chào chung việt , rất vui vì dc gặp bạn trong phòng chém gió , cảm ơn bạn thật nhiều ... hì hì , và cảm ơn bạn đã hỏi các câu hỏi đó để linh có dịp khoe ... hì hì
đắc lắc có nhiều đặc sản lắm bạn ơi , mà có lẽ nên nói đầu tiền là cà phê , thủ phủ cà phê của thế giới , nếu 1 lần bạn dc ngắm rừng hoa cà phê trên lưng đồi vào buổi bình minh ban sớm thì ..... ôi chao ôi ......... không có gì tuyệt vời hơn , cứ như là thiên đường ..... vị cà phê của ban mê cũng thật là tuyệt , hình như cà phê sinh ra là để gắn lình với đất và người đắc lắc vậy ......
kế đến nữa là rượu cần tây nguyên , nổi tiếng nhất là rượu Y MIÊN , khi mới uống thấy ngon và dễ uống nhưng say thì cư y như là ngoắc cần cẩu ........ hờ hờ , rợu thơm và nồng , không có nhiều từ ngữ có thể miêu tả dc cái ngon của nó , có thể nó gọn là rất ngon .. hì hì
ở đắc lắc còn nhiều đặc sản lắm , nếu kể hết thì có lẽ phải kể đến mai mất , nên xin mời các bạn có dịp hãy ghé ban mê một lần , linh tình nguyện làm hướng dẫn viên dẫn các bạn đi khắp ban mê ......
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 2:07 am

2_zai dac lac tinh cach sao nhi?
3_cau com nhom the se lo lie the nao khi mua dong den ma chi co 1m?

hì : lại có dịp khoe : nói về trai đắc lắc , trong miền nam có câu nói khá nổi tiếng trong giới sinh viên là : gái gia lai , trai đắc lắc , như thế là đủ biết cách rồi , chịu chơi , chịu khó , có mộtchuts gì đó hoang dại của núi rừng , uống rượu đỉnh cao ......
về hình thức thì khỏi phải nói ..... hớ hớ , đẹp trai như linh thì không nhiều , chứ gần bằng linh thì đếm không xuể , ga lăng hết chỗ nói ......
có lần nghe mấy bạn nữ sinh viên phòng bên cạnh nói :'' giá như mình dc anh con trai dắc lắc bên phòng ý để ý đến mình nhỉ .......... ui ui ui ui hạnh phúc quá đi mất''
hớ hớ hớ , thế đấy .........trai đắc lắc đỉnh nhất rồi
3 : KHÔNG thể nhìn hính tớ mà bắt chữ dc đâu bạn à , tớ cao 1m7 và nặng 63 kg , như thế có lẽ đủ dùng qua mùa đông này , hì
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 2:30 am

Nếu cho anh chọn hoặc sự nghiệp: lấy 1 cô gái có tiền có thể nhờ cậy về sự nghiệp của mình,cô ấy lại gần nhà...nhưng không có tình yêu
Và 1 cô mà anh đã từng yêu say đắm,nhưng cô ấy nghèo,nhà đông anh em,lại còn không xynh đến nỗi tuyệt mỹ,cô ấy lại ở xa quê anh.không giúp gì cho sự nghiệp của anh..Cô ấy chấp nhận chia tay để anh được hạnh phúc.Vậy anh chọn ai trong 2 người.

trước hết xin nói về cô thứ nhất , mình đã không yêu thì chả cần gì để ý cả , bở vì mình có phải cùng cực yếu kém gì đâu mà không thể nuôi nổi mình , phải nghèo đến nỗi vì tiền mà bán rẻ mình như thế , rồi nữa chuyện gần nhà là 1 điều khá tối kỵ trong các chiêu tán gái nên tránh ....... nên tránh .... , nói chung các tiêu chí mà bạn đưa ra không nằm trong tuyp mình lực chọn bạn gái nên nói chung là nếu không có gì khác thì sẽ không chọn cô này , dù giàu tới đâu cũng thế
cô thứ 2 : nếu như mình rất yêu thì cố gắng giữ gìn và cưới làm vợ thôi , giàu nghèo quan trọng gì , cái chính là tình yêu đó như thế nào ? đó có phải là 1 tình yêu thật không hay đó chỉ là thứ na ná tình yêu, và yêu nhứngự 2 người có hiểu nhau , hợp nhau hay không ?
nếu cô ấy nói sẵn sàng chia tay để mình đến vs ng khác thì có thể khẳng định cô ấy không yêu mình , trong tình yêu không có sự nhường nhịn , yêu là phải đem đến sự hanh phúc cho người mình yêu , chứ không phải là đem hanh phúc của mình đi cho người khác , giàu nghèo không có ý nghĩa trong tình yêu
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 2:48 am

+
----
-
Anh học trường xây dựng hà nội à? bây giờ anh đang làm gì vậy?
Anh đã từng có bao nhiêu mối tình?
Mối tình đầu của anh vì sao mà thất bại vậy?
Và mối tình gần đây nhất là ai vậy?Xin lỗi vì hỏi quá như vậy..nếu anh không muốn trả lời thì thôi
Hiện giờ anh đang yêu ai vậ

mình học trường giao thông thành phố hồ chí minh , giờ mình đang thất nghiệp , đang làm thiết kế và kiểm tra bản vẽ theo hợp đồng cho 1 số công ty xây dựng ( buồn ngủ quá ....... mai trả lời tiếp nhé )(
mình đã tựng có 3 mối tình đầu , mối tình gần đây nhất à , khó nói nhỉ ....... bạn nói là đã hay là đang thì dễ trả lời , chứ gần đây nhất thì khó quá , nếu bạn quan tâm tới câu trả lời thì hãy hỏi lại nhé , mình sẽ trả lời bạn thẳng thắn ,
mối tình đầu thất bại có nhiều nguyên nhân lắm , hồi đó mình còn trẻ ,đâu có nghĩ gì nhiều đâu như là yêu thôi , nhưng người ta lớn hơn mình 1 tuổi , lại ra trường trước mình , mà cô ấy lại khá xinh đẹp , dc rất nhiều người để ý tâm lí của bố mẹ người ta cũng muốn con mình xây dựng gia đình sớm , ổn định sớm , năm đó mình mới học năm 2 đại học, làm sao mà cưới ...... thế nên đành ....... nhắm mắt nhìn cô ấy sang ngang , gói ghém kỷ niệm một thời vào ngăn cặp , vác ba lô lên sài gòn ...............nhắc tới mà chạnh lòng ghê .....
hiện giờ mình đang yêu 1 người , khá nổi tiếng mà có lẽ ai vô diến đàn này cũng biết , hì, cô ấy có nét rất giống mình ...... không biết có đi đến đâu không nhưng mà thấy nhiều khó khăn lắm , chỉ hi vọng là vượt qua dc để đưa người ta về nhà mình hì ....... vì lí do cá nhân nên người ấy không muốn công khai chuyện tình cảm .... nên mình không thể nói ra dc , các bạn thông cảm ,... hì

Được sửa bởi hoàng tử thành rome ngày Fri Oct 29, 2010 4:27 pm; sửa lần 1.
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52814

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:41 am

Ặc! Hoangtuthanhrom dậy đi thôi cho Natasa "hỏi tội" Na đùa bạn một chút thôi hông có giận hen! Na "dơ đao" chém bạn mấy nhát nhè nhẹ thôi "nhận" nha.
1. Trong cuộc sống tình và tiền bạn suy nghĩ ntn về 2 quan điểm này?
2. Nếu bạn đã, đang yêu thì tình cảm của bạn ntn?
3. Bạn định bao giờ cho các thành viên ngôi nhà vnthutinh "ăn kẹo và hút thuốc " đây?

