Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chờ em trong đêm....!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hanhphucthoangqua_nd
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucthoangqua_nd

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Vẫn biết rằng cố quên là sẽ nhớ. NHưng nhủ lòng cố nhớ để mà quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49320

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chờ em trong đêm....!!! Left_bar_bleue0/0Chờ em trong đêm....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chờ em trong đêm....!!! Left_bar_bleue0/0Chờ em trong đêm....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Chờ em trong đêm....!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chờ em trong đêm....!!!   Chờ em trong đêm....!!! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 2:09 pm

PhotobucketPhotobucket

T àh, anh biết sẽ ko bao giờ em đọc đuợc những dòng thông điệp mà anh muốn gưỉ đến em này ,và cũng sẽ ko bh em hiểu đuợc những cảm nhận, những suy nghĩ trong anh,mình đến với nhau trong phút chốc, và xa nhau cũng thật vội vàng,em xa anh khi anh còn đang bỡ ngỡ chưa thể nhận ra rằng đôi bàn tay anh đã giá lanh.

Đâu rồi những lời nói ngọt ngào..... ? Đâu rồi những phút giây hp......những nụ cuời em trao bh cũng đã theo em ngủ yên trong giấc mơ dài trong anh, đã hứa sẽ mãi nắm chặt đôi bàn tay anh,sẽ cùng anh đi tiếp trên con đuờng dài phía trước,nhưng sao bh chỉ còn riêng mình anh cô đơn,Tại sao vậy em ...??tại anh ko tốt ...??? anh ko chân thành ...?? hay anh đã ko đủ can đảm,ko đủ lý trí để nói rằng anh đã và đang thật cố gắng để làm 1 ngưòi ngưòi con trai tốt,1 người con trai chân thành sẽ luôn bên em,cùng em chia sẻ những khó khăn trong cs. Chỉ để anh yêu em trong suy nghĩ,trong những nỗi nhớ da diết về em mỗi đêm dài thôi sao... ?. Tại sao buông tay anh ,tại sao cho anh cảm nhận đuợc cái niềm hp đấy rồi lại vội vàng rời bỏ khi niềm hp đó chưa 1 lần đuợc trọn vẹn............. hàng ngàn câu hỏi anh đặt ra nhưng ko có 1 lời đáp. Khi ngưòi ta đến với nhau chỉ có duy nhất 1 lý do,nhưng có muôn ngàn lý do để ngưòi ta xa nhau phải ko em.

11 ngày mình quen nhau,em đã cho anh đắm chìm trong ảo tưởng,trong niềm vui hân hoan và hp,cho anh những thói quen giản dị nhưng quá đỗi yêu thương ngọt ngào. Hôm nay là ngày lễ hoá trang Hallowen mọi ngưòi đang nháo nhác sửa soạn để chuẩn bị đón nhận cái cảm giác ấm áp bên ngưòi minh yêu thương và có lẽ em cũng vậy. Còn riêng anh chỉ biết ngồi đây gặm nhấm những kỉ niệm buồn kia,cô đơn và trống vắng. Hơn 2 năm qua anh đã quen với điều đó,và giá như đừng có lời giới thiệu của Q , và giá như em đừng cho anh hi vọng rồi tước đoạt đi những hi vọng đang lớn dần lên từng ngày đó thì có lẽ 2 chúng ta sẽ mãi mãi chỉ là 2 ngưòi xa lạ,và con tim anh sẽ ko phải nhức nhối và đau nhói như bây giờ.

T àh ..! T/y với em mong manh vậy sao,em dễ dàng nói tiếng yêu thương và dễ dàng gạt bỏ đi như chưa 1 lần em hứa. 1 lần đối với anh đã là quá đủ,đã đau từng ngày,và anh luôn tìm quên trong những cơn say,hơn 2 năm qua anh đã phải cố gắng rất nhiều,để đến khi anh có thể vượt qua những cơn đau đó và lấy lại niềm tin để tìm đến 1 t/y mới, thời gian qua đã khiến anh trở nên yếu đuối và quá nhạy cảm truớc những lời nói ngọt ngào và hứa hẹn nơi em. Vết thương chưa lành đến nay lại thêm đau,anh biết cái gì vốn ko thuộc về mình thì sẽ mãi mãi ko bh thuộc về mình,nhưng anh thật cố chấp khi nghĩ rằng mình có thể xoay chuyển đuợc tất cả,anh ngu ngốc lắm mà.... Ngày hôm qua anh đã tự hỏi,do em hay là do anh ... ko...em ko sai và anh cũng ko sai...ông trời sai khi đã sắp đặt em đến bên anh rồi vội vàng kéo em đi xa khỏi cuộc đời anh,cho anh cái cảm giác hụt hẫng và mất mát thêm 1 lần nữa,và cũng 1 lần nữa anh lại thấy nhói đau bên vùng ngực trái. Cuộc đời tại sao ác nghiệt với anh đến vậy,giữa bộn bề c.s này ko có nơi nào cho trái tim anh đuợc nương náu sao,anh mệt mỏi....đôi chân anh rã rời khi bao ngày qua cứ miệt mài tìm kiếm 1 thứ t.c mà ngưòi ta cho rằng là bất biến,là thiêng liêng,là t/y chân thành của đôi lứa.

