Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?

Go down 
ThanhThanh
vit_con_online
6 posters
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56671

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue5/10Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue10/10Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (10/10)

Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeSat May 02, 2009 5:00 am

Em yêu thầm anh ấy được 3 năm...và chúng em chính thức hẹn hò tính đến nay đã đươc 2 năm rùi...thời gian ấy cũng đủ cho chúng em yêu nhau nhiều đến thế nào?...nhưng vì hoàn cảnh em phải đy xa, tuy xa nhưng em vẩn cảm thấy nhớ và yêu ảnh , nhưng mỗi người 1 nơi biết làm thế nào bây giờ? chúng em đã chia tay rùi nhưng nổi đau của mốii tình đầu trong em vẫn còn vương lại...làm thế nào để em quên được mối tình ấy ?
ThanhThanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ThanhThanh

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55274

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeSat May 02, 2009 3:18 pm

Người ta bảo mối tình đầu là mối tình đẹp nhất và cũng khó quên nhất,bạn càng cố gắng quên đi thì nó lại càng hiện hữu, cho nên bạn đừng có cố gắng quên nó mà hãy cất giữ nó vào một góc nhỏ của trái tim bạn. Rồi bạn sẽ tìm đc hp mới cho mình, bạn hãy biết trân trọng cái thực tại và sống thật tốt, đừng để mình chìm đắm trong quá khứ ấy vì có thể nó sẽ khiến bạn mất nhiều cái đấy. Hãy tự tin lên bạn. " Quá khứ là lịch sử, tương lai là một phép nhiệm màu, còn hiện tại là một món quà mà cuộc sống ban tặng".Chúc bạn tất cả
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56084

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue8/10Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue10/10Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeSun May 03, 2009 5:44 pm

bạn nà ........!
đã biết rằng cố quên là sẽ nhớ
nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
dù cho bây giờ bạn có cố gắng mấy cũng ko quên đc mối tình ấy đâu, chị thanh thanh nói đúng đó "hãy cất giữ nó vào một góc nhỏ của trái tim bạn"
hãy để những gì đã wa giữa 2 bạn là một wa' khứ thật đẹp........ có như vậy mới thấy lòng mình thanh thản và dễ dàng mỉm cười mổi khi nghỉ về người ấy chứ.........vui vẻ l;ên nhé mình tin rằng ở một nơi nào đó anh chàng ấy cũng ko mún bạn bùn ba~ vì nhg~ ji` đã wa chứ.........ok
nghianh2
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54631

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeWed May 13, 2009 12:43 pm

"lay doc tri doc" qua khong sai. ban phai thuong xuyen nho den nguoi ay, nhung chi duoc nho nhung tat xau thoi nhe. (da la con nguoi ai ma chang co khuyet diem phai khong ban?). cach nay da giup minh quen duoc nhieu nguoi lam do.ban hay thu di nhe! Idea
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56442

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue70/100Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue1000/100Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeThu May 14, 2009 7:41 am

phải cố gắng thôi bậnh` mình biết mối tình đầu rất khó phôi phai
vẩn biết rằng cố quên là sẽ nhớ
nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55417

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue-100/1000Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue1000/100Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeFri May 15, 2009 7:57 pm

đã biết đó là tình đầu...
mặc dù đau nhìu nhưng vui bạn nhỉ....
tại sao lại muốn wên nó...
sao bạn không thử 1 lần nghĩ về nó...nghĩ về kỉ niệm đẹp của pạn...
đến lúc có thể thj` tự khắc bạn sẽ wên....
đừng cố ép bản thân mình...chỉ phản tác dụng thôi..
chúc bạn ngày mới tốt lành....luôn hạnh phúc!!!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56671

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Left_bar_bleue5/10Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitimeTue May 19, 2009 3:44 am

Cám ơn các bạn về những lời khuyên hữu ích....mình sẽ thực hành những lời khuyên ấy...( lat see which one work)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?   Làm thế nào để quên được tình yêu cũ? Icon_minitime

Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang