Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Give and take

Go down 
Tác giảThông điệp
thoinheanh_byebye
Thành viên mới
Thành viên mới
thoinheanh_byebye

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : những gì chúng ta biết chỉ là một giọt nước-những gì chúng ta không biết là cả một đại dương
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52198

Give and take Empty
Bài gửiTiêu đề: Give and take    Give and take Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 9:15 am

Em tự hỏi không biết em có nợ anh cái gì mà giờ em phải trả cho anh nhiều đến vậy?
Nhiều lúc tự hỏi yêu anh em đã được gì trong những điều em mong nhận được từ anh hay chỉ toàn cay đắng?
Yêu anh thật nhiều,cố gắng cho anh thật nhiều mà chỉ mong nhận được tình yêu thật lòng của anh,thế nhưng điều em nhận được từ anh là gì hay chỉ toàn cay đắng?
Trong em chỉ có tình yêu dành cho anh, chỉ mong được ở bên anh và chỉ mong anh hạnh phúc……………có lẽ giờ đây em đã làm anh hạnh phúc nhưng người con gái ở bên anh giờ không phải là em, điều em có thể làm là rời xa anh và chúc anh hạnh phúc bên người dù người đó không phải em………….
Em cho anh tình yêu chân thật và nhận lấy từ anh sự dối lừa,em cho anh những dòng tin nhắn hỏi han ân cần và nhận lấy những lạnh lùng vô cảm,em cho anh tình yêu trong sáng của cô bé mới bước chân vào đời và nhận lấy đau khổ từ anh,nhưng…tất cả những gì em cho anh không bằng một phần mà anh cho em…anh cho em những kinh nghiệm đầu tiên trong cuộc đời,cho em biết rằng trái đất hình tròn còn đời là hình vuông và cho em biết muốn thành công phải vượt qua thất bại – trong cuộc đời có dại mới có khôn,em cám ơn anh,vậy là sau những bước đi đầu tiên em đã “cho và nhận” xứng đáng……….
Có lẽ đó là lẽ đời, give and take………..

Give and take
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» i give u my heart......tpé ju kpé nhju lem'lem'hehe