Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi mẹ kính yêu!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58044

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue8/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue7/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 2:53 pm

Con biết hàng ngày mẹ vẫn vào blog của con, mẹ đã khóc rất nhiều khi đọc chúng, nhưng mẹ luôn điềm tĩnh với riêng con, con và mẹ không bao giờ nói về chuyện đó. Chuyện tình cảm của con không gặp nhiều may mắn mẹ nhỉ? Nhưng nhất định con không đem nổi buồn đó về nhà mình. Mẹ đã ngạc nhiên đến mức ngỡ ngàng khi con gái quyết định về sống với cả nhà, trái ngược hoàn toàn lúc trước phải không mẹ? Con biết mẹ luôn mong cho con được hạnh phúc, vui vẻ như đứa trẻ ngày ấy , mải đùa vui bên bạn bè mà không vướng một chút lo âu dù có bị đánh đòn đau. Nhưng con đã 22 tuổi rồi mẹ yêu ơi, con cũng đã bước qua bao nhiêu là buồn khổ, có lẽ nhờ nó mà con không còn nhõng nhẽo như trước nữa nè phải không mẹ?
Mẹ đã biết tất cả mọi chuyện của con rồi thì mẹ đừng hỏi con "Tại sao con và người ấy lại chia tay......." con của mẹ cũng không biết trả lời mẹ sao nữa. Vì với người con định "bắt cóc cả một đời" lúc trước mà con giới thiệu với mẹ lại ra đi rồi còn đâu?!? Còn người thứ hai con đã quyết định xa anh ấy vì anh ấy còn gia đình và sự nghiệp nữa. Con chấp nhận xa anh ấy dù cho chúng con yêu nhau, nhưng con không muốn anh ấy ngập ngùng bước chân khi thực hiện mơ ước của mình mẹ à! Đôi lúc con gái cũng biết nghĩ cho người khác nữa kìa mẹ. Anh ấy hứa với con không để những giọt nước mắt của con rơi vì anh ấy trở thành vô nghĩa mẹ à. Con rất vui vì điều đó mẹ à. Hiểu cho con nhé mẹ!!!
Còn 06 ngày nữa là ngày "Phụ nữ Việt Nam" con chúc mẹ luôn vui vẻ, khỏe mạnh, hạnh phúc mẹ nhé" nhưng có một điều rất quan trọng mà con muốn nói với mẹ thật nhiều lần đó là [b][i]CON YÊU MẸ VÀ HÃNH DIỆN RẤT NHIỀU KHI ĐƯỢC LÀM CON CỦA MẸ, MẸ CỦA CON ƠI!!!!
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56419

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue6/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue8/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 3:12 pm

Mẹ của bạn quan tâm đến bạn làm mình phát ghen lên đó. Mẹ mà như bạn gái thế thì mình thích lắm. Và bạn đúng là một người con có hiếu. Mẹ bạn lo cho bạn cũng đúng thôi, bạn đừng có trách mẹ. Trong mắt người mẹ thì đứa con của mình luôn luôn nhỏ bé. Chúc bạn vui.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue7/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 4:00 pm

Cảm ơn chị nhiều lắm. hy vọng may này khi em .... có con gái nhỉ????? Wink Chắc em sẽ cố gắn học hỏi và làm như mẹ em đã làm thôi. Tối nay, em sẽ gởi cho mẹ trang diễn đàn này mới được. Hi
meyeucon201
Thành viên mới
Thành viên mới
meyeucon201

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Mẹ yêu con dù cho con đã lớn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53021

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 8:09 am

Con yêu của mẹ "maylangdu". Mẹ hiểu con mà, mẹ biết con rất buồn trong hiện tại nên tìm về đây - trong vòng tay cha mẹ. Cảm ơn con về bức thư gửi cho mẹ. Lâu lắm rồi mẹ con mình chưa nói chuyện với nhau, và có lẽ điều này có phần hơi khó nói với con. Mẹ đã qua một thời của con nên mẹ biết. Con gái ơi, cố lên con, hãy cứ khóc với mẹ con sẽ cảm thấy dễ chịu hơn con à! Đừng cố gượng để rồi hại cho mình. Nhóc con mau hết bệnh đi nè, đừng nhõng nhẽo nữa là chiều mẹ đánh đòn đó. Mẹ cũng muốn nói với con. Mẹ yêu các con hơn mọi thứ, hãy luôn vui vẻ, sống thật tốt để gia đình nhỏ của chúng ta luôn rộn tiếng cười con nhé!!!! Mẹ đã mất đi bà ngoại rồi, nên mẹ rất buồn con cũng biết mà. Nên mẹ muốn dồn tất cả tình thương của mình cho những người thân yêu của mẹ. Mẹ muốn nói với con một điều, không có ai hiểu và thương con con bằng cha mẹ. Chúc con buổi sáng vui vẻ, chiều mẹ về mẹ sẽ cùng con vào thăm mộ ngoại con nhé!!!!!
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue6/10Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:14 am

Cô à, bạn ấy hiện đã trở về trạng thía cân bằng rồi. Cô đừng suy nghĩ nhiều nữa. Con biết cô lo cho bạn ấy nhưng bạn ấy biết phải làm gì cô à. Con rất vui và có một chút ghen tỵ khi bạn ấy có một người mẹ tuyệt vời như cô. Con ghen lắm á/
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:31 am

