Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi....vết thương lòng của em!

Go down 
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56121

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Gửi....vết thương lòng của em! Left_bar_bleue90/100Gửi....vết thương lòng của em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Gửi....vết thương lòng của em! Left_bar_bleue80/100Gửi....vết thương lòng của em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Gửi....vết thương lòng của em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitimeSat Apr 17, 2010 4:06 pm

Anh à, ko biết bây giờ a đang ở đâu, làm j nhỉ? Còn em, ở chốn phồn hoa này, e đang cô đơn lắm. Và chiều nay, những cơn mưa đầu mùa như khóc dùm e đấy. Em buồn lắm anh à. Buồn đến nỗi sắp chết đi đc. Anh biết ko? Em thèm đc nc với anh biết bao, thèm đc gặp mặt anh, ôm a thật chặt, thật chặt...Anh đã hứa là sẽ gặp e phải ko anh? Em sẽ chờ. Em đã vẽ 1 hình trái tim lên tờ lịch vào ngày hôm ấy - 1 trái tim hồng tươi như tình iu e dành cho a vậy đó. Em biết đối với anh em chẳng là j cả, có chăng chỉ là 1 con rối, 1 món đồ chơi để a chơi lúc buồn, rồi khi chán a lại quăng nó vào 1 góc nào đó và chơi những thứ khác phải ko anh. Em biết, e ko trách a, là do em tự nguyện mà, e tự nguyện dâng trọn trái tim này cho a, và e tự nguyện chuốt lấy đắng cay cho riêng mình.
Em đã cố gọi cho anh, nhưng ko đc. Em đau đầu lắm anh à. Muốn đc nc cùng anh, để a la e, mắng e ko biết giữ gìn sk, dù e biết sự quan tâm của a cũng chỉ là giả vờ thôi, e cũng ấm lòng lắm!
Trời mưa to lắm a ơi, em lạnh lắm. Em thèm khát 1 vòng tay, 1 cái siết chặt, ...1 nụ hôn để sưởi ấm con tim em. Ko biết nơi xa đó anh có nhớ tới em ko nhưng e vẫn luôn nhớ về anh, vết thương lòng của e ạ

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Mon Apr 26, 2010 9:08 pm; sửa lần 1.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gửi....vết thương lòng của em! Left_bar_bleue90/100Gửi....vết thương lòng của em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Gửi....vết thương lòng của em! Left_bar_bleue80/100Gửi....vết thương lòng của em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:29 am

Em vẫn luôn dõi theo bước chân người, vẫn đọc đi đọc lại những lời người viết mà đớn đau, mà chua xót. Dường như người ko wan tâm em. Có lẽ vậy. Em ko xứng đáng nhận đc tình cảm của người. Là vậy...em iu đơn phương...
Một dòng tin nhắn đủ làm ấm trái tim ai. Nhưng một dòng tin nhắn cũng có thể giết chết một cõi lòng. Người nói...cứ nói...nhiều lắm. Nhưng mà e ko thấy đc những j người nói. Ko phải em kko tin người. Nhưng, là em ko tin mình. Em ko tin mình có thể chiến thắng mọi cô gái xinh đẹp giàu có khác để đc người iu. Em biết rõ thân phận của mình. Ngoại từ tình iu ra thì em ko có j hơn các cô gái khác cả. Và em biết...chắc chắn là...ngưồi sẽ ko tìm đc người nào khác iu người hơn em. Và em chỉ cần thế. Chỉ cần biết em iu người, trong tim em luôn có người và chỉ người là đủ rồi. Cảm ơn người đã dỗ ngọt em. Cảm ơn người đã cho em hạnh phúc! Gửi người chiếc bánh ngọt ngào tình iu thương của em

bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:15 pm

bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitimeMon May 03, 2010 6:16 pm

Tự dưng mỗi lần bước vào đây em lại thấy bùn...bùn lắm. Nhưng ko phải là tự nhiên, thật ra em đang cố giấu cái lí do khiến cho mình bùn. có lẽ anh bik vì sao mà phải ko? Nhìu lần mún đặt dấu chấm hêt với anh...nhưng ko làm đc. Có lẽ e ko đủ nhẫn tâm, hoặc em yếu đuối quá. Là em hay là anh đang níu kéo hả anh. đêm wa e ko nghĩ a sẽ nt cho em, và...em lại khóc. Em đã vượt wa đc nỗi đau đó rồi anh à, nhưng mà em vẫn khóc, em ko đau đâu, chỉ là mít ướt thôi mà. Anh nói em vô tư, trẻ con, nhưng a nào bik những suy nghĩ trong đầu của em, hoặc có chăng là anh giả vờ ko bik. Phải thế ko anh? Anh đã nói vậy thì e sẽ chờ. Đó ko phải là khoảng thời gian dài phải ko anh. Có là bao chứ! 34 ngày nữa thôi mà. Chẳng phải lúc trc em em đã nói sẽ chờ a đến 2 năm mà, thì giờ nó chẳng là j cả phải ko anh. Em sẽ chờ. có lẽ đây là lần cuối cùng, cơ hội cho em phải ko? Anh cũng từng nói sẽ cho em leo cây vài lần nữa. Em ko hi vọng là lần này anh nhé! Cơn mưa hôm nay đã cuốn trôi bụi bặm của đường phố nhưng sao vẫn ko thể làm phai mờ hình bóng của anh trong tim em?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitimeWed May 05, 2010 7:29 pm

Anh gọi cho em ko đc à? hay a cố tình nhá máy em? Anh gét em lắm sao? Em ko gọi cho a đc nữa đâu. Em xl anh nhìu đó. Mà mấy ngày rồi a ko gọi và nc với em nhỉ? Nhớ a. Ko dám gọi. Ko dám nt. Khó chịu lắm Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi....vết thương lòng của em!   Gửi....vết thương lòng của em! Icon_minitime

Gửi....vết thương lòng của em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang