Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????

Go down 
VoTinh_it'sme
vit_con_online
sweet_sweet
Chuot
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : SUỐT CUỘC ĐỜI NÀY AI ĐÓ NỢ TÔI 2 CHỮ " HẠNH PHÚC "
Số lần được cám ơn : 16
Điểm : 49226

Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 3:30 pm

Người yêu thương đi vụt qua....màu mắt em bỗng nhiên nhạt nhoà......vì anh đã bên người ta anh đã xem chúng ta như chưa hề quen . Để lại em đứng lặng yên....đang dõi theo bóng anh xa dần....chỉ còn em với nỗi đau từ hôm nay chúng ta sẽ xa lạ nhau.......Từ hôm nay em mất anh....từ hôm nay riêng em đi trên đường này...đường tình yêu đã bỏ em.... chỉ mình anh hôm nay đi trên đường hạnh phúc. Từ hôm nay ta mất nhau.....làm sao trong con tim em quên được người....chỉ còn em với nỗi đau....
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 48e59918_manga138
Đã bao lâu rồi em và anh ko SMS cho nhau.....ko điện thoại hằng đêm....và ko được nghe tiếng anh nói " pé ngốc àh "......Ko còn nghe anh quan tâm em nữa.....Em biết anh cũng đã từng yêu ,cũng từng đau trong tình yêu và em cũng vậy .....em gặp anh vào những ngày cuối năm khi gió đông se lạnh làm băng giá cõi lòng em ......em đã thôi ko cười 1 thời gian....thôi ko nói lời iu thương và cũng ko quan tâm đến ai......Rồi anh cứ như bóng ma trong cơn gió đông ấy ,bay đến bên em....làm em thấy đc cái yêu thương quay về.....Anh mang hơi ấm đến cho em, anh mang câu chuyện vui cho em và cho em nhớ cả tiếng anh cười ,vòng tay êm đềm nơi anh nơi công viên ấy .....Anh nhớ ko ???em thì nhớ rất rõ câu nói anh trao em vào cái hôm em bệnh đó....em ngang bướng và cố chấp lắm ...em bất trị với ai nhưng với anh em vẫn ngoan ngoãn như cô pé con nghe lời mẹ vậy .......Nếu có thể em ,em vẫn muốn biết và vẫn muốn anh cho em 1 lý do...."em có còn đủ tư cách để yêu anh ko ??"....
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 1242022217_25lx8
Lý do với anh ,lời giải thích of anh với em khó đến thể sao anh ???Em ko cần anh iu lại em hay cần anh quan tâm em như ngày anh đến ,em chỉ cần anh đừng tránh mặt em nữa đc ko anh ???.....Em ngốc lắm cơ.....em ko thể khóc với mọi người ko thể buồn với ai dù lúc đó em rất buồn ,kể cả khi bên anh...em cũng ko thể để anh bix em đang khóc ....Em ko muốn ai mang nỗi buồn of em hết ....em cũng chưa từng bắt ai phải khóc chung với em ....chỉ có anh là ko hiểu em....chỉ có anh là đẩy em ra xa anh khi anh biết rõ em đang cần anh .....Ùh thì thôi .....em sẽ quên...sẽ thôi ko nhớ...và chờ đợi ai nữa hết .....Em ko quen chúc ai hạnh phúc cả ,nhưng em cũng ko quen nói lời tương tự đâu ...........TẠM BIỆT ANH NHÉ ........QUÁ KHỨ CỦA RIÊNG EM
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 4885429d_4858944f_gala+cuoi+anime+manga+online+_4231

Được sửa bởi Chuot ngày Fri Apr 15, 2011 3:31 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : yeu)
http://nhacuachuot.hi5.com
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52694

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue100/100Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue100/100Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeFri Apr 15, 2011 9:56 pm

cố lên e! mọi chuyện rồi cũng sẽ trôi qua thôi, thời gian sẽ xóa hết những kỷ niệm cũ...Chúc e sẽ tìm được 1 niềm vui mới và k bao h phải buồn nữa nha!
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeSat Apr 16, 2011 3:17 pm

Mới hôm nào.....người bước đến....môi xinh cười.....,nói những lời để em mơ ...... ngày hạnh phúc có em va anh......tay cầm tay bước lên thánh đường.....Tình lên ngôi đẹp như hẹn ước
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 13028623341852008304_574_574
Ước mơ nhiều rồi vun đắp cho thật nhiều......khát khao nhiều để giờ đây anh quay buớc em ôm niềm đau...... bao ngày qua quá khứ êm đềm còn bên em ôm giấc mơ ngọt ngào
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 1302942117206674027_574_574
Còn lại đây cùng em quá khứ.....quá khứ bên nhau ngọt ngào......,nguời tình nay cách xa rồi.....lòng em đau vì em vẫn yêu ....vẫn đợi mong có anh quay về......để đôi ta lại như lúc xưa
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 13028627751990448769_574_574
Gọi niềm tin về trong nỗi nhớ....để biết em ko quên nguời....và người ơi......nhớ anh nhiều.....nguời yêu ơi.....về đây với em trong vòng tay dấu yêu hôm nào.....để em thôi phải ôm nỗi đau........ TÌNH YÊU
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 13028627581147979881_574_574
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeSun Apr 17, 2011 7:21 pm

[
b]Tình yêu chợt qua, rồi xa thật xa
Đời em vẫn mãi phiêu du miệt mài
Nhiều khi tự dưng thấy trong lòng em
Từ đây sẽ mãi chẳng thương nhớ ai
Ngày anh rời xa, tình xa thật xa
Tưởng em sẽ mãi quên anh suốt đời
Ngờ đâu hằng đêm,
Còn lại trong em là những tâm tư trọn đời khó quên

I wanna fly, I wanna cry
Nhiều khi em tự dưng muốn khóc lên
Tưởng quên được anh, tưởng xa được anh
Thật ra trong tim vẫn nhớ đến anh
Vì em còn yêu, yêu anh vô vàn
Và đôi khi tủi thân muốn khóc lên
Để vơi sầu đau, trót yêu lầm lỡ
Nhủ lòng thôi nhé mối tình đã qua

Tình yêu chợt qua, rồi xa thật xa
Từ đây sẽ mãi chẳng thương nhớ ai
Nụ hôn nồng say, dòng tóc nào bay
Chẳng còn chi nữa mắt môi ngóng chờ
Ngày xưa mộng mơ, mộng vàng tan vỡ
Từ gót chân anh xa dần cuối phố

I wanna fly, I wanna cry
Nhiều khi em tự dưng muốn khóc lên
Tưởng quên được anh, tưởng xa được anh
Thật ra trong tim vẫn nhớ đến anh
Vì em còn yêu, yêu anh vô vàn
Tình yêu chợt qua, rồi xa thật xa
Từ đây sẽ mãi chẳng thương nhớ[/quote] ai[/b]
Code:
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56761

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue5/10Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue10/10Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 8:49 am

Chị ơi! hãy vui lên nào chị... chị biết ko.. chị giống em lắm đó em chưa bao h khóc trước mặt ai cả... vì em ko muốn họ bjk em yếu đuối... và khi tình yêu nó ko như mình muốn thì cũng ko nên buồn chị nhé hãy cứ nghĩ rằng... mình có duyên nhưng ko phận. Trải qua những thử thách thì ta mới nhận ra được.... ta yêu nhau ra sao??? và người ấy quan trọng như thế nào. Dù thế nào đi nữa chị hãy khóc thật to chị nhé! khóc cùng vs đêm... để mẹ đêm xoa dụi đi nỗi buồn của chị. Hãy cố gắng lên chị nhé! Em tin là chị sẽ làm dc.
Dù biết là yêu không dễ dàng.
Vậy sao... ta vẫn cứ mãi yêu?
Phải chăng khi yêu là như thế?
Người đi... đạp đổ ước nguyện thề.
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 6:33 pm

nỗi đau của người ở lại là nỗi đau lớn nhất

đắng cay lớn nhất là nỗi đắng cay của kẻ ra đi...

anh hãy để tất cả ngủ yên, anh nhé!

em sẽ không bao giờ quay lại

em sẽ không bao giờ nhớ lại

và cũng không bao giờ muốn nhắc lại nữa

anh đừng nhắc em nhớ nữa nhé!

em sẽ vô tình mà nói em đã quên

em hứa sẽ lái sang một câu chuyện khác

một câu chuyện mới bắt đầu...

ngày nảy ngày nay...có một đôi bạn tốt của nhau...
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51531

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue10/10Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue99/100Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeMon Apr 18, 2011 8:05 pm

