Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em nhớ anh nhiều...!!!

Go down 
longcon
meoconyeuanh1129
6 posters
Tác giảThông điệp
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55372

Em nhớ anh nhiều...!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeThu Mar 05, 2009 11:24 am

Anh àh!
Anh có biết không? Valentine năm nay chắc có lẽ là 1 valetine đầu tiên kể từ khi trái tim em biết yêu. Em đã nghĩ rằng khi yêu anh em sẽ có được những phút giây hạnh phúc vui vẻ nhưng nào ngờ mộng tan, giấc mơ tàn. Em chẳng thể có anh trong ngày lễ tình nhân đó, em rất buồn nhưng biết làm sao bây giờ khi anh đã có người khác đi bên cạnh rồi!!!

Valentine ai cũng có người yêu đi cùng còn em thì chỉ có 1 mình, đi uống cà phê cũng chỉ có 1 mình mà thôi. Em đã nhìn thấy anh và cô ấy đi cùng nhau trong ngày đó trái tim em chợt đau như cắt và dường như đang có 1 bàn tay ai đó bóp nghẹt trái tim em. Em khóc rất nhiều vì đến niềm hạnh phúc nhỏ bé nhất của em mà em cũng không có được. Anh thấy có bất công không?

Những giấc mơ mãi mãi không bao giờ trở thành hiện thực khi em mãi bay bổng, lơ lửng trên mây như thế này? Trước đây em mơ tưởng rất nhiều về cuộc sống của hai đứa mình : Mình sẽ sống trong 1 ngôi nhà nhỏ nhưng đầy ắp niềm vui, mỗi sáng thức đây sẽ có anh bên cạnh rồi lại được nghe thấy những tiếng nô đùa của 2 đứa con mình nữa chứ! Giấc mơ có đẹp không anh?

Em nhớ có lần anh đã nói với em rằng :"Anh yêu em" vậy tại sao anh lại thay đổi nhanh thế hả người em đã yêu?

"Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Em có thêm ngày mới để yêu anh"

Anh hãy nhớ :Dù anh có thay đổi như thế nào? dù cho anh không còn yêu em hay đi bên cạnh 1 người nào đó thì trái tim và tình yêu ấy em luôn dành cho anh! Khi yêu anh e đã chấp nhận tất cả những đau đớn mà anh dành cho em cho nên em không hề hối hận về tình yêu ấy!!!

Một người đã rời xa mình để lại sau lưng là 1 con người mang trong tim những vết thương không biết đến khi nào mới lành lại như trước, em muốn khóc để trả lại cho những nỗi uất hận mà em đang phải gánh chịu cho cuộc đời này!

Trên trời cao tôi là sao đơn lẻ
Dưới đất này tôi là kẻ cô đơn?

Cuộc sống là như thế mà, phải không anh?

meocon1129
longcon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : notworthy
Nữ
Châm ngôn sống : aaaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 55494

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeThu Mar 05, 2009 7:01 pm

nỗi buồn của bạn thật khó quên đi...
cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
em có thêm ngày mới để yêu nhau
bạn có 1 câu thơ thật hay..thật yêu thương....giờ đây người đã quay lưng bước đi..chỉ còn lại bạn với nỗi buồn vây quanh...thôi thì hãy cho đó là kỷ niêm hãy cố quên đi bạn nhé.. hãy là kỷ niệm yêu thương "cuộc sốnng là như thế mà" minh chúc bạn có một niềm vui hạnh phúc mới!
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 12:09 am

"Anh biết không những đêm dài xa vắng
Chỉ mình em thao thức giữa đêm sao
Tim da diết mộit nỗi buồn sâu lắng
Mắt hao gầy trăn trở nỗi nhớ mong"

Tình yêu của tôi đã bị người ta đem ra làm trò chơi trong 1 vòng luẩn quẩn giữa 3 người, tôi cũng chẳng hiểu tại sao nữa? longcon có thể trả lời cho mình được ko?

Rơi vào bế tắc như thế này mình không bao giờ muốn đâu nhưng...huhuhu.

"Nhớ về những kỷ niệm hạnh phúc cùng tình yêu mà chúng ta cùng chia sẻ. Hãy nhìn lại những gì đẹp đẽ ngày hôm qua để ngày mai tốt đẹp hơn". Có thể anh đã quên hết tất cả về tinh yêu của chúng mình ngày ấy nhưng em thì không.