Thế đã nha bạn bị chém nhìu quá lại "rơi cổ" mất, chúc tuần chém vui vẻ. Bye

santa :-h
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 55124

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 12:07 pm

"chào chung việt , rất vui vì dc gặp bạn trong phòng chém gió , cảm ơn bạn thật nhiều ... hì hì , và cảm ơn bạn đã hỏi các câu hỏi đó"
đánh cho te tua bây giờ "hoangtuthanhrome" cậu không biết chữ à mà đọc ngược tên tuổi của tui ?ây za!!!!
4_điều gì làm cậu yêu đời thế?
5_những bí quyết để có "làn da bazan" như của cậu là chi mô?
hoalongden
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
hoalongden

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : vi cuoc song la khong cho doi!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 52196

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Left_bar_bleue0/0Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 1:20 pm

lâu rùi không gặp còn nhớ bạn ko ?hiiiiiiiii!Dạo này đau ốm thế nào rùi?

Thôi mình chỉ góp một câu cho vui thui nhen!

Nếu bạn bị người mà bạn yêu thương nhất phản bội bạn sẽ hành động như thế nào? VÀ tò mò một chút nhen? Bạn có bao giờ phản bội người yêu bao giờ chưa?hiiiiiiiii
http://phattrien24h.com
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 4:32 pm

Anh học chuyên ngành gì vậy?Lương tháng của anh bao nhiêu vậy?Anh có dự định gì cho tương lai không?lập gia đình và xin việc/làm ở đâu?
linh học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp , lương tháng trước là 6 triệu bao ăn ở điện thoại và xăng xe , nhưng giờ đang thất nghiệp và không có lương cơ bản ......
dự định cho tương lai thì nhiều lắm , nói đúng hơn là mơ ươc , có một mái ấm nhỏ , những đứa con và người vợ hiền , muốn có 1 công ty xây dựng của riêng mình , cuộc sống gia đình êm ấm hạnh phúc .....
mình chưa có ý định là lập gia đình ở đâu , ví cái này tuỳ duyên nữa bạn à, mình đã từng nói với người ta là về miền tây xin việc nhưng mà không biết sao nữa , nghề của mình là nghề chạy nên làm việc không ổn định dc , đâu cũng thế cả ........
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 4:56 pm

Nhược điểm của anh là gì?và cái nào lớn nhất và làm cho anh lo ngại nhất?vì sao lại lo ngại nó như vậy
Bây giờ nếu anh đi làm,xa nhà,các bạn bè rủ anh vào quán karaoke...vì lý do công việc anh bắt buộc phải vào...họ gọi rượu bia..và gái chẳng lẽ anh không uống không ôm à.
cứ ôm đi,sẽ chẳng ai biết,người yêu hay vợ mình không bao giờ biết là được nhỉ?Cứ coi là anh chung thủy đi...không ôm không làm gì cả...nhưng bạn bè,đồng nghiệp của anh lại nghĩ khác...thích cho anh đen tối luôn...và 1 trong số bọn họ thách đố sẽ hạ cậu...Cho 1 cô gái trẻ đẹp chân dài,ăn mặc sexy cởi áo,ôm ,hôn và nói rằng em sẽ chiều anh tối nay thôi,em chỉ cần có anh,em không cần gì hết,sẽ không ảnh hưởng đến sự nghiệp của anh,sau đêm nay chúng ta chưa từng quen và cô gái cởi đồ ôm hôn đưa anh lên giường.liệu anh có chống được không?hay là để vợ con ở nhà đau khổ! đừng nói là anh sẽ làm được nhé, 1 khi anh rơi vào hoàn cảnh đó rồi sẽ hiểu mọi chuyện,nhiều chuyện không dễ như anh nói đâu