Đau khổ rồi cũng chết, vui vẻ hoài cũng chết..... sống hoài rồi cũng chết..... chết đi một lần là hết chết..... hehe, chỉ có chết đi mới hết những câu chuyện như thế này. nói thế thui, đừng có chết nha chuột, đời còn nhiều cái khiến em phải "dở sống dỡ cười" lém đóa.... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
http://topvip.oni.cc
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 7:44 am

VoTinh_it'sme đã viết:
Đau khổ rồi cũng chết, vui vẻ hoài cũng chết..... sống hoài rồi cũng chết..... chết đi một lần là hết chết..... hehe, chỉ có chết đi mới hết những câu chuyện như thế này. nói thế thui, đừng có chết nha chuột, đời còn nhiều cái khiến em phải "dở sống dỡ cười" lém đóa.... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Em mà chết thì đã chết lâu rồi .....chứ ko đợi anh votinh xúi đâu nhe tongue
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 8:07 am

Dẫu biết rằng người chẳng yêu tôi
Nhưng tôi vẫn yêu vẫn đợi chờ
Dù biết rằng lòng đang muốn khóc
Nhưng phải cười để ko thấy đắng cay

Dẫu ngày mai ký ức có chết
Tôi vẫn chờ dù biết là vô vọng
Cười nụ cười mang theo vị nặm
Để mong rằng ký ức đó quay về
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam
Châm ngôn sống : Sống để lao động và lao động để sống. Tình yêu chân chính!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50960

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue0/0Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue0/0Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 11:32 am

Chuột oi. Cố lên. Mình cũng là người có tâm trạng tương tư nè. Mình đã thầm yêu một người con gái nhưng đến bây giờ thì mình cũng chưa nói lên điều đáng nói với cô ấy. Hi hi. Và hi vọng chuột sẽ sớm lấy lại tinh thần tốt hơn để đón nhận một cái mới và cái đẹp khác của cuộc sống sẽ đến với Chuột. Good luck
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 3:16 pm

giangld85 đã viết:
Chuột oi. Cố lên. Mình cũng là người có tâm trạng tương tư nè. Mình đã thầm yêu một người con gái nhưng đến bây giờ thì mình cũng chưa nói lên điều đáng nói với cô ấy. Hi hi. Và hi vọng chuột sẽ sớm lấy lại tinh thần tốt hơn để đón nhận một cái mới và cái đẹp khác của cuộc sống sẽ đến với Chuột. Good luck
Thanks bạn giang nhui nhe cheers
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 3:37 pm

]b]Ngồi đây đêm mưa tìm vì sao sáng
Hỏi vì sao ấy nơi đâu chốn nào ???
Lặng nước mắt trôi theo giọt mưa lạnh giá
Lòng buốt hay vì mưa gió se vào

Giang tay với lấy vì sao trong mưa
Chợt hỏi ở đâu đó có người tôi yêu
Người có với tay núi lấy giọt mưa
Hay vô tình yên giấc dưới tiếng mưa đêm

Chợt nhớ ngày mưa trên phố lạnh
Nhớ anh hơi ấm trên bờ vai nhỏ
Nhớ câu hẹn thề người trao tay
Mưa chứng nhân cũng khóc oà vì ai

Vì em vô tâm hay vì anh đổi thay
Bật khóc trong nỗi buồn với mưa
Anh đi rồi ,mỉn cười hạnh phúc
Em khóc thầm vì người quá vô tâm[/b]
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 4:05 pm

giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 6:54 pm

Vì sao người ta vẫn hay nói, tình yêu là đẹp và lạng mạn lắm mà, sao mình thấy nó buồn man mát, và không phải mỗi mình mình mà cả nhiều người khác nữa. Vậy đâu là cái đẹp của tình yêu? Mong những người đã yêu rồi hãy thống kê lên đây đi.
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 6:56 pm

Tui chỉ mong thế này thui. Một điều giản dị
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeFri Apr 22, 2011 8:38 am

Bài ca nước mắt hát lên thay bao lời nhớ anh....Bài ca mang theo biết bao ngàn điêu em chưa nói.....Giờ mong mây gió sẽ mang đến cho người....Chúc anh tin bình yên hạnh phúc.....Còn em nơi đây vẫn sẽ tin ở 1 sớm mai....Bình minh mang anh sẽ quay về từ nơi phương ấy....và em sẽ hát ru anh giấc yên bình....Với em anh vẫn luôn mãi bên cạnh........
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Anhso-101311_Tduc
Sao em tin lời dối lừa....Sao em yêu anh hơn chính mình...để rồi niềm tin vỡ tan tành....Bật khóc khi anh lìa xa ....Xin cho anh 1 lý do....Xin cho anh lời giả từ.....để lòng em thôi hết mong chờ.....Để nước mắt thôi đọng khoé mi...này.........Đêm nay mưa phùn rớt rơi trong cơn mơ anh trở về....Nhẹ nhàng ôm em phú giây này....lần cuối em ghi tận đáy tim.....mình........
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 2:43 pm

