Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57654

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:13 am

Có những giấc mơ đã đến rồi vội vàng ra đi. Có những nổi buồn không thể không nguôi. Thời gian mãi hiện hữu. Tình yêu của chúng mình có như thế nào rồi cũng trở về một đoạn kết ... không có nhau.
Anh đã từng nói "tình yêu của chúng mình sẽ sẻ chỉ còn là kỉ niệm và giống như một giấc mơ, khi tỉnh giấc em và anh chỉ là những người bạn". Tại sao ta vội vàng yêu nhau để rồi như thế hả anh?
Có những khi em đã xoá tất cả những gì của anh : tin nhắn, số điện thoại, nick name, tất cả những gì thuộc về anh. Để rồi vài tuần sau em lại nhận được tin nhắn của anh, em đã cố tình không trả lời. Em những tưởng sự vô tình của anh sẽ làm cho anh không nên đợi dòng reply nơi em. Nhưng 30 phút sao anh đã có mặt tại nơi em có mặt, tại sao vậy anh?
Chẳng lẽ quên một người khó thế sao anh?
Chẳng lẽ chia tay nhau thế này không nên sao anh?
EM đã bảo với anh "càng bên nhau, kỉ niệm càng nhiều và chúng mình chỉ có con số không tròn trĩnh và nỗi đau sẽ nhân lên rất nhiều lần".
Nhưng ... ta vẫn cứ gặp nhau, vẫn song hành trong con đường đầy gió lộng

Bết là sẽ xa nhau sẽ nhớ nhiều hơn khi giã từ vậy mà ... em vẫn đi bên anh khi em cảm thấy cô đơn và khi anh cần em. Ta vẫn ngồi đối diện, vẫn nói cho nhau nghe những buồn vui của riêng mình.
Những câu xin lỗi dành cho nhau nghe buồn thật anh à
Bạn bè của anh hay bảo với em rằng :Anh rất yêu em nhưng nó không nói ra ....., thế mà định mệnh không cho mình đi cùng một đoạn đường anh nhỉ!
Ngày may em sẽ đi bên người ta, em sẽ khoác tay người ấy bước lên xe hoa. Còn anh ...
em cũng không dám nghĩ là nhìn anh là người như thế nào trong tình cảm của chúng mình anh à

Nếu cho em lựa chọn hai đường thẳng song song và hai đường thẳng cắt nhau em sẽ chọn cho chúng mình hai đường thẳng cắt nhau. Gặp nhau chỉ một lần rồi mãi mãi xa xăm không bao giờ trông thấy nữa. Còn hơn làm hai đường thẳng song song luôn bên đời nhau nhưng không bao giờ giặp nhau. Mãi mãi bên nhau nhưng không bao giờ dừng lại để tìm cho mình lần cắt nhau trong suốt một hành trình. Mình đã chia tay bao lần anh nhỉ, em cũng không nhớ. Anh bảo em hãy cho anh làm người bạn bên em buồn, làm người tình khi em cần. Tại sao thế anh, vì chúng ta là hai đường thẳng cắt nhau phải không langtuvotinh0218? hrt
Không lâu nữa đâu anh, em và anh không còn nhìn nhau được nữa. Em đã chọn con đường không có anh và mãi mãi anh chỉ còn trong em một điểm cắt ... nơi hai chũng ta từng gặp nhau
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51078

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 4:11 pm

nếu đc chọn thì e sẽ chọn 2 đường thẳng song song c ah.vì thà ko gặp nhau còn tốt hơn là gặp rồi lại chia xa:) có lẽ e ko có đủ dũng khí như c để chọn cho mình 2 đương thẳng cắt nhau:d
chúc c hp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Left_bar_bleue8/10Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Left_bar_bleue7/10Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 8:59 am

Nhưng khi đã gặp rồi làm sao hả em?
mỗi người ai cũng phải đối mặt với sự lựa chọn cho riêng mình em à
Hiện tại thì đã gặp rồi chia tay. KHi chia tay thì mãi mãi không bao giờ trở về nữa.
Có những lúc ai cũng phải đối mặt với chính mình và những điều mình không thể biết trước. Cảm ơn em về lời chúc phúc
có lẽ chị phải nhận thôi.
Vui vẻ nhé em
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là không bao giờ nói hối tiếc..
Điểm : 51846

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 10:27 am

em cũng chọn cho mình 2 đường thẳng cắt nhau.Em va anh ấy gặp nhau,yêu nhau rồi chia tay thật nhanh chóng.Người ta bảo đừng yêu nghệ sĩ vì họ rất dễ thay đổi.Giá như em nghe lời,có lẽ ngày hôm nay đã không có "hai đường thẳng cắt nhau"....
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 2:30 pm