nhược điểm của linh à , cũng nhiều , ham chơi nè , máu me bài bạc nè , tiêu tiền không tính toán nè , nhưng có lẽ nhược điểm lớn nhất của mình là nóng tính , khi gặp chuyện j đó không nên là y như rằng mình thành 1 người khác , không ai kiểm soát dc , và mình làm gì mình cũng không biết , chỉ đễn khi hồi tâm lại mới thấy mình sai , nhiều khi đã muộn , lời xin lỗi không còn giá trị nữa , mình biết đó nhưng không thể nào khắc phục dc điểm yếu ấy cả , rất may là chưa có chuyện gì quá lơn và gây hậu quả nghiêm trọng cả .... ,
cảm ơn tình huống bạn đưa ra , nó thật là thú vị, theo quan điểm của mình , vào quán bia ôm mà không ôm , phí ....... con trai mà ,hờ hờ ..... nhưng mà nên dừng lại ở đâu là hợp lí nhất , với lại chính bạn cũng đã nói là đó là điều không thể tránh khỏi cơ mà ....... thôi thì cứ nhắm mắt đưa tay vậy , chịu khổ chịu thiewetj thòi cho bản thân 1 tí vậy , hờ hờ hờ .... cái chính là vợ ở nhà , nếu mình có vợ rồi thì nên dùng chiêu mà trốn đi , mà có lẽ mình cũng sẽ trốn hoàn cảnh này , thú thực với những người con gái như thế ........ không có cảm giác ..... mà nếu có cảm giác cũng nên trốn luôn , chứ bạn bè mà đã rủ đã gài mình như thế , thể nào mà chả có đứa quay lại méc với vợ mình , con vợ mình mà nó điên lên , nó ôm con về nhà ngoại thì ........ hic hic , thoải mái mà đi tán gái ........ khổ lắm , không thể nói là đảm bảo là minh tưởng bạn bè dc , nó đã gài mình thế thì nó là người xấu , có những người tốt , ngay cạnh mình , hay những người mình xem như anh em ruột thịt nó còn quay lại đâm mình cơ mà , hờ hờ hờ . nên trốn ....... nên trốn ...... ,
nếu mà có hứng thì nên lấy sổ ra ghi lại địa chỉ quán bar đó , rồi ghi luôn nghệ danh của cô kia , sau này kinh tế kha khá lên chút , quay lại 1 mình , hờ hờ . tha hồ mần gì thì mần , ứ có ai biết .....
còn hiện tại phải trốn , cách trốn thì khá đơn giản , trong quán rượu cơ mà , thiếu gì cách , đơn giản nhất là cứ uống cho nhiều , đổ rượu tùm lum tùm le rồi nôn hết quần áo , đố con nào dám lại gần , hờ hờ ..... cứ thế rồi lĩnh lên xe mà về , cách cao tay hơn , sạch sẽ hơn chút thì vào nhà vệ ssinh , gọi điện ngay cho vợ mình , kể hoàn cảnh thế , chắc chắn cô ấy sẽ giải cứu bạn ngay trong tình huống ây , cái lợi là còn làm cô ấy tin tưởng và yêu bạn nhiều hơn .........
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 5:07 pm

Nếu có 1 đang rất thiếu tiền,bố và mẹ anh đang ốm nặng rất nguy cấp,nguy hiểm đến cả tính mạng,mà để chữa bệnh cần đến rất nhiều tiền.trong lúc đó,anh đang ở bệnh viện,gặp 1 ông lão để quên túi sách trong phòng bệnh,1 lý do nào đó anh vào nhầm phòng,cầm nhầm túi sách của ông.Về đến nhà anh mới phát hiện bên trong rất nhiều tiền.Sau 2 ngày,anh để trong nhà và không ai biết anh cầm nhầm túi cả.Vậy anh sẽ làm gì?nếu có tiền anh có thể có tiền chữa bệnh cho cả cha lẫn mẹ,người đã nuôi anh khôn lớn luôn lo lắng cho anh ...chẳng lẽ anh để mặc họ sống chết ư? nếu có tiền anh có thể có rất nhiều thứ mà mình muốn nữa,có vợ đẹp,có thể có 1 công việc ổn định,đỡ phải bôn ba khắp chốn....vân vân.Vậy anh sẽ làm gì đây?chẳng lẽ anh trả lại cho người ta>>?>
lại 1 tình huống thú vị ,............ rất vui vì bạn bạn hỏi những câu như thế này .......

