Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buồn khi mất em

Go down 
caup3buon
thienthannhosh
nh0ckbu0n
7 posters
Tác giảThông điệp
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51039

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeWed May 19, 2010 8:27 am

" Giọt nước mắt anh rơi khi em nói lời chia tay, giọt nước mắt anh rơi khi em bước chân về với người, .......". Bài hát buồn quá phải không em, nhưng nó là tâm trạng hiện giờ của anh đó, tâm trạng của 1 người nhìn người yêu bên người đàn ông khác nhưng mà người đàn ông đó lại không phải là anh, còn buồn nào hơn buồn này phải không em.
Ngày xưa em hứa trọn đời này chỉ yêu mãi riêng anh, tim em sẽ vĩnh viển trao riêng về anh không ai có thể chiếm đoạt được, nhưng mà hôm nay tất cả những gì thuộc về anh thoắt một cái đã bị người ta đoạt đi mất, em vô tình đã vụt mất khỏi tầm của anh.
Tại sao Vậy em, tại sao con gái lại cứ thích làm khổ người khác, làm cho người khác vì mình mà rơi lệ thì mới được yên lòng. Anh bây giờ như là một chiếc lá sắp sữa rời khỏi cành, lá xa cành thì lá không còn màu xanh, mà không còn màu xanh thì la một chiếc lá chết phải không em. Nhưng anh sẽ không hận không trách em đâu mà mãi mãi cầu chúc cho em đườc hạnh phúc.
Thoi anh đi nha. tam biệt em tạm biệt người con gái anh đã từng yêu và anh hy vọng sẽ gặp được em trong giấc mộng anh hy vọng sẽ là một giấc mộng đẹp....
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=0S3ZIOKrTk
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52743

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue7/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue10/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (10/10)

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 5:56 pm

Đi đi rồi lại đi, anh nói là con gái sao cứ phải làm người ta khổ thỳ mới đc yên lòng.
Vậy có bao giờ anh nghĩ con trai nào củng thích nói từ đi ko anh. Mà mấy người có biết rằng con gái lại rất ghét từ đi, con gái ko dám ngăn cản con trai khi con trai đã quyết định ra đi vì con trai mà con gái ko đi mà con trai có bao giờ hiểu cho con gái. Nói đi là đi luôn.

Con trai ích kỷ lắm có bao lần con gái buồn mà con trai nào biết.

Cố lên anh nhé.
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51053

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 6:03 pm

minh cung the khi nhin thay ng minh yeu yeu rat nhieu khi ben mot ng khac that su long rat dau...http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Hay-Hieu-Cam-Giac-Cua-Nguoi-Thu-3-Lam-Chan-Khang.IW660IEW.html tang ban.
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 7:44 am

"Con gái rất ghét từ đi" Crying or Very sad con trai nào cũng thích nói từ đi la con trai ko bik yêu thương. Có phải với em yêu chỉ là một trò chơi chơi chán rồi em lại vứt đi chẳng chút lưu luyến phải ko em. "Con trai ích kỉ" ích kỉ chỉ bởi họ rất yêu một người con gái. Anh sẽ cố quên tất cả quên đi khoảng thời gian hạnh phúc bên em quên tất cả và em hãy cho anh một chút vô tư để quên được em. Chúc em ¶-¶äñh ¶hüç.
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=77CP7WOXT- tặng bạn caup3buon
mr zời
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mr zời

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : đi vs bạn mà hok cua bồ của bạn ấy mới là đứa khồn nạn!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 50851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue0/0Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 10:24 am

đọc bài của bạn thấy bùn quá!sao phải tự làm khổ mình như vậy?chẳng lẽ cứ bọn con gái mí có thể làm bạn hạnh phúc?hok lẽ bạn phụ thuộc vào họ đến vậy?bạn có bít!bạn vs chính bạn là người duy nhất có thể làm bạn hạnh phúc!vs hãy nhớ bạn hok phải là người đầu tiên trên thế giới bị người iu bỏ!vs bạn sẽ vượt qua dc chuyện này vs bạn sẽ gặp những người khác tốt hơn!đôi khi chia tay lại là 1 giải pháp tốt.chẳng thà bạn 1 mình vs hạnh phúc còn hơn chìm nghỉm váo 1 mối quan hệ khốn khổ!đấy hok phải là người phù hợp vs bạn!vc bi h của bạn là!ngẩng cao đầu vs típ tục cuộc sống!ai mà bít có những điều tuyệt vời nào sắp xảy ra cơ chứ!
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52464

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 12:23 pm

ai cũng ích kỉ như nhau nhưng đa số là con gái..nỗi lòng của đàn ông kon gái hiểu nào được phải không?tôi cũng đang yêu 1 người và người đó cũng yêu tôi 2 người đều thề non hẹn biển nhưng không biết về sau thế nào,ai chả muốn tình yêu của mình đẹp phải không..có 1 điều tôi không hiểu là vì sao lại mất nhau...
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51348

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue4/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue9/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (9/10)

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 3:59 pm

Hình như những người yêu thật lòng thường bị phụ, tôi cũng là một cô gái nhưng tôi không thay đổi, tôi vẫn chỉ yêu anh ấy chưa yêu ai ngoài anh ấy thế nhưng anh ấy lại phụ tôi, có lẽ không nên tin nhiều yêu nhiều làm j, khổ lắm. Dù sao bạn đã xa cô ấy thì cố gắng mạnh mẽ chứng tỏ đâu chỉ tình yêu là nhất, cuộc sống còn nhiều điều nữa mà.
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52743

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue7/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Buồn khi mất em Left_bar_bleue10/10Buồn khi mất em Empty_bar_bleue  (10/10)

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 8:58 pm

Đúng thế trên nauỳ này thiếu j kẻ hơn em phải không anh. Có lẽ trong mắt mọi người em là 1 đứa đễu nhưng em muốn tự mình đi tymf h/p và em mong anh hãy là 1 người anh trai luôn luôn bên em ủng hộ em đến cùng có thể với anh h đây lòng hận thù dângleen cao hơn là yêu em chăng, phải ko anh
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 9:23 pm

Đúng zậy trên thế gian có vô vàng người hơn em nhưng với anh em là tất cả cũa đời anh. Anh luôn tôn trọng quyền lựa chọn của em. Anh sẽ là một người anh trai tôt của em luôn sát cánh cùng em những lúc em buôn anh mong em sẽ tìm đến anh anh sẽ luôn luôn bên em va anh cũng mong em sẽ hạnh phúc bên người hạnh phúc nhé em.
skyshpy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
skyshpy

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Binh Tinh - Tu Tin - Chien Thang
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51216

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 8:12 pm

Oẹ anh anh thấy óy
Sponsored content

Buồn khi mất em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn khi mất em   Buồn khi mất em Icon_minitime

Buồn khi mất em
Trang 1 trong tổng số 1 trang