Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

viết cho cuộc tình ảo!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
candý7
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
candý7

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48461

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Left_bar_bleue9/10viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Left_bar_bleue10/10viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: viết cho cuộc tình ảo!!!!!!   viết cho cuộc tình ảo!!!!!! Icon_minitimeSat Feb 05, 2011 10:49 am

Hôm nay ,chính giậy phút này đây......tớ buồn .....rùi lại nghĩ lun tun về cậu,,,,,,,,,,mình chẳng bao giờ là của nhau cậu nhỉ?... chưa từng,,,,,,,,,,,,,tớ biết điều đó...sẽ chẳng bao giờ.

Tớ vẫn nhớ cậu mỗi khi màng điêm xuống...nhớ lắm k sao ngủ đc.....làm sao cậu biết đc chứ!

Tớ chẳng biết làm gì cho khỏi nhớ cậu,,,,,,,,,,,,,khi cái màng đêm đáng ghét này lại thay nhau mà đến với tớ....tố ngốc ...ngốc ghê ,,,,,,,,,,cứ ngồi lì một chỗ ,mặt chỉ biết đối diện với màng hình máy tính...........chẳng biết mình phải làm gì ,và trong đầu tớ lại suy nghĩ tới cậu ....

Mắt tớ vẫn luôn châm chú nhìn vào nick của cậu....chẳng thèm để ý đến một nick nào khác cứ bỏ mặc cho người ta buzz! mãi,,,,,,,,,,tớ chẳng muốn trả lời tí nào ,cho dù chỉ là một câu..........,cứ bỏ mặc họ ...thế đấy,,,,,,,,,,,,,,,chắc họ cũng bực lắm!

Nhưng sao chẳng thấy nick cậu sáng thế? tớ lo ... lo lắm!...vì tớ cứ lo là cậu không onl thì tớ sẽ buồn lắm,,,,,,,,,,,,,không có ai để cho tớ trêu chọc và nhõng nhẽo nữa rùi,,,,,,,,,,,cảm giác đó như thiếu một thứ gì đó!

Nhưng cậu cũng đáng ghét lắm,lúc nào onl cũng thích ẩn nick,,,,,,,,,,,như đang chốn trách một ai đó!,,,,,,,,,,,,tớ ghét điều đó ở cậu,,,,,,,,,ghét lắm!

Cậu cứ để cho tớ trong mãi rùi mới chịu nhảy vào buzz!! thật là bực cả mình,,,,,,,,,,nhưng tớ không thể nào giận cậu lâu đc...dù cho cậu có cố tình chọc tức tớ,,,,,,,,tớ k giận cậu đâu,tớ cảm thấy cậu càng đáng yêu hơn...........!!!

Chắc sẽ nhớ cậu lắm khi một ngày không được tám chuyện cùng cậu,,,,,,,,,,tớ vẫn khát khao được nắm lấy đôi tay của cậu dù chỉ là một lần........muốn được ôm cậu một cái thật chặt,,,,,,,,dù chỉ là đằng sao.

Cậu xa quá!

Tớ vẫn muốn nghe giọng nói của cậu mỗi đêm.....tớ vẫn muốn chát chít với cậu hàng giờ,vì nc với cậu tớ cảm thấy rất vui........một thứ cảm giác gì đó lẩn quẩn trong tớ!.....

Tớ cũng khao khát đc kể cho cậu nghe cuộc sống giản đơn hàng ngày của tớ thế nào,,,,,,,,,,,,,,vẫn muốn cười vang khi cậu xen một chút hài hước nào vào cậu chuyện...

Và muốn thấy nụ cười của cậu mỗi khi tớ buồn.........tiếng cười trong veo của cậu khiến tớ vơi đi hết bao nỗi buồn.............chẳng còn lắng động lại một chút gì đó gọi là muộn phiền,như thể cậu rằng rủi lắm...

Nhưng biết làm sao? để tớ có thể gọi tên cho mối quan hệ này chứ??

Cậu đó...tớ đây....gần mà xa ,xa mà rằng...thật khó có thể hình dung được....

Xa lạ nhưng thân thương lắm!!

Tớ nghĩ thế!

Có những lúc tớ thấy tớ và cậu cũng hiểu nhau lắm..............chia sẽ đuợc nhiều điều như thể hai đứa sinh ra là để lắng nghe nhau vậy...!!

Mà sao vẫn chênh vênh....quá cậu nhỉ?!

Tớ biết,với cậu tớ chỉ là ảo,không có thực..............chỉ là một cách cửa sổ khép lại mỗi đợt gió qua...rùi có thể mở toan khi cậu muốn nhìn thấy ánh sáng tràn ngập vào căn phòng ấy!

