Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mong có đươc em 1 lần nữa

Go down 
Tác giảThông điệp
In_My_Heart
Thành viên mới
Thành viên mới
In_My_Heart

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : yeu de song song de yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mong có đươc em 1 lần nữa Left_bar_bleue0/0Mong có đươc em 1 lần nữa Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mong có đươc em 1 lần nữa Left_bar_bleue0/0Mong có đươc em 1 lần nữa Empty_bar_bleue  (0/0)

Mong có đươc em 1 lần nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong có đươc em 1 lần nữa   Mong có đươc em 1 lần nữa Icon_minitimeWed May 19, 2010 5:51 am

Ở đây chắc co nhiều người giống như tui hiện nay. Tui nhận thấy mình thật bất tài vô dụng khi ko làm người con gái tui đc yêu hp. Yêu nhau gần 1 năm trời mà tui lại đánh mất em trong có mấy ngày........ Mong có đươc em 1 lần nữa Icon_cry
tui với em chỉ wen nhau wa 1 mạng xh nhưng thưc sự với tui thì em là tất cả tình yêu cuộc sống hp nụ cười ....... Tui bỏ rơi em 4 tuần chỉ có vài cuộc dt kéo dài <10 phút còn trước kia tui và em có thể nc thâu đêm
Tui bỏ rơi em vì 1 lí do đơn giản đó là tui bận thi thi tốt nghiêp THPT và thi đại học. Lí do chỉ có thế thui mà tui đã bỏ rơi em tui thật là có lỗi với em
Sau 4 tuần xa nhau tui trở về với em. Tui rất sợ là em sẽ giạn tui ko muốn wen tui nữa(Vì trươc kia xa nhau 1 ngày thui em dã jận tui rùi).Nhưng ko em vẫn tha thứ cho tôi em cười và nói là ko giận tui đâu. tui rất vui vì em ko giận tui và tôi nghĩ rằng dù cho có bao nhju thử thack nữa thì 2 đứa chung tôi cũng sẽ vượt wa. Nhưng rồi boom lại trên trời rơi xuống. Trong tg tui và em xa nhau có 1 người khác đến với em ở cùng chỗ em và lun bên em những lúc em bùn( Ko như tui, tui và em ở 2 tỉnh khác nhau và tui ko thể ở bên em mỗi lúc em bùn đc). Tui biết em chưa yêu người ấy nhưng tui lại rất sợ điêù đó xảy ra
Giờ đây tui ko biết tui phải làm jì để có đc em 1 lần nữa. Nếu giờ đây có 1 điều ước tui sẽ ước là em sẽ đc hp dù có phai chết thì tui cũng mong muốn như vậy.
Điều cuối cùng tui muốn nói là dù ko thể có đc em 1 lần nữa thì tui vẫn mong em đc hp
Tôi yêu em nhiều lắm
NTCT_4rever_IN MY HEART

Mong có đươc em 1 lần nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» Anh Mong Em Được Hạnh Phúc Bên ............
» Mình mong được làm bạn với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!
» Mem mới toanh- mới ra lò - mong được làm quen với tất cả mọi người
» Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!