Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
bachlong139
ngocnhi_264
heokool
hellangel
tinhnguyenhuu.90
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue1/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue2/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeMon Jun 11, 2012 11:33 am

Sau một tuần bầu chọn kết quả thật không như ý muốn ! số phận đã an bài cho nhỏ xinh Angel thay vì Cu Bass gớm giếp đáng sợ !
Nhưng không sao vì nhỏ Angel cũng rất cứng đầu ! lên mọi người cứ thẳng tay mà chém mạnh nhé !!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue1/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue2/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeMon Jun 11, 2012 8:10 pm

Chào Em ! Không biết dạo nè em thế nào ?
Thôi thì hỏi thăm cái đầu tiên là Em khoẻ không ?
tên thật là gì?
quê ở đâu ? ( Anh biết nếu có ngày đi ăn xin thì vào bám trụ nhà Em.)
Bị Anh đưa lên máy chém em hận Anh lắm đúng không?
Cảm giác bị đưa lên máy chém kỳ này không kỳ quacj như những lần trước đúng không?

http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53633

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue10/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue10/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeTue Jun 12, 2012 12:02 am

Ơ này...đi thi mấy hum về tự dưng lên máy chém là sao? confused mà vs cái số phiếu này tui nghi là có gian lận trong bầu cử....Blog.Uhm.vN
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeTue Jun 12, 2012 12:07 am

Em quá khỏe, cám ơn anh cho em cái "vinh dự" này hén
Hell Angel thì tên thật là Thiên Sứ Địa Ngục
Quê quán ko phải là thiên đường, anh mún xuống dưới à? Uk em sẽ chừa cho a 1 chỗ tốt, an tâm
Bị....àk ko.....đc đưa lên máy chém 1 cách bí hiểm như z thì đâu có gì phải hận đâu anh Blog.Uhm.vN
Ừa, lần này ko kì quặc mà cực kì kì cục lun á Blog.Uhm.vN
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45052

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue9/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue5/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeWed Jun 13, 2012 10:23 pm

Nick hellangel có ý nghĩa gì hả ss;))
ss nghĩ sao khi đổi thành Heoangel ?:))
ss đang nhớ ai đó?
ss tóc ngắn hay tóc dài zị ?
Nhà ss nhìu cây hem, có cây nèo măm đc hok zị :))
ss thân với ai nhất, boy or girl?
tạm thời như zị nha =))
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 12:00 pm

heokool đã viết:
Nick hellangel có ý nghĩa gì hả ss;))
ss nghĩ sao khi đổi thành Heoangel ?:))
ss đang nhớ ai đó?
ss tóc ngắn hay tóc dài zị ?
Nhà ss nhìu cây hem, có cây nèo măm đc hok zị :))
ss thân với ai nhất, boy or girl?
tạm thời như zị nha =))

+ Hell Angel là thiên sứ địa ngục, tên tiếng anh của ss là Angel, nhưng ai ở bên ss thường phải gánh những đau khổ mà ss mang lại, tự thấy mình có lỗi với quá nhìu ng thân yêu nên mới về nới địa ngục tăm tối để sám hối, tránh gieo thêm tai họa => có cái tên là z lun đóa
+ ss ko cần đổi thành heoangel vì ss chết danh vs heo ăn gòi lun òi huhu
+ ss đang nhớ........hiiiiii......thì dĩ nhiên là nhớ ox ss ùi ^^
+ ss tóc ngắn, nhưng đang nuôi cho dài ra để uốn quăng cho ẹp tongue
+ nhà ss chỉ trồng cây thuốc vs hoa thoai, hem có cây ăn trái, nhưng Vĩnh Long quê ss thì là vựa trái cây đó, mún thì về đây ss đãi ăn cho đã, tới đó k đc than nóng nghen bounce
+ ss có 3 đứa bạn gái thân, nhưng thường dễ bắt chuyện vs boy hơn What a Face

cám ơn heo nhe ^^
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45052

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue9/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue5/10Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 12:59 pm

ẹc, zị ss gửi trái cây cho em đi :)) chớ em chưa đi làm nên hem có mua đc vé vào đó oy Rolling Eyes

ss thường online vào giờ nèo
ss có kỷ niệm đáng nhớ thời học trò kể cho em nghe đi
ss iu thật lòng mấy ng oy?
ss có thích sống ở nước ngoài hem?
ss thích đọc thể loại truyện nèo
ss có thích tình iu của em doremon hem ?
ss có mún oánh caihuuthanh, tinhnguyenhuu.90, hoàng tử thành Rome , Bass, King of Loves hem lol!
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44808

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 1:28 pm

angel nói về đôi nét về bản thân đi
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51201

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue0/0Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 6:22 pm

hellangel là ai vậy? bao nhiu tuổi ùi,nhà ở đâu vậy? có chịu làm bạn gái anh hem?
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 9:50 pm

heokool đã viết:
ẹc, zị ss gửi trái cây cho em đi :)) chớ em chưa đi làm nên hem có mua đc vé vào đó oy Rolling Eyes

ss thường online vào giờ nèo
ss có kỷ niệm đáng nhớ thời học trò kể cho em nghe đi
ss iu thật lòng mấy ng oy?
ss có thích sống ở nước ngoài hem?
ss thích đọc thể loại truyện nèo
ss có thích tình iu của em doremon hem ?
ss có mún oánh caihuuthanh, tinhnguyenhuu.90, hoàng tử thành Rome , Bass, King of Loves hem lol!

+ ss onl ko ổn định, rãnh giờ nào lên giờ đó thôi
+ kỉ niệm thì nhìu nhưng thực sự sâu sắc thì hok có cái nào đáng để lại ấn tượng hết
+ ss thích thật lòng thì chắc 4 người, nhưng "iu" thật lòng thì chỉ only one.....một mình ox thoai What a Face
+ ss cũng hok thích lắm vì ra đó ít ng quen biết mà ss là ng hơi khó hòa nhập vs môi trường mới @@
+ ss hok thích cố định loại truyện nào cả, thấy hợp tâm trạng thì đọc thoai, zui thì đọc truyện cười, pùn thì tiểu thuyết, ...
+ ukm, ss cũng thik doraemon nữa ^^
+ mấy người đó đâu có tội tình gì vs ss mà ss mún quánh.....ss chỉ mún chém họ thoai tongue
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 9:55 pm

ngocnhi_264 đã viết:
angel nói về đôi nét về bản thân đi

nói về bản thân?
nói gì giờ nhỉ? uk thì angel là angel, ko là bất kì ai khác
Thích tự do
Ghét nghe lời giả dối, bị so sánh vs bất kì ai khác

biết nhìu về angel hem tốt âu, biết nhìu về quỷ dữ sẽ bị quỷ dữ bắt hồn đấy, ko sợ àk tongue
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 9:58 pm

bachlong139 đã viết:
hellangel là ai vậy? bao nhiu tuổi ùi,nhà ở đâu vậy? có chịu làm bạn gái anh hem?

Hell Angel là em chứ là ai tongue
Trong lí lịch em có mà, tháng 7 tới đây là 20t
Nhà ở .... ở đâu thì anh biết òi mà
Uk thì em là bạn gái anh rồi mà, em là bạn anh, là con gái thì chẳng phải gọi bạn gái là gì? bounce
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue70/100Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue991/1000Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 10:36 pm

thân ái chào moderator hellangel.?
thật sự anh rất ngưỡng mộ em. nhỏ tuổi nhưng rất thân thiện. chúc mừng em về diều đó.
hellangel thân mến?em có thể cho anh và mọi người được biết câu nói nào em hay dùng nhất trong cuộc sống .lúc ở nhà cũng như ở trường?
em đã mang tới dien dan này một luồng gió rất mới em biết không?
em à em có hai bàn tay một tay em cứu mình vậy còn tay nữa em sẽ làm gì?
http://vnthutinh.com.vn
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44706

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 11:18 pm

tèn ten:x
lâu nay hok được chém
hihi, cho tớ chém phát với nha nha nha:x
tớ hỏi chừng...vài câu thôi:">
angel có hay thức dậy sớm học bài hem:P
tớ buổi tối toàn chơi quên học, xong roài hẹn đồng hồ sáng dậy sớm học, mà nó reo phát là tớ tắt lun
ngủ miết:">
thiên sứ có cách gì giúp tớ hok tắt chuông báo thức ko:x
cách hữu hiệu ấy nhá:P
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43595

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeFri Jun 15, 2012 9:02 am

hinh nhu cai may chem cua minh no hok con bén nhu xua nua, mai cho bén bén them tí di moi nguoi oi, đao lụt quá chém angel ko noi dau. nho_ngok se di mai đao, toi nay quay lai xin tí huyet nhé Twisted Evil
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeFri Jun 15, 2012 7:08 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
thân ái chào moderator hellangel.?
thật sự anh rất ngưỡng mộ em. nhỏ tuổi nhưng rất thân thiện. chúc mừng em về diều đó.
hellangel thân mến?em có thể cho anh và mọi người được biết câu nói nào em hay dùng nhất trong cuộc sống .lúc ở nhà cũng như ở trường?
em đã mang tới dien dan này một luồng gió rất mới em biết không?
em à em có hai bàn tay một tay em cứu mình vậy còn tay nữa em sẽ làm gì?

Em cám ơn lời khen của anh nhé ^^

+ câu em hay nói nhất là "không có gì là bất biến cả" ... vì cs luôn thay đổi, bây giờ như thế này, nhưng 1 phút sau có thể đã khác, ko có cái gì là tồn tại mãi mãi bounce
+ em ko biết nữa, em thấy mình cũng chỉ là 1 mem bình thường của mái nhà vnthutinh này, việc gì em có thể làm cho dđ thì em sẽ cố gắng thôi, chứ ko nghĩ mình là cái gì quá đặc biệt nơi đây, em mún mọi người thân thiện vs nhau chứ ko phải vì em có gì đó khác mọi người mà bị cách li đâu hihi. nhưng em cũng ước mình đc là 1 cơn gió lắm đó anh, vì gió tượng trưng cho tự do ^^ angel iu thik nhất sự tự do cheers
+ bàn tay còn lại em sẽ dành cho người muốn nắm lấy em, người đó phải là người thực sự "cần" em và cũng đủ khả năng làm cho em cần họ What a Face
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeFri Jun 15, 2012 7:16 pm

marucohamhoc đã viết:
tèn ten:x
lâu nay hok được chém
hihi, cho tớ chém phát với nha nha nha:x
tớ hỏi chừng...vài câu thôi:">
angel có hay thức dậy sớm học bài hem:P
tớ buổi tối toàn chơi quên học, xong roài hẹn đồng hồ sáng dậy sớm học, mà nó reo phát là tớ tắt lun
ngủ miết:">
thiên sứ có cách gì giúp tớ hok tắt chuông báo thức ko:x
cách hữu hiệu ấy nhá:P

+ angel cũng hay dậy sớm học bài, ko khí buổi sáng rất trong lành, mát mẻ, dễ tập trung học lắm
+ ko có cách nào hữu hiệu hơn là maruco tự tập cho mình thói quen dậy sớm cả. Nếu maruco biết mình như vậy thì phải rút kinh nghiệm, hoặc là học bài xong rùi hãy đi chơi, hoặc là đi về sớm nghỉ ngơi để sáng có tinh thần dậy sớm. Dù có hàng ngàn cách nhưng cuối cùng cũng phụ thuộc vào bản thân mình có chịu cố gắng thực hiện theo ko hay thôi maruco à. Angel thì có cái may mắn là đồng hồ sinh học của angel hoạt động rất tốt, nếu đã dự tính làm gì vào ngày sau thì sáng sẽ tự động giật mình trước 15p và chuẩn bị, ít khi trễ lắm ^^
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44808

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeFri Jun 15, 2012 11:52 pm

cho xin tí huyết nha...
nếu chị có lí mà ko thể nói chị sẽ làm gì...vd như bị đổ oán vấn đề gì đó

chị yêu hoa gì, màu gì và ghét gì

ước mơ gì

có khi nào chị nghỉ sẽ phải làm gì đó nếu mình sống 1 tuần...vc cần làm là gì

nếu chị và bạn chị cùng yo 1 ng chị sẽ làm gì

chị có muốn thành 1 người đc mọi người ca tụng ko đại khái nổi bật

nếu chị có 1 người yo đã chết nay ci5 gặp lại 1 người anh em song sanh vs người ấy chị lại ko thể quên người xưa lúc này chị sẽ làm gì trong tình huốn chị đi chơi cùng bạn mà bạn chị rủ người em song sinh của ng yo cũ chị đi

tạm thời nhé
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 9:20 am

ngocnhi_264 đã viết:
cho xin tí huyết nha...
nếu chị có lí mà ko thể nói chị sẽ làm gì...vd như bị đổ oán vấn đề gì đó

chị yêu hoa gì, màu gì và ghét gì

ước mơ gì

có khi nào chị nghỉ sẽ phải làm gì đó nếu mình sống 1 tuần...vc cần làm là gì

nếu chị và bạn chị cùng yo 1 ng chị sẽ làm gì

chị có muốn thành 1 người đc mọi người ca tụng ko đại khái nổi bật

nếu chị có 1 người yo đã chết nay ci5 gặp lại 1 người anh em song sanh vs người ấy chị lại ko thể quên người xưa lúc này chị sẽ làm gì trong tình huốn chị đi chơi cùng bạn mà bạn chị rủ người em song sinh của ng yo cũ chị đi

tạm thời nhé

+ nếu bị oan như z thì sẽ im lặng trước mắt, lặng lẽ điều tra, nhất quyết phải tìm cho ra bằng chứng mình bị oan để thoát ra chứ, nếu có đủ chứng cứ thì xử tội ngay cái thằng dám gieo điều ác cho mình ^^
+ angel thích hoa hồng trắng, nó tượng trưng co sự tinh khiết và quý phái
+ màu thì trắng và đỏ
+ ghét bị lừa dối
+ ước mơ là có 1 cs ở tương lai thật ổn định, việc làm tốt, gd vui vẻ, bình yên thế là đủ, ko đòi hỏi cao xa gì hơn
+ nếu chỉ còn sống 1 tuần thì sẽ dành 1 ngày cho bạn bè, 3 ngày cho gia đình, 3 ngày còn lại cho ng mà angel iu thương nhất ^^
+ chị sẽ xem người con trai đó thực ra yêu chị hay yêu bạn chị rồi mới quyết định phải làm gì (vì khi em yêu thương 1 ng, em sẽ ko cần phải biết có bao nhiu người cũng đã yêu người đó, mà quan trọng là trái tim người đó dành cho ai mà thôi, fk? nếu là dành cho mình thì phải cố gắng nắm bắt và trân trọng, còn nếu ko phải rồi thì vốn chẳng cần miễn cưỡng thứ ko thuộc về mình ^^)
+ angel ko phải người thik chơi trội, nếu đc mọi ng ca tụng thật lòng thì còn có chút niềm vui, nhỡ là vì mục tiêu xấu nào đó mới phải làm z thì thôi đi, chẳng cần cái danh ảo. Thế nên ko cần ai ca tụng, chỉ âm thầm mà làm việc, mọi người tự khắc hiểu mình thôi ^^)
+ nếu gặp cậu em trai đó thì angel sẽ vẫn giao tiếp bình thường, xem đó cũng như em trai mình, vì dù cậu ấy có giống người iu mình về ngoại hình ntn đi nữa thì bản chất cũng là 2ng khác nhau. angel iu anh trai cậu ấy thì chỉ duy nhất ng đó thôi, ko thể chọn thêm ng khác đc nữa, càng ko vì giống nhau mà iu ng mới qua hình bóng người cũ, đó là sai lầm lớn nhất tr tình yêu đấy nhi ak)
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 10:25 am