trong tình huống này bạn đưa ra , có lẽ mình sẽ lấy tiền đó đi chữa bệnh cho bố mẹ ,chăc chắn như thế ,
thứ nhất : ông lão có nhiều tiền thế mà không để ý đến nhiều , không giữ khư khư thế chắc ông ấy cũng giàu , hoạc cũng không cần đến số tiền ấy cho lắm , nếu ông ấy biết mình gặp hoàn cảnh như thế ông ấy cũng thông cảm ,cứ 1 mạng người bằng xây bảy ngôi chùa mà ,
thứ 2 : mình không phải lấy luôn món tiền ấy , mà chắc chắn sau khi chữa bệnh cho cha mẹ , mình sẽ cố gắng bằng mọi cách để trả ại cho ông ấy món tiền đó và sẽ dẫn cả nhà đến tri ân an nhân ấy .....
thứ 3 : nếu như không có 2 nguyên nhân kia , chỉ vì nguyên nhân thứ 3 mình cũng làm , cha mẹ mình là tất cả , dù phải đánh dổi tất cả mọi thư trên đời này , dù phải làm mọi việc xấu xa nhất để cứu sống cha mẹ , mình cũng làm ......
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 5:39 pm

Natasa đã viết:
Ặc! Hoangtuthanhrom dậy đi thôi cho Natasa "hỏi tội" Na đùa bạn một chút thôi hông có giận hen! Na "dơ đao" chém bạn mấy nhát nhè nhẹ thôi "nhận" nha.
1. Trong cuộc sống tình và tiền bạn suy nghĩ ntn về 2 quan điểm này?
2. Nếu bạn đã, đang yêu thì tình cảm của bạn ntn?
3. Bạn định bao giờ cho các thành viên ngôi nhà vnthutinh "ăn kẹo và hút thuốc " đây?

Thế đã nha bạn bị chém nhìu quá lại "rơi cổ" mất, chúc tuần chém vui vẻ. Bye

santa :-h
tình và tiền , vấn đề muôn thưở na nhỉ , không có 1 trong 2 thứ ấy , có lẽ không thể nào tồn tại dc trong cõi đời này ,
tiền là thứ thiết yếu cho mỗi người . nó là phương tiện giúp chúng ta có dc tất cả , kể cả tình yêu , có tiền sẽ giúp ta dễ dàng giải quyết dc nhiều công việc . tình : ở đây chỉ nói trong phạm vi tình yêu thôi nhé , tình yêu cũng thật là 1 thư thật quan trọng , nhất là trong lứa tuổi thanh niên chúng ta , tình yêu giúp cho cuộc sống thú vị hơn , nụ cười đến từ tình yêu giúp ta có thêm hàng ngàn sức mạnh , để vượt qua khó khăn , là diểm tưạ để mình có thêm ý chí và khát khao sống ,
trong cuộc chiến tình và tiền , có nhiều quan điểm , nhưng có lẽ muôn thưở đời nguòi không ai chúng minh dc tình thắng hay tiền thắng , có tiền thì dễ dàng có tình , nhưng có tình thì cũng dễ dàng làm ra tiền , mà cuộc sống không thể thiếu tình hay tiền cả ,cách tốt nhất là cân bằng cả 2 .
câu 2 : câu này hơi khó , bạn hỏi rộng quá ,nói về tình cảm bây giờ , nói chung là mình đang hoang mang , không biết là tương lai sẽ tới đâu , mình biết là cô ấy yêu mình và mình cũng rất yêu cô ấy , nhưng có những cái khoảng cách thật gần mà thật xa , mình chỉ biết cố găng hết sức thôi chứ không biết làm gì nữa bạn à
mình cũng đang tự hỏi mình nè ... hic hic , không biết khi nào dc mời mọi người làm lễ vu quy đây ... em nhỉ ........?

hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 5:40 pm

na lâu lắm mới vô nhỉ , sao dạo này ít ghé thế , ở đây vẫn còn rất nhiều người nhớ bạn mà, hãy quay về cùng với những vần thơ hài tếu của mình , mọi người chờ bạn đấy
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 5:50 pm

+
----
-
"chào chung việt , rất vui vì dc gặp bạn trong phòng chém gió , cảm ơn bạn thật nhiều ... hì hì , và cảm ơn bạn đã hỏi các câu hỏi đó"
đánh cho te tua bây giờ "hoangtuthanhrome" cậu không biết chữ à mà đọc ngược tên tuổi của tui ?ây za!!!!
4_điều gì làm cậu yêu đời thế?
5_những bí quyết để có "làn da bazan" như của cậu là chi mô?

xin lỗi việt chung nhé , nhìn nhầm bạn , hì ....mà tại ai đó đọc tên tớ là rome thành tử hoàng chứ bộ , tớ có quá đáng lắm đâu chứ.......... hic
4 : là lá la .. điều gì làm tớ yêu đời ư .......... nhiều lắm , mà có lẽ là vì cuộc đời này rất đẹp , mình rất may mắn vì những điều mà cuộc sống cho mình .....dù có đôi khi thế này thế nọ nhưng mình vẫn luôn cảm ơn cha mẹ mình đã sinh ra mình trên đời này , cho mình 1 cuộc sống , cảm ơn bạn bè và những người thân vì những giọt mồ hôi và nước mắt , cuộc đời thật thú vị , tại sao lại phải ghét nó nhỉ , tại sao lại không yêu nhỉ , khi trong đó có cha mình , mẹ mình , có đất nước quê hương mình , có người mình yêu dấu . tại sao lại không yêu cơ chứ .....................;
5 :để có 1 làn da ba zan bóng bẩy cuốn hút , nam tính như linh hớ hớ hớ ....... không đơn giản đâu bạn hiền ạ , lên cao nguyên , phơi lưng trần trong nắng vàng tươi , tắm nước suối nguồn và những buổi mưa dông tầm tã , ra công trươcf trong nắng miền nam bát ngát gió và bụi ..... một chút mặn chát của cuộc đời nữa ...... đó là những gì làm nên làn da của tớ đấy , ấy có muốn dc như thế không nà
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cần có 1 tấm lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52172

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:21 pm

Xin hỏi anh rằng...với mối tình hiện giờ của anh..anh có hết lòng yêu cô ấy không?
Anh có dự định ra sao với cô ấy?có tính đến hôn nhân không?hay chỉ ham chơi và hưởng thụ...yêu là yêu không lo gì cho tương lai.
Khó khăn và cản trở mà anh nói ở trên của anh là gì vậy?
Anh có thể cho tôi biết anh những lần anh có lỗi nhất với cô gái đó là gì không?
Kị nhất là tán gái gần nhà...nếu muốn bỏ thì khó à?
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:33 pm

Trong quán bar...Anh nói là các bạn đồng nghiệp của anh là xấu ư?làm xây dựng thì đồng nghiệp và đối tác rất quan trong.chẳng lẽ lần nào anh cũng giả vờ say sỉn để ra về...vậy hợp đồng và các dự án làm ăn...anh bỏ qua ư.Có thể anh nói sẽ hẹn đối tác vào lúc khác...nhưng hầu hết các nhà làm ăn bây giờ thích bàn bạc khi có rượu và gái...người ta thích thế ...mà anh lại làm mất lòng họ ư?
Chẳng lẽ anh quyết định mất luôn các dự án...trong khi anh đang thiếu tiền và thất nghiệp ư?
Anh chốn được 1 lần,vậy còn các lần sau...họ muốn anh phải" hòa nhập" như họ.anh chốn được công việc,chốn được cả đời không anh?Anh chốn được 1 người,1 dự án thế còn người khác thì sao.Tôi biết đó là công việc của anh,anh còn trẻ,chưa lập gia đình,tôi nghĩ cái gì anh tránh được thì tránh,ăn vụng chùi mép,đừng để lại hậu quả là được.yêu thương vợ con và gia đình nhiều hơn,đừng để cho vợ biết là ok thôi.
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:41 pm

