Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

yêu em hơn mỗi ngày

Go down 
Tác giảThông điệp
shmily_4eae
Thành viên mới
Thành viên mới
shmily_4eae

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống là lựa chọn và biết chấp nhận lựa chọn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 45443

yêu em hơn mỗi ngày Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu em hơn mỗi ngày   yêu em hơn mỗi ngày Icon_minitimeSat Nov 19, 2011 8:46 pm

Gửi cho xixi, người anh yêu
Hì, thế là bây h qua ngày kỉ niệm 2 tháng của mình rùi, em h này lại chìm trong “ác mộng” với đội bong của mình rùi^^ nhỉ, cứ nghĩ về điều đó là anh lại sướng rơn lên, dạo này anh hư thật đó, mới 18 mà đã đòi đội bong rùi… bắt đền em đó!, anh đọc thư của em mà ngẹn ngào, mà cuống cuồng nuốt lấy từng chữ, từng câu rồi in sâu vào lòng anh ty của em, nó len lõi rồi lại ào ạt đổ vào con tim của anh, rồi tràn ngập ý nghĩ của anh là hình ảnh em, là nụ cười em, là ánh mắt em, vòng tay em….all là em, anh cứ xúc động, kiềm chế ko đc! Một mình ngồi gặm nhấp rồi vồ vập, rạo rực với sung sướng có thư của em, với lời em nói, rồi lại ngây dại, sung sướng với giọng nói thân thương của em mà đã lâu anh chưa được nge. Anh nhớ em!
Đọc thư mà nge em nói bụi cứ đua nhau bay vào mắt em, anh thương lắm, anh xót lắm nhưng lại vô cùng hạnh phúc, vô cùng hạnh phúc,như anh bây h đây, đó là những giọt nước long lanh, hạt ngọc đọng lại của sự sung sướng, của niềm hạnh phúc võ òa em nhỉ^^. Nge em nói sau này phải cho con xem thư của đôi mình, cho con biết ba mẹ nó đã làm những chuyện sến như thế nào, bộc lộ yêu thương như thế nào anh lại vỡ òa xúc cảm, anh nghĩ về ngày đó, anh ngĩ nhiều lắm,trong suy nghĩ ấy là sự trộn lẫn, sự hòa quyện của ước mơ, của hạnh phúc và của tình yêu cháy bỏng trong con tim! Mà cho con xem, kể cho con thì nguy đấy,^^ nó bắt chước anh nữa thì mình có con dâu sớm,nó lại làm người đặc biệt nữa,kikikikii, nó sẽ rất tự hào về đôi mình, anh chắc chắn, ngôi nhà shmily và những thiên thần trong đó sẽ là niềm vui của nhau, là nơi san lấp, là nơi vơi đi nỗi buồn, anh và em sẽ xây dựng nó, xây dựng “biểu tượng” của tình yêu!
Anh nhớ em!
Em yêu, em cứ lo cho anh mái thoải đi nhé, anh thich dc thế lắm mà ko nói ra thôi, anh thich được nge em quan tâm, đc nge em trêu chọc, đc nge em ví von, đc nge em hát, để rồi đc nge con tim anh gọi tên em, đc thấy em cười, dù trong tin nhắn, mỗi sớm mai anh thức giấc với ý nghĩ đầu tiên là em, để rồi anh bắt đầu một ngày mới thật tốt! Anh sẽ chăm lo cho bản thân dc, anh phải trải qua dạn dày sóng gió mới trưởng thành dc, còn bé bỏng mà lị,hihi, hay nông…nông nỗi, nông cạn, hay ngây thơ ngu ngơ, hay suy nghĩ ko thấu đáo, lại cũng có lúc rất yếu mềm…! hơn ai hết, anh cần em, anh rất cần có em, niềm tin, tình yêu và hi vọng, nơi chia sớt, nơi cộng hưởng, nơi vỗ về con tim anh.
Anh nhớ em!
Anh viết tới đây là bị mất điện, tức thật,anh ko lắp pin nên đoạn mới viết bị mất rùi, anh viết tiếp nó lủng cũng em cứ đọc nhá, cảm xúc đang say máu thì….hì hì. Dạo này anh chưa chăm học em ạ, đi học tiếng nga mà chưa hiểu cái quái gì, mấy anh trong kí túc sợ anh rùi, ko lo học hành gì mà toàn thấy chat,hihi, anh cười! nói anh đang làm gì đó, anh nói viết thư cho người yêu. Mấy ảnh nói bó tay.com, anh lại cười!hì hì, chắc dạo này anh phải ít lên mạng mới dc, chỉ sợ làm em nhớ lắm thui, vậy anh sẽ chăm viết thư cho em, có thể là buổi tối khi anh học xong! Anh hứa sẽ cố gắng học tập tốt nhất, anh hứa sẽ học tốt tiếng nga, anh hứa sẽ chăm sóc bản thân thật tốt, , vì anh yêu em, vì tương lai của cả đôi mình, còn anh ko hứa mà nói là chắc chắn anh sẽ yêu em nhiều hơn, anh mơ về em, anh nghĩ về em, người con gái anh yêu để cố gắng! anh nhớ em!
