Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51068

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Left_bar_bleue0/0EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Left_bar_bleue0/0EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Empty_bar_bleue  (0/0)

EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Empty
Bài gửiTiêu đề: EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!   EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Icon_minitimeWed May 26, 2010 10:34 pm

" anh sẽ đợi..đợi em cho đến khi nào em nghĩ về anh dù chỉ một giây thôi ...anh cũng đã thoã lòng...vì từng ngày qua trái tim của anh luôn thổn thức vì em ,,nó đập loạn lên khi được nhìn thấy em"...anh sẽ luôn dõi bước theo em cho đến khi nào em mệt mỏi vì nửa yêu thương kia ko con bên em nữa..thì lúc đó bờ vai này của anh sẽ thuộc về em mãi mãi...nhe em../////
Một tin nhắn dù chỉ một tin nhắn thôi cũng đủ cho em biết thì ra bao lâu nay em vẫn ko biết mình đã vô tình khiến một người phải xót xa vì em..."

HEO Oj!....anh biết không thì ra người mà em quí như anh trai thật ra anh ấy rất thương em ...một tình thương ko phải của một người anh trai theo đúng nghĩa của nó...
Đêm qua em đã nhận được đt của anh ấy, anh ấy nói rất nhiều ,nói những gì mà từ trước giờ em chưa bao giờ nghĩ sẽ xảy ra....cảm giác thật lạ anh àh! như mất đi một cái gì đó rất quí, khiến lòng em thắt lại ...em đã ngồi thẩn thờ rất lâu ...đầu ốc mông lung chẳng nghĩ được gì cả?...

Và anh biết không em đã khóc ...khóc vì em biết mình đã mất đi một người anh trai thật rồi......tại sao lại như vậy hả anh?....
" không yêu được không? em chỉ muốn anh là anh trai của em mà thôi"....em đã hét lên trong dt như thế ...và em đã nghe một tiếng nấc nghẹn rất rõ của đầu dây bên kia..." anh ấy đã khóc..."....và rồi chỉ còn tiếng tút...tút...kéo dài ....mà thôi...
Một đêm nữa lại trôi đi với những mộng mị về người anh trôi dần vào thời gian...trời đã ló dạng ánh bình minh...rất đẹp anh ah!...những em biết có một người ...bình minh là nổi ám ảnh,và sợ hãi..
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56121

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Left_bar_bleue90/100EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Left_bar_bleue80/100EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!   EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Icon_minitimeWed May 26, 2010 11:42 pm

Ôi đau quá! Lì chỉ muốn chia sẻ với bạn thế này:
"Nếu một người nào đó yêu ta nhưng ta lại không yêu ngừơi ấy, hãy tôn trọng điều đó vì tình yêu đã đến gõ cửa trái tim ta, nhưng hãy nhẹ nhàng từ chối nhận món quà mà mình không thể đáp lại. Đừng nhận để không gây đau khổ." Đừng để mất một tình cảm chân thành, hãy xem trọng nó! Hãy biết cách cư xử đúng đắn nhá bạn. Có lẽ anh trai bạn cần 1 thời jan dài để suy nghĩ, và có lẽ bạn cũng nên giúp a ấy hỉu rằng "Nếu ta yêu một người mà người ấy không yêu lại mình, hãy cứ dịu dàng với bản thân vì ta đã không làm điều gì sai trái cả. Tất cả chỉ vì tình yêu đã không chọn chỗ dừng chân nơi trái tim người ấy mà thôi." Chúc bạn mãi vui và ko mất đi 1 tình cảm đẹp!
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51068

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!   EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Icon_minitimeThu May 27, 2010 2:22 pm

"Theo tình thì tình chạy ,..trốn tình thì tình theo"....đã gấp trăm ngàn lần em được nghe những câu từ như thế này rất buồn đúng không anh?....em cũng đã từng kể cho anh nghe nhiều câu chuyện như câu nói trên vậy ....lúc đó anh đã im lặng ..im lặng..rồi chỉ cố gượng cười một nụ cười ko biết là vui hay la buồn cho chính bản thân mình nữa...."

"em chợt chạnh lòg khi nhớ những hình ảnh khi đó của anh ...có lẻ lúc ấy em thật nhẫn tâm phải ko anh...em đã ko biết sau gương mặt luôn tươi cười đó là những nổi đau đớn ko gì có thể thay thế được..." mà chỉ có em mới làm vơi đi nổi đau đó đúng ko anh?....

" EM XIN LỖI !..XIN LỖI ! em đã nói lời xin lỗi này hàng trăm lần rồi !..có lúc em tưởng chừng như mình đã muốn hét toáng lên vì điều này....rằng em thật sự ko yêu anh?...răng em mãi chỉ là em gái của anh ....rằng trái tim em chỉ có thể bồi hồi ,thổn thức thật sự khi ở bên một người mà đó ko phải là anh?.... nhưng em đã không làm được vì em sợ ,....sợ cái cảm giác mất đi một người thân nữa ...anh biết không.....?