Trong câu trả lời thứ 2 của anh có rất nhiều câu đối lập tôi không muốn nhắc đến nữa.Bây giờ tôi chỉ hỏi câu thứ 3,Anh nói ông lão trong bệnh viện rất giàu,thừa tiền ư?tại sao anh biết vậy?Sao anh không nghĩ ông lão vào bệnh viện mang tiền đến là để chữa trị cho người con trai duy nhất của mình đang nằm đau đớn mất đi 2 chân của mình vì tai nạn giao thông,ông đã phải cầm sổ đỏ để vay ngân hàng số tiền đó.anh nhẫn tâm cướp trắng của ông già ư?Sau nầy anh trả tri ân là bao giờ ,1 năm hay 10 năm đây,trong khi anh không có 1 xu dính túi?Sau nầy anh trả liệu người con ông lão đã còn nữa không?
Anh nói là dù làm bất cứ mọi việc xấu xa nhất trên đời đều phải chữa trị cho bố và mẹ.Ạnh cướp ngân hàng?Ăn trộm giết người hay làm gì đây?Liệu bố mẹ anh biết cho tha thứ cho con trai mình không?anh có suy nghĩ về vấn đề nầy chưa?bao nhiêu năm nuôi anh lớn khôn để rồi anh tự mình hủy hoại,hủy đi cống sức ,yêu thương của bố mẹ anh à?
Anh nói với bố mẹ anh về sự thật ư?họ chấp nhận hy sinh vì con trai?vậy anh sẽ làm gì đây
Đời người chưa từng đau khổ nhưng cũng đủ hiểu thế nào là khổ đau.[D].JongChoj
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:45 pm

anh học làm thơ ở đâu vậy,dân công trình mà làm thơ hay thế?anh học làm thơ được mấy năm rồi?anh của ai?dạy bí quyết làm thơ để tôi đi lừa gái phát nào/
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:46 pm

Anh có thể nói đôi chút về con người tôi,về những gì anh biết và đoán về tôi được không

lãng tử nghĩ hoàng tử có đoán ra dc lãng tử là ai không ..........?
lãng tử hiểu khá nhiều về hoàng tử mà ......... hì hì ,thế thôi nhé .......
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:54 pm

Anh nói rằng người yêu hiện tại của anh ,vnthutinh đều biết...tại sao anh không thể nói với tôi?
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:58 pm

Anh nói về con người và những gì anh biết về cô ấy được không
quê quán,tuổi tác,danh tánh,sở thích sở ghét,sở trường sở đoản,tính cách,nick name.
theo đánh giá của mọi người thì cô ta xynh ở nét nào và không xynh ở nét nào?
hầu hết ai cũng biết sao anh lại phải dấu tôi với lý do cá nhân để làm gì?
tôi hỏi những chuyện đường đường chánh chánh chứ có hỏi những việc xấu xa của anh đâu mà.
langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 10:01 pm

anh đạt bằng giỏi hay khá của trường giao thông vậy?mấy phẩy?

langtuhoaanhdao1112
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
langtuhoaanhdao1112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 10:02 pm

bây giờ anh cao mét mấy?nặng mấy cân vậy?
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 10:37 pm

langtuhoaanhdao1112 đã viết:
bây giờ anh cao mét mấy?nặng mấy cân vậy?
anh cao 1m73 nặng 63 kg chuẩn chứ em trai
hớ hớ
khối người đi ngang qua đều ước một câu "giá mà mình được như anh ấy " hớ
tongue
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63206

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 29, 2010 11:13 pm

hic, mới có 2 ngày mà lên tận 4 trang, bó tay.com.
11. Anh hãy post vài tấm hình về quê hương đắk lắk của anh cho mọi người ngắm nha?
12. Anh hiểu thế nào về câu nói: " có thực mới vực được đạo"?
13. Để thay đổi không khí trong phòng chém gió em đố anh 1 câu đố nha: tên con vật nào nửa sống trên trời, nửa sống dưới biển?
Đơn giản vậy thôi ah, hiii nhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé   Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé - Page 2 Icon_minitime

Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị "chém" này (1/2đến 7/2/01): King of love mọi người vào nhé
» Nhân vật bị "chém" này (22/3đến 28/3/10): dậpdìusóngvỗ mọi người vào nhé
» Nhân vật chem tuần này (25 đến 31/1/2010 : admin THANH ĐIỆP