Ai bảo rằng cây không biết khóc!
Đá không buồn không biết nhớ người thương!
Cây không khóc ao lá vàng rơi rụng?
Đá không buồn sao đá phải rêu phong?

meocon1129
hai_trang
Thành viên mới
Thành viên mới
hai_trang

Nữ
Điểm : 55330

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 6:56 pm

Mèo con ơi sao bạn giống mình quá vậy?Valentine mình cũng đã phải chấp nhận sự thật người ấy đi bên người con gái khác...Ngày xưa đôi mình cũng đã mơ ước về một tương lai hạnh phúc giống như bạn,đã ước hẹn thật nhiều để rồi ngày hôm nay đây.....tất cả chỉ là một giấc mơ.Mình đã khóc nhiều lắm,khóc rất rất nhiều.Giờ đây dù biết rằng chẳng được gì nhưng mình vẫn cứ nhớ con người ấy,vẫn cứ yêu con người ấy,lý trí ko saothắng nổi trái tim.
NẾU THỜI GIAN CÓ QUAY TRỞ LẠI EM VẪN SẼ CHỌN ANH!

Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 8:33 pm

Mắt hao gầy trăn trở nỗi nhớ mong
Cũng bởi vì yêu anh mới như thế
Sao anh ra đi không lời từ giã
Để người ở lại phải khóc bao đêm
Dù kết thúc không như ý muốn
Nhưng anh vẫn mãi là người em yêu.
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeTue Mar 10, 2009 11:40 am

Mình rất muốn quên nhưng con tim ko cho phép quên đi hình bóng của người trong quá khứ !
Đối với 1 mình giờ đây chắc chỉ có những kỷ niệm của quá khứ mà thôi, những khi gặp khó khăn mình luôn tìm đến quá khứ đau thương ấy để an ủi và hàn gắn lại những khoảng lặng của cuộc sống.
Dù mọi chuyện đã trôi vào dĩ vãng nhưng ... trái tim vẫn mang nặng 1 bóng hình!!!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeTue Mar 10, 2009 12:19 pm

quá khứ đau buồn thì nghĩ đến làm ji để phải buồn như vậy.những lúc gặp khó khăn thì mình lấy quá khứ đau buồn này làm động lực để mình phấn đấu sẽ tốt hơn,nếu nghĩ đến để rồi phải đau khổ thì không tốt cho bạn.mình biết xa nhau sẽ rất đau vì mình cũng có tâm trạng giống bạn mà nhưng bây giờ mình đã bình tĩnh trở lại rồi.thời gian,người thân,bạn bè sẽ giúp bạn,cố gắng vượt qua nỗi buồn này bạn nhé.bibi.
meoconyeuanh1129
Thành viên mới
Thành viên mới
meoconyeuanh1129

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 9:41 am

Dẫu biết rằng cố quên rồi lại nhớ
Đành dặn lòng cố nhớ để mà quên...!!!

Hjx... cảm ơn tất cả những lời khuyên chân thành của các bạn trong đại gia đình, mèo con cũng đã cảm thấy tự tin hơn nhiều rồi. Mình sẽ cố gắng làm tất cả những gì mà mình đã bỏ qua trong suốt thời gian vừa qua.

merci beaucoup...!!!
:lol:
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 9:48 am

nhớ thì ai không nhớ phải không bạn nhưng phải cố gắng giữ lại những gì hiện tại đang có,đừng để đánh mất sẽ hối tiếc.chuyện gì của quá khứ hãy để thời gian làm lành vết thương,chỉ cần bạn có niềm tin là được.chúc bạn hạnh phúc.bibi.
Thanh Vân 1604
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thanh Vân 1604

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55366

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:36 am

Ở đâu đó trong cuộc đời đầy bon chen và lối yêu đầy cạm bẫy, sự ra đi của một người tựa vết sắc nhọn thấu vào tim. Là khát khao ngọt ngào khi biết hi sinh cho những điều sau cùng tốt đẹp. Là đau đớn tột cùng với vết thương sẽ rỉ rê suốt phần đời còn lại. Là cuộc đời khắc khổ của loài bói cá chung thân trên những bờ bụi sông nước. Là bóng trăng mãn đời chìm dưới đáy nước ngó nhìn tình nhân trên cao. Có phải không, khi đã chia xa thì ta chơi vơi giữa một bên là thời gian vời vợi với một bên là khoảng chìm yêu thương đã mất. Yêu là yêu đến chết!?
Titanic
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 55379

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitimeFri Mar 13, 2009 8:28 pm

thật khó khi phải cố quên 1 người mà mình đã giành chọn tình yêu.Có người nói rằng càng cố quên thì càng cố nhớ.Thôi đành phó mặc cho thời gian vậy.....!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh nhiều...!!!   Em nhớ anh nhiều...!!! Icon_minitime

Em nhớ anh nhiều...!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh yêu em nhiều lắm
» Em yêu anh nhiều lắm
» Anh yêu em nhiều lắm
» anh yêu em nhiều lắm
» CÁM ƠN MẸ NHIỀU LẮM