Và rồi...em đã rất giận...giận đến nghẹn lòng..giận đến ko thể thốt nên lời....khi anh đã bất ngờ ôm lấy em ...rồi hôn em...anh đã nắm tay em thật chặt...và nói nghẹn nghào :

"anh yêu em"...nghe anh đi ..người đó và em không có tương lai đâu? đừng cố đi vào ngõ cụt nữa em ah....? anh yêu em ..anh sẽ cho em hạnh phúc..hãy tin anh....? "...

em chợt lạnh người vì sợ ...một cảm giác rất lạ ...sợ như chính bản thân mình đang gặp nguy hiểm ....sợ nếu ko nói được gì sẽ trễ mất...em ko thể nào nói được gì vì như có ai đang bóp chặt lấy cỏ họng của mình vậy...em đã cố hết sức mình có thể để vũng vẫy khỏi bàn tay rắn chắc của anh... trong giây phút đó hình ảnh của người ấy càng hiện rõ hơn ..em thấy hình ảnh của người mà em yêu bây lâu này vẫn luôn tồn tại trong tâm trí em ... anh càng ôm em thật chặt em lại càng nhớ vòng tay của người yêu em ,bên tai vẫn cứ nghe văng vẳng giọng nói ấm áp thân thương của người ấy":anh yêu em hơn cả bản thân mình đừng rời xa anh dù bất cứ lí do nào đi chăng nữa anh cũng mãi chỉ yêu một mình em mà thôi ..đừng rời xa anh nhe em..".////... chợt rùng mình em đã bình tĩnh thật sự rằng ..."phải chấm dứt ngay nếu ko muốn là quá trễ...." và em đã cố gắng vũng vẫy...cuối cùng em đã thoát được anh....'...

" em đã khóc ...khóc nấc lên ..nói trong nghẹn nghào..:'"em xin lỗi anh rất nhiều vì trái tim em ko chứa anh trong đó ...nó đã quá đầy những hình ảnh về người ấy...có lẻ suốt cuộc đời này của em cũng chỉ yêu mỗi anh ấy mà thôi....anh đã sai khi nói rằng em và anh ấy ko có tương lai...tại sao anh biết được điều này ?..vì anh ấy sắp xa em đúng ko ?.....người ta xa em là vì em ...vì tương lai của em...em chấp nhận chờ đợi anh ấy cho đến hết cuộc đời này " anh có biết suốt những nổi đau dài mà em phải vất vả vượt qua 4năm nay để rồi khi yêu anh ấy em mới biết mình cần gì để có được hạnh phúc, hạnh phúc của em chính là anh ấy ,,bao nhiêu nổi đau đã quá đủ với em rồi em ko muốn mình phải là nổi đau của người khác anh biết ko?....còn anh em van anh đừng làm thế với em ..em sẽ rất đau ..đau lắm khi biết rằng anh ko phải là người anh của em nữa....anh chỉ mãi là anh trai của em mà thôi..."..em ko muốn mất đi tình cảm thiên liêng này anh biết không ?...đừng làm như thế đối với em ..em sẽ rất đau anh biết ko?..."...rồi tiếng khóc của em cứ hoà vào tiếng thở dài nặng nề của anh..

một đêm thật dài với những dòng suy nghĩ nặng trĩu trôi đi ....kéo theo những kỉ niệm mà tôi có với anh ấy ....kỉ niệm đẹp của một người anh trai thật sự mà tôi quí mến....
nuối tiếc vì giờ đây mọi thứ đẹp nhất đã vĩnh viễn rời xa...giá mà em có được một thứ thuốc gọi là" quên " ..khi đó em sẽ cho anh uống vào chỉ vài ngụm thôi...anh sẽ wên đi tất cả trong đó có em....một người em gái .... mãi mãi ko thuộc về anh...."

Hãy sống thật tốt nhe anh...em sẽ luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc ...đối với em anh mãi là người anh trai tốt nhất của em ....đừng lo vì em đã chọn một con đường đi riêng của mình ,..em tin rằng em sẽ hạnh phúc...anh trai ah"... rồi thời gian nữa anh sẽ quên em ...ko biết khi nào anh sẽ wên được em...nhưng em mong rằng anh sẽ có hạnh phúc của riêng anh...
"NGƯỜI HIỀN LÀNH SẼ DƯỢC HẠNH PHÚC"....anh thường nói với em như vậy mà phải ko anh....? những dòng nhật kí này luôn sẽ đi theo em mãi ...và hình ảnh người anh trai sẽ theo em suốt hành trình cuộc sống sau này nữa....em mong rằng anh sẽ đọc được những dòng nhật kí này của em ...dù là một lần đi chăng nữa cũng đủ rồi....để em biết rằng em ko mất đi tình cảm của một người anh trai thân thiết nhất của em....và để em thấy mình ko tội lỗi vì đã vô tình làm anh đau đớn ...EM XIN LỖI ...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!

//// THEO TÌNH ,TÌNH CHẠY...TRỐN TÌNH THÌ TÌNH THEO..////
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!   EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....! Icon_minitime

EM XIN LỖI...ANH MÃI MÃI LÀ ANH TRAI MÀ THÔI.....!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh mãi mãi chỉ là anh trai của em mà thôi!!
» Trái tim… thời tiết
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» (*_*) Thôi hết rồi (*_*)