Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

e muốn 1 giấc mơ

Go down 
Tác giảThông điệp
o0okuno0o
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
o0okuno0o

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống là ko chờ đợi hôn thật chậm cười thật tươi yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 49442

e muốn 1 giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: e muốn 1 giấc mơ   e muốn 1 giấc mơ Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 1:08 am

Buồn,chán nản cảm giác muốn đập phá mọi thứ.Dù đã yêu nhau nhưng có lẽ a vẫn chưa hoàn toàn quên đuợc tình cũ,e đã chấp nhận nhưng càng ngày điều đó càng khó khăn với e khi mà e được biết nhiều chuyện hơn về người yêu cũ của a.Lại là trên bờ Hồ,a bất ngờ ôm e thật chặt và nói lời yêu,lại là nếu lúc đó a ngốc nghếch vội vàng buông tay em ra thì có được như ngày hôm nay ko em.Mọi thứ diễn ra như quá khứ vậy a ạ,đôi khi e tự hỏi rằng e là gì trong a,a đã bảo rằng a quyết định đến với em ko phải để lấp chỗ trống,phải rồi và em đã tin điều đó nhưng a à mỗi lần chị nt hay gọi điện,những giọt nước mắt của chị lại khiến a mủi lòng e biết và e cũng suy nghĩ nhiều lắm chứ.

Có được tình yêu của anh là 1 điều không tưởng được đối với e nhưng cứ mỗi lần nghĩ đến chuyện của a là e lại thấy khó chịu,thấy ghét a, ko muốn nc hay quan tâm tới a nữa.Ngày hôm nay đây vô tình đọc lại được những bài a viết cho chị e đã ko ngăn được những dòng nước mắt a ạ, e biết dù a và chị ko có nhiều kỉ niệm, ko gặp nhau thường xuyên nhưng tình cảm mà anh dành cho chị lại quá nhiều khiến người khác nhìn vào cũng phải ghen tị.Tất cả tất cả những gì mà e nhận được đều không phải là những thứ đầu tiên a ạ, cái kéo tay bất ngờ ôm em vào lòng tỏ tình, những dòng tin nhắn a gửi...mọi thứ đều đã từng được anh gửi trao 1 người khác mà không phải em và ngày hôm nay đây em chỉ là người tái lập lại tất cả a ạ.
A bảo e ngốc,e bị a lừa và e đã bảo rằng e cũng lừa a đó nhưng a có biết đằng sau câu nói đùa đó lại là 1 cái gì đó nhói đau ko a, a vẫn bảo chị rằng "e ngốc lắm,thật sự ngốc "và ngay bây giờ a cũng bảo e ngốc.E luôn cảm giác rằng mọi thứ đang từ từ lặp lại.Buồn thật đấy a ạ nhưng em vẫn cảm nhận thấy cái mà người ta gọi là hạnh phúc khi ở bên a.e sẽ ko bao giờ vào giấc mơ của a nữa bởi chị đã ở 1 nơi nào đó sâu thẳm trong giấc mơ của a rồi và e sẽ mãi mãi ko thể xóa được hình ảnh đó trong anh phải ko a?
Hôm nay e được biết thêm về sự quan tâm của a đối với chị,a sợ chị P và a H làm tổn thương chị,a lúc nào cũng quan tâm đến chị dù là những điều nhỏ nhoi nhất.Đã có lúc e ước rằng giá như e đừng chạm vào cuộc đời a thì có lẽ lúc này mọi chuyện đã khác.E đã muốn buông tay a a ạ,e đã nghĩ rằng nếu ko có e liệu có khi nào a và chị quay được trở lại với nhau,dù sao thì bây giờ cả 2 cũng ở gần nhau.Bắt đầu lại cả 2 sẽ có nhiều thời gian bên nhau bù lại khoảng thời gian 1 năm xa cách ko được gặp trước kia.Tuy rằng ở bên e nhưng đã có khi nào a thôi ko nghĩ về chị chưa a,có nhưng ko nhiều đúng ko a?Níu giữ hay buông tay,e muốn níu giữ nhưng giữ mà ng ta lại hướng đến người khác thì giữ làm gì, như thế e sẽ càng tự dằn vặt mình hơn,thà a lạnh lùng buông tay e có lẽ e sẽ vui hơn.Buồn chứ,thật vọng chứ nhưng e sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn a ạ.
Mọi thứ vừa mới bắt đầu mà e đã dễ dàng nản trí nhưng cố níu kéo thì cũng vẫn thế mà thôi a ạ.Cứ mỗi lần nhìn thấy a thở dài vì chuyện tình cảm là e lại ko khỏi suy nghĩ và cũng ko biết phải nói với a như thế nào để a cảm thấy ấm lòng.Lẽ ra e phải nắm chặt lấy đôi tay a để tiếp thêm cho a niềm tin nhưng e ko biết mình có nên làm thế ko khi mà a cứ luôn cảm thấy có lỗi trong lòng mỗi khi cố tỏ ra lạnh lùng với chị.E biết biết rằng a đang cố tạo niềm tin trong e nhưng quá nhiều thứ khiến e luôn phải suy nghĩ.ở bên a,e hạnh phúc còn a,a có hạnh phúc ko,e sẽ vẫn nắm lấy đôi tay này và bước tiếp nhưng nếu 1 lúc nào đó a thấy con đường bỗng trở nên gồ ghề thì hãy bảo e nhé.E có thể để a dừng lại nếu a ko muốn bước tiếp còn bây giờ dù có gồ ghề e vẫn cố nắm lấy bàn tay này để kéo đi,e sẽ nắm chặt lấy nó.E phải đấu tranh cho hạnh phúc của mình chứ,e sẽ ko ích kỉ nữa,sẽ cố gắng cười nói vui vẻ khi bên a để a luôn cảm thấy ấm lòng.E xl vì hôm nay ko chúc a ngủ ngon như mọi hôm chỉ là e cảm thấy giận a nên ko muốn nt thôi,ngày mai sẽ khác a ạ,dù có giận,có trách a e vẫn sẽ quan tâm,quan tâm thật nhiều đến a vì thế đừng làm e phải buồn nữa a nhé.
Bạn e đã nhắn cho e 1 dòng tn kể về 1 giấc mơ.Trong giấc mơ đó e ở bên và bảo rằng a chịu khó uống thuốc cho nhanh khỏi rồi về với các con nhé,chỉ là giấc mơ thôi nhưng tỉnh dậy ng đó cũng thấy hạnh phúc khi có e bên cạnh và e cũng muốn mơ 1 giấc mơ,giấc mơ chỉ e và anh như bây giờ nhưng ko có gì làm e và a phải buồn hay mất niềm tin ở nhau.Hãy giúp e biến giấc mơ đó thành hiện thực a nhé.Tất cả đã qúa muộn rồi,a ko buông được tay e nữa đâu bởi vì e đã yêu a và e sẽ cố gắng vun đắp cho tình yêu này.E sẽ giữ a cho riêng mình,e muốn từ nay a chỉ yêu e thôi.Chỉ mình e thôi a nhé!

e muốn 1 giấc mơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» Một giấc mơ có thật
» Giấc mơ có thật!
» vi ai đó chỉ là giấc mơ
» cảm giác...