Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư tình kiểu cách Balan !

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53087

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
 Thư tình kiểu cách Balan ! Left_bar_bleue1/10 Thư tình kiểu cách Balan ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
 Thư tình kiểu cách Balan ! Left_bar_bleue2/10 Thư tình kiểu cách Balan ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Thư tình kiểu cách Balan ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư tình kiểu cách Balan !    Thư tình kiểu cách Balan ! Icon_minitimeThu Apr 26, 2012 12:46 pm

Ám ảnh, đam mê, ngọt ngào, đá, đơn giản, hài hước. Bức thư tình là những gì bạn muốn, khi bạn viết họ hy vọng sẽ mở Amor trái tim của bạn / yêu nó / anh ấy, điều gì sẽ là đỉnh cao của những giấc mơ hạnh phúc của bạn,nhưng phải trung thực: bạn có thực sự tin rằng trong những lá thư tình yêu? Và bạn có thể gửi các báo cáo của bạn địa chỉ e-mail \ 'em và fax? Tôi thực sự tin điều đó không? Bạn nói đúng, và làm rất tốt. Một bức thư tình được giữ chặt trái tim của mình nhiều hơn bất kỳ món quà khác, lưu ý rằng ngay cả hoàng hôn lãng mạn nhất. Đẹp là một bức thư tình mà tất cả mọi người có thể nói những gì bạn cảm thấy, một cách trung thực. Bằng văn bản, bạn thậm chí có thể đỏ mặt với ý nghĩ táo bạo của mình, và do đó không ai nhìn thấy. Đổi lại, rõ ràng là một mảnh giấy uỷ thác nhiệm vụ khó khăn của sự vĩnh cửu của cảm xúc của bạn. Và nhiều hơn nữa ...!

Thư tình kiểu cách Balan ! K,MzQxOTYxODAsMjA3ODI4,f,jfy
Lòng can đảm
Ưu điểm chính của bức thư tình mà bất cứ ai cũng có thể viết. Trừ khi ai đó không biết chữ. Bạn nghĩ đó là ngu ngốc? Không! Ngay cả những người rụt rè nhất có thể tìm thấy sự can đảm để viết một lá thư. Tôi nghe thậm chí không phải là sự can đảm để cung cấp nó đến người nhận! Phép lạ của tình yêu! Có thể sau này bạn rụt rè sống trong đau đớn, tự hỏi những gì xuất phát từ sự vắng mặt của sự kiềm chế văn chương của mình: "Cô nghĩ có lẽ tôi điên ... Nó sẽ là tốt hơn nếu tôi không viết thư cho nó với bạn bè của bạn biết bao nhiêu cười: nếu trong quá trình chuyển giao của một ai đó mở nó ra ". Câu hỏi khủng khiếp, tuy nhiên, trung học đến tầm quan trọng của hành động cam kết. Người đàn ông đã viết một bức thư tình, anh có thể tốt hơn hoặc tệ hơn - bước đầu tiên là mở khóa. Nhờ một lá thư "uncorked" cảm xúc, những người thường cần phải hỏi trước khi đi ra ngoài. Trong một thời gian dài để yêu cầu. Nieśmiałki từ khắp nơi trên thế giới, biết một điều: giấy và bút sẽ luôn luôn là đồng minh của bạn trong tình yêu!

Ngắn hay dài?
Xem cho chính mình. Chắc chắn lưu ý đọc, "ILY" hoặc "Anh yêu em" là cực kỳ hiệu quả. Tuy nhiên, một chút quá ngắn gọn. Nó là tốt cho một món ăn. Nhưng chắc chắn bạn có thể viết tốt hơn! Khi tôi lấy bút của tôi (lãng mạn trendiest tiện ích) hoặc chuột 1 máy tính (Phiên bản Thông tin) để viết một bức thư tình, hãy nhớ rằng tình yêu / và phải hiểu những gì loại bạn thực sự là, có để quyết định cho dù bạn tin tưởng, hoặc mở trung tâm, hoặc cho dù để gửi cho bạn để địa ngục, nếu bạn bắt đầu với một cái gì đó quan trọng, hoặc có để gửi cho bạn trở lại nơi mà bạn đến, có nghĩa là, chỉ để trở thành bạn bè. Bức thư phải nói rõ về bạn: không để những điều không giải thích được. Điều trị cho mình cho người khác, chẳng hạn những gì mà bạn. Chắc chắn bạn làm cho anh / cô ấy hơn so với ấn tượng!

Thơm?
Hm, tôi thực sự có được mùi thơm lá thư là vô cùng ... mang ơn! Tuy nhiên, ban đầu! Một tip: không gửi thư qua bưu điện, luôn luôn cung cấp trực tiếp vào tay của chúng ta. Lựa chọn mùi hương tinh tế, không quá hung hăng, mà có thể hấp dẫn những người khác, mà trên tất cả sẽ cung cấp hơi ấm và cảm giác, mà sẽ mở ra cánh cửa của trái tim / đi cô dâu / cái tôi. Giấy rằng trọng lượng của niềm tin của bạn, nó phải phản ánh cá tính của bạn. Bạn có người hâm mộ của Metallica? Chọn giấy trang trí có khối u bằng kim loại! Bạn là lãng mạn? Hoàn toàn thích hợp cho bạn trong trái tim giấy. Người ta nói rằng mắt cần cái gì đó sẽ thưởng thức chúng. Hãy thử viết một bức thư tốt đẹp, đầy esów-khởi sắc và lời nói ở đúng nơi.

TỪ, từ, từ lớn
Một lá thư tình yêu không phải là đối tượng hoặc thành phần. Có thể chỉ là một kiệt tác văn học. Tuy nhiên, phải là tự phát, trung thực và đơn giản. Từ lớn, phức tạp. Những phụ gia không quan tâm đến người khác. Họ thậm chí có thể làm cho niềm vui của bạn. Hãy chú ý đến nội dung, không xuất hiện. Xuống với những chiếc mặt nạ.Phía bên kia sẽ là thất vọng nếu họ phát hiện ra rằng nước hoa và chữ thư pháp, không có gì là ẩn.

Và trifle một! Bất cứ ai viết một bức thư tình, giao phó cho một mảnh giấy là một phần của chính mình, ông muốn cho người khác. Trước khi chúng tôi nhận được văn bản, và trước khi bạn tham gia nghiêm túc trong trò chơi này trước khi đi ra về phía thiên đàng, hãy chắc chắn rằng người nhận của bạn là thực sự tốt. Được này không phải như vậy, người khác không thể hiểu và đánh giá cao các lá thư, trong đó thể hiện điều kiện của trái tim của bạn
phá vỡ những chiếc lông vũ!
-(sưu tầm by caihuuthanh)-
 Thư tình kiểu cách Balan ! K,MzQxOTYxODAsMjA3ODI4,f,i_love_you5
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

Thư tình kiểu cách Balan !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách viết thư tình
» Viết thư tình kiểu Trịnh Công Sơn
» Cách nối lại tình xưa
» 9 cách phá máy tính của bạn