Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lối thoát nào cho anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56406

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Lối thoát nào cho anh Left_bar_bleue4/0Lối thoát nào cho anh Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Lối thoát nào cho anh Left_bar_bleue7/0Lối thoát nào cho anh Empty_bar_bleue  (7/0)

Lối thoát nào cho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Lối thoát nào cho anh   Lối thoát nào cho anh Icon_minitimeSat Apr 10, 2010 9:41 am

Trời đã tối rồi, là lúc mà ngày mới sắp kết thúc, là lúc bao hi vọng chợt tắt cùng 1 lúc.
Bế tắt,tuyệt vọng ,ko lối thoát.......
Lối thoát nó đang ở nơi đâu khi tôi muốn thoát khỏi 1 cảm giác thật mệt mỏi này, nhưng có vẫn cứ mãi là dấu chấm hỏi và mãi ko tìm ra được 1 lối đi nào cho anh. Vì vậy anh vẫn cứ nhớ em thôi. Điếu thuốc trong bóng tối ko thể dằn đi bao nhiêu nổi nhớ thương trong lòng anh, anh nhớ em. Và lòng này cứ mãi nhớ em .nhớ rất nhiều, nhìn xa xa tận bầu trơi là nơi đã đưa em ra khỏi đời tôi. Vì sao con tim anh quá yếu mềm! Vì sao anh lại càng khóc nhiều thêm...vì em...vì em đó, Ôi cứ như là cơn gió thoảng qua. Giờ đây anh thấy mình quá bé nhỏ, vì anh sợ sẽ phải nhớ phút giây mình nắm tay, phút giây ấy, phút giây mình hôn nhau ấy. Ôi! Ôi! Dường như do quá nhiều cái ấy cộng lại nên bây giờ thì chỉ là đắng cayvới anh thôi. Em có hay đôi mắt anh đang rất cay, nước mắt ko thể nào thôi ngừng chảy và anh muốn em ở nơi đây ,bên cạnh anh ngay lúc này nhưng sao khó quá người ơi...vẩn biết là ko thể nào đúng ko em, vẫn biết đã xa phương trời.
Cứ như vậy thì nổi buồn sẽ ko bao giờ nguôi nhưng anh ko hối tiếc đâu em ,vì anh đã yêu em, yêu hết mình, yêu em chân tình... Ôi cay đắng chua chát biết bao! Ôi quá nhiều ngôi sao lẻ loi đơn côi trên bầu trời cao và... anh ko muốn là 1 ngôi sao phải lẻ loi trọn 1 đời. Mỗi người ở 1 phương trời cách xa nhau mãi mãi, em nơi đấy có nhớ anh ko? Anh thầm mong em hạnh phúc dẫu anh biết có lúc em sẽ ko vui, nhưng em ah nỗi buồn sẽ chia đôi nếu em tin anh sẽ yêu em trọn đời và anh mong em sẽ tin anh.

Em àh! Anh ko muốn là người ở lại nhưng tại sao??? Anh đâu có làm gì sai, tại sao em lại ra đi mãi ko về .Nước mắt anh cứ chảy và anh luôn mong chờ đến một ngày mai, rồi em yêu sẽ quay trở lại về bên anh để anh 1 lần nữa đc ôm em... được nắm tay em... được hôn em và... được nói rằng ANH YÊU EM!!! ...
Ôi...Nhớ em....con tim anh yếu đuối quá phãi ko em....yếu đuối khi ko có em bên cạnh đó em
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
chuon.chuon.ot
Thành viên mới
Thành viên mới
chuon.chuon.ot

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : ko nen tin ai chi nen tin minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51312

Lối thoát nào cho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối thoát nào cho anh   Lối thoát nào cho anh Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 3:57 pm

ai chọn tình yêu thì đã chấp nhận những j tình yêu mang đến,vui ,buồn, đau đớn ,tuyệt vong,tấc cã đều có hết .sẽ ko có sự chon lựa nào tránh khỏi những cái đó đâu bạn

Lối thoát nào cho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang