Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ĐôngPhong
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54854

Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau   Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 1:37 am

Thế là mình cũng đã xa nhau, em đã khác, và rồi anh cũng khác... Có lẽ em ko tin, nhưng anh thì tin: tình yêu của chúng ta chỉ có một, và nó tồn tại mãi mãi _ trong cuộc đời.
.......
Chúng mình đã ở bên nhau _ và dù thế nào đi nữa, dù cả hai cùng cố gắng phủ nhận; sự thật vẫn là như thế! là những cố gắng của chúng ta, là sự chờ đợi của anh, là những kỷ niệm, những yêu thương, những ngọt ngào... và cả những tàn nhẫn, lạnh lùng khi ngày ngày trôi qua anh một mình chấp nhận ở em sự im lặng!
Anh biết phải nói với em thế nào về nỗi đau của anh?
Biết phải nói thế nào về những giấc mơ không đầu, không cuối mà khi tỉnh giấc là nỗi lo sợ?
Biết phải nói thế nào về sự chờ đợi trong màn mưa nơi con ngõ dài và sâu hun hút như nỗi nhớ?
Nói thế nào về sự tuyệt vọng và cô độc?
Nói thế nào về sự lạc lõng? Về cảm giác trống trải nơi cuối đường khi một mình anh đứng đợi?
Về cảm giác nhìn thấy những vật cản trước mắt mà không còn em bên cạnh nữa?
........
Anh vẫn yêu em!
Anh vẫn yêu em như chưa bao giờ chạm phải nỗi đau này. Yêu và chịu chấp nhận tất cả. Yêu như sợ chỉ cần buông tay em ra anh cũng có thể mất đi vĩnh viễn niềm hạnh phúc.
Anh yêu em, dù nơi cuối đường em quay mặt đi, cố gắng để không thấy giọt nước mắt anh rơi và đôi mắt anh mỏi mòn chờ đợi - trong tuyệt vọng...
Anh yêu, ngay cả khi em nói những lời tàn nhẫn chỉ để anh tự trọng mà bước ra đi....
.......
Thế là mình cũng đã xa nhau, em đã khác, và rồi anh cũng khác... Có lẽ em ko tin, nhưng anh thì tin: tình yêu của chúng ta chỉ có một, và nó tồn tại mãi mãi _ trong cuộc đời!
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56419

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Left_bar_bleue6/10Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Left_bar_bleue8/10Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Empty_bar_bleue  (8/10)

Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau   Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 8:46 am

Tình yêu đầu đã bay xa mãi mãi
Một mình anh chôn chặt nó vào tim
Trái tim anh giờ đây nguội lạnh
Vì trái tim anh luôn nghĩ đến em

Thế Là Mình Cũng Đã Xa Nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang