Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé

Go down 
haclong137
°•-hø姵ådën-•°
nh0xpun123
CHUNG_VIET_8X4
sweet_sweet
bachlong139
KrazyB
vit_con_online
thiên hạ đệ nhất công tử
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10/1Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10000/1Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10000/1)

Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 1:05 am

Năm 2011 đã tới được 2 ngày rồi các bạn ơi!
Phòng chém gió đã bắt đầu trở lại và mạnh gấp 2 lần ..khà khà...sự kiện vitcon_online trở lại giống như hiện tượng lạ...cũng là nguời đầu tiên khai xuân cho phòng chém...vì thế mọi người cứ chém thẳng tay...đừng có kiêng nể gì nhé....thay mặt Vịt Xiêm nhà ta...xin chân thành cảm ơn!
Câu hỏi khai đao:
Theo anh được biết là ở việt nam có rất nhiều loại vịt, nào là vịt bầu, vịt xiêm, vịt cỏ, và cả vịt trời nữa...con nào cũng ngon hết trơn á...vậy em muốn mình làm con nào để diễn đàn chúng ta cùng nhau thịt đây? và ở mĩ thì có nhiều loại vịt không? sao em lại đặt tên là vịt...hay là em thik ăn thịt vịt??kaka...
Lên thớt nghe em!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56671

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue5/10Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10/10Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10/10)

Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 1:47 am

ực ực....nói về vịt thì anh yên tâm....tại em là vịt chúa mà.
Vịt bầu: nghĩa là vịt có bầu mà nếu mà vịt có bầu thì chúng ta không nên ăn phải để nó sản xuất ra thêm những chú vịt mới chứ. ( Vit hok chụi làm vịt bầu đâu...hjc)
Vịt xiêm( ngan): thịt vịt xiêm ăn hok ngon bằng vịt trời đâu.
Vịt cỏ: tuy là vịt chúa nhưng đây là lần đầu Vịt nghe đến lòai vịt cỏ. ( chắc anh Tuân bịa ra ) hehe
Mai để Vịt bay lên trời lùa 1 đàn vịt trời xuống cho cả nhà mình chén. Thích thì nhổ lông chiên xù, vịt trời hầm vs thuốc bắc, vịt nuớng, vịt quay bắc kinh, vịt nấu chao.....vv. Thân phận làm Vịt thì Vịt xin chụi các bạn muốn bắt vịt làm món nào thì tùy. Nhưng để Vịt cảnh bào trước bạn nào bị phong mà ăn vịt...mai này có triệu chứng gì thì hok dc trách vịt à ha.

Bên này nhiều lọai vịt lắm anh. Nhưng nếu dùng để ăn thì ta nên bắt vịt VN ăn ngon hơn.
Vịt lấy tên vitcon_online là vì vô tình nghe thấy bài hát vịt con online thấy ấn tuợng nên là đặt luôn cho mình cái tên đó. hihi
KrazyB
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KrazyB

Nam
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu - Hạnh phúc là giành giựt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48671

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 8:45 am

Chém gió là thế nào ta
Vịt ới
Cho B hỏi, nhà vịt ở đâu, địa chỉ thế nào, cha mẹ khó tính ko, hàng rào cao mấy mét...quan trọng...nhà có chó ko :)) bít đường thả dê =))
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51201

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10/10Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue0/0Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 10:12 am

chém đây,chém đây.....
A.Nếu một hôm phát hiện người yêu cuả vịt con bắt cá quá nhiều tay,vịt con sẽ làm gì?
1. Tát thẳng vào mặt anh ta.
2. Chửi anh ta là đồ khốn nạn
3. Tìm tất cả người yêu cuả anh ta và he he...âm thầm tạt axit
4. Về nhà bày binh bố trận,chuẩn bị tên lửa tầm xa cách nhà anh ta 200 m và bằng bằng....xong....
5. Tìm một anh chàng đẹp trai và galăng như bachlong nhà ta để làm người yêu....
...hãy chọn trong những câu trên...
B. Nhà vịt con ở đâu? Nhà có chị gái bằng tuổi mình hem? Vậy nếu có ,đố vịt con cho mình biết số điện thoại cuả vịt con và cuả chị vịt con
Chém nhiu thôi,lần sau chém tiếp....
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52604

