Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em không mún là hình bóng của người khác!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
pepap
Thành viên mới
Thành viên mới
pepap

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống để không phải nói hai từ "hối tiếc"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53588

em không mún là hình bóng của người khác! Empty
Bài gửiTiêu đề: em không mún là hình bóng của người khác!   em không mún là hình bóng của người khác! Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 6:57 am

ngày đầu tiên gặp nhau em nhớ anh đã từng nói trông em rất quen,rất giống một người bạn của anh.em đã rất vui vì như thế anh và em sẽ cảm thấy thân thiết nhau hơn.mãi đến hôm nay.chính em cũng k thể ngờ rằng người bạn mà anh bảo đó là người xưa của anh.em xlỗi em chỉ tình cờ nhìn thấy ảnh hai người chụp chung.thật sự rất đẹp đôi.và em cảm thấy hụt hẫng.có lẽ bấy lâu nay anh yêu em k phải vì con người em k phải vì em mà là vì em giống người ta.phải k anh?xin anh hãy nói là k đi anh!em kô mún như thế.bấy lâu nay em chỉ là hình bóng của người khác trong mắt anh?anh k thật lòng yêu em mà đang tưởng nhớ về người xưa cũ?cho dù em là người đến sau nhưng em vẫn muốn dc công bằng chứ?em biết anh yêu chị ấy rất nhìu nhưng sao anh lại đối xử với em như thế?anh có thể tưởng nhớ chị ấy,dành một phần trong trái tim để lưu giữ hình ảnh của chị ấy cơ mà.em sẽ k giận đâu!trước mắt anh là em,là em chứ k phải ai khác.xin anh hãy yêu em vì chính con người em,vì em là em,là người yêu anh bằng cả trái tim mình!
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54053

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
em không mún là hình bóng của người khác! Left_bar_bleue10/10em không mún là hình bóng của người khác! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
em không mún là hình bóng của người khác! Left_bar_bleue9/10em không mún là hình bóng của người khác! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em không mún là hình bóng của người khác!   em không mún là hình bóng của người khác! Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 10:27 am

BẠN HÃY ĐỪNG THAN TRÁCH MÀ HÃY LÀM SAO DẦN THÂY THẾ HÌNH BÓNG ĐÓ VÌ MÌNH LÀ CON TRAI MÌNH TÂM LÍ LẤM . CON TRAI TRÔNG VẬY MÀ YẾU ĐUỐI LẮM . CHỈ CẦN BẠN CỐ GẮNG THÌ MỌI CHUYÊBJ ĐỀU TỐT ĐẸP CÃ THÔI .
bebibi
Thành viên mới
Thành viên mới
bebibi

Tâm trạng : goofy
Nữ
Châm ngôn sống : Thi]
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53581

Bài gửiTiêu đề: Re: em không mún là hình bóng của người khác!   em không mún là hình bóng của người khác! Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 11:31 am

ban hay tu bo y dinh den voi nguoi do di, cho du ban thanh cong nhung trai tim nguoi con trai se khong bao gio danh tron cho ban. Minh cung la nguoi nhu vay, den voi nguoi moi cung yeu het minh cham soc het minh nhung hinh bong cua nguoi xua khong bao gio co the quen duoc, tham chi nhieu luc gan nguoi hien tai nhung trai tim va khoi oc lai cang yeu nguoi xua tha thiet hon.
Cuoc song that tro treu thay, chung ta khong bao gio biet tran trong nhung gj minh dang co, boi chung ta luon nghi toi dieu ma ta chua co
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em không mún là hình bóng của người khác!   em không mún là hình bóng của người khác! Icon_minitime

em không mún là hình bóng của người khác!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em không thể là người vô hình bên Anh
» Anh đang cố quên đi hình bóng em
» Đông nay và hình bóng xưa
» Hinh bong Nhung vẫn còn trong toi
» Giá như em là người khác!