Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn trai thích được tặng quà gì???

Go down 
honghanh_kt3
bachlong139
VoTinh_it'sme
hellangel
8 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue10/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue10/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 2:24 pm

Không chỉ trong ngày sinh nhật, mà cả những dịp lễ tết như ngày Giáng Sinh đang cận kề thì chúng ta nên tặng gì cho các boys nào?
Mua gì để con trai thích, tặng gì thì con trai sẽ vui?... Không chỉ trong các ngày sinh nhật, mà cả những dịp lễ tết như ngày Giáng Sinh đang cận kề thì mọi người trong chúng ta đều canh cánh suy nghĩ nên tặng gì cho teenboys?

Vật dụng cá nhân luôn luôn cần thiết, nhưng teenboys vẫn ít khi tự mình sắm sửa đầy đủ. Một chiếc áo khoác đi nắng để tránh cánh tay hình thành 2 màu da, một đôi giày da lộn mẫu mới nhất thay cho đôi cũ đã hở mỏ, chiếc khăn tắm mới hay chiếc khăn choàng giữ ấm... thậm chí là mũ trùm đầu mùa đông hay mấy cái cravat cho những kì lễ tiệc. Chắc chắn các boys sẽ bất chợt nghĩ:"Sao bạn ấy lại hiểu mình thiếu gì thế nhỉ?"

Bạn trai thích được tặng quà gì??? 1270668744-1%281%29

Dễ dàng chọn lựa hơn và cũng không quá đi sâu vào "đời tư", chúng ta có thể nghĩ đến những chiếc túi quai ngang hay một cái ví con sọc quân đội với nhiều kẻ màu mới lạ.

Đắt tiền hơn một tẹo, nếu tình cảm giữa đôi bên đủ lớn thì có thể nghĩ đến những món quà "mạnh bạo" hơn trong dịp Giáng Sinh này. Con trai là chúa lôi thôi, ít chú ý đến "hương cơ thể" nên món quà là bộ kit nước cạo râu, nước hoa, lăn khử mùi... không chỉ đơn giản là một lời gợi ý khéo léo mà còn khiến teenboys ý thức "hương vị" của chính mình nhiều hơn ah.

Mũ bảo hiểm đã phải thay đổi theo tiêu chuẩn mới nhưng đảm bảo nhiều bạn nam vẫn còn biếng lười chưa thay đổi, vậy tại sao mình không biến "nghĩa vụ" thành quà tặng thì vẹn cả đôi đường. Nếu có cả cặp kính chuồng phối hợp thì còn gì bằng, hẳn các chàng trai nhận quà sẽ sướng lắm đây.

Đồ điện tử vốn là đam mê của cánh mày râu, tuy nhiên giá cả chả dễ chịu tẹo nào. Hãy suy nghĩ kĩ trước khi quyết định nhé: đồng hồ, máy ành kĩ thuật số, loa vi tính, hay những món đồ độc đáo hơn như cassette gỗ, dàn dj mini hay chiếc máy ảnh kiểu cổ...

Nhẹ nhàng và nhiều ý nghĩa thì sách báo, dvd lại là những món quà phát huy nhiều tác dụng. Chúng không quá tốn kém mà có thể gửi gắm nhiều tâm sự: một cuốn sách tìm hiểu về rượu cho cậu bạn thích tìm tòi, quyển sách dạy làm người cho chàng trai thích triết lý, tập nhạc cho anh chàng mê ca hát hay những tập dvd cho những con mọt phim...

Cuối cùng là đồ lưu niệm, không có nhiều tính thông dụng nhưng đôi lúc teenboys cũng có nhiều người thích mấy thứ này lắm ah, tuy nhiên nó vẫn mang một nét gì đó rất con trai như một chiếc gối ngủ du lịch, bộ bình ly, quả địa cầu hay thậm chí là một bao diêm lạ cũng khiến bạn trai hứng khởi...

Nếu bạn là teenboys, hãy xem lại lần nữa trước khi gửi đường link này cho bạn bè như một lời gợi ý nho nhỏ. Còn nếu bạn là teengirls thì nhanh chóng lựa chọn một trong số những món quà này cho bạn khác phái của mình đê...

