Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh muốn chia tay

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vangyeutrinh
Thành viên mới
Thành viên mới
vangyeutrinh

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : hãy sống thật với chính mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51043

anh muốn chia tay Empty
Bài gửiTiêu đề: anh muốn chia tay   anh muốn chia tay Icon_minitimeFri May 07, 2010 4:02 pm

Lừa à!
một lần nữa xin được gọi em là pé Lừa cái tên mà anh đã đặt cho em, cũng chính cái tên này mà anh đã hiểu rõ được con người em. Một con người mà anh đã từng yêu với bao hạnh phúc và niềm đau mà chính em đã không biết trân trọng. Khi em yêu anh mà em không tôn trọng anh thì làm sao em có thể tôn trọng những người bạn cũng như gia đình anh. Có lẽ em sẽ hận anh vì đã ra đi để em một mình, anh từng hứa rằng sẽ dẫn em theo cùng khi anh ra trường nhưng anh không làm được.xin lỗi em thật nhiều. khi hai trái tim không hòa chung nhịp đập thì đến lúc anh phải đi rồi. Anh đã khóc biết bao lần rồi đã chịu bao nhiêu nhục nhã và khinh bỉ khi mọi người biết anh quen em nhưng anh muốn bằng chính tình yêu của anh sẽ thay đổi được con người em nhưng cuối cùng anh không thể.hạnh phúc mà em đem đến cho anh luôn được đong đầy bằng nứơc mắt. Đã bao lần anh chia tay em là bấy nhiêu lần cả hai cùng khóc, từng dòng nước mắt cứ tuôn ra với lời nói em sẽ thay đổi nhưng bản chất con người không dể dàng thay đổi được và cuối cùng anh vẫn là người đau khổ. Sao em không hiểu và cảm nhận cảm xúc của anh khi anh cần một người mình yêu thương và thành thật với mình. nhưng mà em, em không làm được điều đó, bao lần em lừa dối làm đảo lộn tất cả chỉ vì tính cách của mình anh lại hiểu thêm về em có thể nói em đối xử với anh không ra gì dù nhiều lúc em nói yêu anh nhưng đó có phải là tình yêu hay là sự thiếu thốn tình cảm mà người đến trước đã cướp mất của em. Niềm hạnh phúc nhất trong đời là anh yêu được em và chính em cũng là người làm anh đau khổ nhất. Có lẽ khi anh ra đi anh sẽ không bao giờ quên được em sẽ khóc thật nhiều nhưng anh không còn sự lựa chọn nào cả hãy hiểu cho anh. Anh mong một ngày nào đó gặp lại em sẽ nghe em nói rằng giờ em đang rất hạnh phúc. anh sẽ rất hạnh phúc khi biết được điều đó. Tạm biệt Lừa yêu! sẽ mãi nhớ về em người con gái của lòng anh%. Crying or Very sad [center]
bec0nhaykh0c
Thành viên mới
Thành viên mới
bec0nhaykh0c

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : thoi ke^ moi viec roi cung se qua
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50999

anh muốn chia tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh muốn chia tay   anh muốn chia tay Icon_minitimeSat May 15, 2010 8:56 pm

Anh là người ích kĩ! Em khẳng định điều đó, cùng như người đó anh cũng chỉ biết đổ lổi hãy thử nghĩ một lần anh là người ấy đi anh àh. Lúc nào cũng chỉ biết đổ lỗi yêu thì yêu cứ phải quan sát người ta nghĩ gì làm gì vậy. Tóm lại anh yêu người ấy hay anh yêu cái sĩ diện của anh? Anh chia tay anh đau khổ nhưng người đau khổ hơn hết là ngươi đó. Anh thật nhẫn tâm. Đừng hi vọng chị ấy hạnh phúc, hãy cầu xin chị ấy vượt qua nỗi đau này đi.........

anh muốn chia tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Loi chia tay som muon !
» Loi chia tay som muon !
» Lá thư chia tay .... muộn màng
» Chia tay trước khi quá muộn
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn