Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
boconganhloveu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
boconganhloveu

Tâm trạng : amazed
Nam
Châm ngôn sống : mong ngày mai đợi ngày mai , chờ ngày mai nhưng ghét ngày mai ! đẹp zai từ bé! ^^
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43026

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Left_bar_bleue10/107 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Left_bar_bleue10/107 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty_bar_bleue  (10/10)

7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty
Bài gửiTiêu đề: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 1:00 am

Từ khi mình chia tay, cậu đã hứa với tớ là không yêu ai nữa cho đến khi đi học ÐH. !T.T

Tớ thấy buồn lắm, nhưng cũng mong cho cậu luôn được vui, học tốt là tớ cũng cảm thấy vui rùi. Tớ thấy có lỗii với cậu quá, từ lúc yêu cậu tớ đã trở thành một người hoàn toàn khác về cách suy nghĩ. Mỗi ngày một chín chắn hơn! Mình chia tay cũng lâu rồi cậu nhỉ, lần cuối tớ được gặp cậu là cách đây gần hai tháng. Cho đến giờ cũng chưa được gặp cậu thêm một lần nào nữa và sđt của cậu cũng mất luôn!
Cách đây vài tháng tớ có nhắn tin cho cậu nhưng cậu trả lời tớ bằng một giọng nói lạnh nhạt vô cùng! như muốn súc phạm tớ vậy. Từ hôm đó tớ không dám nhắn tin với cậu nữa. Tớ biết cậu giận tớ lắm nhưng cũng đành vậy. Tớ không biết làm thế nào để cậu hết giận nữa!T.T

Quanh tớ bây giờ chỉ là nỗi buồn, sự cô đơn và tuyệt vọng! nhưng thui không sao đâu vì tớ đã sống như vậy đã được quá lâu rồi!
Cậu nhớ cái hồi mình đi học không, hì. sao lại thích cầm tay nhau như vậy chứ! ^^ ... cứ như trẻ con vậy.
mỗi lần nghĩ lại cũng thấy buồn cười cái hồi nghỉ hè năm ngoái tớ tình cờ thấy nick cậu trên ZingMe nên kết bạn và xin sđt luôn. !^^
Cậu học giỏi tiếng anh lắm, tớ thì dốt như con bò vậy. tớ không muốn kết quả tiếng anh của tớ be bét như trước nữa liền nghĩ cách tán cậu làm người yêu để cậu phụ đạo T.A cho tớ nhưng là tán trêu thui(hơi quá đáng ha). thế là tớ bắt đầu nhắn tin, cưa đủ kiểu mà cậu không đổ. Ở trên lớp thấy cậu bình thường vậy mà khi nói chuyện mới biết cậu rất vui tính và đáng yêu thời gian trôi qua, tớ cảm thấy mình cần cậu trong cuộc sống hơn cả môn T.A nữa! Thôi chết...
đến lúc đó mới sực hiểu ra là tớ đã yêu cậu mất rồi. ! á á ặc ặc.

ghê thật! tán đủ các chiêu mà cậu không đổ! tớ nghĩ mình nên bỏ cuộc đến ba lần liền nhưng cứ nghĩ đến cậu là tớ là lại thêm phần nghị lực vậy.
hum đó tớ nghĩ đây là lần cuối tớ tỏ tình vs cậu (!@@). ai ngờ cứ nghĩ là cậu sẽ từ chối và trì chích tớ như mấy lần trước nhưng thật may là cậu lại đồng ý.
cậu bảo: "để tớ nghĩ đã..."
15p sau cậu nhắn tin lại bảo: "làm người yêu thử một tuần nhé". ACTION - " 7 ngày yêu " .
27/10/2011

cậu biết cảm giác của t lúc đấy thế nào không hả? thích thú vô cùng, nỗi buồn được xua tan hết và t chìm đắm trong cái cảm giác của người đang yêu vậy! ^^
Trang (chị kết nghĩa của cậu ngồi gần tớ đó) có bảo với tớ là: "cậu cứ nhắn tin với nó di, để tớ giúp nữa kiểu gì nó cũng đổ thui". hê hê! may quá có nội gián đấy!

trong 7 ngày đó tớ với cậu đã có nhiều kỉ niệm đẹp ha. nhớ lắm! T.T

thời gian trôi qua 7 ngày yêu kết thúc, cậu bảo: "thui mình tạm chia tay đã nhé. để tớ xem đã".

13/11- sinh nhật của cậu! hum đấy tớ đến lớp chúc mừng sn cậu và tặng quà cho cậu! ^^ ... tớ thấy cậu khá bất ngờ và mọi người cũng vậy... Thế là cậu lại phải quay lại với tớ thui, nhưng mà tình yêu giữa tớ với cậu là công khai rùi! tối hum đó cậu có nhắn tin bảo tớ là: "từ bây giờ tớ mới thực sự yêu cậu". tớ thấy thích lắm! ^^

7 ngày sau... 20/11 sinh nhật đáng nhớ nhất của tớ! hum đó lớp mình vào nhà thầy CN và như thế nào thì cậu biết ùi đấy. hê hê! ^^
Ðính chính lại là vài hum trước đó chú của tớ đã bảo tớ giúp nhà chú có đứa em ăn hỏi vào đúng hôm 20/11 - sn của t. Tớ đã nhận lời rồi và bảo với cậu là hum đó t không đi được ùi!
Nhưng hum trước đó t nghĩ không yên tâm và sợ cậu buồn nên hum sau đành dậy từ sáng sớm và trốn đi!T.T ...
Trên đường đi t có 2 cảm giác vừa vui, vừa buồn - vì đã thất hứa! Vui lắm nhưng mà cũng áy náy lắm.
Còn vài lần lớp đi chơi nữa cũng vui lắm cậu nhỉ. tớ cũng hiểu được thêm về cậu nhiều! ^^

