Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bình an em nhé
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bình an em nhé

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hãy sống như thể ngày mai mình sẽ chết
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 46458

Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc   Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Icon_minitimeThu Sep 20, 2012 3:09 pm

Giờ đây mình nói lời chia tay trong lòng anh đau như cắt từng đoạn ruột, tim anh tan vỡ hết. Mình chia tay có nghĩa là đường ai nấy đi, không còn luyến tiếc nữa

Một năm đã trôi qua rất nhanh, tình yêu lúc đầu của mình giống như một cánh đồng đầy hoa nở hương thơm bát ngát. Anh với em đã từng mơ ước có một mái ấm gia đình thật hạnh phúc, có tiếng khóc của trẻ thơ, mỗi ngày anh đi dạy học về nhìn thấy em và con ngồi chờ anh là niềm hạnh phúc nhất trong cuộc đời anh, không có thứ gì sánh đổi được
Giờ đây mình nói lời chia tay trong lòng anh đau như cắt từng đoạn ruột, tim anh tan vỡ hết. Mình chia tay có nghĩa là đường ai nấy đi, không còn luyến tiếc nữa, tất cả những kỷ niệm xóa nhòa trong dĩ vãng. Anh vẫn ung dung vui vẻ vì em là người con gái chẳng ra gì đã phản bội và lừa dối anh trong khi tình yêu của anh dành cho em thật lòng và thủy chung. Em tưởng anh không hay biết nào ngờ “kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra”.

Vào ngày đó, anh không đau, anh rất vui vì mang một căn bệnh nan y rất nặng, hàng ngày anh phải uống thuốc và điều trị để chống lại sự đau đớn và nhức nhói của căn bệnh quái ác này. Anh ao ước mình hết bệnh được sống như mọi người để nhìn thấy vạn vật thiên nhiên sinh sôi nẩy nở và em hạnh phúc hay đau khổ trong cuộc đời.

Có một điều anh nhắc nhở em, con người có một đời người để sống, có một lần để chết, sống như thế nào được mọi người quý mến, chết như thế nào được mọi người luyến tiếc. Em cũng đừng lừa dối và gây tổn thương cho người khác nữa nghe em, em nên sống chân thật để sau này em sẽ có hạnh phúc thật sự vì ông trời rất công bằng.

Cám ơn em đã ruồng bỏ anh. Anh cầu chúc cho em hạnh phúc bên người em đã chọn. Tạm biệt em yêu!

Quang Dai
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46493

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue0/0Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue0/0Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc   Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Icon_minitimeThu Sep 20, 2012 6:06 pm

Mình chia tay nhau vì anh bị bệnh. Căn bệnh ấy làm cho em học cách chấp nhận mất một người mà mình yêu thương. Nhưng anh lại không cho em ở bên anh. Dù không gặp nhau nhưng em mong em có thể trò chuyện với anh những lúc anh cô đơn nhất. Đó là điều mong muốn cuối cùng để ngưòi ở lại không phải tiếc nuối gì cả.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue1/10Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue2/10Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc   Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Icon_minitimeThu Sep 20, 2012 6:16 pm

giờ đây mình đau sót.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue8/10Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Left_bar_bleue10/10Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc   Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Icon_minitimeFri Sep 21, 2012 11:17 am

Buồn vì em? Haizaaaaaa
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc   Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc Icon_minitime

Chia tay giấc mơ một gia đình hạnh phúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hôm nay em viết thư cho anh nhưng là bức thư tình không gửi
» Tạm biệt giấc mơ hạnh phúc của em
» Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay...
» Có cái hạnh phúc goi là chia tay.
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc