Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

có bao giờ anh lắng nghe con tim em

Go down 
Tác giảThông điệp
cumen_mylove
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
cumen_mylove

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai sẽ nói lên tất cả!
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 45789

có bao giờ anh lắng nghe con tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: có bao giờ anh lắng nghe con tim em   có bao giờ anh lắng nghe con tim em Icon_minitimeThu Nov 03, 2011 11:23 pm

anh ơi?
cho em được gọi anh như thế lần này nữa nhé!

có lẽ chúng ta đã thật sự không hiểu nhau, thật sự em đã cố cố gắng rất nhiều để yêu anh, để hoàn thành tốt vai trò của một người yêu của anh. vậy mà anh không hiểu em, trong tình yêu thì điều quan trọng nhất là hiểu và quan tâm tới nhau.

anh mãi mê đi chơi cùng bạn bỏ mặc em chờ và chỉ một cuộc điện thoại "anh xin lỗi em anh quên mất hôm nay là sinh nhật của em", anh có biết lúc đó em cảm giác như thế nào không? vậy mà em vẫn nói không có gì, anh đi chơi có vui không?

anh nói anh yêu em nhiều lắm, anh nhớ em nhiều lắm... chỉ vậy thôi, không bao giờ anh hỏi em về những suy nghĩ thực sự của mình.
..................................................................................
có lẽ chúng ta cần cho nhau thời gian anh à!
em không muốn gượng ép ai cũng không muốn ai thương hại mình em cũng không muốn vì em mà anh phải suy nghĩ nhiều nữa, có lẽ chúng ta không hiểu nhau. có bao giờ anh lắng nghe con tim em đang khao khát có được sự quan tâm và thấu hiểu từ anh. em đã cố nhưng anh hết lần này tới lần khác làm tổn thương em...

có lẽ chúng ta đã quá vội vàng trong tình yêu em muốn chúng mình cùng suy nghĩ về tất cả anh à!
......................................................

có bao giờ anh lắng nghe con tim em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lắng nghe bài hát cái nào
» Xin một lần lắng nghe !!
» THAY VI DOC...HAY LANG NGHE...........
» hay~ lang nghe va cam nhan...
» tôi muốn lắng nghe....