1.Thấy ai trong BQT điên khùng nhất?
2.Có muốn cắt tóc để thành con trai không?
3.Có tất cả bao nhiêu bạn trai theo đuổi ?
4.Có thích Bạn trai nào trong đó không?
5.tại sao ? thích và không thích ?
6.Khi buồn có hét to lên không?
7.Bị Ba Mẹ la có khóc không?
8.Có bị ai ăn hiếp không?
9.Có biết đi chợ nấu cơm không?
10. Có thích tham gia đua xe ngoài đường không?
11. Thích ăn món gì nhất?
12. Thích đi du lịch ở đâu?
13. Thích bạn Trai tính tình thế nào?
14.Ghét cái gì nhất?
15. Thích điểm nào ở bản thân nhất
16. thích chuyên mục nào nhất
17. Thích cách làm việc của ai ở vnthutinh nhất
18. Trong vnthutinh thích trò chuyện với ai nhất ( đừng nói là BL nhá , vì cái này bỏ qua )
19. Thích thay đổi gì cho vnthutinh ko?
20. là 1 moderator em thấy sức ép gì lớn ở vnthutinh ko?
21.từ nhỏ đến giờ quen được mấy chàng rồi
22: từ nhỏ đến giờ có bị bệnh nào nặng ko
23:đánh b0y bao giờ chưa ?
24: mẩu chồng lý tưởng là gì?
25: Cúp học mấy lân rồi ?
26: ước mơ lớn nhất là gì?
27: điều ghét nhất là gì?
28: điều thich nhất ?
29: hãy kể điều làm em xấu hổ nhất ?
30: lướt net lâu 1 ngày bao nhiêu tiếng

Tạm thời vậy đã nhé Angel
http://http//:vietgiaitri.com.vn
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue70/100Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Left_bar_bleue991/1000Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 12:29 pm

anh nhìn thấy em có một tâm hồn rộng lượng bao dung và chứa tran yêu thương.đó là điều cần thiết và quan trọng nhất của một người thành đạt và em đã gieo trong mình hạt mầm đó chăm sóc vun sới hạt mầm đó sẽ thành quả ngon ngọt em ạ?
sau một năm học trôi qua anh biết em đã cố gắng rất nhiều trong học tập trái tim em giờ có thể thảnh thơi nghỉ ngơi đón nhận những điều tốt đẹp.
có việc gì ý nghĩa với em mà em muốn làm khi hè kết thúc?
với em thế nào là một người bạn thân?
ngoại trừ bố mẹ ra ai là người bạn thân em yêu quý nhất? người đó cho em những ý nghĩa ji?
có bao giờ em rận bố mẹ không?lý do đó là gì?cho đến bây giờ nó còn đeo bám em nữa không?
http://vnthutinh.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 11:26 pm

