Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nero
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 48040

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Left_bar_bleue10/1Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Left_bar_bleue5/10Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Empty_bar_bleue  (5/10)

Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới   Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Icon_minitimeFri Jul 22, 2011 9:12 am

Ngày xưa ai nói, sẽ yêu tôi trọn đời
Ngày xưa ai nói, sẽ yêu tôi mà thôi
Mà sao, giờ đây, đường anh đi có một mình
Buồn vui hay cô đơn, cũng chỉ có anh mà thôi

Đã 5 năm rồi em nhỉ, từ cái ngày em nói sẽ chẳng rời xa anh, em sẽ là con đỉa bám lấy anh mà hút lấy tình yêu của anh cho đến khi anh khô cạn tình yêu để chẳng thể yêu ai khác nữa

Anh à, nếu 1 ngày xa nhau thì anh đừng buồn nhé
Chia tay á, em đừng có nghĩ nhiều đến chuyện ấy, dù anh ko thể hứa với em là anh sẽ luôn yêu em nhưng anh sẽ dõi theo dù em đang ở đâu và luôn mong em hạnh phúc
Đừng thế anh à,nếu mình chia tay thì anh hãy quên em đi, nếu có nhớ về em thì hãy nhớ đó như là 1 người con gái như bất kì ai trong cuộc đời anh thôi
Anh đã nói đừng ngốc thế, trái tim anh đã lỡ khắc mất hình bóng em rồi
Em chẳng tin, đàn ông các anh ra đường thấy gái là lại xí xớn chứ có bao giờ chung thuỷ đâu
Híc, anh ko chung thuỷ nhưng anh chỉ yêu mình em thôi!!!

Giờ đây, dù chia tay đã 5 năm rồi, chúng mình vẫn là bạn, vẫn là người có thể kể cho nhau nghe mọi chuyện, mình chia tay cũng nhẹ nhàng em nhỉ

Trong cơn mưa ấy, anh ngồi chờ em như đã hẹn, anh và em dạo này cũng ko tốt lắm, em thường xuyên cãi cọ với anh, giận anh cả tuần chẳng thèm nghe máy. Em đến như thiên thần hiện ra trong cơn mưa ấy.
Anh à, cứ nghe em nói thôi, đừng nói gì cả anh nhé.
Anh chậm rãi gật đầu và linh cảm có chuyện gì đó ko hay
Mẹ em phải nhập viện vì thần kinh căng thẳng quá độ. Chỉ tại, chỉ tại em nói sẽ lấy anh. Mẹ đã nằm 1 tuần rồi, bác sĩ nói nếu tâm lí của bà ko giải toả thì bệnh sẽ càng ngày càng nặng. Em, em muốn tạm chia tay anh một thời gian, hi vọng anh sẽ hiểu cho em, em ko muốn mình là nguyên nhân khiến mẹ buồn. Như vậy anh nhé, chúng mình chia tay thôi. Nhưng em có thể cầu xin anh một điều đc ko
Anh nhìn em, đôi mắt ướt nhoè, chỉ chực khóc oà mà thôi, anh nhắm mắt gật đầu
Em muốn là em gái của anh, có được ko anh?
Uh!
Rồi em bước đi, nhanh như khi em đã đến vậy. Thời gian trôi qua...........

Hôm nay, em nhắn tin cho anh
"Em sẽ tiếp tục hẹn hò với anh Hàn Phong ấy anh à, hì"
Anh mỉm cười, lâu lắm mới thấy em vui như vậy
Em nói rằng đã tìm thấy anh trong hình bóng của anh chàng Hàn Phong kia, em rất vui, mà anh cũng vậy. Anh chàng kia chắc cũng thế...mọi người đều rất vui

Với tư cách một người anh trai, chúc em hạnh phúc, cô em gái bé nhỏ à

Nero[3]

haminhthu39@yahoo.com.vn
Thành viên mới
Thành viên mới
haminhthu39@yahoo.com.vn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chia se
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46444

Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Empty
Bài gửiTiêu đề: haminhthu39@yahoo.com.vn   Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 2:36 pm

nero đã viết:
Ngày xưa ai nói, sẽ yêu tôi trọn đời
Ngày xưa ai nói, sẽ yêu tôi mà thôi
Mà sao, giờ đây, đường anh đi có một mình
Buồn vui hay cô đơn, cũng chỉ có anh mà thôi

Đã 5 năm rồi em nhỉ, từ cái ngày em nói sẽ chẳng rời xa anh, em sẽ là con đỉa bám lấy anh mà hút lấy tình yêu của anh cho đến khi anh khô cạn tình yêu để chẳng thể yêu ai khác nữa

Anh à, nếu 1 ngày xa nhau thì anh đừng buồn nhé
Chia tay á, em đừng có nghĩ nhiều đến chuyện ấy, dù anh ko thể hứa với em là anh sẽ luôn yêu em nhưng anh sẽ dõi theo dù em đang ở đâu và luôn mong em hạnh phúc
Đừng thế anh à,nếu mình chia tay thì anh hãy quên em đi, nếu có nhớ về em thì hãy nhớ đó như là 1 người con gái như bất kì ai trong cuộc đời anh thôi
Anh đã nói đừng ngốc thế, trái tim anh đã lỡ khắc mất hình bóng em rồi
Em chẳng tin, đàn ông các anh ra đường thấy gái là lại xí xớn chứ có bao giờ chung thuỷ đâu
Híc, anh ko chung thuỷ nhưng anh chỉ yêu mình em thôi!!!

Giờ đây, dù chia tay đã 5 năm rồi, chúng mình vẫn là bạn, vẫn là người có thể kể cho nhau nghe mọi chuyện, mình chia tay cũng nhẹ nhàng em nhỉ

Trong cơn mưa ấy, anh ngồi chờ em như đã hẹn, anh và em dạo này cũng ko tốt lắm, em thường xuyên cãi cọ với anh, giận anh cả tuần chẳng thèm nghe máy. Em đến như thiên thần hiện ra trong cơn mưa ấy.
Anh à, cứ nghe em nói thôi, đừng nói gì cả anh nhé.
Anh chậm rãi gật đầu và linh cảm có chuyện gì đó ko hay
Mẹ em phải nhập viện vì thần kinh căng thẳng quá độ. Chỉ tại, chỉ tại em nói sẽ lấy anh. Mẹ đã nằm 1 tuần rồi, bác sĩ nói nếu tâm lí của bà ko giải toả thì bệnh sẽ càng ngày càng nặng. Em, em muốn tạm chia tay anh một thời gian, hi vọng anh sẽ hiểu cho em, em ko muốn mình là nguyên nhân khiến mẹ buồn. Như vậy anh nhé, chúng mình chia tay thôi. Nhưng em có thể cầu xin anh một điều đc ko
Anh nhìn em, đôi mắt ướt nhoè, chỉ chực khóc oà mà thôi, anh nhắm mắt gật đầu
Em muốn là em gái của anh, có được ko anh?
Uh!
Rồi em bước đi, nhanh như khi em đã đến vậy. Thời gian trôi qua...........

Hôm nay, em nhắn tin cho anh
"Em sẽ tiếp tục hẹn hò với anh Hàn Phong ấy anh à, hì"
Anh mỉm cười, lâu lắm mới thấy em vui như vậy
Em nói rằng đã tìm thấy anh trong hình bóng của anh chàng Hàn Phong kia, em rất vui, mà anh cũng vậy. Anh chàng kia chắc cũng thế...mọi người đều rất vui

Với tư cách một người anh trai, chúc em hạnh phúc, cô em gái bé nhỏ à

Nero[3]

Chúc em luôn hạnh phúc bên tình yêu mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Chúc em hạnh phúc.
» Cầu mong em luôn hạnh phúc...!!!