.........Tớ biết,với cậu tớ chỉ là tiếng cười thỏa lắp những chống trãi trong cậu,........nhưng đối với tớ cậu là niềm vui là hạnh phúc trong tớ...................Tớ biết chắc cũng có lúc cậu cũng nghĩ đến tớ ...nhưng chắc cũng tựa như gió thoáng qua .............mơn mớt mặt hồ không có sống,kháy mãi mà vẫn bình yên...đúng k cậu ?

Bây giờ tớ cảm thấy mình không còn mạnh mẽ để bước tiếp theo cậu nữa.........vì tớ quá nhỏ bé trước chính cơn bảo lòng của mình............tớ không thể nào vỗ về mỗi dòng nước cho chúng dậy sống được vì tớ quá yếu đuối...

Tớ cũng muốn hỏi cậu một lần...........mà thôi cứ để cho nó ngủ yên đi cậu nhé!

Tớ còn quá trẻ con ,..........với biết bao là ước mơ phía trước....................nhưng tớ không còn niềm tin để đứng lên nếu như hục hẳn thêm lần nữa.

............Tớ biết có cậu lòng tớ sẽ ấm áp hơn,...............nhưng sẽ ra sao nếu một ngày nào đó.........tớ biết cậu không thích tớ tí tẹo nào,rùi sẽ ra sao...??

Tớ mãi không thể nào giữ cậu cho riêng tớ được.......... làm thế tớ thấy mình thật là ít kỉ...Mặc dù cũng có lúc tớ nghĩ đến điều đó!

Chúng mình chẳng thể nào có tương lai ... ........vì cậu và tớ chưa 1 lần gặp mặt nhau,........chưa bao giờ đc đi chung trên một con đường.............thặm chí chưa từng đc nhìn thẳng mặt nhau dù chỉ là một lần !!

Chưa bao giờ cùng nhau vạch ra một kế hoạch gì đó cho ngày mai sắp tới...

Cậu không nghĩ và tớ cũng chưa bao giờ tưởng tượng đến,.....................bởi tớ không biết pha màu, hay cảm thấy rung tay khi vẽ một bức tranh không ý tưởng........tớ thấy mình k đủ mạnh mẻ để bước đi cùng cậu!

Tớ buông tay cậu ra nhé! đồng ý chứ ??

Từ nay sẽ k còn ai trêu chọc cậu nữa ,,,,,,,cũng k chẳng còn ai làm cậu bực mình vì những chuyện nhỏ nhặc nào đó,,,,,,,,,,,,không còn ai nhõng nhẽo ,,,,,,,,,,,,,,k còn ai bất cậu phải thế này,,,,,,,,,, cậu phải thề kia nữa...

Giờ chắc cậu vui lắm? .........tớ biết dù có tớ hay không cậu vẫn sống tốt và vui vẽ mà...tớ chẳng là gì đối với cậu cả...

Vì xung quanh cậu có biết bao là bóng tùng,và không thiếu gì bạn bè,tớ chỉ là hạt cát nhỏ bé giữa xa mạc mênh mong ,,,,,,,,,,không có chút lấp lánh hay lóe một tí ánh sáng ,để cậu có thể nhìn thấy tớ giữa biển trời mênh mong thế!

Bởi vì thế nên tớ không còn muốn nắm lấy tay cậu nữa...không muốn dành cậu cho riêng tớ nữa!

Vì tớ biết ,tớ có làm những việc như thế nào đi chăng nữa cũng chẳng có ít gì...vì với cậu tớ chẳng là gì cả...

Tớ sẽ tự đi tới đích một mình vậy,còn hơn là nắm lấy tay cậu cùng đi,,,,,,,,,,,đột ngột nữa đường cậu không muốn đi tiếp nữa ,,,,,,,,,,,,,rùi buông tay tớ ra.........như thế tớ sẽ cảm thấy bơ vơ,và hục hẳn lắm!

Giờ tớ phải tự tập cho mình một cách sống mạnh mẽ khi không có cậu hay ai đó bên tớ...vì trước giờ tớ vẫn rất yếu đuối...

Tớ sẽ quên và sẽ tự vỗ về nỗi đau,và những vết thương trong tớ...

Nhưng tớ biết trong lòng tớ không thể nào quên cậu được........tớ khát khao được bên cậu dù chỉ là phút giây ngắn ngủi...

Những khát khao của tớ vẫn còn nguyên vẹn như chưa từng có điều gì mãnh liệt hơn thế!

Nhưng nó chỉ là ý nghĩ của riêng tớ,,,,,,,,,,,,,,,một ý nghĩ ngốc nghếch không có lối thoát ,với cậu không có một cánh cửa nào mở để chào đón tớ hết............tớ ngốc... tớ ngốc lắm... vì đã thích cậu! thỏ con ngox

viết cho cuộc tình ảo!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết về cuộc tình của tôi
» Viết cho cuộc tình dang dở...
» Viết cho anh hay cho em????????hay cho cuộc tình đã tan vỡ của chúng ta
» Viết về cuộc tình tôi Angel_kid
» cuoc tinh cua toi