Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa !

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Left_bar_bleue1/10Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Left_bar_bleue2/10Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Empty_bar_bleue  (2/10)

Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa !   Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa ! Icon_minitimeThu Feb 23, 2012 12:40 am

1. Một nụ hôn trên trán là một biểu hiện của cảm giác "cha mẹ" mang lại những lời hứa chăm sóc, an toàn và tin cậy. Hôn do đó chọn một trong giao tiếp mong muốn của mình để hỗ trợ và bảo đảm.
2. Hôn vào má là một con dấu về tình bạn. Nó thể hiện lòng trung thành, lòng tốt của chúng tôi và một cảm giác gần gũi tinh thần.
3. Hôn sau của bàn tay của bạn là một biểu hiện của sự tôn trọng của chúng tôi cho các cá nhân. Ngoài ra, giao tiếp bản chất của mối quan hệ của chúng tôi chính thức.
4. Kiss mũi là một phần của câu nói đùa với các đối tác của bạn. Bằng cách này, chúng tôi nói rằng chúng tôi sẽ khoan dung với những ý tưởng của mình, nhưng thực sự không đối xử một cách nghiêm túc.
5. Một nụ hôn ngắn gọn trên môi là một lời hứa thay đổi sắp xảy ra trong mối quan hệ của chúng tôi, việc kê khai âu yếm và tình yêu đã cháy âm ỉ.
6. Gửi một nụ hôn với tay của mình trong không khí, một dấu hiệu rằng chúng tôi không có suy nghĩ về người đó, nếu chúng ta muốn thể hiện tình cảm của mình, do đó, không chờ đợi cho đến khi bạn để lại.
7. Nụ hôn Pháp là một biểu hiện của ham muốn khiêu dâm và một lời mời để tiếp tục các trò chơi của tình yêu.
8. Hôn lòng bàn tay là không chắc chắn là bản chất của mối quan hệ của bạn. Đây cũng là câu hỏi liệu bên kia đồng ý vượt quá giới hạn bình thường giữa bạn biết.
9. Hôn vào tai là hành động khiêu khích phù phiếm, nhưng là thông báo rằng nó không phải là dễ dàng để cung cấp cho chế ngự.
10. Hôn bàn chân là một biểu hiện của lòng sùng mộ mãnh liệt và tuyên bố tình yêu bất tử, thậm chí nếu nó không thể được đáp lại.
11. Một nụ hôn trên cổ là yêu cầu mà bạn cuối cùng đã phá vỡ đi từ máy tính của bạn!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

Không phải tất cả nụ hôn có cùng một ý nghĩa !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 50 điều thú vị không phải ai cũng biết
» Giọt nước mắt không phải bao giờ cũng xuôi dòng….
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Ý nghĩa của đèn dầu thái cực trong văn hóa thờ cúng của người Việt