[quote="Trần Thị Bảo Ngọc"]1.Thấy ai trong BQT điên khùng nhất?
em thấy hình như là em á What a Face
Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
2.Có muốn cắt tóc để thành con trai không?
hì, em đang tóc ngắn như con trai rùi nè chị, cũng hok mún làm con trai âu, ngtaxinh thía lày mà Wink
3.Có tất cả bao nhiêu bạn trai theo đuổi ?
chị chờ xíu, em về lật sổ đếm chút tongue
4.Có thích Bạn trai nào trong đó không?
người làm em thích thì cũng có, nhưng ng khiến em iu thì chỉ có 1 ^^
5.tại sao ? thích và không thích ?
thích người đó vì người đó cho em cảm giác tự do, vui vẻ
6.Khi buồn có hét to lên không?
em hok có thói quen đó, lúc buồn chỉ thích tìm nơi yên tĩnh ngồi suy ngẫm thôi
7.Bị Ba Mẹ la có khóc không?
em chỉ khóc khi đáng phải khóc thôi, chứ thường thì cứng đầu lắm, la mắng gì cũng nín thin thôi
8.Có bị ai ăn hiếp không?
có, bị ox ăn híp á #.#
9.Có biết đi chợ nấu cơm không?
hì, biết chứ chị, em nấu ăn cũng đỡ lắm á, ít ra ck ăn khen ngon ^^
10. Có thích tham gia đua xe ngoài đường không?
trong đám bạn phong cho em vs ox là vua tốc độ vs nữ hoàng xa lộ mà What a Face
11. Thích ăn món gì nhất?
thíc nhất là hải sản, ăn hok biết no là gì á @@, chẹp, nhắc em thèm nữa ùi
12. Thích đi du lịch ở đâu?
thích đi đà lạt, ko khí mát mẻ, cảnh đẹp nữa
13. Thích bạn Trai tính tình thế nào?
vì đã iu 1 ng và chấp nhận tất cả những tính tốt xấu của ng đó lun òi nên giờ cũng hok có tiu chuẩn trong chuyện này drunken
14.Ghét cái gì nhất?
ghét nhất là bị lừa dối, 1 lần thất tín là vạn lần bất tin mà chị
15. Thích điểm nào ở bản thân nhất
thích nhất là dù có nóng tính nhưng cũng dễ quên, đau biết tự đứng dậy
16. thích chuyên mục nào nhất
thích "thư chia tay" dù em viết hok hay hì hì
17. Thích cách làm việc của ai ở vnthutinh nhất
hok thích ai hết
18. Trong vnthutinh thích trò chuyện với ai nhất ( đừng nói là BL nhá , vì cái này bỏ qua )
thích trò chuyện vs bass, bachlong, king, rome, hoangtuan, chị ngọc. (riêng con mèo thì khỏi nói nhe ^^) Mỗi người đều cho em những câu chuyện, những lời khuyên hay tâm sự rất chân tình, em vui khi đc quen biết vs các anh chị.
19. Thích thay đổi gì cho vnthutinh ko?
muốn các mem vnthutinh gắn bó vs nhau hơn, pm trò chuyện, góp ý thẳng thắn cho vnthutinh để mọi người biết hướng đưa vnthutinh đi lên
20. là 1 moderator em thấy sức ép gì lớn ở vnthutinh ko?
em cảm thấy dù là trong BQT hay mem bt, trong mọi tình huống chỉ cần bình tĩnh thì sẽ đều có cách giải quyết nên cũng ko có gì quá áp lực
21.từ nhỏ đến giờ quen được mấy chàng rồi
hem nhớ nữa chị ui, bị theo đuôi từ năm lớp 6, ng theo thì chắc khoảng trên 10, nhưng chính thức quen thì 3 và trong đó chỉ iu duy nhất 1 ng là ox ^^!
22: từ nhỏ đến giờ có bị bệnh nào nặng ko
em bị bệnh nặng nhất là cứng đầu, cố chấp thoai chứ hok bị gì khác quá nặng hèhè
23:đánh b0y bao giờ chưa ?
em đánh quài à, tính em nóng lắm, nổi máu là sớp lun khỏi hỏi kaka
24: mẩu chồng lý tưởng là gì?
mẫu ck lí tưởng là phải biết lo cho gd, iu trẻ con, hiểu chuyện và ko quá khắt khe làm mất tự do của em
25: Cúp học mấy lân rồi ?
chài, hỏi cái này sao nhớ đc chị, đếm hok hết hì hì
26: ước mơ lớn nhất là gì?
mơ ước lớn nhất là có 1 cs bình yên, đầy đủ, gd vui vẻ thuận hòa
27: điều ghét nhất là gì?
câu này hỏi ùi mà chị
28: điều thich nhất ?
thích nhất sự quan tâm, chiều chuộng
29: hãy kể điều làm em xấu hổ nhất ?
xấu hổ nhất là em hem biết nói chuyện, trong cuộc vui ai cũng có những câu nói rất vui vẻ, em thường chỉ ngồi nghe và mỉm cười thôi, ko biết phải góp vui ntn nữa ~~! ai cũng nói tính em cộc, ít nói, ko nói thì thôi, lời nói ra thì như có dao khứa cổ, ý là em hơi khó khăn ấy mà hì hì
30: lướt net lâu 1 ngày bao nhiêu tiếng
1 ngày khoảng 1-2h à chị
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 11:41 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
anh nhìn thấy em có một tâm hồn rộng lượng bao dung và chứa tran yêu thương.đó là điều cần thiết và quan trọng nhất của một người thành đạt và em đã gieo trong mình hạt mầm đó chăm sóc vun sới hạt mầm đó sẽ thành quả ngon ngọt em ạ?
sau một năm học trôi qua anh biết em đã cố gắng rất nhiều trong học tập trái tim em giờ có thể thảnh thơi nghỉ ngơi đón nhận những điều tốt đẹp.
có việc gì ý nghĩa với em mà em muốn làm khi hè kết thúc?
với em thế nào là một người bạn thân?
ngoại trừ bố mẹ ra ai là người bạn thân em yêu quý nhất? người đó cho em những ý nghĩa ji?
có bao giờ em rận bố mẹ không?lý do đó là gì?cho đến bây giờ nó còn đeo bám em nữa không?

