Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa

Go down 
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51053

Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa   Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa Icon_minitimeFri May 14, 2010 7:18 pm

Hôm nay ngày 14 tháng tháng 5 năm 2010 là ngày cuối cùng anh được gặp và rồi sau năm năm nữa thì cũng mới được gặp lại em. Anh rất buồn nhưng nghĩ rằng sau năm năm đó anh sẽ lại được gặp lại em lên anh sẽ không khóc nữa. Và bây giờ khi anh xa em thì anh cũng hiểu đuợc cái nỗi khi xa ngưởi mình yêu là thế nào nhưng the lại còn tốt với anh vi tình yêu em danh cho anh không được như em dành cho người ây nhưng dù biết vậy anh vẫn yêu em và sẽ trờ đến cái sinh nhật lần thứ 25 của em thì anh sẽ được gặp lại em.Mà em co biết không nhiều người nói rằng anh sẽ không làm được điều đó vì sau năm năm sẽ thay đổi tất cả nhưng anh tin rằng điều đó sẽ không thay đổi trong trái tim của anh. Bức thư này anh viết không phải để gủi cho em đâu chỉ khi em vao trang này em đọc được thì em sẽ hiểu tình yêu anh dành cho em là mãi mãi sẽ không bao giờ đổi thay dù cho dòng thời gian nhiều trái ngang thì anh vẫn sẽ chờ em rồi anh tin cái ngày đó cũng sẽ đến vì anh tin vào tình yêu anh dành cho em.

Được sửa bởi caup3buon ngày Fri May 14, 2010 7:20 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Mr.Ti)
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51053

Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa   Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa Icon_minitimeFri May 14, 2010 7:19 pm

moi ng co gi pmm cho em biet them nhe

Lần này xa em anh sẽ cố gắng không khóc nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Hãy cố gắng vượt qua nhé đừng bao giờ Khóc
» Anh sẽ không khóc nữa
» EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!
» Hứa với em anh sẽ không khóc..!