Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời cuối cho anh .

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
muatuyet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
muatuyet

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : thêm bạn bớt thù
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lời cuối cho anh . Left_bar_bleue101/100Lời cuối cho anh . Empty_bar_bleue  (101/100)
Nội tâm:
Lời cuối cho anh . Left_bar_bleue10/10Lời cuối cho anh . Empty_bar_bleue  (10/10)

Lời cuối cho anh . Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời cuối cho anh .   Lời cuối cho anh . Icon_minitimeSun May 09, 2010 12:44 pm

“Nếu người ta dùng cả cuộc đời để yêu một người sâu đậm thì chắc phải dùng gấp đôi thời gian đó để quên đi điều ấy”. Vậy thì em sẽ phải mất bao nhiêu thời gian để quên anh khi hình bóng anh đã in đậm trong trái tim em?
Anh yêu! Cho phép em được gửi đến anh những lời yêu thương sau cuối để rồi em sẽ trả anh về nơi hạnh phúc, một nơi mà không có sự tồn tại của em. Hãy đọc lá thư này của em vào lúc không có người anh nhé, chỉ một mình anh trong phòng thôi, gạt bỏ hết tất cả mọi chuyện, chìm đắm trong suy tư về em lần cuối để rồi từ ngày mai em... sẽ không bao giờ còn làm phiền anh nữa.
Ngồi viết cho anh những dòng chữ này em đang thật buồn... Em biết mình quá yếu đuối trong chuyện tình cảm. Em đã phải cố gắng lắm để không khóc, và có lẽ nước mắt đã chảy ngược vào trong rồi anh ạ. Những ngày tháng vui vẻ, hạnh phúc có anh, những giây phút ngắn ngủi bên anh đã qua rồi, giờ đây em đang phải đối diện với nỗi buồn, nỗi đau khi cảm giác dần xa anh đang hiện hữu trong em...
Em đã yêu anh, điều đó là sự thật. Cho dù chúng ta có phải xa nhau thì suốt cuộc đời này sẽ không bao giờ em quên được anh. Em có đủ đời thực để cảm nhận tình yêu em dành cho anh là có thật và cũng đủ lãng mạn để tôn thờ tình yêu đó suốt đời anh có biết không?
Chia tay nhau rồi em sẽ nhớ lắm tiếng rung của điện thoại vào mỗi ngày; Chia tay rồi sẽ chẳng ai nhắn tin chúc em ngủ ngon vào mỗi tối và hỏi em có ngủ ngon không sau mỗi sáng thức dậy hay không?
Chia tay rồi em sẽ chẳng còn phải thao thức vì ai, chẳng phải lo lắng khi anh đi xa . Chia tay rồi tin nhắn sẽ chẳng mang đến cho em những lời ngọt ngào có đuôi “100001nụ hôn”,”Tấm ah” rất đặc trưng của anh. Chia tay rồi em sẽ chẳng còn được nhắn tin nhắc người ta giữ gìn sức khỏe, ăn uống điều độ và uống thuốc, uống ít rượu như một người đặc biệt, chẳng còn được xót xa mỗi khi người ta đi làm về mệt mỏi; Chia tay rồi em sẽ chẳng còn được anh nhắn tin nói với em rằng sẽ luôn bên em mọi lúc, mọi nơi... Chia tay rồi tất cả sẽ chìm vào quên lãng... Nhớ.… nhớ lắm anh ơi!
Anh có nhớ em không hả anh? Em biết anh là người đàn ông giàu tình cảm. Vậy thì nếu có nhớ em anh sẽ làm gì? Em đã cố tìm quên anh trong công việc, trong sự bận rộn của những lúc ở nhà với gia đình... nhưng còn những lúc như bây giờ em không biết phải làm sao để xua đuổi hình bóng anh ra khỏi trái tim em. Giờ em đang ngồi đây một mình với bốn bức tường, gặm nhấm nỗi buồn và trải lòng mình cho tình yêu vỡ tan theo từng con chữ...

Anh ơi!
Hãy cho em được gọi hai tiếng ngọt ngào này lần cuối cùng. Hãy cho em được gọi tên anh trong hơi thở và con tim loạn nhịp của mình lần cuối. Vậy là anh đã đọc xong lá thư này rồi phải không? Em sẽ hạnh phúc nếu như nó còn đọng lại trong anh một chút buồn, còn nếu như anh chỉ cười nhẹ va xóa đi trang này thì em sẽ buồn lắm. Thời gian để cho một tình bạn tái sinh và một tình yêu lụi tàn, bao lâu, quá dài phải không anh? Nhưng thôi, dù sao thì em cũng xin cảm ơn tất cả những gì anh đã dành cho em, cả niềm vui lẫn nỗi buồn, cả hạnh phúc và buồn đau... ... Và từ nay em sẽ lặng lẽ đứng bên lề cuộc đời anh, nguyện cầu cho anh luôn gặt hái được những thành công trên con đường mình đã chọn và mãi mãi hạnh phúc với tổ ấm của mình anh nhé.

Vĩnh biệt anh
Cho e được hôn anh lần cuối
E sẽ nhớ mãi anh mắt ấy ,đôi môi ấy ,vòng tay ấy... nhớ nhiều lắm anh ạ
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56488

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lời cuối cho anh . Left_bar_bleue0/0Lời cuối cho anh . Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lời cuối cho anh . Left_bar_bleue0/0Lời cuối cho anh . Empty_bar_bleue  (0/0)

Lời cuối cho anh . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cuối cho anh .   Lời cuối cho anh . Icon_minitimeSun May 09, 2010 9:01 pm

Chị đừng buồn chị nha, rồi thời gian sẽ xoa dịu những nỗi buồn của chị. chuyện tình yêu có ai mà không phải buồn, không phải khóc đúng ko nào?
rồi khi qua đi chị sẽ lại thấy được hạnh phúc mới. vui lên chị nha!

Lời cuối cho anh .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!
» Buc thu cuoi gui cho anh
» Dù thế nào....hãy cười lên !