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
[color=blue]khi hè này kết thúc em muốn bắt đầu năm học sau thật chăm chỉ và tập trung, vì là năm cuối rồi, sắp ra đi làm, phải nghiêm túc mí đc, hix, sợ ra trường thất nghiệp lắm @@
CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
[b][color=blue]người bạn thân là hết lòng vì bạn bè, ko nói dối, ko ganh tị, ko chơi xấu, ko tranh giành vs bạn mình
CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
[b][color=blue] em có rất nhìu bạn, bạn thân thì chỉ 4 người, nhưng ở mỗi ng lại có những tính tốt xấu riêng, có điều em thích, cũng có điều em ghét, nên ko ai làm em iu quý nhất cả (em hơi bảo thủ tí hì hì)
[quote="CHUNG_VIET_8X4"][b][color=blue] có chứ anh, em giận gđ là khi gđ ngăn em đến vs ng mà em iu, em biết là mọi ng muốn tốt cho em nhưng tính em vốn cố chấp, trừ phi là em tự từ bỏ, còn ko thì ko ai thay đổi đc, người ngăn em là muốn chống đối em. tới bây giờ vẫn chưa thoát ra đc tình cảnh đó, em vs ox quen nhau 3n ùi mà vẫn còn bị gđ ngăn cản á, khổ ghê un @@.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 11:43 pm

chắc bị lỗi gì òi, hix, anh chịu khó dò từng câu giúp em nhé
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43595

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitimeSun Jun 17, 2012 1:58 am

Cho xin thêm tí huyết nhe nhe nhe...
1. Angel thích học môn gì nhất?
2. Nếu 1 ngày nào đó angel phát hiện 1 người bạn thân cùng giới iu mình thì sẽ xử sự như thế nào?
3. Nếu angel giận 1 người nào đó thì sẽ nói với người đó mình đã giận cái gì hay chọn cách im lặng để tự người đó thấy khó chịu?
4. Nếu được lực chọn, angel sẽ chọn 1 người chồng có 1 cái nghề hay chọn 1 người giàu có, đặt trường hợp cả 2 người đều thật lòng yêu thương angel.
5. Ước mơ lớn nhất của angel là gì?
6. Angel có bao giờ làm ba mẹ mình giận không? Nếu có thì có bao giờ angel thật tâm nói với ba mẹ mình câu xin lỗi vì những lỗi lầm đó không?
7. Angel có từng thấy hối hận về 1 chuyện gì đó không?
8. Angel có bao giờ cảm thấy mình thật sự bất lực trước 1 chuyện gì đó chưa?
9. Nếu thời gian có thể quay trở lại thì chuyện muốn làm nhất là gi?
10. Nếu chỉ cho chọn lựa 1 là tình yêu, 2 là sự nghiệp thì angel sẽ chọn cái gì?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !   Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi ! Icon_minitime

Hellangel lên máy chém ! bà con cùng nhào rô đi !
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Ngọc Nhi lên máy chém !mọi người cùng nhào rô nhé !
» nguyentuyen lên máy chém ! cả nhà cùng chém nhiệt tình nha !
» Nào chúng ta cùng chém (caihuuthanhvn)
» Nào chúng ta cùng chém !!!
» Ngocnhi_264 lên máy chém ! mọi người cùng khai đao nhé !