Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

troi khong lanh sao long minh bang gia

Go down 
Tác giảThông điệp
black cat
Thành viên mới
Thành viên mới
black cat

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : hoa dong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52017

troi khong lanh sao long minh bang gia Empty
Bài gửiTiêu đề: troi khong lanh sao long minh bang gia   troi khong lanh sao long minh bang gia Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 11:36 am

the la một ngày nữa lại qua rui trong long tui vân không sao nguôi đi dươc nhất là khi tôi nghe ca khúc riêng một góc trời do tuấn ngoc thể hiên ngô thuỵ miên đã hoà hợp đươc bôn mua thật la hay và cảm xúc khi những ca từ được vang lên " tình yêu như nắng nắng đưa em về bên dong xuối mơ nhe vương theo gió gió đưa câu thề xa rời chốn xua tinh như lá úa rơi buồn trong nỗi nhớ mưa vân mưa rơi , mây vẫn mây trôi " thoi gian cứ trôi đi ma sao trong lòng tôi vẫn không thể quyên đươc nhưng kỷ niên của em va toi that khó có thể nói ra het đươc nhưng tâm tư va tinh cảm anh dành cho em neu ai đó nghe bài hat này va hay thật sự đưa tâm hồn mình hoà quện vao lời nhạc va giọng ca ngot ngào như du ta vào giấc mơ tsee4 cảm nhận đươc tâm trạng cua minh cung bài hát đươc gan liền vào nhau

troi khong lanh sao long minh bang gia
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» không đâu bằng Việt Nam mình.
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» trái tim em ko phải băng lạnh?/?
» ngay dep troi nao do minh chia tay