Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chúc anh hạnh phúc

Go down 
Tác giảThông điệp
hoabachhop85
Thành viên mới
Thành viên mới
hoabachhop85

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống cho hôm nay, hướng tới tương lai, lùi xa quá khứ.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 46717

chúc anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: chúc anh hạnh phúc   chúc anh hạnh phúc Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 4:23 pm

Vậy là chỉ còn 6 ngày nưa anh sẽ lấy vợ bỏ lại em một mình bơ vơ trong cuộc sống đầy bão tố này. Tr ơi em phải làm gì đây khi hàng đêm em đều mơ về anh. Tại sao duyên phận giữa em và anh lại không có. Tại sao anh lại không quyết tâm để theo đuổi em. Và giờ đây khi mất anh thật sự em mới nhận ra em đã sai, sai thật rồi anh ạ. Anh có biết không em nhận ra rằng yêu mà không dám nói thật là một sai lầm và là 1 nỗi đau quá lớn. nếu được quay trở lại em chắc chắn sẽ bày tỏ tình cảm của em cho anh biết. Kiếp này không được ở cùng nhau thì xin hẹn kiếp sau anh nhé. Và bây giờ em không biết làm gì ngoài việc cầu chúc cho anh hạnh phúc bên người con gái anh chọn. Em tin anh sẽ sống tốt và hạnh phúc với cô ấy. Còn em chắc để quên được anh sẽ rất là khó. Biết là khó nhưng em vẫn phải quên. Em sẽ chôn chặt anh tận sâu đáy tim em. Và em sẽ học cách quên anh. ngày cưới anh có lẽ là ngày đau đớn nhất với em, không biết em có chịu đựng được không nữa. Nhưng từ tận sâu trong trái tim đau khổ của mình em luôn cầu chúc anh hạnh phúc.

chúc anh hạnh phúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Cầu chúc anh hạnh phúc mãi mãi
» Chúc em hạnh phúc.