Vẫn nhìn theo sau bóng anh đi vào quá khứ.....cũng đã qua rồi cái ngày hạnh phúc bên anh .Nhìn anh cười và nói.....nhớ câu anh mỉa mai sự đời đen trắng.....Chợt thấy mình cũng cô độc như ai đó thôi.....Đêm mưa buồn trên đất miền biển trắng.....Se se lạnh đến tận nỗi cô đơn , đêm u tối và buồn quá ....

Thời gian ơi !!Sao mi ko ngừng trôi
Để cho ta biết nhìn lại mình
Thời gian ơi !!Sao mi ko nhìn lại
Những nước mắt ta đã rơi vì ai

Thời gian ơi !!Sao mi cứ đi mãi
Để cho ta ko biết người nơi đâu
Thờ gian ơi !!Sao mi ko trở về
Để cho ta thấy người thuở đã qua

Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Ap_20091026121603716
giangld85
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
giangld85

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 5:08 pm

Chuột ơi. Buồn lắm à?
Có lẻ cuộc tình mà chuột trải qua là một cuộc tình quá sâu đậm. Nhưng sau đây là một bài hát để chúc cho Chuột có thể quên đi được một chút của cuộc tình đó.
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeSun Apr 24, 2011 2:22 pm

Sống ai cũng muốn được yêu thương và yêu thương thật nhiều . Nhưng cuộc sống không phẳng lặng như ta từng mơ. Có đi qua gian nan mới biết đươc thành công vất vả thế nào, tình yêu có lẽ cũng vậy... Khi mình giành tjnh cảm cho ai mà không được đáp lại mình thấy cô đơn lạc lõng vô cùng . Lúc đó muôn vàn câu hỏi được đặt ra .:huh: ai cũng muốn cho đi và nhận về !Không ai cho ai một thứ gì. Với tuổi trẻ thì tình yêu thương lại càng nồng nhiệt hơn., nếu đã yêu thì yêu cho hết mình . không ai muốn yêu thương rồi nhận về nõi đau cả. nhưng khi gặp nỗi đau mình phải cố găng vượt qua thôi . Suy nghĩ thật nhiều về "gieo yêu thương để nhận về nỗi đau"
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? 1259744177-tyth
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53269

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue100/10Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Left_bar_bleue1000/10Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 7:50 am

Phải rồi, ai ai cũng ích kỷ cả, đâu ai có đủ bản lĩnh để chỉ cho đi mà không trông mong được đền đáp. Tình yêu lại càng không. Bít là zay nhưng zan cứ đâm đầu zao` yêu đó thôi
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 9:56 pm

Biết sẽ đau lắm chứ....???Ừh biết mà nhưng thằng bạn vẫn ko nói là nó đang muốn khóc .Cái thằng con trai gì mà y như con gái ....người yêu bỏ thì đã sao ???Chỉ là 1 tấm thiệp hồng trao tay rồi kết thúc cái mối tình dài đăng đẳng 9 năm trời thôi mà .

Cậu ngốc wa' àh....Chuột nhớ V cũng đã từng nói câu này cách đây vài tháng ( cười ) thôi mà .Chuột vẫn nhớ đó nhe ....thế mà V cũng khóc ,V là con trai mà sao lại khóc trên vai ò Chuột chứ....Chuột cũng đau nhưng ko cho ai biết ....Bây giờ thấy V đau Chuột cũng ko khá hơn tý nào ,C biết làm gì cho V đây ...??

