Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xuân của tôi!

Go down 
Tác giảThông điệp
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53848

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Xuân của tôi! Left_bar_bleue8/10Xuân của tôi! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Xuân của tôi! Left_bar_bleue10/10Xuân của tôi! Empty_bar_bleue  (10/10)

Xuân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xuân của tôi!   Xuân của tôi! Icon_minitimeTue Feb 16, 2010 1:09 am

Hôm nay là mồn 2 tết,ngoài đường những cơn gió mùa xuân thổi nhẹ nhẹ. Cảnh đường xá vắng vẽ khác với mội ngày ồn ào ,xôn xao và khối bụi,Xuân đến dường như cho con người ta vui hơn,hạnh phúc hơn.Cảnh đẹp,con phố đẹp ,,,Xuân đẹp và người tôi yêu cũng đẹp hơn.
Tôi ước gì mỗi ngày với tôi điều là mùa xuân,được mỗi ngày nhìn ngắm em cười,được trò chuyện cùng em.Ước gì nhỉ...! thế gian này xuân đến rùi đi,tình dến rùi tình đi và người đến rùi người sẽ lại ra đi.Mỗi năm tôi cũng thích mùa xuân nhưng tôi chưa bao giờ yêu mùa xuân cả,thật lạ sao năm nay lại khác nhỉ...?Có lẻ năm nay tôi đã có ai đó để yêu,để hy vọng để nhớ và mong gặp ai đó mỗi ngày.Yêu ư! tôi cũng chẳng biết nửa đã lâu rùi tôi không yêu ai,nhưng mỗi lần ai đó cười tôi lại thấy cả một trời xuân nở rộ trong tôi,Tôi luôn muốn thấy em cười thật nhiều vì khi ấy em hạnh phúc và tôi cũng hạnh phúc.Sao ta không gặp nhau sớm hơn nhỉ,?Không gâp nhau vào mùa hạ hay thu.Mà lại gập nhau những ngày cuối đông...ôi sự đời thật là trớ trêu. Tôi muốn nói yêu em thật nhiều, muốn nắm tay em ,vuốt mái tóc đẹp như dòng suối, muốn được nhìn sâu vào đôi mắt em đẹp tựa như những cánh hoa mai mùa xuân,Tôi muốn....nhưng đành phải câm lặng vì tôi biết mình ở đâu trong tim em,mãi mãi tôi sẽ không bao giờ có thể thế người đó trong em. Em là mùa xuân của tôi, một mùa xuân đẹp nhất trong cuộc đời tôi.Yêu Xuân nhưng tôi sẽ không nói mãi không nói đâu,Tôi sẽ để xuân đi qua như bao lần vậy...để còn hy vọng xuân lại về.!

Xuân của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mùa xuân .....
» Mùa xuân đến
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Mùa xuân
» Nửa Mảnh Tình Buồn