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue100/100Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue100/100Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 12:12 pm

mở màn nhẹ nhàng thui nha! vịt con cho chị xin cái lý lịch trích ngang, dọc, xéo lung tung đi nha! và nhớ là post cả hình lên cho mọi ng đc biết mặt vịt con nha!!!! Câu hỏi truyền thống của những ng tham gia phòng chém gió đó ^^ Chúc e vui vẻ khi tham gia phòng chém nha!!!!!! Good luck!!!!!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54389

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10/1Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue10000/1Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 12:25 pm

câu hỏi thứ 2 của ngày mới....
em hãy ghi lại 1 đoạn bài múa một con vịt xòe ra 2 cái cánh (do em tự quay và tự làm diễn viên )rồi post lên cho mọi người coi xem nào...
theo anh được biết thì vịt con thì cũng có thể là trứng vịt lộn ở việt nam...mà hình như ngày nào anh cũng ăn trứng vịt lộn thì phải...vậy khi về việt nam thì....tự trả lời đi nhá

Được sửa bởi hoangtuan.yeuyeu ngày Mon Jan 03, 2011 4:24 pm; sửa lần 1.
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue70/100Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue991/1000Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 4:13 pm

em đang ở nước ngoài vậy điều kiện học tập ở đó có những tiến bộ ji hơn ở việt nam đất nước mình hở em?
giáng sinh ở bên đó có những trò gì em thấy vui em hay post lên cho gia đình bạn bè trong forum của em đc thấy nhé?
http://vnthutinh.com.vn
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue0/0Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 4:53 pm

chém cho toàn thây luôn....
1. Bạn nghĩ sao về món thịt vịt ướp chao,vịt xào lăn,vịt xối mở,vịt chiên xù,vịt hấp gừng,vịt tái chanh,vịt quay,vịt luộc,vịt chấm muối ớt,vịt xào xả ớt,vịt chiên bơ,hột vịt làm ốp la,hột vịt chiên,vịt tiềm thuốc bắc...
Hãy kể ra những cảm nghĩ cuả bạn về những món trên khi ăn...từng món một nhá....!kha kha....
2. Thịt vịt bị cúm gia cầm một thời gian vậy lúc đoá vịt con có bị seo hem
4. Đó giờ mình hem có bít tại sao con vịt lại bít bơi,hãy giải thích?
5. Theo bạn nghĩ thì thịt Con vịt và thịt con gà thì thịt nào ăn ngon hơn?tại sao?
6. Vịt con có biết bay như vịt trời hem?tại seo?
7. Có khi nào thịt vịt bị tuyệt chủng không?
8. Mình thường nghe vịt kêu "cạp cạp" vậy ý nghĩa của nó như thế nào? Tại sao lại không kêu từ khác ngoài từ"cạp cạp"
9. Có khi nào con vịt lại sinh ra một trứng gà không?
10. Tại sao người ta thường nói"nước đổ đầu vịt"? Vịt ngu lém ah?

Hô hố...nhanh lên nào vịt con...để mình còn chém tiếp...
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue5/10Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 9:07 pm

KrazyB đã viết:
Chém gió là thế nào ta
Vịt ới
Cho B hỏi, nhà vịt ở đâu, địa chỉ thế nào, cha mẹ khó tính ko, hàng rào cao mấy mét...quan trọng...nhà có chó ko :)) bít đường thả dê =))

Nhà Vịt ở bên kia đại dương....địa chỉ nhà Vịt là Ngôi nhà hoang. Hàng rào được đổ bằng bê tông cao 200 mét....biết làm sao mà hàng rào nhà Vịt xây cao như vậy hok? tại vì nhà Vịt có nuôi 2 con chó bẹt dê cao 1m5 nặng 60 kí. Cha mẹ thì khỏi chê luôn...pao "hiền" đến nỗi mua 2 con chó săn về.....để săn những ai thjx đi thả dê như B vậy đó...hớ hớ.
KrazyB
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
KrazyB

Nam
Châm ngôn sống : Sống là chiến đấu - Hạnh phúc là giành giựt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 48671

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeMon Jan 03, 2011 9:18 pm

vit_con_online đã viết:
KrazyB đã viết:
Chém gió là thế nào ta
Vịt ới

Nhà Vịt ở bên kia đại dương....địa chỉ nhà Vịt là Ngôi nhà hoang. Hàng rào được đổ bằng bê tông cao 200 mét....biết làm sao mà hàng rào nhà Vịt xây cao như vậy hok? tại vì nhà Vịt có nuôi 2 con chó bẹt dê cao 1m5 nặng 60 kí. Cha mẹ thì khỏi chê luôn...pao "hiền" đến nỗi mua 2 con chó săn về.....để săn những ai thjx đi thả dê như B vậy đó...hớ hớ.