Đêm nay sẽ thật dài và anh sẽ lại miên man trong những dòng suy nghĩ,trong những dòng ký ức ngắn ngủi và ko trọn vẹn về em, Phải chăng vì anh đã quá thành thật,đã dành cho em quá nhiều sự ưu ái.cho em quá nhiều yêu thương..quá nhiều những sự quan tâm và lo lắng....?? Hay là vì " em sợ...em sẽ yêu anh" em đã từng nói với anh nt mà phải ko em....??? Cũng có thể lắm chứ, bởi từ truớc tới giờ em đâu có thật lòng yên thương 1 ai,làm sao em có thể thấu hiểu đuợc những cảm xúc của anh lúc này.

" e dj hoc co mag ao khoac k,e nho mac am,troi cug bat dau lah roi,a nam o nha cug thay lah cong

- hj2, e k0 mang.lah thj um e dj

dug la con njt,lon roj ma ko bjet gju jn sk

- huhu u dau,u chju dau,laj n0j e la c0n njt,e l0n r0j

hua voj a dj e,se ko bao gjo buog tay a,se luon nam chat doj ban tay a .se dj cug a tren nhug doan duog daj phja trc nhe

- vag,se k0 bh bu0ng tay "

anh đang thật ấm áp,thật hp,nhưng bỗng anh giật mình tỉnh mộng và cảm nhận đuợc rằng đôi bàn tay anh đã lạnh cóng,những lời hứa của em vẫn còn đây,nhưng sao anh thấy em đã qua xa vời,anh cố níu kéo nhưng mọi sự nỗ lực của anh dường như vô nghĩa,anh thật vô dụng phải ko em,và anh nhận ra mình đang ảo tưởng,anh đang mơ tới em 1 nguời con gái mà anh đã từng coi là hoàn hảo,là chỗ dựa,là đôi bàn tay luôn sưởi ấm anh trong mùa đông giá lạnh này. Nhưng giấc mơ mãi là giấc mơ,anh đã buông tay,buông tay em ra là để em ra đi,em sẽ rời xa anh,ko còn là của anh như em đã hứa,sẽ ko bh đuợc đón nhận cái linh thiêng mà ngưòi ta gọi là t/y nữa. 1 lần nữa anh sẽ lại học cách chịu đựng, sẽ buớc đi 1 mình.sẽ ko có chỗ dựa nào cả. ANh sẽ học cách tự đứng dậy bằng chính đôi chân của mình,bằng chính sức lực của mình,và anh sẽ lấy những tg ngắn ngủi đuợc bên em làm động lực.Sẽ có 1 lúc nào đấy em hiểu rằng em đã từng làm tổn thuởng anh rất nhiều,và khi đó em hãy tự nhủ với lòng mình rằng anh buông tay là để em đi tìm hp thực sự của mình và anh đã đau đớn biết nhường nào khi nhận ra rằng niềm tin và hp ấy ko ở nơi anh . Những cơn gió lạnh đã cuốn đi rồi những lời hứa của em....Giờ đây chỉ còn mình anh trong căn phòng vắng lặng. và anh thầm nguyện cầu những lời chúc chân thành và tốt đẹp nhất tới em. Cám ơn em 11 ngày qua đã cho anh đắm chìm trong hp...và hãy cho anh 1 lần đựoc nói với em rằng
" Tâm àh,anh yêu em"
tạm biệt em. T/y của anh

Được sửa bởi hanhphucthoangqua_nd ngày Mon Nov 01, 2010 3:07 pm; sửa lần 3.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63116

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ em trong đêm....!!!   Chờ em trong đêm....!!! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 2:41 pm

cố gắng lên bạn nhé, người ấy đã không trân trọng tình cảm của bạn dành cho người ta , bạn cũng nên nghĩ theo hướng là do ông trời gieo nhầm duyên nợ, có duyên ko nợ có cố gắng lắm cũng ko được gì bạn ah, rồi sau này bạn sẽ tìm được một tình yêu mới, thời gian sẽ giúp bạn nguôi ngoay dần, kỉ niệm sẽ ko quên được nhưng nó sẽ được lưu giữ ở một góc nhỏ của con tim. sau thất bại thì ta sẽ lớn hơn, sẽ mạnh mẽ hơn, sau tình yêu đều để lại 1 niềm đau nhưng ta hãy cố gắng biến niềm đau ấy thành 1 kỉ niệm để ta bước tiếp trên đường đời đầy chông gai này, bạn là con trai mà, phải mạnh mẽ lên vì còn nhiều việc cần bạn phấn đấu, có thể lao vào công việc sẽ giúp bạn dễ nguôi ngoay đó, chúc bạn tìm được hạnh phúc thật sự sunny
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52654

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chờ em trong đêm....!!! Left_bar_bleue100/100Chờ em trong đêm....!!! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Chờ em trong đêm....!!! Left_bar_bleue100/100Chờ em trong đêm....!!! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ em trong đêm....!!!   Chờ em trong đêm....!!! Icon_minitimeMon Nov 01, 2010 10:00 pm

chúc bạn sẽ tìm đc 1 nửa thực sự của mình! Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn và cùng chia sẻ với mọi ng!! nhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ em trong đêm....!!!   Chờ em trong đêm....!!! Icon_minitime

Chờ em trong đêm....!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
» KHOẢNG TRỐNG TRONG ĐỜI CON thái san
» Để Ta Về Trong Gió
» Chương trình:Quà tặng âm nhac
» Kí Ức một tình yêu