Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu là chocolate chăng???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình và thất lòng với bản thân mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51663

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue7/10Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue80/100Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (80/100)

Tình yêu là chocolate chăng??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 2:22 pm

Gửi anh yêu bé nhỏ??
Anh K ơi?
Em thật sự yếu anh nhiều lắm. Anh biết rằng em có bạn trai rồi nên anh để trong lòng không nói ra sao.
Em biết anh cũng đã có bạn gái rồi, và em cũng biết rằng anh chỉ xem em như em gái thôi nhưng em không tin điều đó. Ngày ngày em vẫn hy vọng anh sẽ nói ra và chờ đợi anh nhưng em thật không hiểu anh sẽ nghĩ gì về em nữa.
Thật sự anh có hạnh phúc bên cô ấy bây giờ không?. Em cầu mong cho anh luôn hạnh phúc và vui vẻ bên người anh đã chọn.
Tình yêu của em dành cho anh cũng giống như thanh chocolate vậy đó. Lúc thì say đắm, lúc thì đắng cay. đôi khi em thấy lòng đau thắt lại khi nhớ đến anh, càng nhớ anh em càng buồn nhiều hơn. Tuy ngày nào cũng gặp anh nhưng em cố gắng tỏ ra vui vẻ để anh an tâm rằng em cũng đang hạnh phúc và vui vẻ.
Thời gian ngắn ngủi còn lại ở bên anh, em cố gắng sẽ luôn vui vẻ và để lại những kỷ niệm tốt 1 khi em rời khỏi đây.
Lần cuối cho phép em được gọi anh là anh yêu bé nhỏ nhé.
Mãi yêu anh K bé nhỏ. và Anh hãy sống tốt nhé. Có duyên thì chúng ta sẽ gặp lại.chúc anh hạnh phúc
http://ngoisao.net
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue70/100Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue991/1000Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 4:15 pm

đúng đó em nhưng khi sôcla cháy thì sẽ đắng .nhưng vị đắng ấy sẽ rất đậm đà ?
vậy nên hãy để cho con tim nói nên lời yêu của nó chỉ như vậy nó mới khoẻ mạnh và vững bước trên mọi khó khăn của cuộc đời
http://vnthutinh.com.vn
boy-cool-light
Thành viên mới
Thành viên mới
boy-cool-light

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Hãy lắng nghe người khác và suy ngẫm.
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51609

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 11:49 pm

Người ta có câu:
"Tình chỉ đẹp khi còn dang dở,
Đời mất vui khi đã vẹn câu thề!"
Vậy là em có 1 mối tình đẹp rồi đó, đừng suy nghĩ nữa! Sleep
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue7/10Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Tình yêu là chocolate chăng??? Left_bar_bleue80/100Tình yêu là chocolate chăng??? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeMon Mar 15, 2010 10:52 am

Đúng vậy, hiện tại em đang có 1mối tình đẹp. nhưng cuộc vui nào cũng sẽ tàn. và tình yêu đó mãnh liệt thế nào thì cũng đến lúc cũng tàn lụi mà thôi.
Trong 1 lúc nào đó, em cũng nhận ra rằng em đang ngốc lắm. Dẫu biết mình ngốc nhưng sao cứ đâm đầu vào không biết nữa... Anh đã từng nói với em rằng:" Có những điều mình không nên làm, nhưng không biết sao mình vẫn cứ làm". và thật sự lúc này em không biết làm gì nữa. rabbit
boy-cool-light
Thành viên mới
Thành viên mới
boy-cool-light

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Hãy lắng nghe người khác và suy ngẫm.
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51609

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 8:43 am

hi, e không biết làm j thì hãy làm việc j mà thấy tốt cho bản thân mình đi!
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 10:09 am

Hiện tại, em đang làm rất tốt về công việc của em, điều có cái là ngày nào em cũng tỏ ra vui vẻ, sống không thật với bản thân mình. Vì thế , em nghĩ chắc bây giờ em nên cười ít đi, nên đi thư giãn vào thời gian rãnh để cho em không phải stress và nghĩ về anh K nữa.
Điều mà em thấy tốt cho bản thân em bây giờ là được đi du lịch cho khoây khỏa, không suy nghĩ gì hết thì tốt biết mấy...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu là chocolate chăng???   Tình yêu là chocolate chăng??? Icon_minitime

Tình yêu là chocolate chăng???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trong em tình chẳng cạn
» viet cho nguoi toi yeu
» Lá thư tình của chàng trai
» chẵng có gì bao la bằng tình mẹ...
» Tình muộn phải chăng?