Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 6:55 pm

Uploaded with ImageShack.us
anh!
thời gian trôi nhanh nhỉ!1 năm ùi đấy!1 năm em tự hứa vs lòng là sẽ quên anh!con nhóc dép cao gót bị té dc anh đưa tay nâng dậy ngày nào bi h nó ngồi đây vs viết cho anh những dòng này!
con nhóc dc anh hứa sẽ che ô cho nó suốt cả cuộc đời giờ đây nó ngồi khóc vs nghĩ về anh. hok phải tự nhiên nó nghĩ về anh đâu!nó quên anh thật rồi anh ah!chỉ là!giờ phút này đây!con bạn thân nhất của nó đang ngồi khóc!khóc vì người yêu cô ấy vô tâm quá!cái tyn nhắn gần đây nhất của anh ta dành cho cô ấy là cak đây 4 ngày!hic!ngày xưa anh cũng vậy!cũng quá đáng như thế! anh giải thik cho sự vô tâm của anh là yêu nhau nhưng hok có nghĩa là sẽ phải ở cạnh nhau!anh ah!đúng là như vậy!anh yêu con nhóc đó nhưng anh lại quên mất sự tồn tại của nó!con nhóc ấy đã khóc rất nhiều!đau lòng lắm nhưng nó vẫn nghĩ là do anh bận chứ hok phải là anh quên nó!ùi anh bỏ mặc nó thỉnh thoảng anh gọi cho nó 1 cuộc năm ba câu ùi cúp máy vs lí do anh bận!thấy nó vẫn vui vẻ vẫn yêu anh như ngày nào!vậy là anh yên tâm!nhưng anh có bít!nó là con gái!nó bít tủi thân!anh có bít nó lo cho anh như thế nào hok? anh đi làm! ban ngày nó hok dám gọi điện vì để cho anh ngủ!đêm xuống nó cũng hok dám gọi vì sợ anh phân tâm mà lạc tay lái thỳ..... nhìn trời mưa nó tự hỏi mưa thế này anh đi làm có bị ướt hok bởi nó bít anh hok bao giờ chịu mặc áo mưa!trời nóng nó sợ sẽ làm anh hok ngủ dc!nhiều lúc nhớ anh quá! nó gọi cho anh! 1năm ùi mà nó vẫn nhớ số của anh!vẫn giật mình khi thấy số dt của bạn bè giống của anh!anh gọi cho nó bất kể ngày hay đêm bất kể khi nó đang làm gì nó vẫn nghe máy!ngồi ăn kơm nó buột miệng hỏi con bạn cùng phòng anh giờ này ăn cơm chưa nhỉ hay mải làm mà vẫn chưa ăn?ăn kem vs bạn nó nhớ anh đặc biệt thik sầu riêng nó mua vs đem gửi cho anh!sinh nhật anh nó hì hục làm cả buổi tối chỉ mong anh vui nhưng anh đã làm gì vs sự cố gắng của nó? đan khăn, gấp hạc giấy đếm tình yêu, những việc ngày xưa nó hok bao h làm vậy mà nó làm cho anh đấy!yêu anh nó bỏ ngoài tai tất cả những lời khuyên của bạn bè yêu anh tự trọng của nó đi đâu mất rồi ấy!rất nhiều lần nó muốn chuyển nhà vì cái xóm đó sống phức tạp nhưng nó hok làm dc!vì anh ở đó!cả căn phòng đâu đâu cũng có hình bóng anh!
khi chia tay nó cũng hok dám nói lời chia tay!nó chỉ hỏi anh còn yêu nó hok !anh hok trả lời anh chỉ nói anh xin lỗi !nó hiểu mà anh! vậy là chuyển nhà!bắt đầu 1 cuộc sống mới!
ngày gặp lại anh!xót xa!anh hát tặng nó bài trăng vỡ!anh bảo bài đó chỉ dành riêng cho nó! nó hiểu anh trách nó ra đi!nó bỏ anh!hic!anh chỉ bít nó đi!nó bỏ anh mà hok bít những gì nó đã phải chịu đựng!anh bít tại sao nó hok nói vs anh những điều này hok? vì nó sợ !sợ anh ah!nó sợ anh chịu áp lưc!nó bít anh đi làm áp lực công việc rồi cả gia đình anh!thế đấy!anh nói với con bạn thân nó khi nó say vs gọi tên anh!anh bảo bi h anh có người yêu rồi thỳ nó níu kéo!nó chưa 1 lần níu kéo anh!anh nói anh hết tc vs nó!tại sao anh lại ôm hôn nó? tại sao? nó say nên nó hok bít cái gì!vs thật là xót xa khi nghe con bạn nó kể lại!thế đấy!
con bạn nó bi h cũng gặp trường hợp giống nó!nó xót lắm đây là đứa đã chăm sóc vs quan tâm nó!nhiều hơn cả anh!nó đau vs bất lực vì hok thể làm gì giúp con bạn nó!nếu có cơ hội nó sẽ cho những thằng như anh vài cái tát!sẽ làm cho những thằng như anh biết thế nào là giá trị của tình yêu! những việc anh làm anh tưởng nó hok bít sao? nó bít hết nhưng nó cho qua vì yêu anh!nhưng giờ đây nó khác lắm rồi anh ah!anh sẽ hok thể làm nó đau thêm 1 lần nào nữa đâu!anh dã man ah!nó dám khẳng định sẽ hok có ai yêu anh nhiều như nó đã yêu anh!vì thế anh đừng có đến làm phiền cuộc sống của nó nữa anh nhá!anh đi đi!nó còn bận lo cho con bạn của nó!bye bye mối tùnh 2 năm!đẹp nhất vs cũng là khốn nạn nhất của nó!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 6:44 am