Em à, anh rất lo cho em, anh nghĩ về điều đó nhiều lắm, anh lo cho em cô đơn, anh lo cho em nhớ anh mà buồn, anh lo cho em đi học ko có anh bên cạnh trêu chọc, ko có anh bên cạnh nhìn em, anh lo em bụi bay vào mắt khi buồn mà ko có anh, anh lo cho em vất vả vì học tập,anh lo cho em học y cực khổ,anh lo cho sức khỏe vô cùng của em, anh lo cho em vì yêu anh khi không được thấy anh mỗi ngày, anh lo cho em chịu nhiều khó khăn mà ko có anh bên cạnh…anh yêu em, cô ấy tự lo cho bản thân dc mà, phải ko nhỉ, kiki^^, em hãy mạnh mẽ lên nhé,em hãy cứng cáp hơn nhé, em hãy năng cười đùa nhé,em hãy ăn uống nhiều vô nhé, em hãy tự tin lên nhé, anh tin đôi minh chắc chắn làm đc, à, tí quên,anh lo cho mấy thằng cứ đâm đầu vô thich em, yêu em nữa, em có anh rùi mà,kiki, cho phép anh được lo thế nhé,anh vẫn lo cho em vì mấy thằng ai cũng sẽ rất tốt em ạ, khi mà em yếu lòng hãy nhĩ về anh nhé! Ammye,asdye!
Anh sẽ mãi bên em!
Anh luôn tự hào, luôn hãnh diện vì anh có em, vì anh yêu và được yêu em, anh luôn cảm thấy may mắn vô cùng, hạnh phúc vô cùng vì bên anh có em, vì anh được em yêu, vì em đã trao cho anh con tim chân thành nhất, trao cho anh tình yêu rộng lớn của em! anh khao khát được mãi có em trong đời,anh khao khát được lấy em,năm sau rùi,kiki. Anh khao khát đc che chở cho em,anh khao khat anh trưởng thành hơn nữa để mang đến cho em bình yên nhất, mang đến cho em chỗ dựa vũng chắc nhất! từ lâu lắm rồi, đã rất lâu rồi, em đã là chổ dựa của anh, là nguồn sức mạnh của anh, dồi dào, mênh mông khi anh nghĩ về! anh ngày nào cũng nhớ những giây phút bên em, những giây phút êm đềm nhất, bình yên nhât, đó- những giây phút vui có, buồn có, nhưng đều được chở che, bao bọc bởi tình yêu của em, của đôi mình! Anh sung sướng rất nhiều, may mắn rất nhiều đó, ko thể tả dc như thế nào nữa, vì có em, có những cảm giác chỉ mình em đưa lại cho anh, cảm giác yêu thương bằng tất cả con tim, cảm giác yêu thương bằng nhiều cách khác nhau, khi giận nhau cũng được bảo bọc trong ty, khi lạnh lùng cũng được che chắn trong ty, ty vô bờ cơ mà, anh so sánh thế nhá, vô bờ.
Em à, anh còn muốn nói với em điều này nữa cơ, điều mà có lẽ anh đã nói nhiều, đã bày tỏ rất nhiều, nhưng anh cảm thấy anh vẫn thiếu sót, vẫn còn chưa lột tả được cho em lời con tim anh muốn nói , ánh mắt anh muốn mang đến cho em….. DÙ AI CÓ NÓI GÌ EM CŨNG HÃY MẠNH MẼ, HÃY TIN VÀO BẢN THÂN, HÃY TIN VÀO EM VÀ ANH ÉM NHÉ, ĐỪNG BAO GIỜ TỰ TI, ĐỪNG ĐỂ NỖI BUỒN XÂM CHIẾM KHI NG TA NÓI KHI MÌNH ĐẾN VỚI NHAU! Anh mãi yêu mình em, niềm hạnh phúc, tự hào của anh!
