Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !

Go down 
piterchuc
dolley Nguyen
CHUNG_VIET_8X4
bé_lì_90
Gấu_Boo
9 posters
Tác giảThông điệp
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49810

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: chưa bít
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue0/0Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue100/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (100/100)

Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 10:54 am

Thật sự là rất khó hiểu , nghĩ mãi vẫn không ra .

Chuyện là thế này , mình đến giờ vẫn chưa tìm được một nửa

Nhưng khổ nỗi đi ra đường gặp người quen , ai cũng chọc vui nói là mình xạo , như vầy mà ko có bạn gái thì hơi lạ !!! confused

Thú thật thì ngoại hình mình cũng dễ nhìn , hoàn cảnh cũng tốt , nhưng bị cái là cái miệng nó không chịu làm theo trái tim !

Gặp các bạn gái là miệng cứng đơ , hok dám bắt chuyện !! . Vì mình ngại khi đột ngột lại bắt chuyện , các bạn ấy sẽ nghĩ mình buông lời tán tỉnh , không đàng hoàng !! Neutral

Có khi ra đường mình biết có một số bạn gái cũng nhìn mình , nhưng thật sự lúc đó hơi bối rối .

Mình muốn hỏi có cách nào giúp ta mạnh mẽ hơn khi đối diện với một bạn gái không ? . Chat chit thì mình nói chuyện rất ok , nhưng khi hẹn gặp thì bạn ấy chỉ nhìn mình rồi cười , kèm theo câu nói , "trông anh lạnh lùng quá khiến e hơi ngại lại gần"

Neutral
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue90/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue80/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 11:20 am

Lì có 1 người bạn như bạn đấy, và rất nhìu ng bạn ngược lại với bạn. Lì nghĩ bạn nên học cách giao tiếp và quan trọng hơn là phải tự tin. Dường như bạn ko tự tin lắm vào bản thân mình. Mà bạn đừng nên "kén bạn" nhé! Chúng ta phải tiếp xúc với mọi loại bạn, ban đầu là những người ta cảm thấy gần gũi nhất nè, làm ta tự tin nhất nè, sau đó mới đi "chinh phục" những ải khó khăn nha. 4rum này có nhìu chàng có khíu cưa cẩm lém đấy. Bạn hãy làm wen và nhờ họ sẽ tốt hơn. Hi. Chúc bạn may mắn! iii
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue70/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue991/1000Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 1:16 pm

À HÁ?THẾ BẠN CÓ PHẢI LÀ NGƯỜI MẠNH MẼ KHÔNG?
bạn là con trai đúng không?đúng rồi là con trai là phải mạnh mẽ,lịch sự,chủ động .vậy vì sao bạn lại nghĩ bạn ko mạnh mẽ đc?mình nghĩ bạn rất mạnh mẽ .vậy sao bạn không thử nghĩ như vậy xem sao?mình tin bạn sẽ rất bất ngờ với kết quả như bạn muốn đấy?
http://vnthutinh.com.vn
Gấu_Boo
Thành viên mới
Thành viên mới
Gấu_Boo

Nam
Châm ngôn sống : Hãy luôn đặt mình vào vị trí người khác, nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49810

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: chưa bít
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue0/0Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue100/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 1:57 pm

Mình rất mạnh mẽ trong mọi vấn đề , chỉ riêng chuyện tình cảm mình rất tệ ... Neutral

Mình không biết nói những câu lãng mạn , không biết lấy lòng các bạn gái

Trong đầu mình cứ quan niệm , nếu một người không quen biết đột ngột chạy lại đòi làm quen , thì hẳn các bạn ấy sẽ rất sợ . Mình thì chỉ có ý làm quen mà không muốn làm các bạn ấy sợ

Có lần đi ngoài đường thấy bạn kia bị ngã xe , mình chạy lại đỡ hộ . Hok ngờ lại làm cho bạn ấy la toáng lên , mọi người xung quanh tới cứ ngỡ mình là thằng dê xòm , hay là dân cướp giật gì đó

quê mún chết lun. Từ đó ra đường cũng ớn lạnh hơn . Khổ tâm wa'

bounce bounce bounce
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue90/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue80/100Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 5:26 pm

Bạn à, Lì nghĩ đôi khi cái tính của bạn cũng hay hay. Mỗi ng, mỗi tính có 1 cái hay khác nhau bạn à. Lì tin sẽ có ng con gái nào đó (nhìu là đằng khác) thích cái tính này của bạn. tự tin lên nhé!
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53179

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue100/10Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue1000/10Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 6:58 pm

Gấu_Boo đã viết:
Thật sự là rất khó hiểu , nghĩ mãi vẫn không ra .

