Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giáng sinh của bạn sẽ thế nào

Go down 
kiepsongvothuong_86
lehoa220386
Admin
7 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56955

Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 10:52 am

Giáng sinh gần tới rồi, tại sao chung ta không kể chuyện giáng sinh của mình và chia sẻ cho mọi người nhỉ
http://forum.thutinh.co.cc
Admin
Quản trị viên
Quản trị viên
Admin

Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 56955

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 10:55 am

Tôi bắt đầu trước nhé, năm ngoái tôi hội họp với 5 người đồng nghiệp, ăn uống một chặp định đi đón noel thì trời Hải Phòng mua to quá, kết quả là đi hát karaoke đến 12h về ngủ, chán quá, nếu không mưa thì tuyệt, hi vọng năm nay sẽ không mưa, trời sẽ đẹp
http://forum.thutinh.co.cc
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56637

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Left_bar_bleue0/0Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Left_bar_bleue0/0Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 11:34 am

còn mình hả, giáng sinh năm trước mình còn đang học và cũng chuẩn bị đi thực tập tốt nghiệp, giáng sinh năm ngoái thời tiết ở sài gòn rất đẹp, thời tiết hơi se lạnh chút thôi, trong phòng mình có 4 bạn thì hai bạn đi chơi với
" người iu" còn mình và 1 bạn nữa quyết định rủ nhau đi siêu thị coopmark, chạy 1 vòng trong siêu thị và coi cả ca nhạc trong đó nữa. mình nhớ năm ngoái có ca sỹ: quỳnh anh, sỹ luân, minh béo...coi đến 9h tối thì 2 đứa trở về phòng ngồi kể chuyện 1 lúc rồi ... ngủ lúc nào không biết. vậy là hết mùa giáng sinh.

còn năm nay thì sao? hy vọng giáng sinh ở vũng tàu năm nay sẽ khác giáng sinh ở sài gòn năm trước. hihi
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56459

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 12:57 pm

Hi, còn mình thì viết thế nào nhỉ? Cũng giống như Hoa, mùa Noel năm ngoái mình sắp tốt nghiệp, công việc học tập thật bận rộn.
Nhóm của mình có 5 người chơi rất thân với nhau, 3 nam và 2 nữ. Buổi tối hôm đó bọn mình đến nhà 1 bạn trong nhóm ăn cơm rùi rủ nhau đến nhà thờ lớn chơi. Phố phường thật là đông đúc, hình như mọi người đều không muốn ngủ mà là tập trung cả ở nhà thờ, bọn mình không chen được vào trong nên kéo nhau ra bờ hồ chơi, ngồi nói chuyện và vui đùa.. ai cũng vui vẻ.
...Thế rùi ngày lễ giáng sinh cũng qua, giờ đây ra trường mỗi đứa 1 nơi chắc sẽ khó gặp lại nhau đông đủ, giờ T thấy nhớ mọi người quá!
Không bit giáng sinh năm nay sẽ ra sao???
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56333

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 2:25 pm

Noel năm kia, ngày trước noel thì lạnh, ngày sau noel cũng lạnh, chỉ có mỗi ngày noel lại thấy nóng. potay lun. trời daklak jay đó
Năm nay ở we chắc là lạnh
uh, lạnh mới là noel chứ!
Noel năm nay sẽ là năm thứ 2 mừng noel xa nhà. hix, nhớ nhà quá!
Noel năm nay tớ sẽ làm hang đá, và cả cây thông nữa, hứa hẹn 1 khung cảnh đẹp rực rỡ của nhà tớ trong đêm noel năm nay! :D
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56529

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 8:55 pm

giáng sinh năm ngoái thật là vui?tuy vào lúc đó mình bị ốm phải vào bệnh viện.tưởng rằng sẽ không có giáng sinh nào buồn hơn.đang ngồi nghĩ tiếc ngẩn ngơ vì ở xóm trọ đang tổ chức vui thế nào thì.....không ngờ rằng mọi người trong xóm đều có mặt trong bệnh viện thăm mình.đáng nhớ hơn cả là hôm đó mình đã trốn viện về xóm đón giáng sinh ... :P sau vị đó mình bị mẹ và các bác sĩ mắng 1 trận quá trời luôn nhưng..công nhận mình đã rất vui và đó là no_en không bao giờ mình quên..... :P
tuandat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tuandat

Nam
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 56112

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeWed Dec 17, 2008 9:34 pm

Giáng sinh thật vui phải không các bạn
Nhưng với mình thì lại là một kỷ niệm rất đẹp nhưng buồn
giáng sinh năm trước và những năm trước nữa còn có người cùng đi dạo quanh bờ hồ của nhà thờ cùng ngắm cảnh giáng sinh an lành và những dòng người nối duôi nhau vui vẻ mạc dù rất lạnh nhưng mình vẫn thấy sự ấm áp của tình yêu và tràn đầy hạnh phúc nhưng đó cũng là mùa giáng sinh cuối cùng mình và những hạnh phúc ngắn ngủi cuối cùng rồi sao đó cũng là đôi nghả chia ly thật buồn phải không các bạn nhưng biết làm sao {không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có giây phút vĩnh cửu của tinh yêu } bao năm vất vả yêu em kết quả gia sao các bạn biết không >kết quả cũng=0
Tình yêu của mình đã kéo dài được 4 năm bao nhiêu hẹn thề bao nhiêu những ước mơ về tương lai của chúng mình cũng tan thành mây khói chỉ còn lại nhưng kỷ niệm thật đẹp trong ký ức của hai người về một thời đã qua
{thôi em theo chồng vùi chôn đi kỷ niệm tin yêu hôm nào giờ như ánh thương đau đường em em đi anh đường cô lẻ bởi không duyên trời đôi nghả chia ly}
http://tinhemlamaimai.goo.to
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeThu Dec 18, 2008 1:25 am

Giáng sinh! Lần đâu tiên trong đời tôi đón giáng sinh mà không có gia đình, người yêu và bạn bè thân thiết bên cạnh. Thật buồn phải không các bạn. Nhưng bù lại tôi được đi một trong những thành phố hoa lệ nhất của thế giới. Paris. tôi sẽ ở paris 5 ngày sau đó trở về hà lan để ngày hôm sau tiếp tục lên đường đi berlin. tôi sẽ ở berlin 2 tuần đón noel và năm mới ở đó luôn, chắc là thú vị lắm. giá như có người yêu bên cạnh thì thật là thiên đường.
dinhthaoqb
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 56080

Bài gửiTiêu đề: MERRY CHIRSTMAS   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeSat Dec 20, 2008 2:55 pm

santa ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,• Tr?i b?t d?u chuy?n dông r?i d?y, m?c áo ?m, gi? gìn s?c kh?e dón noel vui v? nhé !! Chúc 1 nam m?i an lành, h?nh phúc *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•. iêu c? nhà c?a t? no-en vui v? santa
[img][/img]
dinhthaoqb
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 56080

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitimeSat Dec 20, 2008 3:06 pm

Huế! chiều nay
Mưa rơi
Không hẹn trước
Cũng như em
Một lần lặng lẽ bước đi
Để mình anh
Một mình nhâm nhi cà phê đắng
Khói thuốc trắng mơ màng trong chiều tím
Cùng con tim tan vỡ em ơi !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giáng sinh của bạn sẽ thế nào   Giáng sinh của bạn sẽ thế nào Icon_minitime

Giáng sinh của bạn sẽ thế nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đố các bạn về giáng sinh
» giáng sinh ko co anh
» Giáng sinh lại về
» Mùa Giáng Sinh
» Khởi động thị trường mùa Giáng sinh