Nhìn bạn thân tôi khóc
Giọt lệ đấng nam nhi
Khóc cho vơi nỗi buồn
Giọt đắng vẫn chảy xuôi

Nhìn trên tay bạn thân
Tấm thiệp ngày vu quy
Người ấy đi theo người
Mong mình câu tha thứ

Nhìn người thân tôi khóc
Giọt nước mắt lưng tròng
Vỡ tan ngày hạnh phúc
Biển tình lắm bể dâu
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 12:29 am

Đêm nay trời đổ cơn mưa
Lòng em lại thấy nhớ anh vô bờ
Mưa rơi từng gọt buồn tênh
Lòng em lại có giọt sầu như mưa

Đêm mưa gió lộng sau hè
Tiếng kêu rít lá ,đêm buồn tái tê
Đêm mưa rơi những giọt sầu
Lòng càng thổn thức vì rầu nhớ ai

Đêm mưa trong tiếng gió ngần
Hỏi ai còn nhớ câu thơ đêm mưa
Thơ mưa là tiếng khóc lòng
Là bao giọt đắng vì tình vấn vương

Khóc cho 1 cuộc tình buồn
Mưa tuôn nước mắt có vị đắng ko ???
Bởi đâu ai đã khóc sầu
Đêm mưa cũng khóc vì tình xót xa
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 1:17 pm

Mưa ko còn buồn...
Mưa ko còn làm ướt mi em....
Mưa nhẹ nhàng và dễ chịu....
vì bây giờ trong Mưa em đã có người để đi cạnh.... em đã biết nâng niu....
đã biết nhẹ lau khi giọt mưa làm ướt người ấy.... biết siết tay chặt khi người ấy ôm em vào lòng tránh những giọt mưa kia........
em ko đi mưa vì biết sợ người ấy lo lắng cho em.........em biết YÊU....
yêu thật sự.............

mưa đã ko còn buồn với em....
. và anh cũng vậy....
mưa và anh đã khép vào góc sâu trong kỉ niệm......
....... Em cảm ơn vì anh đã cho em biết nâng niu tình yêu bây giờ, cảm ơn vì anh vì đã để em biết rằng có người sẽ làm em hạnh phúc hơn khi bên anh.........
Em sẽ học cách để cho mưa ko rơi trong tình yêu của mình nữa.....
Từ nay mưa sẽ ko rơi nhiều.............................
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 11:18 pm

Có những lúc chẳng cần nói gì, chỉ một lời bài hát thôi nhưng sao lại nhiều ý nghĩa đến vậy... Cho một khoảnh khắc bâng khuâng. Chợt thấy...

Có ai nhận ra hạnh phúc được đi dưới mưa

Nhận ra một cái gì đó trẻ con hơn khi được cảm nhận những hạt mưa tấp vào mặt

Lẫn trong đó là tiếng còi xe inh ỏi của những người sợ ướt, tiếng quát tháo nhau... Chẳng vội, vì những lúc đó lại thấy thời gian trôi thật chậm. Một nụ cười nhẹ nhàng khi nghĩ về những người lo ướt trong khi nó cứ từ từ....

Dòng người cứ vội vã.. Vội vã vì sợ ướt... vội vã vì muốn về ngôi nhà ấm cúng... về nhà với mâm cơm chờ sẵn... Còn nó vẫn cứ chầm chậm.. hứng những hạt mưa. Chẳng biết từ khi nào lại yêu mưa nhiều như thế. Mỗi lần vậy lại thấy một cảm xúc khó nói thành lời... Trong cơn mưa có người vẫn nhớ... Nhớ một ai đó ..
Chuot
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Chuot

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitimeTue May 03, 2011 11:32 am

Buổi sáng bình minh ấm áp lắm ko nhỉ ???
Nghe đâu đây có tiếng nước mắt rơi
Hỏi xem ai đó biết nỗi nhớ đâu đây
Bước mình em hay anh trên con đường

Lối nay vắng bóng người thương nhớ
Ký ức chỉ còn ai lẻ bước
Vầng ánh dương kia có ấm lòng ko ???
Bởi lòng ai hay nước mắt lăn dài

Nhớ khi xưa anh cùng em chung bước
Tay đan tay cho lòng nhau xao xuyến
Hạnh phúc đầy vơi lời hẹn ước
Nhớ ngày anh đi còn câu hứa

Giờ sao nỗi đắng cay mình ai bước
Bước qua để mỉm cười nước mắt
Tạm biệt anh nhé !!Nỗi nhớ của ngày xưa
Thời gian là ký ức ko nhạt nhoà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????   Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ???? Icon_minitime

Em Đã Khóc Thêm Lần Nữa.........Vì Ai ????
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» bạn cứ khóc đi
» Cho tôi khóc đêm nay ....
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Mưa hay nước mắt????