Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh Khong The Quen Em...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52474

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh Khong The Quen Em... Left_bar_bleue0/0Anh Khong The Quen Em... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh Khong The Quen Em... Left_bar_bleue0/0Anh Khong The Quen Em... Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh Khong The Quen Em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Khong The Quen Em...   Anh Khong The Quen Em... Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 11:13 am

Đã 2 năm rồi sao mà anh không thể quên đi hình bóng của em ,có ai hiểu được rằng tâm hồn anh lúc nào cũng có em,sao mà ngu ngơ quá em hả?nếu như có thể quay ngược thời gian anh sẽ không bao giờ gây ra những lỗi lầm như thế để đánh mất em!anh xin lỗi vì anh mà em đã chiu nhiều thiệt thòi ,anh cũng đã dặn lòng mình là anh tiếp tục hướng về tương lai,nhưng anh cảm thây quá trống vắng khi trong tương lai anh thiếu đi dấu chân của em ,nhưng đó cũng là do lỗi ở anh ,ở nơi đây anh vẫn thầm chúc cho em hạnh phúc và vui vẻ,có lẽ tình yêu của chúng ta đã kết thúc nhưng quanh quẩn đâu đây anh vẫn còn cảm nhận được sư nồng ấm từ tình yêu của em,anh yêu em nhiều lắm,tình yêu kỉ niệm và bé nhỏ của anh !!!!

Được sửa bởi tienhoanht93 ngày Tue Mar 09, 2010 4:24 pm; sửa lần 1.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Khong The Quen Em...   Anh Khong The Quen Em... Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 11:15 am

tôi chỉ muốn khóc thật to và được ngả vào bờ vai của em thui.
Trường Sinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Trường Sinh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Slient
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 52606

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Khong The Quen Em...   Anh Khong The Quen Em... Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 11:21 am

mới có 2 năm thui mà ,tui 3 năm rùi nè Neutral
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Khong The Quen Em...   Anh Khong The Quen Em... Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 8:28 pm

Nếu tính đến bây giờ la tôi đc 4năm ko phải 2 năm đâu...!huhu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Khong The Quen Em...   Anh Khong The Quen Em... Icon_minitime

Anh Khong The Quen Em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh không thể quên em
» Em không thể cho anh quên em!
» tại sao em không thể quên tôi
» em có lên quên anh không
» Tại sao không thể quên?