ôi, nghe Vịt nói mà lòng đau như cắt...nc mắt tựa biển đông...
Sao đang ở giữa sa mạc nhiệt độ giảm như kiểu bò từ cái lò vi sóng qua cái tủ lạnh....mà B thấy lòng như lửa đốt, Nhớ vịt cồn cào...(tía, sáng h` chưa ăn j`) =)) Vịt ơi, B gọi máy xúc máy ủi tới san bằng rồi...gửi lun 2 kon bẹc của Vịt dzô nhật tân, mong vịt thông cảm vì sự đường đột của B...B cũng nhanh chân xin papa cho cưới vịt làm vk...sao hả vịt iu vấu của lòng B =))

Hix...viết xong nổi da gà =))
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 3:53 am

bachlong139 đã viết:
chém đây,chém đây.....
A.Nếu một hôm phát hiện người yêu cuả vịt con bắt cá quá nhiều tay,vịt con sẽ làm gì?
1. Tát thẳng vào mặt anh ta.
2. Chửi anh ta là đồ khốn nạn
3. Tìm tất cả người yêu cuả anh ta và he he...âm thầm tạt axit
4. Về nhà bày binh bố trận,chuẩn bị tên lửa tầm xa cách nhà anh ta 200 m và bằng bằng....xong....
5. Tìm một anh chàng đẹp trai và galăng như bachlong nhà ta để làm người yêu....
...hãy chọn trong những câu trên...
B. Nhà vịt con ở đâu? Nhà có chị gái bằng tuổi mình hem? Vậy nếu có ,đố vịt con cho mình biết số điện thoại cuả vịt con và cuả chị vịt con
Chém nhiu thôi,lần sau chém tiếp....

Nếu 1 ngày Vịt phát hiện ra người yêu Vịt bắt cá nhiều tay trước tiên Vịt sẽ cám ơn bachlong trước tiên...vì đã bày ra kế họach trả thù dùm Vịt. Người xưa có câu đàn bà 1 khi hận thù thì sẽ là 1 người nham hiểm và độc ác nhất. Nên là Vịt nghĩ nếu trả thù 1 trong những cách trả thù kia thì không đủ đâu. Vịt trọn cả 5 cách luôn....hehe......còn cách thứ 5 thì Vịt sẽ làm vs tư cách là trả thù con trai thôi...nên nếu bachlong chụi hy sinh làm nguời như vậy thì xin chia bùn hén.

Nhà Vịt ở đâu thì câu hỏi trên Vịt trả lời rùi mà....nhà Vịt....Vịt là con gái lớn nhất nhà( làm chị cả trăm điều khó..hjc) Còn số điện thoại của Vịt hiện giờ đang nằm ngoài vòng phủ sóng....nhưng chắc chắn vs bachlong là hok có phủ mền...hehe.
nh0xpun123
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0xpun123

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : co gang tim kiem mot hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 49896

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:
Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Left_bar_bleue6/10Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Empty_bar_bleue  (6/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 4:21 am

giữa một người con trai trẻ nhí nhảnh dễ thương
và một người sag nào cũng làm bạn với li cafe đăng nếu dc chon làm bạn trai vịt chonai ( hehe)

nếu một ngày vịt trên đời bị vô nồi cháo hết chỉ còn mình vịt vịt làm sao haha
buồn và vui vịt thik cảm giác nào hơn
thui chán chém tiếp study
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 4:40 am

sweet_sweet đã viết:
mở màn nhẹ nhàng thui nha! vịt con cho chị xin cái lý lịch trích ngang, dọc, xéo lung tung đi nha! và nhớ là post cả hình lên cho mọi ng đc biết mặt vịt con nha!!!! Câu hỏi truyền thống của những ng tham gia phòng chém gió đó ^^ Chúc e vui vẻ khi tham gia phòng chém nha!!!!!! Good luck!!!!!

hic...lí lịch vs hình nữa ha?...sao giống như đi xin việc zậy?????