Làm sao biết trước phải không em?
Đã biết bao nhiêu người phải khổ đau, bao nhiêu người cũng không biết chọn lựa cho mình như thế nào, vẫn song song bên đời nhau để không bao giờ mất nhau nhưng lại không bao giờ có nhau thật sự.
Thà một lần đau rồi mãi mãi chỉ là hai người lạ có lẽ dể chịu hơn thôi, đã bao lần tự nhủ thôi gặp một lần, một lần nữa rồi thôi, nhưng chính điều đó lại làm cho người ta mang cảm giác khó chịu lắm, quên không được, nhớ cũng không. Thật ra, tình yêu có cần rạch ròi quá khôgn nhỉ/
Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Projet13
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 5:14 pm

Em không trách anh ấy,chỉ trách ông trời độc ác,trêu ghẹo chúng em.Và em chỉ trách bản thân mình,cố tìm kiếm,yêu thương anh ấy thật nhiều...trong khi em ko có một chút gì từ trái tim anh ấy.
Giờ em không muốn gặp anh ấy vì sợ lòng mình sẽ lại đau.Và giờ anh ấy đang thành công em không muốn anh vướng bận.
Chị Mây àh,không gặp nhau là giải thoát cho nhau phải không chị? Crying or Very sad
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 3:18 pm

Annie_Angel đã viết:
Em không trách anh ấy,chỉ trách ông trời độc ác,trêu ghẹo chúng em.Và em chỉ trách bản thân mình,cố tìm kiếm,yêu thương anh ấy thật nhiều...trong khi em ko có một chút gì từ trái tim anh ấy.
Giờ em không muốn gặp anh ấy vì sợ lòng mình sẽ lại đau.Và giờ anh ấy đang thành công em không muốn anh vướng bận.
Chị Mây àh,không gặp nhau là giải thoát cho nhau phải không chị? Crying or Very sad

Chưa hẳn đâu em ! Chị nghĩ với người ấy của em thế nào nhưng dường như với em chưa phải là sự giải thoát phải không em?
Có những khi chị đã cố quên, người ta lại phone, gởi tin nhắn, rồi đến nơi chị có mặt. Đôi lúc chị thấy người ta thật xa vời. chị đã muốn quay trở về một ngày chưa gặp để còn có thể nhìn nhau nở một nụ cười khi vô tình gặp phải trên dòng đời hối hả !
Tất cả, tất cả rồi thì chỉ là dĩ vãng phải không em? Dù muốn hay không muốn thì cũng là một mối gút trong nhau. Muốn giữ hay bỏ đi là tùy nơi mỗi chúng ta đó em à!
Annie_Angel
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Annie_Angel

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 3:31 pm

dù nói là không gặp nhau,nhung anh ấy vẫn xuất hiện trước mặt em,dù anh ấy không muốn.Tivi,báo chí,blog,tin tuc...anh ấy vẫn xuất hiện.Dù có muốn không nhìn,không thấy thì mình vẫn phải thấy.
Anh ấy vô tình hơn người kia của chị nhiều.Anh không nt,ko gọi diện,càng không bao giờ xuất hiện nơi có em...Em sắp phải rời xa nơi này...biết đâu thế lại hay...Em tin thời gian sẽ xoá nhoà tất cả,nhưng không biết là bao lâu.....
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Apr 14, 2010 11:19 am

Annie_Angel đã viết:
dù nói là không gặp nhau,nhung anh ấy vẫn xuất hiện trước mặt em,dù anh ấy không muốn.Tivi,báo chí,blog,tin tuc...anh ấy vẫn xuất hiện.Dù có muốn không nhìn,không thấy thì mình vẫn phải thấy.
Anh ấy vô tình hơn người kia của chị nhiều.Anh không nt,ko gọi diện,càng không bao giờ xuất hiện nơi có em...Em sắp phải rời xa nơi này...biết đâu thế lại hay...Em tin thời gian sẽ xoá nhoà tất cả,nhưng không biết là bao lâu.....

Có lẽ tạo hóa ban cho con gái chúng ta những dằn co trong trái tim không thể nào lý trí ngăn nhổi phải không em?!?
Chị cũng từng bỏ đi để không còn nhìn những kỉ niệm nhưng chị đã nhầm em à, đó là cách em đang chạy trốn chính bản thân mình. Hãy làm những gì mình cho là đúng, hãy đối diện với sự thật dù cho sự thật đó quá phủ phàng em à!
Mong rằng em sẽ để cho miền kí ức kia đi vào kỉ niệm ngọt ngào em nhé! Để làm hành trang viết tiếp chuyện tình cho mình sau này
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!   Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!! Icon_minitime

Em xin chọn hai đường thẳng cắt nhau!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"
» chọn con đường ko e
» Bé sẽ chọn con đường không anh
» Con đường em chọn cho riêng mình...!!!
» Em thênh thang trên con đường tinh...