thật là khó để có thể thôi hok nhắc tên anh!chẳng bít tôi đang làm gì vs chính tôi như thế này! 01219203744!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:16 pm

lại một ngày nữa thật là buồn!hok thể dối lòng mình mãi dc!em nhớ anh!nhớ thật nhiều!em buồn lắm!hơn 1 năm em chẳng làm dc viêc gì ra hồn cả!dường như tất cả đều muốn chống đối lại em!lúc nào em cũng trong tình trạng đầu óc muốn nổ tung anh ah!những lúc em như thế này em cần anh biết bao dù em biết anh sẽ mãi chẳng là của riêng em nữa!đến bi h nhiều lúc em vẫn nghĩ là ta chỉ xa nhau thôi!chưa phải là hết yêu!nhiều lúc em chấp nhận!ta đã hết!thế đấy!em phát điên rồi!có lẽ mọi người nói đúng!cách tốt nhất để em quên anh là em phải rời xa kiến an!xa hải phòng!thậm chí xa việt nam!dù bằng cách này hay cáh khác!dù cố ý hay vô tình em vẫn bít dc cuộc sống của anh!em phải làm sao bi h?em vẫn trách anh là hok để cho em quên anh!nhưng thực sự!đó là lỗi của em!là em hok muốn quên!là em sai!em bít em vẫn còn yêu anh nhiều lắm!nhưng hok thể quay lại!em thực sự rất sợ!em hok dám nghĩ em sẽ thế nào nếu ta quay lại!yêu lại anh!ùi sẽ lại khóc lại đau!anh ạ!vết thương lòng quá lớn!em sợ!bi h em hok bít phải làm như thế nào nữa!mất phương hướng!tiến hok dc!lùi hok xong! em phải làm gì bi h anh ơi?

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeFri Aug 13, 2010 9:17 pm

em cứ nhớ đến anh như thê này thỳ có sao hok anh nhỉ!

Vẽ Lại Phút Giây Anh Gặp Em - Akira Phan

Đóng góp: ------Cô--đơn..Là --Hạnh PHúc....

Hạnh phúc, đôi khi trong cuộc đời
Ta không biết đến lúc nào
Hạnh phúc là khi cơn mưa bắt đầu
Đôi ta trú chung ngoài hiên
Hạnh Phúc khi xưa đến bất ngờ
Anh không nghĩ anh yêu người

Hạnh Phúc nhịp tim anh như ngừng đập
Em nói trái tim em cần anh
Đôi khi hạnh phúc giản đơn đến như thế thôi
Trong mơ vẫn yêu em thiết tha
Đôi khi tình yêu phải bước qua 1 quãng đường
Đế anh nhận ra anh cần em

Nhưng khi hạnh phúc giản đơn đến như thế mà
Anh lại vội vàng để mất em
Để bây giờ anh đã hiểu ra đến suốt đời
Hạnh phúc của anh chỉ là em

(Đôi khi hạnh phúc giản đơn đến với anh chỉ thế thôi đôi khi tình yêu phải bước qua một quãng đường để anh nhận ra anh cần em. Nhưng khi hạnh phúc đến với anh chỉ giản đơn như thế anh lại vội vàng để mất em để bây giờ anh đã hiểu ra Đến suốt đời hạnh phúc của anh chỉ là em )

Hạnh Phúc khi xưa đến bất ngờ
Anh không nghĩ anh yêu người
Hạnh Phúc nhịp tim anh như ngừng đập
Em nói trái tim em cần anh
Đôi khi hạnh phúc giản đơn đến như thế thôi
Trong mơ vẫn yêu em thiết tha

Đôi khi tình yêu phải bước qua 1 quãng đường
Đế anh nhận ra anh cần em
Nhưng khi hạnh phúc giản đơn đến như thế mà
Anh lại vội vàng để mất em
Để bây giờ anh đã hiểu ra đến suốt đời
Hạnh phúc của anh chỉ là em

Hạnh phúc, hôm nay vẫn âm thầm
Anh luôn thấy bên cạnh
Hạnh phúc vẫn như là trang giấy
Vẽ lên phút giây ta gặp nhau
Hạnh phúc vẫn như là trang giấy
Vẽ lên phút giây anh gặp em
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeTue Aug 17, 2010 9:45 pm

chào anh!
người làm em thấy mình thật ngốc!vs hối tiếc thật nhiều!em phải em gì bi h anh nhỉ? bế tắc vs tuyệt vọng!bi h anh có bít em cần anh như thế nào hok? cần 1 bờ vai cho em dựa dẫm!cần 1 lời động viên đủ để em bít rằng trên thế giới này em hok chỉ có 1 mình!vẫn còn có người đứng chung đường với em!nhưng bây h thỳ sao anh nhỉ!chẳng gì hết!em vẫn cứ mình em!dạo này có nhiều chuyện xảy ra!em hoang mang.luôn nghi ngờ người khác!hok dám tyn ai thật lòng vs chính mình!đôi lúc hok còn là đặt niềm tin vào người khác nữa!mà chỉ là đặt niềm tyn vào chính em, em cũng làm hok dc!mọi sự dồn hết lên em vs dương như dần dần em đã mất đi chính mình!con bạn nói vậy đó!nhiều lúc em nghĩ!nơi này!căn phòng nơi em ngồi đây!nó hok thuộc về em mặc dù em cũng đã bỏ tiền ra thuê nó!thế đấy!mọi thứ thật tệ!hoài niệm về 1 tình yêu đã qua là 1 việc hết sứic nực cười!nhưng em lại làm cái điều nực cười ấy anh ah!em điên rồi!em muốn cuộc sống như xưa!hok gì cả!vs em luôn có anh bên cạnh!bên cạnh em theo đúng nghĩa của 1 thằng bạn thân!hok phải như bây h!anh có biết em vui như thế nào khi nhìn thấy cuộc gọi nhỡ của anh hok? thật tệ là anh gọi cho em chỉ để hỏi về con bạn em!hay thật đấy!nhưng em lại chấp nhận!em có đien hok anh? vẫn nc như bình thường đến cả em cũng ngạc nhiên vì em vẫn bình thường!hì hì!anh hỏi em dạo này như nào rồi!bình thươngf anh ah!anh có bít cái bình thường ấy là gì hok? 1 cuộc xuống dốc hok phanh!em hok còn là em nữa!yêu thật nhiều vs chia tay thật nhiều!vs chưa bao h em khóc cho những tình yêu ấy!học hành sút thảm hại!thật nhu nhược là yếu đuối!nguy hiểm quá!em đã dánh mất chính mình!em hok còn là con nhóc vô tự ngày nào nữa!lúc nào cũng cho mình kém cỏi!hok bao h chia sẻ suy nghĩ của mình vs ai!hok muốn họ thuowng hại mình!em dường như ít nói hơn!đề cao cái tôi 1 cách quá đáng!có những chuyện em bít mình sai lè!vậy mà vẫn làm!rồi mặc kệ!sống chỉ cho bản thân!hok quan tâm nguoiwf khác!ác dộc!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 1:38 am

