Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55360

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Left_bar_bleue10/10ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Left_bar_bleue10/10ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Empty_bar_bleue  (10/10)

ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Empty
Bài gửiTiêu đề: ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?   ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 2:25 pm

moi ngay ngu day..moi dem thuc jac toi deu luon mong rang toi vua moi mo mot con ac mong de khi tinh day se la hp..nhung khi tinh day thi do lai la 1 su that phu phang....mot su that cay dang...rang toi da mat th roi..mat di niem hp..mat di hv..tat ca toi deu dat ..ca cuoc vao mot tro choi cay dang ma th danh cho toi...cac ban biet cho da banh chu...khi cau thu chinh bi thuong cau thu phu lai vao san..khi cau thu chinh khoẻ roithi cầu thủ phụ lại ra sân ngồi ..hay thật dấy..chẳng lẽ ty trên thế jan này ko còn sao...trò chơi đó dến bao jowf mới két thúc đây...bây jowf tôi thấy người hf người hf nhất là người đc chết ...khi đó ko pai yêu,....ko pai suyu nghĩ ko pai lo âu buồn phiền......ko pair chơi trò chơi cay đắng nghiệt ngã để ôm nỗi đau suốt đời này không thể quên dc đó...cô ayas từng nói...em sẽ mãi anh sẽ ko bao jo rời xa anh cả....chúng ta se có 1 gd hạnh phúc..chúng ta sẽ có những đưá con ngoan...rồi em sẽ đợi anh đi làm về cùng ăn bữa cơm gd hp ..nào là chúng ta cùng chung nhjp dâp trái tim...tất cả tất cả chỉ là lừa rối....đau qua..tooi cảm thấy những lời nói đó ngọt ngào 1 cách cay đắng.....tôi thấy tim tôi buót jas....chết..........nếu có thể tôi muốn 1 lần nữa ròi khỏi thế joi này thì sẽ hp hơn
Trangpandas
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trangpandas

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55373

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?   ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 4:36 pm

Hix! mình cũng đang cùng tâm trạng như bạn, cũng đã từng tin lời hứa của một người con trai hứa" anh sẽ chăm sóc sẽ bảo vệ em suốt cuộc đời......." mình đã mê muội và cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất khi nghe những câu nói đó bạn à. Giờ thì người đó đã vui bên người khác. Tình yêu nhiều đau khổ và cũng nhiều dối gian nhưng mọi người vẫn cứ lao vào yêu,yêu yêu yêu rùi buồn đau rùi hạnh phúc .......nói chung cuộc sống chẳng nói trước được điều gì. Đừng quá bi quan bạn à. Chết đâu phải là giải pháp tối ưu nhất. Tại sao bạn không nghĩ những người yêu thương bạn sẽ ntn nếu........................ Hãy tin vào chính mình tin vào những gì mà bạn sẽ có được trong tương lai.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?   ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 8:05 pm

chết không giải quyết được vấn đề nào cả,bạn sẽ làm cho gd,bạn bè lo lắng cho bạn nhiều lắm.nếu chết là hạnh phúc thì ai cũng chết một lần rồi.hứa thật nhiều và thất hứa cũng thật nhiều.người ấy ra đi vì hạnh phúc của mình,người ấy ích kỉ như vậy,không biết nghĩ cho tấm lòng của bạn thì mình phải cố gắng vượt qua để chứng tỏ là một người có bản lĩnh.cuộc sống phức tạp lắm,bây giờ mình không hạnh phúc thì sau này mình hạnh phúc gấp trăm ngàn lần thì sao.ai cũng có thể có hạnh phúc bạn ah có điều chỉ sớm hay muộn thôi.bạn đừng quá bi quan như vậy sẽ không tốt cho bản thân của bạn.tương lai còn dài,hãy tin vào chính mình bạn nhé.
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56442

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Left_bar_bleue70/100ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Left_bar_bleue1000/100ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?   ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 8:47 am

chết là hết a`? khôngphaix vậy đâu bạn a` .bạn hãy thử hỏi mọi người đi có aimuoons bạn chết đâu? tình yêu mà bạn ví như môn bóng đá cũng siêu đấy nhưng theo mình cái gì cũng dcsing ra rồicuoois cugf cũng bị tan biến thôi cũng như chuyện tình này vậy bạn dừng buồn nhang ta nói đời là thế mà bạn đừng buồn nữa nha hãy cố gẳng vượt qua mình tin ngày mai sẽ mang cho bạn thật nhiều ánh sáng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?   ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...? Icon_minitime

ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» hanh phuc la thay nguoi minh yeu duoc hanh phuc
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Em yêu tôi nhưng lại hạnh phúc bên người bạn thân của tôi!