Chuyện là thế này , mình đến giờ vẫn chưa tìm được một nửa

Nhưng khổ nỗi đi ra đường gặp người quen , ai cũng chọc vui nói là mình xạo , như vầy mà ko có bạn gái thì hơi lạ !!! confused

Thú thật thì ngoại hình mình cũng dễ nhìn , hoàn cảnh cũng tốt , nhưng bị cái là cái miệng nó không chịu làm theo trái tim !

Gặp các bạn gái là miệng cứng đơ , hok dám bắt chuyện !! . Vì mình ngại khi đột ngột lại bắt chuyện , các bạn ấy sẽ nghĩ mình buông lời tán tỉnh , không đàng hoàng !! Neutral

Có khi ra đường mình biết có một số bạn gái cũng nhìn mình , nhưng thật sự lúc đó hơi bối rối .

Mình muốn hỏi có cách nào giúp ta mạnh mẽ hơn khi đối diện với một bạn gái không ? . Chat chit thì mình nói chuyện rất ok , nhưng khi hẹn gặp thì bạn ấy chỉ nhìn mình rồi cười , kèm theo câu nói , "trông anh lạnh lùng quá khiến e hơi ngại lại gần"

Neutral

Suy nghĩ của bạn thật lạ, khác xa zới những người con trai khác đấy!

Níu bạn chủ động làm wen zí những bạn gái khác thì mới thể hiện được mình bản lĩnh và tự tin chứ. Đâu fải cứ gặp ctrai bắt chiện thì cgái nghĩ là ng đó không đàng wàng đâu, cái đó còn tùy thuộc lối ứng xử và cách làm wen của bạn ntnào nữa kia.

Còn chiện bít cgái đang nhìn mình mà bạn bối rối thì đã thể hiện bạn nhút nhát & tự ti vào bản thân gòy đó nha, ctrai mà, phải ở thế chủ động chứ, hông lẽ bắt cgái tấn công mình trước, bạn cũng hông thix điều đó fải hông nà, Hì, chúc bạn nhanh chóng lấy được fong độ đàn ông của mình nhen^.^
piterchuc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
piterchuc

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Những thứ người khác có mà mình ko có la những thứ mình ko cần! (ko đúng hết cho mọi trường hợp đâu nha)
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 48993

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeSun Dec 19, 2010 2:29 pm

Thằng này ko phải đàn ông! chịu khó soi gương tự kỉ đi. chịu khó đứng trước gương nhìn mình mà nói nhìn thẳng vào mắt mình trong gương ý rồi hát hò, nói một bài diễn thuyết, cãi nhau chẳng hạn.... cứ tập đi nhiều lần thành quen sẽ bạo dạn hơn đấy! đừng nghĩ là t đùa. học đc trong sách đấy hiệu quả rõ rệt. Cố lên ông bạn!!!!!
°•-hø姵ådën-•°
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
°•-hø姵ådën-•°

Nữ
Châm ngôn sống : hãy là chính mình
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48893

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 8:05 pm

hehe....quan trọng là bạn phải tự tin với chính mình, bạn phải thường xuyên giao tiếp với các bạn nữ thì mới có hy vọng bỏ được cái tính rụt rè đó....
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51201

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue10/10Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 9:19 pm

sax.dễ thôi mà,tui có kinh nghiệm rồi.Làm vài xị rượu vào là có chuyện nói thôi.he he,nói thả cửa luôn,nói không cho nàng nói luôn.cố lên lol!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56671

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue5/10Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Left_bar_bleue10/10Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeWed Dec 29, 2010 3:19 am

Tùy con gái thui bạn ạ! không phải ai khi thấy con trai bắt chuyện là nói họ tán tỉnh này nọ đâu. Bạn cũng giống mình chat chit thì ok lắm, nhưng nếu bảo ở ngoài mà nói chuỵên vs con trai kiểu đó thì mình cũng pó tay thôi. Nhưng theo mình nghĩ đã là con trai thì phải biết tự tin vào khả năng cưa đổ các bạn gái chứ! Nếu mà hok chụi nhỏ lời cho con gái biết thì làm sao con gái biết được bạn có để ý đến họ hay không. Bạn phải mạnh dạn lên nói 1 lần 2 lần rùi sẽ quen thui mà. Chúc bạn may mắn và sớm cưa được em nào nhá! cheers
nguyentrinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyentrinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Nên là chính mình..thế thui
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 48315

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitimeFri Feb 11, 2011 11:06 am

hehe sao vừa nãy mình mới dọc bai viết NGUOI DEN SAU CO LOI GI nói là có nguoi iu rùi mà...B00 xạo wa di thui..Cưng cũng miệng lưỡi lắm luôn ai mà tin cưng mà làm ban gái mới ạ đó...hih ih
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !   Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với ! Icon_minitime

Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» mọi người giúp mình tý nhé!!!!
» Mọi người giúp mình với! khẩn cấp đấy!!
» mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với