mưa!Hải Phòng hôm nay mưa nhiều anh nhỉ?mưa tầm tã!em thèm dc cùng anh đi dưới đường sau cơn mưa quá anh ah!gió heo may đã về trời se se lạnh!nhớ anh!nhớ lần dc cùng anh đi đón gió!dạo 1 vòng bờ hồ để thưởng thức cái mùi thơm nồng hoa sữa!cái mùi người ta cho là đẹp là lẵng mạn thỳ anh còn nhớ hok? cả 2 đều cho rằng mùi đó là khó chịu!nhức đầu!hì hì!
trung thu sắp đến ùi đấy!nhớ quá!nhớ ngày nào dc anh đưa đi coi múa sư tử dơ hết quần áo!nhớ lắm.........
anh ah!em hok viết dc tiếp đâu!màn hình nhoè lắm!hu hu!anh ơi!come back with me!

Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeMon Dec 13, 2010 6:13 pm

nhớ anh 1 ngày trời không nắng!
hi hi!lâu lắm rồi con tym em đã không còn thổn thức khi nhắc đến tên anh!lâu lắm rồi em hok giật mình bước vội khi thấy ai đó giống dáng anh!đã không còn những đêm thức trắng để nghĩ về anh!hôm qua ngồi nghe anh hai nói về tình hình của anh bây giờ em cứ nghĩ mình có thể cười cơ!hi hi!luật nhân quả!người gian dối sẽ gặp người gian dố!nhưng em lại hok thế!em thật sự rất xót!thương anh lắm anh ạ!em cũng không biết là như thế nào nữa!nhưng đã biết là hok yêu nữa nhưng sao trái tim em lại xót khi biết anh có chuyện!hic!òy lại tự ngồi nghĩ ngày xưa em có làm thế vs anh hok?có chửi anh như cô ấy hok?có bắt nạt anh như thế hok?hic!mẹ khỉ!em xin lỗi nhưng từ ngày con tym em biết như thế nào là đau vì 1 người khác!em bắt đầu chửi thề!hic!em bị điên!anh đã out khỏi cuộc sống của em từ rất lâu rồi!em đã học đc cách sống mà hok coá anh !hic!nhưng.......không biết nữa!
mùa giáng sinh sắp đến rồi!hi hi!năm ngoái cái ngày em té xe trầy chân thỳ anh đang làm gì còn nhớ hok ?anh đang ôm hôn người con gái khác!ânh cũng chỉ thế mà thôi!đừng điên lên nữa tôi ơi!âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeMon Mar 07, 2011 11:20 pm

Đã lâu òy không viết entry cho anh anh nhỉ!em cũng không còn muốn viết nữa!entry em viết cho anh _tình yêu và nước mắt!em viết cho anh bây giờ chỉ với tư cách là 1 người bạn!có 2 điều muốn nói với anh!
Thứ nhất: em đã tha thứ cho anh từ lâu rồi!không giận,hok trách hok buồn anh nữa!hok cần tựu vấn bản thân vì anh hok sai con tim anh bảo anh phải thế!
Thứ hai: em đã từng rất yêu anh ngay cả khi anh đi! Nhưng “đã” không có nghĩa là “đang” và “sẽ” .Chỉ là trong 2 năm về trước thôi, dù hoa súng mùa này vẫn nở một mình trong hồ!xin lỗi anh!ta là bạn thôi anh nhé!
haykhoctrenbovaianh_nheem
Thành viên mới
Thành viên mới
haykhoctrenbovaianh_nheem

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : biet dung day sau nhung lan nga
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 48186

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeSun Mar 13, 2011 9:46 pm

đúng là 1 chuyện tình đẹp
tôi chúc bạn và anh sớm tìm lại được nhau va hp bên nhau mãi mãi
dienkinhbocongan
Thành viên mới
Thành viên mới
dienkinhbocongan

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : vi moi nguoi
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 47715

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitimeThu Apr 07, 2011 7:43 pm

tôi chúc em hạnh phúc vì em mãi là hạnh phúc của tôi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!   Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi! Icon_minitime

Entry cho anh!tình yêu và nước mắt của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TÌNH YÊU LÀ GÌ MÀ NƯỚC MẮT CỨ RƠI?_VIET_ST
» Tình yêu là cốc nước trắng
» NƯỚC MẮT TÌNH YÊU
» Nước mắt...từ sự tỏ tình
» Tình yêu là nước mắt!