Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những ngày xa anh

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55052

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:26 am

chồng yêu của vợ. đã xa anh mấy ngày rồi...em nhớ anh lắm. giá như cảm giác đưa tiễn dễ chịu hơn một chút thì tốt biết mấy!!! giá như anh biết em đã khổ sở như thế nào để che giấu cảm giác này. giá như và giá như chúng mình chẳng bao giờ phải xa nhau. để bây giờ ở hai nơi, hai trái tim luôn ngập tràn nhung nhớ. anh cũng khó chịu như vậy phải ko anh? không biết tại sao mỗi lần đưa anh đi em chẳng dám nhìn lâu vào mắt anh. đôi mắt ấy vẫn thường nhìn em trìu mến lắm mỗi khi mình bên nhau. đôi mắt ấy luôn tha thứ những lần em lầm lỗi. và trong đôi mắt ấy, mỗi lần nhìn, em luôn cảm nhận được tình yêu anh dành cho em... có lẽ, em sợ phải nói ra câu CHỒNG ƠI! EM KO MUỐN XA ANH GIÂY PHÚT NÀO HẾT!Nhưng biết làm sao đc, mỗi lần như vậy em lại muốn yêu anh nhiều hơn nữa. để anh hiểu rằng anh quan trọng đối với em như thế nào, anh đặc biệt ra sao. đêm qua em suy nghĩ mãi những lời anh nói... rằng anh khác với những người kia như thế nào? anh yêu àh, anh khác chứ! vì anh là người em yêu nhất, là chồng của em, là người mà em đã quyết định suốt cuộc đời này dù có thế nào đi nữa thì em vẫn muốn bên anh, cùng anh vượt qua tất cả, và có một sự thật chắc chắn ko thể nào thay đổi được... em thuộc về anh!
yêu anh!
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56442

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
những ngày xa anh Left_bar_bleue70/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
những ngày xa anh Left_bar_bleue1000/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (1000/100)

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeFri Apr 03, 2009 9:40 am

chúc begaulisa23 mãi mãi hạnh phúc
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeFri Apr 17, 2009 8:05 am

cảm ơn bạn rất nhiều nghen! :D
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:02 pm

chuyện tình nào chẳng đẹp hả bạn. có kinh nghiệm gì đâu mà chia sẽ
ruac0n_c2
Thành viên mới
Thành viên mới
ruac0n_c2

Nam
Điểm : 54908

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeMon Apr 20, 2009 7:41 pm

co that nhu vay khong?
co the ban moj co chuyen tjnh dau.va la moj tjnh dep nhat ma ban co
thj theo ban chuyen tjnh nao cung dep dung khong?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 11:20 am

Những ngày xa anh là những ngày dài nhất trong cuộc đời,dù bây giờ đã muộn thì vẫn không hối hận vì đã yêu anh.yêu anh nhiều lắm,mong gió sẽ mang tình yêu đến với anh ấy.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56086

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
những ngày xa anh Left_bar_bleue90/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
những ngày xa anh Left_bar_bleue100/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (100/100)

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 2:43 pm

Yêu trong xa cách, phải kiên cường lắm. Mình cũng đang ở rất xa ông xã, nhớ lắm, nhiều lúc muốn phát điên lên vì nhớ nhưng cũng đành tự dặn lòng chỉ một lát nữa thôi thì sẽ được gặp nhau rồi.
Con gái ở xa người yêu, vừa buồn lại vừa lo nhưng qua thời gian xa cách này mới có thể cảm nhận được trọn vẹn tình yêu của chúng ta thật lớn lao, phải không bạn?
Chúc bạn mãi mãi hạnh phúc!
Ông xã à, thấy em an ủi người đồng cảnh ngộ đừng chọc nhé, yêu anh nhiều lắm!
ruac0n_c2
Thành viên mới
Thành viên mới
ruac0n_c2

Nam
Điểm : 54908

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 7:59 pm

thjx the
saO tjnh yeu dep the?
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
những ngày xa anh Left_bar_bleue90/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
những ngày xa anh Left_bar_bleue100/100những ngày xa anh Empty_bar_bleue  (100/100)

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 4:31 pm

hãy yêu đi để cảm nhận được sự diệu kỳ của tình yêu,
Nhưng nhớ là đừng yêu bằng đôi mắt mà hãy yêu bằng trái tim.
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:11 am

tại sao lại phải đau khổ trong nỗi nhớ nhung xa cách? cuộc sống này vẫn tồn tại một niềm hạnh phúc mang tên CHỜ ĐỢI đó thôi!!! chúc mọi người tìm đc hạnh phúc của riêng mình.
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:49 am

tại sao lại phải chờ đợi mà không tự mình bước về nơi có hạnh phúc?
Sống là đấu tranh, yêu thương cũng cần phải cố gắng thì mới có được bền lâu chứ!
begaulisa23
Thành viên mới
Thành viên mới
begaulisa23

Nữ

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeSun Apr 26, 2009 8:03 pm

bước về hướng nào đây? khi tất cả dường như mờ ảo và chỉ có thể hy vọng con đường phía trước sẽ dành cho mình
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 11:56 am

mình cũng như bạn thôi, mọi thứ đều mơ hồ, tình yêu ví như 1 giấc mơ, quá đẹp và dường như không thật, khi thức dậy mình thấy tiếc nuối. Thế nhưng mình vẫn muốn yêu, đó chính là những bước chân đi tìm hạnh phúc! Hạnh phúc như mơ như thực, khó nắm bắt lắm nhưng tất cả chúng ta đều đang cố gắng để có được hạnh phúc, chỉ có điều là mỗi người lại có 1 cách khác nhau thôi...
Chúc bạn luôn cười như trong hình đại diện nhé!
Sponsored content

những ngày xa anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những ngày xa anh   những ngày xa anh Icon_minitime

những ngày xa anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» những ngày xa anh 6
» những ngày xa anh 3
» NHỮNG NGÀY BÊN ANH
» những ngày xa anh 4