Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Happy birthday to you (20/10)

Go down 
Tác giảThông điệp
langtukg
Thành viên mới
Thành viên mới
langtukg

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : LOVE YOU TILL I DIE
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53077

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Happy birthday to you (20/10) Left_bar_bleue5/10Happy birthday to you (20/10) Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Happy birthday to you (20/10) Left_bar_bleue8/10Happy birthday to you (20/10) Empty_bar_bleue  (8/10)

Happy birthday to you (20/10) Empty
Bài gửiTiêu đề: Happy birthday to you (20/10)   Happy birthday to you (20/10) Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:33 pm

Em nè!

Cũng đã sắp đến ngày 20/10 rồi! Đây là một ngày thật quan trọng đối với Em có phải không?

Anh biết và Anh cũng chờ ngày hôm đó lâu rồi!

Đối với người khác thì có lẽ ngày 20/10 thì rất bình thường nó cũng giống như những ngày trước đó mà thôi! Còn đối với Anh thì nó quan trọng vô cùng vì Anh biết hôm đó là chính là ngày sinh nhật của Em.

Cho Anh xin lỗi Em nhé! Đã biết 20/10 là ngày sinh nhật của Em mà Anh lại không có một món quà nào giành riêng để gởi đến Em cả, Anh thật tệ đúng không? Nhưng Em cũng đừng vội buồn đấy nhé! Anh đã gởi đến Em một món quà đó, tuy nó không lớn, không đắt giá nhưng Anh tin chắc rằng Em sẽ cảm thấy vui. Đó chính là những lời văn mà Em đang đọc đấy! Có phải Em đang cảm nhận một món quà sinh nhật phải không?

Anh chúc Em một sinh nhật vui vẻ Em nhé! Anh cũng giành tất cả những gì gọi là tốt đẹp nhất để chúc và gởi đến Em. Anh mong Em luôn mạnh khỏe và ngày càng xinh đẹp. Anh chúc cho Em sẽ thành công và sớm nhận được những điều mà Em ước Em nhé! Em hãy cười lên, thở thật sâu và nhớ đến Anh thì lúc đó Em sẽ cảm nhận được Anh đang ở bên cạnh Em, luôn ủng hộ, luôn chúc phúc cho Em. Anh mong rằng tất cả những điều Anh nói, nó sẽ là những điều bổ ích và mang lại cho Em một nụ cười thật tươi!

Chúc Em sinh nhật vui vẻ!

Chúc Em luôn hạnh phúc!

Chào Em!
*_HAPPY BIRTHDAY TO YOU_*

Happy birthday to you (20/10)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HAPPY BIRTHDAY mẹ yêu
» Happy birthday bé ếch của anh
» Mừng sinh nhất bạn kiepsongvothuong_86 và tuantl_plaza
» Happy Birthday . . . to me !!!