Họ và tên: Nguyễn T. Quỳnh Như
Ngày sinh: 16-2-1995
Nơi chôn nhau cắt rốn: Gia Kiệm- Đồng Nai
Nơi ở hiện tại: diu ét ây
Nghề nghiệp: đang còn là học sinh.
Tiền án tiền sự: không có tại vì Vịt là nguời dân lương thiện mà.
theo đạo Công giáo.
Màu ưa thix: vàng, đen.
Gì nữa ta: suy nghĩ này h` mà hok bjk viết thêm gì nữa...thui cho Vịt khất há...nếu thiếu gì thì nói Vịt, Vịt bổ sung thêm.

Còn hình ảnh ha?......khó wa"...có nhiều ảnh lắm...mún post hết lên nhưng lười wa"....thui thì làm đại 1 tấm vậy
.

[img]Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé IMG_3702[/img]

Vịt là bà già noel bên tay trái hén.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 4:42 am

[quote="KrazyB"][quote="vit_con_online"]
KrazyB đã viết:

ôi, nghe Vịt nói mà lòng đau như cắt...nc mắt tựa biển đông...
Sao đang ở giữa sa mạc nhiệt độ giảm như kiểu bò từ cái lò vi sóng qua cái tủ lạnh....mà B thấy lòng như lửa đốt, Nhớ vịt cồn cào...(tía, sáng h` chưa ăn j`) =)) Vịt ơi, B gọi máy xúc máy ủi tới san bằng rồi...gửi lun 2 kon bẹc của Vịt dzô nhật tân, mong vịt thông cảm vì sự đường đột của B...B cũng nhanh chân xin papa cho cưới vịt làm vk...sao hả vịt iu vấu của lòng B =))

Hix...viết xong nổi da gà =))

Hok chỉ B thui đâu ai đọc xong chắc cũng sẽ cảm thấy như B thôi haha.

vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 5:13 am

hoangtuan.yeuyeu đã viết:
câu hỏi thứ 2 của ngày mới....
em hãy ghi lại 1 đoạn bài múa một con vịt xòe ra 2 cái cánh (do em tự quay và tự làm diễn viên )rồi post lên cho mọi người coi xem nào...
theo anh được biết thì vịt con thì cũng có thể là trứng vịt lộn ở việt nam...mà hình như ngày nào anh cũng ăn trứng vịt lộn thì phải...vậy khi về việt nam thì....tự trả lời đi nhá

Anh hoangtuan chém mạnh tay nha nhưng mà muốn Vịt múa bài đó và quay lại thì thôi Vịt hok dám làm đâu....bắt mấy nhóc em họ múa rồi Vịt là người quay còn được chứ lớn rồi mà làm như vậy ai coi được. Mà coi Vịt múa xong chắc mọi người sẽ bị tẩu hỏa nhập ma luôn quá.
OHm....khi về Việt Nam anh sẽ dẫn em đi ăn hả.....hìhì...được đó nhưng anh phải trả tiền à nhá. Anh mời mà.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 6:53 am

nh0xpun123 đã viết:
giữa một người con trai trẻ nhí nhảnh dễ thương
và một người sag nào cũng làm bạn với li cafe đăng nếu dc chon làm bạn trai vịt chonai ( hehe)

nếu một ngày vịt trên đời bị vô nồi cháo hết chỉ còn mình vịt vịt làm sao haha
buồn và vui vịt thik cảm giác nào hơn
thui chán chém tiếp study

Nếu nói về chọn 1 người con trai thì Vịt sẽ chọn người nào hợp vs mình thôi....không cần biết người đó ra sao chỉ cần cảm thấy hợp là được mà.
Nếu 1 ngày mà mấy con vịt bị vô nồi cháo hết thì chắc Vịt sẽ buồn lắm sẽ tìm cách cứu chủng tộc của mình để chủng tộc nhà Vịt còn được duy trì sự sống chứ! Giống như lòai người mà sắp bị tuyệt chủng hết mà chi còn có 1 người thì eo ơi? sẽ như thế nào đây nhỉ?
Giữa buồn và vui thì Vịt muốn chọn hết. Bởi trong cuộc sống phải có cái này cái nọ. Nếu chúng ta chỉ có được hạnh phúc thì làm sao chúng ta biết trân trọng chúng chứ....phải có nỗi buồn thì chúng ta mới cảm nhận được hết cái gì gọi là hạnh phúc.
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 9:48 am

sao pà 8 không đỡ nhát chém cuả tui zậy? Để tui còn chém tiếp nưã chớ?
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 8:57 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
em đang ở nước ngoài vậy điều kiện học tập ở đó có những tiến bộ ji hơn ở việt nam đất nước mình hở em?
giáng sinh ở bên đó có những trò gì em thấy vui em hay post lên cho gia đình bạn bè trong forum của em đc thấy nhé?

