Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mình xa nhau anh nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mình xa nhau anh nhé! Left_bar_bleue5/10Mình xa nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Mình xa nhau anh nhé! Left_bar_bleue10/10Mình xa nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (10/10)

Mình xa nhau anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình xa nhau anh nhé!   Mình xa nhau anh nhé! Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 2:01 am

Anh yêu, chắc hẳn khi vừa về tơi nhà thì anh ngạc nhiên lắm
nhỉ? Ngạc nhiên là phải rồi, em đâu còn ở nhà nữa, em muốn đi đâu đó thật xa anh àh! Đi về một nơi nào đó thật yên tịnh, đi về một nơi nào đó không có anh, không có những kỉ niệm của chúng ta, thì may ra em mới lấy lại được tinh thần….
Khi mình yêu nhau anh biết không, em hạnh phúc lắm, em vẫn thầm cảm ơn ông trời đã cho em được gặp anh, và được cưới anh làm chồng. Chúng mình sống với nhau thật hạnh phúc, đầm ấm, mỗi sáng khi thức dậy đi làm anh không bao giờ quên đặt lại một nụ hôn trên chán em, từ ngày yêu nhau, lấy nhau về tới giờ ngày nào chúng mình cũng trao nhau những lời âu yếm…ngày nào cũng vậy, ngày nào cũng lặp đi lặp lại những những từ ngữ cũ ơi là cũ ấy , em bắt đầu cảm thấy chán anh àh! Em không còn háo hức đợi những giòng tin nhắn của anh như hồi trước nữa, cũng chả còn háo hức đợi anh về dùng chung bữa tối. Anh có nhận ra rằng giữa chúng ta bây giờ đang dần mất đi tiếng cười không? Cũng dễ hiểu thôi anh nhỉ, bởi những lời nói âu yếm, cử chỉ yêu thương, ngày nào cũng nghe, nghe đến phát chán luôn, mà khi bắt đầu cảm thấy chán nhau, thì chúng ta lại không kiểm chế được chính mình và một cuộc chiến tranh lại sảy ra…đâu ai muốn làm tổn thương người mình yêu đúng không anh?
Tình yêu đôi khi cũng giống như căn nhà vậy, khi ở một thời gian lâu thì căn nhà bắt đầu có những vết nứt, những vết uế…và khi căn nhà cũ rồi thì bắt buộc chúng ta phải sửa lại và thay màu sơn mới. Cuộc ra đi lần này của em là em muốn chúng mình thử xa nhau một thời gian xem chúng ta nhớ nhau đến cỡ mấy, và điều quan trọng nhất là em muốn đi tìm một màu sơn khác choc ho tình yêu của chúng mình, tìm một cái gì đó mới mẻ hơn…em muốn refresh lại tình yêu của chúng ta, muốn sơn cho tình yêu của chúng mình một màu mới, một màu mà em chắc hằn anh sẽ rất thích đó.
Em cùng đi với mấy nhỏ bạn đồng nghiệp, em sẽ đi khoảng 2 ngày,…không 3 ngày thôi rồi em sẽ về, trong những ngày này anh đừng nhắn tin cho em nhé! Và cũng đừng lo lắng gì cho em cả. Khi em về tới em cũng muốn anh có một màu sơn khác cho tình yêu của chúng mình, để màu sơn của em và của anh sẽ hòa quyện vào với nhau tạo ra một màu sơn của sự mới mẻ, hạnh phúc và đầm ấm anh nhé!
Yêu xã nhiều xxx
[right] Bà xã

love_joanna
Thành viên mới
Thành viên mới
love_joanna

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : an mac va hoc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52146

Mình xa nhau anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mình xa nhau anh nhé!   Mình xa nhau anh nhé! Icon_minitimeSat Jan 16, 2010 10:05 am

!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình xa nhau anh nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» Vậy là mình xa nhau....
» Mình vẫn còn yêu nhau!
» MÌNH LÀ ANH EM CỦA NHAU MÀ !!!!!