Anh biết, những lời nói làm em buồn, làm em chán bản thân mình, dù trong giây phút, những khi em buồn vì đã xa rời ka, vì em đã đến với anh, anh thương em lắm, anh lo cho em lắm, ty của đôi mình đã vượt qua đước sóng gió ấy, đã đến bên nhau dù khó khắn ấy,em hãy cười lên vì điều đó nhé,anh biết em đã yêu anh, thương anh rất nhiều mới làm đc như vậy, anh xúc động lắm….em ngốc của anh! Dù cho ai có nói ngả nói nghiêng, hảy chỉ yêu mình anh thôi nhé(ah tham lam quá). Anh biết mà, ko có ai hoàn hảo, anh cũng vậy, em cũng vậy, mình ưu điểm và lẩn tránh trong vẻ hào nhoáng đó là cả những khuyết điểm…nhưng, vói anh, anh yêu em vì tất cả, anh yêu những ưu điểm của em,anh lại càng yêu hơn những khuyết điểm của em…all, anh yêu em ko vì lí do gì cả, đơn sơ là hạnh phúc và đơn giản là anh yêu em vô cùng! Anh yêu em
Dù ai có nói gì,đừng thiếu niềm tin em nhé, anh yêu em,all my love! Anh mãi chỉ yêu có mình em nữa mà thôi! Anh biết anh còn non nớt, còn thiếu sót nhiều,nhưng anh dâng tặng em con tim chân thành yêu em đây
Dù em ko đẹp, anh vẫn yêu em, anh yêu tâm hồn của em, con người của em, trái tim yt của em
(sự thực là em rất đẹp trong mắt anh)
Dù em cứ hay nói là bàn tay em thô ráp, nhiều nếp nhăn, xù xì ,bàn tay em ko đẹp, anh vẫn yêu, bàn tay ấy cho anh hơi ấm, cho anh ty nồng cháy và cho anh cảm giác yên bình,bàn tay đảm đang cơ mà!anh nhớ hơi ấm tay em,anh nhớ vòng tay em
Dù em hay nói em lười, dù em nói em ko tốt, dù có thế nào đi nữa, anh vẫn chỉ có mình em, em mang lại hạnh phúc,em mang đến yêu tương, em đưa về yêu thương, anh yêu em nhiều lắm, shmily1
Dù anh cao còn em thấp, dù bất cứ ai, bất cứ người nào có cản ngăn, người sẽ mãi đi cùng anh trong suốt cuộc đời này là em,em nhé! Anh nói rùi mà, anh cao,em thấp là để bù trừ rùi để cộng hưởng cho nhau, để anh có thể che chắn cho em, để anh nhanh chóng đưa bờ vai cho em, để anh ôm trọn em, ôm trọn em, bao bọc em trong mãi mãi.
Dù anh to, em nhỏ, anh vẫn yêu mình em, anh to là để bế em, để chở che cho em, để mang lại sức mạnh cho em cơ mà,em nhỏ là để anh dễ dàng ôm, dể dàng bế, dễ dàng cõng em, dìu dắt nhau đến nơi hằng mong chứ,kiki! Anh yêu em vì ko có lí do gì cả em ạ,anh ko cần người yêu xinh đẹp, học giỏi, anh ko cần người yêu cao ráo.., anh nói thật đó em ạ! ( nhưng em có đủ hết cơ mà anh chắc chắn trong mắt nhiều ng là như vậy)anh chỉ cần có em, em là ng mà anh trao trọn vẹn con tim,em ko biết là em đáng yêu, em cute thế nào đâu, em ngốc!
Anh yêu tất cả những gì thuộc về em, anh tin và anh biết, em có đủ sức mạnh, đủ ý chí để cố gắng! với anh, em là cô gái ngự trị trong anh, cô gái biết yêu thương, biết tha thứ( sau này anh có phạm lỗi lầm thì tha thứ nhá,kiki), biết mang tới niềm vui cho anh và mọi người! em xấu bụng khi làm anh yêu em lắm lắm đấy, nhớ là dù có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa,,anh vẫn yêu em, mình em!
Vì tất cả,em đừng bao giờ tự ti, đừng buồn vì mấy câu nói, mấy giây phút suy nghĩ vẫn vơ nữa em nhé, em yêu của anh, chỉ mình anh! Em buồn nữa là ko được đâu đó, anh nói hết rùi đó, nói nhiều rùi đó,kiki!anh yêu em, anh yêu em,rn! Nhớ anh và cố gắng lên nhé, anh tin em lắm đó
Tạm biết em, anh đi đây( đi ngủ),anh nhíu mắt lại rùi! Thân thương nhất. thân mến nhất, anh yêu của em sẽ ngủ ngon!hihi
Tái bút!
Chắc sau này mình nên nói chuyện, chat in ít hơn em yêu ạ! Em còn bận học nhiều, học y mà, anh cũng phải học thật giỏi nữa,hihi, anh sẽ sắp xếp học thật tốt! ^-^! mỗi ngày mình đều nc nhá,ít cũng dc em nhỉ,kiki, ty của anh!

yêu em hơn mỗi ngày
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» anh yêu em mỗi ngày
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