Em và gia đình qua đây chủ yếu là về việc học hành của tụi em mà....nếu hok phải điều kiện học bên này tốt thì bây h` em đang ở VN rùi.
Giánh sinh bên này ngoài được nhận quà vs mặc quần áo đẹp ra chả còn cái gì làm cả...nên noel em ở nhà cả ngày....hjc
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 9:13 pm

bachlong139 đã viết:
chém cho toàn thây luôn....
1. Bạn nghĩ sao về món thịt vịt ướp chao,vịt xào lăn,vịt xối mở,vịt chiên xù,vịt hấp gừng,vịt tái chanh,vịt quay,vịt luộc,vịt chấm muối ớt,vịt xào xả ớt,vịt chiên bơ,hột vịt làm ốp la,hột vịt chiên,vịt tiềm thuốc bắc...
Hãy kể ra những cảm nghĩ cuả bạn về những món trên khi ăn...từng món một nhá....!kha kha....
2. Thịt vịt bị cúm gia cầm một thời gian vậy lúc đoá vịt con có bị seo hem
4. Đó giờ mình hem có bít tại sao con vịt lại bít bơi,hãy giải thích?
5. Theo bạn nghĩ thì thịt Con vịt và thịt con gà thì thịt nào ăn ngon hơn?tại sao?
6. Vịt con có biết bay như vịt trời hem?tại seo?
7. Có khi nào thịt vịt bị tuyệt chủng không?
8. Mình thường nghe vịt kêu "cạp cạp" vậy ý nghĩa của nó như thế nào? Tại sao lại không kêu từ khác ngoài từ"cạp cạp"
9. Có khi nào con vịt lại sinh ra một trứng gà không?
10. Tại sao người ta thường nói"nước đổ đầu vịt"? Vịt ngu lém ah?

Hô hố...nhanh lên nào vịt con...để mình còn chém tiếp...

1) Món nào cũng ngon hết...mỗi món có 1 mùi vị riêg và đặc biệt của nó mà....em có tâm hồn ăn uống lắm....hehe...nên món nào cũng như nhau cả thôi.
2) Hic khi thấy đồg đội của bị cúm và bị sa thải Vịt khóc mấy ngày lunz...toàn ăn thịt heo, thịt bò vs cá hok...hic ( ngán)
3) hehe....Vịt biết bơi là do cho con chuồn chuồn cắn lỗ rún á....hehe...hok bjk bơi cũng thành bơi giỏi lunz.
4) thịt vịt ngon hơn chứ....tại thịt vịt mắc hơn mà..hơ hơ
5) tất nhiên là Vịt phải bjk bay rùi tại vì Vịt thích ở trên dây điện lắm ( tự tin wa" nên lên đó ở) cho nên vịt phải biết bay để bay lên đó chứ.
6) Vịt hiện giờ đang là 1 trong những loài động vật có số lượng sinh sản khá cao...nên là hok sợ bị tuyệt chủng đâu....( mún Vịt bị tuyệt chủng hả? còn lâu nhá)
7) cạp cạp cạp.......tại vì hok hiểu hồi xưa tổ tiên nhà Vịt nói gì ai mà người ta hận quá buộc cái mỏ của tổ phụ nhà Vịt lại sau 1 thời gian cái mỏ nó bị dẹp lại nên là kêu tiếng khác không dc như là chíp chíp mà thay vì đó là cạp cạp.
8) vs thời buổi khoa học tân tiến người ta có thể làm cho người đàn ông có bầu thì Vịt tin chắc người ta cũng có thể làm cho Vịt sinh ra từ trứng gà dc...hehe.
9) hơ ai nói nước đổ đầu Vịt đấy hả bachlong kia? Hứ người ta nói nước đổ lá khoai nhá....đừng có hòng bóp méo những câu ca dao tục ngữ bao nhiêu năm nay truyền lại nhá!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 9:14 pm

bachlong139 đã viết:
sao pà 8 không đỡ nhát chém cuả tui zậy? Để tui còn chém tiếp nưã chớ?

Tiếp tiếp nào.....bà đang đợi cháu đây.... pig
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 10:22 pm

sac...mạnh miệng quá ta....vậy chém tiếp đây.............
1. nụ hôn đầu đời của vịt là khi nào?
2. vịt có biết nhậu hem?có muốn ăn mồi là thịt vịt hem?và thịt vịt có độc thì em có muốn ăn hem?
3. vịt đang đi du lịch bằng xe máy thì hết pin giữa chừng thì vịt sẽ làm seo?
4. đố vịt biết con gì có cánh, mà lại biết bay?Và con gì dài nhất trên đời?
5.Câu cuối :
Có một ngày xấu trời, vịt đang dạo chơi ngoài biển, bỗng dưng có một anh chàng đẹp trai chạy đến, tát vào mỏ vịt mấy chục cái, rồi lẳng lặng bỏ đi không nói bằng lời, vịt sẽ nghĩ gì và hãy chọn một trong những phương án sau trong trường hợp này:
a. chạy theo, núm đầu nó , vả lại vào mõm nó, tất nhiên không quên lấy lãi.
b. Im lặng bỏ về nhà..đốt phong long, thầm nghĩ hôm nay thiệt là xúi quẩy.
c. Lặng lẽ đi theo dõi nó mà hem cho nó biết, khi biết nhà nó rùi, lại lặng lẽ đi kiếm trạm xăng.
d. khóc hu hu, " mẹ ơi, con bị ám toán".
e. chạy theo nó, năn nỉ nó rằng lần sau xin đừng làm vậy với vịt
f. Sợ tè cả ra quần, sau đó lại sợ về nhà bị mẹ chửi cho cái tội làm ướt cái quần mới mua
g. chẳng làm gì cả, tôi mất cảm giác với đàn ông lâu rùi.
h. Trời ui, được chàng " nựng" cho mấy phát , sướng ghê.
i. milu đâu,( chỉ tay) cắn sứt mỏ nó cho ta!
j. ôm cái mỏ sưng chù vù, nhìn trời, nhìn biển, nhìn bóng hoàng tử đi xa dần xa dần.... đợi cho bóng nó khuất hẳn, bắt đầu chửi thề : "@#^*&^%***(*..."
k. Hỏi ngay thẳng mặt nó: " mày hâm à? mày câm à ?mày... lăm xăm băm (lu xu bu) à? ", rồi nhẹ nhàng lấy hết sức bình sinh cho anh chàng một đá vào giữa mặt. Twisted Evil Twisted Evil
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 10:53 pm

6. nếu là anh thì theo vịt nghĩ anh sẽ chọn phương án nào?
7 . tại sao vịt khi ngủ lại đứng một giò
8. vịt nghĩ sao về bachlong này? có đẹp trai,dễ thương và galang hem?
9. bỗng một hôm,nguời yêu của vịt dắt vịt lên sân thượng,vịn vai vịt lại và tỏ tình "em muốn yêu anh hay muốn làm siêu nhân"? thì vịt sẽ làm seo? hok tính đến chuyện lui binh nha
10. vịt đang đi wc mà hem có giấy và nuớc thì vịt sẽ làm seo?
11. vịt có bị khìn khìn như mấy bà 8 bán cá ngoài chợ hem?
12. một ngày,mẹ của vịt sai vịt đi chợ mua 1 con vịt giá 50k mà chỉ đưa có 49k thôi! vịt sẽ làm gì khi trong túi hem có tiền mà hem mua về thì bị đánh đòn?
13.nếu một ngày anh bachlong muốn học ngoại ngữ,vịt có dạy hem,miễn phí?
14. vịt có tự tin về nhan sắc của mình hem?

mệt quá ..lần sau chém tiếp...........
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 5:29 am

bachlong139 đã viết:
sac...mạnh miệng quá ta....vậy chém tiếp đây.............
1. nụ hôn đầu đời của vịt là khi nào?
2. vịt có biết nhậu hem?có muốn ăn mồi là thịt vịt hem?và thịt vịt có độc thì em có muốn ăn hem?
3. vịt đang đi du lịch bằng xe máy thì hết pin giữa chừng thì vịt sẽ làm seo?
4. đố vịt biết con gì có cánh, mà lại biết bay?Và con gì dài nhất trên đời?
5.Câu cuối :
Có một ngày xấu trời, vịt đang dạo chơi ngoài biển, bỗng dưng có một anh chàng đẹp trai chạy đến, tát vào mỏ vịt mấy chục cái, rồi lẳng lặng bỏ đi không nói bằng lời, vịt sẽ nghĩ gì và hãy chọn một trong những phương án sau trong trường hợp này:
a. chạy theo, núm đầu nó , vả lại vào mõm nó, tất nhiên không quên lấy lãi.
b. Im lặng bỏ về nhà..đốt phong long, thầm nghĩ hôm nay thiệt là xúi quẩy.
c. Lặng lẽ đi theo dõi nó mà hem cho nó biết, khi biết nhà nó rùi, lại lặng lẽ đi kiếm trạm xăng.
d. khóc hu hu, " mẹ ơi, con bị ám toán".
e. chạy theo nó, năn nỉ nó rằng lần sau xin đừng làm vậy với vịt
f. Sợ tè cả ra quần, sau đó lại sợ về nhà bị mẹ chửi cho cái tội làm ướt cái quần mới mua
g. chẳng làm gì cả, tôi mất cảm giác với đàn ông lâu rùi.
h. Trời ui, được chàng " nựng" cho mấy phát , sướng ghê.
i. milu đâu,( chỉ tay) cắn sứt mỏ nó cho ta!
j. ôm cái mỏ sưng chù vù, nhìn trời, nhìn biển, nhìn bóng hoàng tử đi xa dần xa dần.... đợi cho bóng nó khuất hẳn, bắt đầu chửi thề : "@#^*&^%***(*..."
k. Hỏi ngay thẳng mặt nó: " mày hâm à? mày câm à ?mày... lăm xăm băm (lu xu bu) à? ", rồi nhẹ nhàng lấy hết sức bình sinh cho anh chàng một đá vào giữa mặt. Twisted Evil Twisted Evil

Nụ hôn đầu đời ha?.....khi nào ta?.....để nhớ lại xem nào....À...có đâu mà trả lời Twisted Evil
2) Vịt không biết nhậu nhưng uống 1 chút chắc hok đến nỗi say. Nếu mà thịt Vịt có độc đó dc ăn cùng bachlong thì Vịt xin được tình nguyện ăn chung...hehe( tuy ta hok sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm nhưng nếu dc chết cùng ngày củng tháng cùng năm thì ngu gì hok làm)
3) Xe máy mà hết pin sao? chuyện lạ à...mà nếu có chắc phải gọi cho anh chàng nào galang như Bachlong đến chở về quá.
4) COn gì có cánh mà biết bay ha? nhùi lắm hok bjk bachlong mún hỏi con nào? hìhì còn con đường là dài nhất.
5) Vịt các câu trên đều được nhưng nếu mà Vịt bị đánh oan kiểu đó chắc Vịt chọn cách thứ 5 wa". Mà nếu nó to con thì Vịt hok dám đánh đâu. Nhỡ may nó đánh lại cho vài phát nữa chắc chết. Con trai VN vũ phu ha? haha
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 6:24 am

bachlong139 đã viết:
6. nếu là anh thì theo vịt nghĩ anh sẽ chọn phương án nào?
7 . tại sao vịt khi ngủ lại đứng một giò
8. vịt nghĩ sao về bachlong này? có đẹp trai,dễ thương và galang hem?
9. bỗng một hôm,nguời yêu của vịt dắt vịt lên sân thượng,vịn vai vịt lại và tỏ tình "em muốn yêu anh hay muốn làm siêu nhân"? thì vịt sẽ làm seo? hok tính đến chuyện lui binh nha
10. vịt đang đi wc mà hem có giấy và nuớc thì vịt sẽ làm seo?
11. vịt có bị khìn khìn như mấy bà 8 bán cá ngoài chợ hem?
12. một ngày,mẹ của vịt sai vịt đi chợ mua 1 con vịt giá 50k mà chỉ đưa có 49k thôi! vịt sẽ làm gì khi trong túi hem có tiền mà hem mua về thì bị đánh đòn?
13.nếu một ngày anh bachlong muốn học ngoại ngữ,vịt có dạy hem,miễn phí?
14. vịt có tự tin về nhan sắc của mình hem?

mệt quá ..lần sau chém tiếp...........

6) Nếu là bachlong thì Vịt sẽ nhẹ tay 1 chút...trước tiên là sẽ cho 1 bên mắt sưng tím sau đó là đánh cho hả giận, bắt bachlong đền tiền đi thẩm mĩ viện nhanh chóng sửa lại cái miệng. Rùi bắt bachlong dẫn đi biển ăn cua ghẹ...tại miệng đau nên ăn cái khác hok thấy ngon....hơ hơ...Đè đầu cuỡi cổ bắt bachlong làm nô lệ suốt 1 ngày....hehe...tại bachlong là người wen nên dc đối sử đặc biệt hơn người khác đó mà.
7) Vịt Ngủ 1 chân là do hằng ngày nó hay gặp kẻ thù qúa vs lại tự nó yếu đuối lắm cho nên dễ bị bắt nạt như cái người mà đánh Vịt á đó đấy là 1 vú dụ. Co 1 chân là tư thế tự vệ khi ngủ vừa để giải nhiệt này vừa để phòng thủ....khi có ai đột kíck thì Vịt sẽ tung ra 1 cú đá trời giáng và sau đó bỏ chạy cho nhanh....haha.
8) Bachlong ha?.....hehe trả thù này...Bachlong nhà mình thân thể gày còm...ốm yếu quanh năm vì thế nên không kiếm dc người iu....tội nghiệp chưa? Còn galang, dễ thương và còn có nuớc da trắng như bông tuyết nữa vì thế cho nên tuy con gái thích bachlong lắm nhưng hok dám quen bachlong vì sợ phải mua thuốc thường xuyên cho Bachlong uống.....haha( đã trả thù dc sung suớng).
8) Đã nói vịt mà khìn khìn chỉ là chuyện thường thui....Vịt mà hứng lên là 8 banh chợ luôn mấy bà bán cá còn sợ Vịt nữa. Mấy bả đang tính bái Vịt làm sư phụ nhưng Vịt hok nhận đệ tử đó thui.hehe
9) Nếu bị đe dọa đến tính mạng kiểu đó chắc Vịt sẽ nói rằng yêu, cỡ nào em cũng sẽ yêu anh...yêu đến chết luôn....nhưng nếu xuống tới được dưới nhà thì bà đá thằng cẳng....hehe.
10) Hơ tò mò nhỉ?....khó à nha....ở dơ dc hok ta? không thì cùng lắm alô cho nhỏ hay người con gái nào thân vs Vịt. Mà phải kín miệng nữa...không thui là quê chết.
11) Chài mẹ gì mà ác thế? đưa cho 49k mua con vịt 50k. Được nhà ông của Vịt ở gần chợ nên là dòng máu người sống ở chợ trong Vịt có chút chút....ngồi trả giá...năn nỉ ỷ ôi xin bà bán Vịt bớt cho 1k...tìm đủ cách nói ngon nói ngọt bả ngồi massage cho bả giả vờ khóc lóc này nọ chắc bả sẽ thương tình bớt cho 1k. Vì 1k mà con khổ thế đấy mamma ơi.
12) sẵn sàng chứ. Vịt thích được đi gõ đầu trẻ lắm...hehe. Mai đang kí học ngay nha.
13) Không tự tin vào nhan sắc của mình thì sao dám ra đường chứ. Không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ hok biết điểm trang cho mình thôi. hìhì
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 7:32 am

hay hay đoá bà 8............
2. anh bach đâu có nói là ăn thịt vịt có độc cùng với vịt đâu maø chít chung hả? wê nhé!
3. xe máy hết pin vì xe máy lúc đó đã chạy bắng điện....hahahaha
4.con số là dài nhất...còn con đường có thể đo dc.......sai nhé...
5. sao mà yếu thế....
6.hahaha. anh bach se hem chọn phương án nào hết vì anh bach rất yêu phụ nữ
7.......
8....bùn thế.....trả thù cá nhân hem
9. hem cho lui binh mà,trả lời lại
10. .....
11............
12. heheheh. đợt mua vịt đó bà chủ có khuyến mãi nên bán 49k...khe khe
13. .... Twisted Evil
14.............
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé   Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé Icon_minitime

Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật lên máy chém tuần 1 tháng 6 -2011
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật bị "chém" tuần này (21/12 đến 27/12): admin luckynguyen mọi người vào nhé
» Nhân vật bị chém gió tuần 2 là bachlong139 (từ ngày 10-->17/01/2011)
» Bình chọn nhân vật lên máy chém tuần 1 tháng 8 -2011