Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chính vì yêu anh.....

Go down 
Tác giảThông điệp
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45920

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chính vì yêu anh..... Left_bar_bleue0/0Chính vì yêu anh..... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chính vì yêu anh..... Left_bar_bleue0/0Chính vì yêu anh..... Empty_bar_bleue  (0/0)

Chính vì yêu anh..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chính vì yêu anh.....   Chính vì yêu anh..... Icon_minitimeThu Jul 12, 2012 7:05 pm

Chính là yêu anh thật nhiều, cũng vì vậy mà nhiều khi em khóc. Giọt nước mắt cứ rơi...rơi mãi...tưởng chừng không biết dừng....nhưng nó không thể xóa anh trong lòng em.

Chính là yêu anh rất nhiều, mà em không biết đối diện với sự thật. Em chạy trốn chính bản thân mình, chạy trốn với thực tại anh lìa xa....em không thể làm gì hơn.

Chính vì yêu anh, nên nhiều lúc cảm thấy cô đơn và tuyệt vọng...Anh không đến bên em dù là giây phút nhỏ nhoi. Anh...chính là làm em rất đau.

Chính vì yêu anh, đêm em chỉ biết bó gối nhìn ánh trăng ngoài cửa, giống như anh vậy xa vời quá em ko chạm tới được. Anh là mãnh pha lê quý báo, em là cô gái dân dã, tiếp xúc anh là niềm may mắn cũng là nỗi bất hạnh.

Yêu anh.... em phải từ bỏ con tim mình, tự tổn thương mình, tự gây nỗi đau, tự tìm...nước mắt!!

Chính vì yêu anh.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chính là anh!
» Chính tình yêu ích kỉ của anh đã đẩy em xa anh hơn nũa!
» hãy là chính mình đi tôi ơi
» ROMIO Chính Là Anh
» Ngày mới đến và em đi tìm lại chính em...