Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em iu ai do' = ca? trai' tim !

Go down 
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55417

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
em iu ai do' = ca? trai' tim ! Left_bar_bleue-100/1000em iu ai do' = ca? trai' tim ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
em iu ai do' = ca? trai' tim ! Left_bar_bleue1000/100em iu ai do' = ca? trai' tim ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

em iu ai do' = ca? trai' tim ! Empty
Bài gửiTiêu đề: em iu ai do' = ca? trai' tim !   em iu ai do' = ca? trai' tim ! Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 6:30 pm

1 tháng ... 2 tháng ... 3 tháng ... mỗi ngày lại lần lượt trôi wa và cứ sau mỗi ngày đó , em lại thấy minh` lớn hơn về cả thể xác lẫn tâm hôn` va` điều em nhận ra rõ nhất đó la` hinh` bóng của anh đã dần khắc sâu vào tim , vào trí nhớ..

Em luôn nhớ đến anh ...

... nhớ ngày đầu wen nhau , thật cảm giác úm áp và hạnh phúc pik bao ?

... Em nhớ lân` đầu anh nói iu em , ngỡ ngàng và bối rối ….

...Nhớ những lời hẹn ước cho một tương lai rộng mở…

...Nhớ từng lời nói iu nhau và bên nhau mãi mãi...

…NHớ những lần cãi nhau giận hờn ko đâu để rồi cười với nhau và cảm thấy iu nhau nhiều hơn , wy’ trọng nhau hơn….

... Nhớ những ngày 2 đứa cứ nhắn tin cho nhau hàng giờ , một loạt tin nhắn em chả xóa tin nào , những lúc bùn lại moi ra xem

... Nhớ cảm giác hoang mang khi pik anh vẫn giấu em nhiều chuyện , đau mà chẳng hiểu tại sao ?

... Nhớ mỗi lần nói chuyện anh lại hỏi “ nhớ anh ko ?” , “ iu anh nhiều ko?” , “ đồng ý làm vợ anh ko ? “ sao anh cứ thích là chính em nói ra , khỏi nói thì anh cũng pik ùi mà….nhưng cảm giác ngượng ngùng trước những câu nói đó em vẫn nhớ…

…Em vẫn nhớ anh mỗi ngày , mỗi lần nghĩ về an hem lại tự cười một mình , em hạnh phúc lắm khi pik có người cũng đang nhớ đến em…

…Em tập cho mình pik wan tâm người khác , pik lắng nghe và học cách chia sẽ….đơn giản là vì em muốn wan tâm anh , mún lắng nghe anh nói và cùng chia sẽ với anh tất cả những chuyện nhỏ nhặt bên ngoài….

... Em rất khó chịu khi anh kể về bạn gái cũ cho em nghe , tuy đã là wa’ khứ nhưng em vẫn thấy có cái gì đó khó chịu và ko thix , nhưng em vẫn lắng nghe , vì em pik đó là những tâm sự của anh , đó là những đau bùn mà người ta mang lại cho anh và cũng để em pik mà đừng lặp lại những điều đó với anh….

Nhưng anh ơi , ...

... dù có thế nào đi nữa , em luôn mong anh bên em!

... anh sẽ luôn chân thật với em đc ko ? , đừng lừa dối em bất cứ điều gì dc ko ?

... anh sẽ ko iu ai khác ngoài em chứ ?

... anh đã hứa dù có khó khăn đến mấy cũng sẽ cùng em vượt wa , anh sẽ ko bao h buôn tay em ra, anh sẽ mãi bên em mà phải ko anh ?

…. Em iu ai đó bằng cả trái tim..!

em iu ai do' = ca? trai' tim !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» yêu con trai
» trai tim dau vi yeu
» bức thư anh trai gửi cho em
» Cài lại win cho trái tim