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Tue Mar 27, 2012 11:40 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Xóa đường link)
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue99/100Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeFri Aug 19, 2011 2:36 pm

con trai thì không thích các món quà này nọ như con gái đâu, ngày lễ tết hay những ngày bth níu có thể thì anh khoái nhất là được en một bữa kum thịt ngon do bx nấu thui Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
http://topvip.oni.cc
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue0/0Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeSat Aug 20, 2011 5:25 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
con trai thì không thích các món quà này nọ như con gái đâu, ngày lễ tết hay những ngày bth níu có thể thì anh khoái nhất là được en một bữa kum thịt ngon do bx nấu thui Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

ê ku! đừng có ba xạo nha! hum bữa anh em nhậu chung tâm sự là thik dc bx tặng BCS,vậy mà giờ này chối hẻm..... =)) còn nhỏ mà nói xạo là anh về anh méc má ku là lấy cây chọc lét cái mông đó nhá... ;-\'
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 12:06 am

kon trai không thích được tặng quà cáp ,khi được tặng thì miệng thì cứ nói em mua làm gì cho tốn tiên nhưng trong bụng thì lại hả hê lắm chứ .hic thích thì cứ nói là thích lại còn cứ giả bộ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue100/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue1000/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 6:12 pm

bachlong139 đã viết:

ê ku! đừng có ba xạo nha! hum bữa anh em nhậu chung tâm sự là thik dc bx tặng BCS,vậy mà giờ này chối hẻm..... =)) còn nhỏ mà nói xạo là anh về anh méc má ku là lấy cây chọc lét cái mông đó nhá... ;-\'

Ek, nói bx nào zậy ta scratch
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 50901

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue0/0Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 6:22 pm

dolley Nguyen đã viết:
bachlong139 đã viết:

Ek, nói bx nào zậy ta scratch

em hỏi "votinh tai điếc" í chứ,hắn ta tâm sự với anh là thế chứ anh đâu bik gì đâu nà....
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 9:14 pm

honghanh_kt3 đã viết:
kon trai không thích được tặng quà cáp ,khi được tặng thì miệng thì cứ nói em mua làm gì cho tốn tiên nhưng trong bụng thì lại hả hê lắm chứ .hic thích thì cứ nói là thích lại còn cứ giả bộ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Uk mình đồng ý với hạnh, con trai luôn là thế, ngoài miệng thì "em mua chi cho tốn tiền ko?" chứ nếu thấy bạn mình có bạn gái tặng quà thì trong ruột cũng rối cả lên "con bồ của thằng kia mới mua tặng nó cái áo khoát, dư tiền" thế đấy nhưng là nhắc khéo rằng chàng cũng đang mong có 1 chiếc áo mới mặc cho ấm lòng hehe
hoabattuqn
Thành viên mới
Thành viên mới
hoabattuqn

Nữ
Châm ngôn sống : cuoi len cho doi bot kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49245

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeThu Nov 24, 2011 11:16 am

Sao trai đúng là khó hiểu mà, thích mà cứ làm bộ hoài , ỏng ẹo con hơn cả con gái nữa đấy.
.......
babi
thoi trang tre em
quan ao tre em
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue1/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue2/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeSat Dec 31, 2011 2:44 pm

hoabattuqn đã viết:
Sao trai đúng là khó hiểu mà, thích mà cứ làm bộ hoài , ỏng ẹo con hơn cả con gái nữa đấy.
.......
babi
thoi trang tre em
quan ao tre em

không phải là õng ẹo, mà là che giầu đi cái phần nữa tính trong chính họ!
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
tomboy_ngoc_ngech
Thành viên mới
Thành viên mới
tomboy_ngoc_ngech

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44368

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeMon Feb 06, 2012 10:09 am

Haizz, con người ai mà chẳng thế, thích được khen, thích được quan tâm, thích được tặng quà, bản năng cả thôi, cũng có thể là vì con người chia làm 2 phần, phần con và phần người,hi.Nhiều khi người ta cũng không thích tặng quà vì một số lý do như không thích nợ nần, hay là vì đối tượng tặng quà...., nghĩ thử xem, người ấy mà tặng mình một món quà thì có phải là quá hạnh phúc không.Mình cũng thế^^
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue1/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Bạn trai thích được tặng quà gì??? Left_bar_bleue2/10Bạn trai thích được tặng quà gì??? Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitimeWed Feb 08, 2012 10:00 am

sắp tới valentine rồi mình tặng bạn một nụ hôn được không?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai thích được tặng quà gì???   Bạn trai thích được tặng quà gì??? Icon_minitime

Bạn trai thích được tặng quà gì???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 8 món ăn miền Tây được ưa thích ở Sài Gòn
» 7 món ốc, sò nướng được ưa thích ở Sài Gòn
» quà tặng từ trái tim
» Quà tặng và cách tặng quà
» một chàng trai cần được cứu vớt