............................
Tớ không biết tại sao mình lại chia tay nữa, nó đến quá nhanh và bất ngờ! và tớ không biết phải làm thế nào! T.T

_________...

Nhưng đây chỉ là một quá khứ ảo mộng như cậu đã từng nói gần đây! cậu bảo đây chỉ là cái tình yêu trẻ con thôi, cậu bảo tớ đừng nhắc lại làm gì nếu còn muốn làm bạn của cậu!

t cảm thấy nhói đau trong tim vậy! người cứng lại và không thể nói được gì nữa! buồn, cô đơn và tuyệt vọng bắt đầu đến với tớ!

Chắc tớ có lỗi với cậu nhiều quá nên mới bị như vậy.

Thui thì đành vậy. T mong cậu luôn học tốt, vui vẻ, ngày càng xinh đẹp và đặc biệt là sẽ được hạnh phúc thật nhiều nhé! Dù hạnh phúc này là do ai mang đến cho cậu không phải tớ!

Tớ không có quyền can thiệp vào cuộc sống của cậu hiện tại, tớ viết nên những dòng này không phải để bắt hay ép cậu quay lại với tớ! Mà tớ muốn nói...

"Tớ xin lỗi cậu nhiều lắm, xin lỗi thật lòng! Và tớ cũng muốn cám ơn cậu nhiều lắm!"

Cả 2 chúng mình giờ đều không muốn quay lại với nhau đúng ko? Vậy thì cứ để nó như vậy đi!
Chắc giờ này cậu đang chìm vào giấc ngủ, tớ thì không thể nào mà ngủ được những khi nghĩ đến cậu!

Mỗi lần nghĩ đến cậu là tớ lại nghe hai bài hát "ngày mai - lil shady"

và "satan - lil shady"

như muốn tự an ủi lòng mình hãy quên cậu đi. Nhưng mà cũng buồn lắm, thì biết phải làm thế nào đây!

mai tớ phải dậy sớm để làm việc, nên giờ muộn rồi cũng phải đi ngủ thui!
khi cậu đọc được những dòng này thì hãy kết bạn với nick ZingMe "boconganhloveu" của tớ nhé. ở đó sẽ có sđt của tớ!

trong đầu tớ có những suy nghĩ như bài hát satan vậy! :
....

Đồng hồ vẫn quay thời gian trong tôi có lẽ đã chết
cố chống đỡ nhưng điều ko may có lẽ sức lực cũng đã hết
trầm tư bên chén trà nguội lạnh
để trút hết cơn giận giữ
1 chai voldka có lẽ là đủ để làm tim tôi đạp nhanh lên
tôi cần chút thuốc kích thích để vượt qua đc nỗi đau mất em
Damn ... !
cuộc sống của tôi như đang bị cưa đôi
mưa rơi cả tuần như đang nói trước tất cả những tai ương trong tương lai
biết ai cũng buồn
thấy những bức ảnh của em
đắm đuối nhìn tôi ở trên tường
tôi hiểu vẫn còn lí do đê vui lên

đẫu biết sang mai ko còn phải đưa đón em dền trường
sẽ ko còn pet trên facebook
biêt đc đên lúc nào ? cảm giác bt sẽ đến
và 1 hạnh phúc ảo ?

là luôn và mãi đc kề bên em trên mọi giây phút
ước mong đc gặp lại em dù đó chỉ là 1 giây phút
đơn giản , nhưng ko thể

vì đây đâu phải cuộn phim hàn , sự thật đã phá nát thực tế

1h40 30/7/2012
Đời buồn
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43174

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Left_bar_bleue8/107 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Left_bar_bleue7/107 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 3:21 am

today 1h sáng.Có lẻ bạn đang rất nhớ người ấy. Quá khứ đã là quá khứ rồi. Những gì còn đẹp thì hãy lưu giử lại, còn những gì k đáng nhớ thì hãy quên đi.
để đi đến con đường mang tên hạnh phúc trước hết phải trải qua con đường mang tên nước mắt và đau thương.
http://google.com
boconganhloveu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
boconganhloveu

Nam
Châm ngôn sống : mong ngày mai đợi ngày mai , chờ ngày mai nhưng ghét ngày mai ! đẹp zai từ bé! ^^

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 4:28 am

cám ơn bạn nhé! thực sự là ngay bây giờ tui cũng rất nhớ người ấy! nhưng vẫn kìm lòng và cố tìm cách quên người đó đi!
khóe mi cứ cay cay nhưng cũng không thể khóc. trong đầu luôn có 1 suy nghĩ vài ngày nữa đến trường thì mình sẽ sao đây khi lại nhìn thấy người đấy!
nỗi buồn- cô đơn- và tuyệt vọng với tình yêu đấy!

caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Left_bar_bleue8/107 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 10:40 am

Mình hiểu được cảm giác của bạn hãy cố gắng vượt qua nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
boconganhloveu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
boconganhloveu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitimeMon Aug 06, 2012 5:05 pm

cám ơn bạn nhé! tôi sẽ cố gắng trong năm học mới này, chuyện tềnh yêu cứ để nó vậy đi!!
vốn dĩ vẫn buồn và cô đơn rùi thì chứ như thế tiếp đi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu   7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu Icon_minitime

7 ngày yêu và một nỗi buồn vĩnh cửu
Trang 1 trong tổng số 1 trang