Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xin Hãy Quên Em............!

Go down 
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52257

Xin Hãy Quên Em............! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin Hãy Quên Em............!   Xin Hãy Quên Em............! Icon_minitimeThu Sep 30, 2010 10:31 pm

...Rồi anh sẽ quên được em thôi!.Muộn mất rồi anh đừng như thế nữa, tất cả đã qua đi dù em biết nỗi đau của em hay của anh vẫn còn đang âm ỉ cháy...tạo hóa trớ trêu đã ko cho em và anh 1 lối thoát,biết làm sao đây???khóc ư?hay nhìn cuộc đời bắng ánh mắt chán chường và buông xuôi tất cả?Anh biết không hơn lúc nào hết em muốn tự mình đứng lên, quá khứ ko thể thay đổi còn hiện tại là điều mà ta đang phải đối diện, em ko muốn chạy trốn, càng không muốn dối lòng em.xin anh đừng khơi lại trong em vết thương ngày cũ,anh đừng nghĩ em yếu đuối, giờ đây em đã mạnh mẽ hơn rất nhiều, anh đừng lo cho em.hãy nói với anh ấy rằng: với em anh ấy ko phải là tất cả !có thể em sẽ không quên anh ấy nhưng ko có nghĩa em phải nhớ anh ấy đúng ko?Em sẽ giữ mãi hình ảnh của anh ấy trong tim em, để mai này có ra sao đi chăng nữa em vẫn nhớ mình đã từng có được 1 người để yêu và hy vọng..còn anh! đừng quá ngu ngốc hy vọng vào 1 người ko thể mang cho anh tyêu và hp như thế, em ko có quyền lựa chọn, càng ko có quyền cho ai đó 1 cơ hội, anh đừng đối xử với em tốt như thế, cũng đừng lau nước mắt cho em khi em khóc..chúng ta ko có bắt đầu thì sẽ ko có kết thúc, anh nên đi con đường mà anh đã chọn, anh đừng phá vỡ hp của mình, chị ấy ko có tội-chị ấy đáng thương hơn em nhiều, vì dù sao trong đau khổ em vẫn có được 1 người luôn yêu em như anh.em cũng là người đã có gđình nên em càng ko thể đón nhận tcam của anh, anh nói rằng anh không thể quên được em, anh có nghĩ điều đó sẽ làm em vui hay buồn ko?em ko muốn có lỗi với bất cứ ai, càng ko muốn trở thành kẻ phá hoại hp của ng khác, nếu như có thể yêu anh thì ngày xưa em đã ko chạy trốn và mải mê yêu say đắm 1 người đã làm em đau khổ suốt 6 năm qua , đã bgiờ anh nghĩ lòng em thanh thản ko?Cuộc sống của em dù không phẳng lặng nhưng cũng ko quá ồn ào, em muốn tự đứng lên sau lần vấp ngã đó, lòng em ko còn bao dung để dành chỗ cho ng khác, nên em hy vọng anh hãy quên em đi, chúng ta hãy là bạn của nhau như trước đây, đừng quá quan tâm em , em tự biết lo cho mình, em đã làm mẹ rồi, cũng ko còn "trẻ con" nữa.Can đảm lên anh, hãy là chỗ dựa vững chắc cho những đứa trẻ-chúng ko có tội,anh đừng vứt bỏ tất cả lại phía sau, cũng đừng làm cho anh ấy thất vọng.2 ng là bạn của nhau nên sẽ hiểu nhau nhiều hơn,em tin anh ấy cũng ko muốn anh làm như thế đâu, đưng khiến anh ấy trở thành kẻ có tội.anh ấy bỏ rơi em và anh lại yêu em-cay đắng quá phải ko?Gía như ngày xưa đừng quen nhau, mà ko giá như đừng yêu mới phải-sẽ chẳng ai đau khổ..em ko trách ai cả chỉ cảm thấy buồn thôi..!
"Hạnh phúc dễ tìm nhưng khó giữ-Tình yêu chân thật kho bao giờ nhạt phai"
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin Hãy Quên Em............!   Xin Hãy Quên Em............! Icon_minitimeTue Oct 12, 2010 10:24 am

..Tối hôm qua bạn anh gọi điện cho em nói anh đang say và gọi tên em suốt,bỗng nhiên em cảm thấy lo lắng.em biết làm gi bây giờ, tội nghiệp cho anh, nhưng em ko thể làm gì khác được.Em ko yêu anh, nên ko thể sưởi ấm trái tim anh lúc này được, mà nếu có yêu thì cũng muộn rồi, mọi thứ đã chẳng thể thay đổi.Em ko nghĩ anh lại yếu đuối thế này, em vẫn tưởng anh quên em lâu rồi và anh đang cố để sống hp hơn, nhưng hnay tất cả xảy ra em cảm thấy lo sợ, em sợ hp của anh sẽ ko trọn vẹn.-anh sẽ mất đi tất cả và sống trong đau khổ.Em ko muốn điều đó, bởi em tôn trọng và yêu quý anh-anh là ng chân thành với em, qtam, lo lắng cho em dù trong bất cứ hoàn cảnh nào., nhưng anh ơi! mình ko có duyên để đến với nhau, xin anh hãy coi đó chỉ như 1 ky niệm, anh hãy đứng dậy và bước tiếp, hãy để em thấy anh mạnh mẽ, như vậy em cũng sẽ có niềm tin để bước qua chuyện tình buồn của mình.Em sẽ ko gặp anh đâu, vì vậy anh đừng gọi cho em, gặp cũng ko giải quyết được chuyện ji cả., tôt nhất là cả anh và em hãy cố mà quên đi
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin Hãy Quên Em............!   Xin Hãy Quên Em............! Icon_minitimeSat Jul 23, 2011 9:38 pm

..Đã quá lâu rồi có lẽ cả em và anh ko còn cảm thấy tự nhiên khi đối diện với nhau thì phải.Chỉ vì 1 chữ Yêu mà ra nông nỗi này sao? quả thực em ko muốn đối diện với những gì đang xảy ra.Hình như anh vẫn còn buồn và suy nghĩ về 1 cái gì đó, em ko vô tâm , nhưng dù có biết thì cũng làm được gì.Đừng trách em lạnh lùng ,vô tâm, bởi em hiểu có làm như vậy anh mới cảm thấy yên lòng, em đã vui hơn, sống mạnh mẽ và can đảm hơn,hôm nay đưng trước anh ko còn là con bé yếu đuối của ngày xưa nữa- anh phải vui vì điều đó chứ..Em đã "cất " anh ấy đi rồi, thật sâu nơi tim mình, em sẽ để nó mãi ngủ yên, anh cũng làm như em đi để cả 3 người chúng ta sẽ được hp....Con đường chúng ta đi còn dài lắm, có buồn đau hay nuối tiếc cũng vậy thôi, con người ta sống ko thể nào buồn mãi được...3 người chúng ta đi trên 3 con đường khác nhau, nhưng ở 1 quãng đường nào đó nếu có ngoái đầu nhìn lại em tin rằng chúng ta sẽ tìm thấy 1 niềm vui.Khép lại những gì đã qua, để quá khứ ngủ yên anh nhé..Hãy giữ gìn và chân trọng hp mà đang có.chúc anh vui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin Hãy Quên Em............!   Xin Hãy Quên Em............! Icon_minitime

Xin Hãy Quên Em............!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!
» Đã sợ quen nhau, tại sao lại còn muốn quen nhau.
» Cố Quên
» HÃY CỐ MÀ QUÊN