Mẹ làm cho chị ấy lại ghen tỵ kìa. Con biết mẹ rất yêu con và em. Con sẽ cố gắn mẹ à. Con gái mẹ cứng cỏi mà. Cha dạy con phải biết đứng lên ngay chỗ mình bị vấp ngã mà mẹ. Mọi việc con tự bước được nè. Khi nào không thể bước nữa con sẽ dựa vào mẹ nhé. Con cũng khỏe rùi. Nhất định con sẽ đưa mẹ thăm bà ngoại. Con cũng yêu bà lắm. Mẹ đừng buồn vì chuyện "trẻ con" của con nữa nhé. Chị "huecuatoi" cũng nói thế mà. Mẹ đừng lo nữa nhé, mẹ yêu. hrt
thuankhung963
Thành viên mới
Thành viên mới
thuankhung963

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : yeu hoa binh,thich lang mang
Điểm : 52953

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue0/0Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gởi mẹ kính yêu!!!! Left_bar_bleue0/0Gởi mẹ kính yêu!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: wqwdqada   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 2:44 pm

cung hay day
Neutral @ cyclops
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 9:33 pm

hic,đọc xong bức thư của th,mình thật sự rất cảm động về tình cảm của bạn dành cho mẹ.mình rất có lỗi với mẹ của mình vì luôn làm cho mẹ lo lắng vì mình, mẹ mình thương mình,rất tâm lí,thân thiện,luôn chia sẻ những nỗi buồn mà mình đã từng gặp phải do mình bướng bỉnh quá mà cứ hay trách mẹ tại sao ngăn cản mình,quản lý mình mọi chuyện.Khi mình gặp biến cố,gục ngã, ko ngủ được vì quá đau lòng,khóc nức nở thì mẹ lại ôm chầm lấy mình vào lòng như đứa trẻ cần hơi ấm để xoa dịu nỗi buồn lúc đó mình mới thực sự hối hận vì mình luôn trách mẹ này nọ. trong cuộc đời này,mẹ là người hiểu mình nhiều nhất, rất quan tâm và thân thiện với những đứa con thân yêu của mình như vậy. Con xin lỗi vì giờ con mới hiểu hết những gì mẹ đã làm cho con, con thương mẹ nhiều lắm mẹ ơi!!!
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 10:33 pm

Nếu muốn xin lỗi bạn, bạn hãy vào topic "con xin lỗi" đi. Bạn cần xin lỗi nhiều lắm đó
meyeucon201
Thành viên mới
Thành viên mới
meyeucon201

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Mẹ yêu con dù cho con đã lớn
Điểm : 53021

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 8:17 am

+ "maylangdu" của mẹ. Hôm nay bé của mẹ lại bệnh rồi. Mẹ lo cho con lắm đấy. Con biết không vào làm việc mà mẹ chẳng còn chút tâm trạng nào cả. Đêm qua mẹ đã nghe con khóc, mẹ biết con đang rất buồn, con à! Mọi chuyện sẽ qua nhanh thôi con gái. Con cứ đối diện với sự thật đi, cứ khóc, cứ gục ngã đi con. Đừng gắn gượng nữa mà làm gì. Không tốt đâu bé của mẹ. Mẹ muốn nhìn thấy nụ cười thật hồn nhiên của con như những ngày trước. Rồi tình yêu thật sự sẽ đến với những người biết yêu chân thành thôi con à. Đừng buồn nữa con nhé. Hãy nhớ rằng
"Con dẫu lớn con vẫn là con mẹ
Đi suốt đời mẹ vẫn dõi theo con"
Con gái mẹ mạnh mẽ lắm đúng không? Cố gắn lên con nhé.
+ Bạn "thanh diep" mến. Cô đọc dòng tâm sự của con cô nghĩ rằng con rất giống bé Thắm của cô. Nên cô muốn nói với con rằng "mọi bà mẹ trên thế gian này đều giống nhau ở một điểm : bao giờ cũng muốn cho con mình mọi điều tốt nhất". Con hãy suy nghĩ thật kĩ những gì mẹ con đã khuyên cho con. Chúc con luôn vui vẻ và lạc quan nhé!!!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63066

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 10:53 am

hic,con cám ơn những lời khuyên chân thành cô nhiều lắm!!!cô cũng như mẹ của con vậy, rất tâm lí, con sẽ cố gắng phấn đấu để trở thành đứa con ngoan. Con cũng biết mẹ con làm việc gì cho con cũng đều có lí do của nó, cũng vì muốn tốt cho con. Giờ con đã thật sự hiểu hết những gì mẹ đã làm cho con, giờ con cảm thấy vui lắm ah. Mẹ, người luôn là điểm tựa vững chắc trong suốt cuộc đời con.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi mẹ kính yêu!!!!   Gởi mẹ kính yêu!!!! Icon_minitime

Gởi mẹ kính yêu!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kính Gửi BQT!
» Cha mẹ kính yêu của con!
» Về Bên Mẹ Kính yêu!
» SHOCK : Chết vì uống Cocacola và kẹo Mentos
» Thư Gửi mẹ kính yêu!!